`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 19/12/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Đức

28/04   01h30 Hoffenheim5 vs Hannover 9613 0 : 1 1/20.990.910 : 1/2-0.950.835.501.377.801 1/40.85-0.993 1/21.000.88

VĐQG Scotland

28/04   01h45 Aberdeen FC3 vs Hearts FC6 0 : 1-0.930.800 : 1/40.81-0.933.851.634.8510.960.902 3/4-0.760.62

VĐQG Azerbaijan

27/04   20h00 Zira FK4 vs Qarabag FK1               

VĐQG Ba Lan

27/04   23h00 Wisla Plock4 vs Zaglebie Lubin8               
28/04   01h30 Legia Warszawa3 vs Korona Kielce6               

VĐQG Belarus

27/04   22h30 FK Minsk14 vs Dinamo Brest9               
28/04   00h45 FC Gomel13 vs FC Isloch10               

VĐQG Bulgary

27/04   22h30 Septemvri Sofia8 vs Dunav Ruse12               
28/04   00h00 FC Vereya6 vs Ludogorets1               

VĐQG Bỉ

28/04   02h30 Racing Genk5 vs Club Brugge1               

VĐQG Estonia

28/04   00h00 Nomme Kalju2 vs Trans Narva5               

VĐQG Ireland

28/04   01h45 Derry City4 vs Shamrock Rovers5               
28/04   01h45 Cork City2 vs Dundalk FC1               
28/04   01h45 Bray Wanderers10 vs Limerick FC9               
28/04   01h45 St Patrick's Dublin6 vs Bohemians FC7               
28/04   01h45 Waterford United3 vs Sligo Rovers8               

VĐQG Thụy Điển

28/04   01h00 AIK Fotboll2 vs Sirius IK12 0 : 1 1/4-0.950.83   4.351.446.40   2 1/20.900.96

VĐQG Wales

28/04   02h30 The New Saints1 vs Cardiff Met5               
28/04   02h30 Bala Town4 vs Bangor City3               
28/04   02h30 Prestatyn Town11 vs Llandudno7               
28/04   02h30 GAP Connah's Quay2 vs Bangor City3               
28/04   02h30 Aberystwyth Town10 vs Newtown AFC8               
28/04   02h30 Barry Town United9 vs Carmarthen Town12               
28/04   02h30 Cefn Druids AFC6 vs GAP Connah's Quay2               

VĐQG Đan Mạch

28/04   01h00 AC Horsens7 vs FC København4 1 : 00.881.001/2 : 00.80-0.934.254.901.561 1/4-0.900.762 3/40.85-0.99

VĐQG Indonesia

27/04   16h30 Arema FC18 vs Persipura Jayapura1               
27/04   19h30 Borneo FC9 vs Madura United FC3               

VĐQG Iran

27/04   21h30 Paykan FC5 vs Saipa Karaj4               
27/04   21h30 Foolad Khuzestan7 vs Teraktor Sazi11               
27/04   21h30 Persepolis FC1 vs Sepidrood Rasht12               
27/04   21h30 Sanat Naft AC8 vs Esteghlal Khuzestan13               
27/04   21h30 Naft Tehran15 vs Zob Ahan2               
27/04   21h30 Gostaresh Foolad10 vs Padideh Shandiz9               
27/04   21h30 Siah Jamegan AK16 vs Pars Jonoubi Jam6               
27/04   21h30 Sepahan Esfahan14 vs Esteghlal Tehran3               

Malay Super League

27/04   15h45 Terengganu FA3 vs Kedah FA8               
27/04   15h45 Selangor FA10 vs Negeri Sembilan12               
27/04   20h00 PKNS FC5 vs PKNP FC9               

VĐQG Ecuador

28/04   00h00 Técnico Universitario10 vs El Nacional Quito9               
28/04   00h00 Independiente del Valle3 vs Delfin SC6               
28/04   00h00 Univ Católica Quito4 vs Macará8               
28/04   00h00 CS Emelec5 vs SD Aucas7               
28/04   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Guayaquil City12               
28/04   00h00 LDU Quito2 vs Barcelona SC1               

