`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 20/02/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

10/12   22h00 Deportivo Alavés18 vs UD Las Palmas19               
10/12   22h00 Real Betis8 vs Atlético Madrid4               
10/12   22h00 Deportivo La Coruña16 vs CD Leganés9               
10/12   22h00 RCD Espanyol13 vs Girona FC11               
10/12   22h00 Getafe CF10 vs SD Eibar17               
10/12   22h00 Levante UD14 vs Athletic Bilbao15               
10/12   22h00 Real Madrid3 vs Sevilla FC5               
10/12   22h00 Real Sociedad7 vs Málaga CF20               
10/12   22h00 Valencia CF2 vs Celta de Vigo12               
10/12   22h00 Villarreal CF6 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

10/12   18h30 SSC Napoli1 vs Fiorentina9               
10/12   21h00 SPAL 190716 vs Hellas Verona19               
10/12   21h00 ChievoVerona11 vs AS Roma3               
10/12   21h00 Udinese Calcio13 vs Benevento Calcio20               
11/12   00h00 Sassuolo Calcio17 vs FC Crotone15               
11/12   02h45 AC Milan7 vs Bologna FC12               

VĐQG Bồ Đào Nha

10/12   22h00 Portimonense SC11 vs GD Chaves14               
10/12   22h00 CD Aves16 vs CD Tondela10               
10/12   22h00 Belenenses7 vs Paços de Ferreira12               
10/12   22h00 SL Benfica3 vs GD Estoril18               
10/12   22h00 Boavista FC9 vs Sporting Lisboa2               
10/12   22h00 Marítimo5 vs SC Braga4               
10/12   22h00 Rio Ave6 vs Moreirense FC17               
10/12   22h00 Vitória Setúbal15 vs FC Porto1               
10/12   22h00 Vitória Guimarães8 vs CD Feirense13               

VĐQG Hà Lan

10/12   17h30 Roda Kerkrade18 vs FC Groningen15               
10/12   19h30 Sparta Rotterdam13 vs Vitesse Arnhem5               
10/12   19h30 FC Utrecht9 vs Feyenoord6               
10/12   21h45 AFC Ajax2 vs PSV Eindhoven1               

VĐQG Nga

10/12   17h00 Rubin Kazan10 vs SKA-Energia16               
10/12   17h00 Spartak Moscow4 vs CSKA Moscow3               
10/12   17h00 Amkar Perm12 vs FK Krasnodar5               
10/12   17h00 Dynamo Moscow14 vs Anzhi Makhachkala15               
10/12   17h00 FK Tosno13 vs Lokomotiv Moscow1               
10/12   17h00 Akhmat Groznyi8 vs Zenit2               
10/12   17h00 FK Ural6 vs Arsenal Tula7               
10/12   17h00 FK Rostov11 vs FK Ufa9               

VĐQG Hy Lạp

10/12   19h00 Apollon Smyrni13 vs Asteras Tripoli15               
10/12   21h15 Atromitos FC1 vs Levadiakos6               
10/12   21h15 PAS Giannina9 vs Lamia FC10               
10/12   23h30 PAOK Salonica4 vs Panathinaikos7               

VĐQG Luxembourg

10/12   21h00 F91 Dudelange1 vs Union Titus Pétange7               
10/12   21h00 RM Hamm Benfica5 vs RFCU Luxemburg11               
10/12   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs UNA Strassen9               
10/12   21h00 Victoria Rosport8 vs US Hostert10               
10/12   21h00 Rodange 9113 vs Progrès Niedercorn4               
10/12   21h00 Differdange3 vs US Esch14               
10/12   21h00 Jeunesse Esch12 vs CS Fola Esch2               

VĐQG Macedonia

10/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs Renova6               
10/12   18h00 Sileks Kratovo4 vs FK Skopje10               
10/12   18h00 FK Shkupi8 vs Academy Pandev3               
10/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Pelister Bitola7               
10/12   18h00 Shkendija'791 vs Vardar Skopje2               

VĐQG Malta

10/12   19h00 St. Andrews11 vs Tarxien Rainbows12               
10/12   21h00 Gzira United2 vs Valletta FC3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   23h00 Kayserispor4 vs Besiktas JK3               
10/12   23h00 Konyaspor15 vs Kardemir Karabükspor18               
10/12   23h00 Bursaspor6 vs Fenerbahçe SK9               
10/12   23h00 Sivasspor5 vs Istanbul Basaksehir1               
10/12   23h00 Antalyaspor13 vs Genclerbirligi17               
10/12   23h00 Osmanlispor FK16 vs Alanyaspor10               
10/12   23h00 Kasımpaşa SK14 vs Trabzonspor12               
10/12   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Göztepe Izmir7               
10/12   23h00 Galatasaray SK2 vs Akhisar Bld.8               

VĐQG Đan Mạch

10/12   21h00 Odense BK7 vs Silkeborg IF12               
10/12   21h00 AaB Aalborg8 vs FC København5               
10/12   21h00 FC Nordsjælland3 vs Hobro IK4               
10/12   21h00 Randers FC14 vs FC Midtjylland2               
10/12   21h00 AC Horsens6 vs SønderjyskE11               
10/12   21h00 FC Helsingor13 vs Lyngby BK9               
10/12   21h00 Brøndby IF1 vs AGF Aarhus10               

VĐQG Australia

10/12   14h00 Melbourne City3 vs Central Coast Mariners8               

VĐQG Arập Xeut

10/12   20h50 Taawoun FC9 vs Ettifaq FC10               
10/12   22h40 Al Fateh (KSA)5 vs Al Hilal Riyadh2               
10/12   22h40 Ohud Medina12 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Hồng Kông

