`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 20/02/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

04/02   22h00 Girona FC10 vs Athletic Bilbao12               
04/02   22h00 Deportivo Alavés17 vs Celta de Vigo11               
04/02   22h00 Atlético Madrid2 vs Valencia CF3               
04/02   22h00 Real Betis7 vs Villarreal CF5               
04/02   22h00 SD Eibar8 vs Sevilla FC6               
04/02   22h00 RCD Espanyol14 vs FC Barcelona1               
04/02   22h00 Getafe CF9 vs CD Leganés13               
04/02   22h00 UD Las Palmas20 vs Málaga CF19               
04/02   22h00 Levante UD16 vs Real Madrid4               
04/02   22h00 Real Sociedad15 vs Deportivo La Coruña18               

VĐQG Italia

04/02   20h00 Benevento Calcio20 vs SSC Napoli1               
04/02   20h00 Atalanta Bergamo7 vs ChievoVerona13               
04/02   20h00 Bologna FC12 vs Fiorentina8               
04/02   20h00 Cagliari Calcio16 vs SPAL 190717               
04/02   20h00 Inter Milano3 vs FC Crotone18               
04/02   20h00 Juventus FC2 vs Sassuolo Calcio15               
04/02   20h00 Lazio4 vs Genoa14               
04/02   20h00 Sampdoria6 vs Torino FC10               
04/02   20h00 Udinese Calcio9 vs AC Milan11               
04/02   20h00 Hellas Verona19 vs AS Roma5               

VĐQG Đức

04/02   21h30 FC Augsburg7 vs Eintracht Frankfurt9               
05/02   00h00 Hamburger SV17 vs Hannover 9610               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/02   22h00 CD Tondela10 vs Moreirense FC14               
04/02   22h00 CD Aves16 vs Boavista FC8               
04/02   22h00 GD Estoril18 vs Sporting Lisboa1               
04/02   22h00 CD Feirense13 vs GD Chaves7               
04/02   22h00 SL Benfica3 vs Rio Ave5               
04/02   22h00 Marítimo6 vs Portimonense SC12               
04/02   22h00 FC Porto2 vs SC Braga4               
04/02   22h00 Vitória Setúbal17 vs Belenenses11               
04/02   22h00 Vitória Guimarães9 vs Paços de Ferreira15               

VĐQG Hà Lan

04/02   17h30 SBV Excelsior12 vs FC Utrecht6               
04/02   19h30 VVV Venlo10 vs Feyenoord5               
04/02   19h30 Sparta Rotterdam18 vs Willem II Tilburg14               
04/02   21h45 AFC Ajax2 vs NAC Breda15               

VĐQG Albania

04/02   19h00 Skenderbeu1 vs Partizani Tirana5               
04/02   19h00 FK Kukesi3 vs KF Laci2               
04/02   19h00 Luftëtari Gjirokastër7 vs Vllaznia Shkodër8               
04/02   19h00 KS Lushnja10 vs KF Kamza6               
04/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari Vlore4               

VĐQG Hy Lạp

04/02   20h00 PAS Giannina10 vs PAOK Salonica3               
04/02   22h15 Levadiakos11 vs AO Kerkyra15               
04/02   22h15 AO Platanias16 vs Apollon Smyrni14               
05/02   00h30 Olympiakos Pireus1 vs AEK Athens2               

VĐQG Malta

04/02   19h00 Floriana FC4 vs Hamrun Spartans7               
04/02   21h00 Valletta FC2 vs Balzan FC1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   23h00 Trabzonspor7 vs Göztepe Izmir6               
04/02   23h00 Konyaspor16 vs Istanbul Basaksehir1               
04/02   23h00 Bursaspor9 vs Besiktas JK4               
04/02   23h00 Sivasspor8 vs Galatasaray SK2               
04/02   23h00 Antalyaspor15 vs Yeni Malatyaspor10               
04/02   23h00 Osmanlispor FK14 vs Kayserispor5               
04/02   23h00 Kasımpaşa SK11 vs Akhisar Bld.12               
04/02   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Alanyaspor13               
04/02   23h00 Fenerbahçe SK3 vs Genclerbirligi17               

VĐQG Australia

04/02   13h00 Central Coast Mariners8 vs WS Wanderers6               
04/02   15h00 Brisbane Roar9 vs Melbourne City3               

VĐQG Hồng Kông

04/02   13h30 HK Rangers10 vs HK Pegasus2               
04/02   13h30 Tai Po FC4 vs Southern District7               
04/02   16h30 Eastern AA5 vs Yuen Long9               

VĐQG Iran

04/02   20h30 Zob Ahan4 vs Esteghlal Tehran5               

VĐQG Argentina

05/02   02h00 Patronato Paraná17 vs Godoy Cruz11               
05/02   02h00 Belgrano Córdoba9 vs CA Lanús23               
05/02   02h00 Temperley24 vs Talleres Córdoba4               
05/02   02h00 Chacarita Juniors25 vs Vélez Sársfield19               
05/02   02h00 San Martín San Juan8 vs CA Tigre27               
05/02   02h00 Argentinos Juniors18 vs Defensa y Justicia10               
05/02   02h00 Arsenal Sarandi28 vs Gimnasia La Plata21               
05/02   02h00 CA Banfield15 vs Atlético Tucumán14               
05/02   02h00 Colon Santa Fe7 vs Independiente6               
05/02   02h00 Estudiantes La Plata12 vs Newell's Old Boys20               
05/02   02h00 Racing Club13 vs CA Huracán5               
05/02   02h00 River Plate16 vs Club Olimpo26               
05/02   02h00 Rosario Central22 vs Unión Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Unión Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Boca Juniors1               

