`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 20/07/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

28/05   17h59 Nigeria  vs DR Congo                
28/05   23h00 Bosnia-Herzegovina  vs Montenegro                
29/05   01h15 Turkey  vs Iran                
29/05   01h45 Italy  vs Saudi Arabia                
29/05   01h45 Portugal  vs Tunisia                
29/05   02h00 France  vs Ireland                
29/05   05h30 USA  vs Bolivia                
29/05   08h00 Mexico  vs Wales                

VĐQG Belarus

28/05   22h45 BATE Borisov1 vs FC Isloch10               
29/05   00h45 Neman Grodno3 vs Torpedo Zhodino7               

VĐQG Iceland

29/05   02h15 Fylkir FC4 vs FH Hafnarfjordur2               

VĐQG Na Uy

29/05   01h00 Sarpsborg 084 vs Stabaek12 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.82-0.943.801.684.151 1/4-0.900.762 3/40.900.96

VĐQG Indonesia

28/05   14h30 Persela Lamongan6 vs PS TIRA8               

VĐQG Chi Lê

29/05   06h00 Colo Colo6 vs Unión La Calera3               

Hạng 2 Phần Lan

28/05   22h30 FC KTP7 vs JJK Jyväskylä9               

Hạng 2 Thụy Điển

29/05   00h00 Gefle IF14 vs Landskrona BoIS13               
29/05   00h00 AFC Eskilstuna2 vs Norrby IF12               
29/05   00h00 Helsingborg4 vs Jönköpings Södra10               

Hạng 2 Hàn Quốc

28/05   17h30 FC Anyang10 vs Seoul E-Land8               
28/05   17h30 Ansan Police3 vs Busan I'Park4               

Hạng 2 Brazil

29/05   08h00 Avai FC/SC6 vs Criciúma/SC20               

Hạng 2 Chi Lê

29/05   07h00 Rangers Talca6 vs La Serena7               

Aus Victoria

28/05   17h30 Bulleen Lions14 vs Bentleigh Greens1               
28/05   17h30 Kingston City12 vs Green Gully SC4               

Nữ Hàn Quốc

28/05   17h00 Changnyeong (W)8 vs Suwon FMC (W)1               
28/05   17h00 Seoul Amazones (W)6 vs Gumi Sportstoto (W)4               
28/05   17h00 Boeun Sangmu (W)7 vs Hwacheon KSPO (W)5               
28/05   17h00 Gyeongju WFC (W)3 vs HS Red Angels (W)2               

U21 Séc

28/05   16h00 Slavia Praha YouthCFL-7 vs Dukla Praha YouthCFL-9               
28/05   18h00 C. Budejovice YouthCFL-11 vs Jihlava YouthMSFL-7               
28/05   19h00 FK Jablonec YouthCFL-12 vs Sigma Olomouc YouthMSFL-6