`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 20/07/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

13/12   21h00 Liverpool FC5 vs West Bromwich17               
13/12   21h00 Southampton14 vs Leicester City12               
13/12   21h00 Tottenham4 vs Brighton8               
14/12   01h45 Newcastle Utd11 vs Everton FC16               

VĐQG Scotland

13/12   21h00 St Johnstone6 vs Aberdeen FC2               
13/12   21h00 Ross County9 vs Kilmarnock FC10               
13/12   21h00 Partick Thistle11 vs Motherwell FC5               
13/12   21h00 Hearts FC8 vs Dundee FC12               
14/12   01h45 Celtic FC1 vs Hamilton Acad.7               
14/12   01h45 Hibernian FC3 vs Rangers FC4               

VĐQG Hà Lan

13/12   23h30 FC Groningen15 vs Heracles Almelo10               
13/12   23h30 FC Groningen15 vs PSV Eindhoven1               
13/12   23h30 Vitesse Arnhem5 vs Willem II Tilburg14               
14/12   00h45 VVV Venlo11 vs FC Utrecht9               
14/12   01h45 ADO Den Haag12 vs Roda Kerkrade18               

VĐQG Ba Lan

13/12   23h00 Zaglebie Lubin7 vs Lech Poznan5               
13/12   23h00 Nieciecza KS13 vs Slask Wroclaw8               
13/12   23h00 Wisla Plock10 vs Sandecja12               
13/12   23h00 Jagiellonia4 vs Korona Kielce6               
13/12   23h00 Cracovia15 vs Wisla Krakow3               
13/12   23h00 Lechia Gdansk9 vs Pogon Szczecin16               
13/12   23h00 Piast Gliwice14 vs Legia Warszawa2               
13/12   23h00 Arka Gdynia11 vs Gornik Zabrze1               

VĐQG Serbia

13/12   22h00 Javor Ivanjica14 vs FK Napredak7               
13/12   22h00 Cukaricki Belgrade5 vs FK Rad15               
13/12   22h00 FK Partizan2 vs FK Crvena Zvezda1               
13/12   22h00 Spartak Subotica6 vs FK Vojvodina4               
13/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Radnicki Nis9               
13/12   22h00 FK Backa13 vs FK Zemun12               
13/12   22h00 Macva Sabac11 vs FK Vozdovac3               
13/12   22h00 Borac Cacak16 vs Mladost Lucani10               

VĐQG Iran

13/12   18h45 Esteghlal Khuzestan14 vs Paykan FC2               
13/12   18h45 Padideh Shandiz4 vs Naft Tehran15               
13/12   18h45 Esteghlal Tehran12 vs Gostaresh Foolad9               
13/12   18h45 Pars Jonoubi Jam1 vs Persepolis FC3               

VĐQG Nam Phi

14/12   00h30 Free State Stars10 vs SuperSport United9               
14/12   00h30 Mamelodi Sundowns7 vs Maritzburg United11               

Cúp Slovenia

13/12   22h00 NK Maribor  vs Olimpija Ljubljana