VĐQG Mexico

05/02   01h00 UNAM Pumas1 vs Tigres UANL10               
05/02   03h00 Querétaro FC9 vs TR Veracruz16               
05/02   07h00 Santos Laguna8 vs Club Tijuana7               

VĐQG Nam Phi

04/02   20h30 Chippa United9 vs Platinum Stars13               
04/02   20h30 Polokwane City12 vs AmaZulu FC15               

Hạng 2 Đức

04/02   18h30 Holstein Kiel2 vs Jahn Regensburg8               
04/02   18h30 SV Darmstadt16 vs MSV Duisburg7               
04/02   18h30 Ingolstadt4 vs Greuther Fürth17               
04/02   18h30 Fortuna Düsseldorf1 vs SV Sandhausen5               
04/02   18h30 Heidenheim15 vs St. Pauli10               
04/02   18h30 Arminia Bielefeld9 vs Union Berlin6               
04/02   18h30 E. Braunschweig14 vs Kaiserslautern18               
04/02   18h30 Dynamo Dresden11 vs VfL Bochum12               
04/02   18h30 Nürnberg3 vs Erzgebirge Aue13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/02   22h00 FC Porto B1 vs Leixões SC3               
04/02   22h00 Sporting Braga B19 vs FC Penafiel9               
04/02   22h00 Académico Viseu2 vs FC Arouca6               
04/02   22h00 FC Famalicão8 vs Nacional Madeira5               
04/02   22h00 CD Cova Piedade13 vs Sporting Lisboa B12               
04/02   22h00 Real SC20 vs Vitória Guimarães B18               
04/02   22h00 Sporting Covilha10 vs UD Oliveirense15               
04/02   22h00 União da Madeira14 vs Gil Vicente16               
04/02   22h00 Académica Coimbra4 vs CD Santa Clara7               
04/02   22h00 Varzim SC17 vs SL Benfica B11               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   19h00 Boluspor7 vs Manisaspor15               
04/02   19h00 Elazığspor10 vs Denizlispor17               
04/02   19h00 Gaziantepspor18 vs Adana Demirspor14               
04/02   19h00 Rizespor3 vs Altınordu SK9               
04/02   19h00 Balikesirspor5 vs Ankaragücü1               
04/02   19h00 İstanbulspor AŞ11 vs Ümraniyespor2               
04/02   19h00 Eskişehirspor12 vs Giresunspor4               
04/02   19h00 Samsunspor16 vs Erzurum BB8               
04/02   19h00 Adanaspor6 vs Gaziantep B.B.13               

Cúp Đan Mạch

04/02   17h30 FC København  vs Brøndby IF                

Hạng 3 Italia

04/02   21h00 Carrarese CalcioA-7 vs MonzaA-2               
04/02   21h00 Juve StabiaC-10 vs Paganese CalcioC-19               
04/02   21h00 Teramo CalcioB-9 vs PordenoneB-13               
04/02   21h00 CosenzaC-2 vs Siracusa CalcioC-13               
04/02   21h00 FeralpiSalòB-2 vs Vicenza CalcioB-14               
04/02   21h00 GavorranoA-17 vs AC PratoA-19               
04/02   21h00 Matera CalcioC-3 vs MonopoliC-11               
04/02   21h00 Fidelis AndriaC-14 vs CataniaC-4               
04/02   21h00 AkragasC-18 vs Casertana FCC-6               
04/02   21h00 AC PisaA-6 vs AC CuneoA-9               
04/02   21h00 Bassano VirtusB-5 vs FC SüdtirolB-10               
04/02   21h00 PadovaB-11 vs SambenedetteseB-4               
04/02   21h00 ReggianaB-1 vs AC RenateB-3               
04/02   21h00 GubbioB-6 vs AlbinoLeffeB-8               
04/02   21h00 RegginaC-16 vs Racing FondiC-5               
04/02   21h00 AlessandriaA-3 vs Robur SienaA-5               

Nữ Australia

04/02   11h00 Sydney FC (W)2 vs WS Wanderers (W)8               
04/02   11h30 Brisbane Roar (W)1 vs Canberra Utd (W)5               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

04/02   20h00 TSV Havelse  vs Altona 93                
04/02   20h00 St. Pauli II  vs Weiche Flensburg 08                
04/02   20h00 VfB Oldenburg  vs VfB Lübeck                
04/02   20h00 Lüneburger SK  vs BSV Rehden                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/02   19h30 VfB Auerbach  vs TSG Neustrelitz                
04/02   19h30 Germania Halberstadt  vs VSG Altglienicke                
04/02   19h30 Hertha BSC II  vs Luckenwalde                
04/02   19h30 Meuselwitz  vs FC Oberlausitz                
04/02   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Viktoria Berlin                
04/02   19h30 Babelsberg  vs BSG Chemie Leipzig                
04/02   19h30 Budissa Bautzen  vs Energie Cottbus                
04/02   19h30 Lokomotive Leipzig  vs Union Fürstenwalde                
04/02   19h30 Berlin AK 07  vs Wacker Nordhausen                

U23 Anh

04/02   20h00 Derby U23s1-9 vs Man United U23s1-11               
04/02   21h00 Norwich U23s2-1 vs Reading U23s2-3