10/12   13h30 HK Rangers10 vs Kitchee SC1               
10/12   13h30 Tai Po FC2 vs Yuen Long8               
10/12   16h30 Lee Man FC9 vs Southern District4               

VĐQG Argentina

11/12   02h00 Patronato Paraná17 vs Club Olimpo26               
11/12   02h00 Belgrano Córdoba12 vs CA Huracán8               
11/12   02h00 Temperley27 vs CA Tigre25               
11/12   02h00 Chacarita Juniors23 vs CA Lanús15               
11/12   02h00 San Martín San Juan9 vs Defensa y Justicia13               
11/12   02h00 Arsenal Sarandi24 vs Independiente7               
11/12   02h00 CA Banfield6 vs Argentinos Juniors18               
11/12   02h00 Colon Santa Fe4 vs Talleres Córdoba5               
11/12   02h00 Estudiantes La Plata16 vs Boca Juniors1               
11/12   02h00 Racing Club20 vs Gimnasia La Plata22               
11/12   02h00 River Plate14 vs Unión Santa Fe3               
11/12   02h00 Rosario Central28 vs Newell's Old Boys21               
11/12   02h00 San Lorenzo2 vs Atlético Tucumán10               
11/12   02h00 Vélez Sársfield19 vs Godoy Cruz11               

VĐQG Ecuador

11/12   00h00 Independiente del Valle6 vs Univ Católica Quito10               
11/12   00h00 Delfin SC2 vs Fuerza Amarilla SC11               
11/12   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca5               
11/12   00h00 Barcelona SC8 vs Macará4               
11/12   00h00 El Nacional Quito3 vs CS Emelec1               
11/12   00h00 LDU Quito7 vs Clan Juvenil9               

VĐQG Paraguay

11/12   02h00 Independiente FBC12 vs Club Rubio Ñu9               
11/12   02h00 Deportivo Capiatá7 vs Olimpia Asunción4               
11/12   02h00 General Díaz2 vs Club Guaraní3               
11/12   02h00 Sportivo Trinidense10 vs Sportivo Luqueño5               
11/12   02h00 Cerro Porteño1 vs Sol de América8               
11/12   02h00 Libertad6 vs Nacional Asunción11               

VĐQG Nam Phi

10/12   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Free State Stars10               
10/12   20h30 Golden Arrows4 vs Mamelodi Sundowns7               

Hạng 2 Tây Ban Nha

10/12   23h00 CD Lugo2 vs Cultural Leonesa16               
10/12   23h00 Granada CF5 vs UD Almería18               
10/12   23h00 Córdoba CF22 vs Rayo Vallecano8               
10/12   23h00 Real Oviedo10 vs CA Osasuna3               
10/12   23h00 Barcelona B15 vs Sporting Gijón6               
10/12   23h00 Albacete Balompié14 vs Real Valladolid7               
10/12   23h00 Alcorcón17 vs SD Huesca1               
10/12   23h00 Gimnàstic Tarragona19 vs Sevilla Atlético21               
10/12   23h00 CD Numancia4 vs La Hoya Lorca20               
10/12   23h00 CD Tenerife9 vs CF Reus Deportiu12               
10/12   23h00 Real Zaragoza13 vs Cádiz CF11               

Hạng 2 Đức

10/12   18h30 Jahn Regensburg14 vs VfL Bochum13               
10/12   18h30 SV Sandhausen5 vs Arminia Bielefeld7               
10/12   18h30 Union Berlin3 vs Dynamo Dresden16               
10/12   18h30 Fortuna Düsseldorf2 vs Nürnberg4               
10/12   18h30 Erzgebirge Aue10 vs SV Darmstadt11               
10/12   18h30 E. Braunschweig9 vs Holstein Kiel1               
10/12   18h30 Greuther Fürth17 vs Heidenheim15               
10/12   18h30 Kaiserslautern18 vs Ingolstadt6               
10/12   18h30 St. Pauli8 vs MSV Duisburg12               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/12   22h00 SL Benfica B14 vs Sporting Lisboa B11               
10/12   22h00 FC Porto B2 vs Vitória Guimarães B20               
10/12   22h00 Nacional Madeira8 vs Gil Vicente10               
10/12   22h00 Académico Viseu1 vs Sporting Braga B12               
10/12   22h00 FC Famalicão5 vs CD Santa Clara3               
10/12   22h00 Real SC19 vs Académica Coimbra6               
10/12   22h00 Sporting Covilha13 vs União da Madeira15               
10/12   22h00 UD Oliveirense16 vs FC Penafiel7               
10/12   22h00 FC Arouca9 vs Leixões SC4               
10/12   22h00 Varzim SC17 vs CD Cova Piedade18               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   19h00 Denizlispor17 vs Samsunspor12               
10/12   19h00 Ümraniyespor1 vs Balikesirspor5               
10/12   19h00 İstanbulspor AŞ8 vs Boluspor15               
10/12   19h00 Erzurum BB13 vs Adana Demirspor11               
10/12   19h00 Manisaspor14 vs Altınordu SK4               
10/12   19h00 Giresunspor3 vs Rizespor6               
10/12   19h00 Eskişehirspor16 vs Gaziantepspor18               
10/12   19h00 Gaziantep B.B.10 vs Ankaragücü2               
10/12   19h00 Adanaspor9 vs Elazığspor7               

Nữ Australia

10/12   11h30 Melb. Victory (W)7 vs Adelaide Utd (W)5               
10/12   11h30 Melbourne City (W)3 vs Canberra Utd (W)6               
10/12   12h30 Brisbane Roar (W)1 vs Newcastle Jets (W)4