VĐQG Mexico

28/04   09h00 Monarcas Morelia7 vs Club Necaxa10               
28/04   09h00 Club Tijuana8 vs Deportivo Toluca1               

Hạng 2 Pháp

28/04   01h00 Bourg-Péronnas17 vs Stade Brestois8               
28/04   01h00 Clermont Foot4 vs Nîmes Olympique3               
28/04   01h00 US Quevilly19 vs Valenciennes FC12               
28/04   01h00 Gazélec Ajaccio15 vs US Orléans13               
28/04   01h00 LB Châteauroux5 vs AJ Auxerre11               
28/04   01h00 RC Lens16 vs Paris FC7               
28/04   01h00 Le Havre AC10 vs AC Ajaccio2               
28/04   01h00 AS Nancy-Lorraine18 vs Tours FC20               
28/04   01h00 Stade Reims1 vs Chamois Niortais14               
28/04   01h00 FC Sochaux9 vs FC Lorient6               

Hạng 2 Ireland

28/04   02h45 Drogheda Utd2 vs Shelbourne FC3               
28/04   02h45 Cabinteely FC7 vs Athlone Town10               
28/04   02h45 UCD Dublin1 vs Wexford Youths9               
28/04   02h45 Galway United5 vs Cobh Ramblers8               

Hạng 2 Israel

27/04   20h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Hapoel Ramat Gan14               
27/04   20h00 Hapoel Bnei Lod8 vs Hapoel Marmorek12               
27/04   20h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Nesher16               
27/04   20h00 Hapoel Kfar Saba9 vs Ironi Nir Ramat HaSharon11               

Hạng 2 Thụy Sỹ

28/04   02h00 FC Vaduz3 vs FC Winterthur9               
28/04   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs FC Wohlen10               
28/04   02h00 FC Wil6 vs FC Schaffhausen2               
28/04   02h00 FC Aarau7 vs Servette FC4               
28/04   02h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Chiasso8               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   01h00 GAIS6 vs Gefle IF8               

Hạng 2 Áo

27/04   23h30 Hartberg2 vs Wiener Neustadt3               
27/04   23h30 SV Ried4 vs FC Liefering5               
27/04   23h30 Blau Weiss Linz9 vs Kapfenberg7               
27/04   23h30 Austria Lustenau6 vs Wacker Innsbruck1               
27/04   23h30 WSG Wattens8 vs Floridsdorfer AC10               

Malay Premier League

27/04   14h45 Kuantan FA10 vs Terengganu II9               
27/04   15h45 Johor Darul Takzim II11 vs FELCRA FC2               
27/04   19h00 UiTM FC5 vs PDRM FA7               

Hạng 2 Brazil

28/04   05h15 Paysandu/PA3 vs Brasil Pelotas/RS14 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.880.753.201.953.653/40.79-0.932 1/4-0.950.81
28/04   06h30 CSA/AL9 vs Oeste/SP5 0 : 00.64-0.760 : 00.65-0.783.002.213.153/40.900.9620.960.90
28/04   07h30 Coritiba/PR13 vs Criciúma/SC17 0 : 3/4-0.860.740 : 1/4-0.950.833.201.893.853/40.80-0.942 1/4-0.940.80

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/04   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-10 vs San Antonio FCNhóm 2-12               

Hạng 3 Pháp

28/04   01h00 GS Consolat16 vs Rodez AF2               
28/04   01h00 AS Béziers4 vs Lyon Duchère10               
28/04   01h00 SO Cholet9 vs US Boulogne8               
28/04   01h00 Pau FC14 vs USL Dunkerque6               
28/04   01h00 US Avranches15 vs Entente SSG11               
28/04   01h00 Red Star FC931 vs US Créteil-Lusitanos17               
28/04   01h00 SC Bastia  vs US Concarneau7               
28/04   01h00 Grenoble3 vs Les Herbiers VF13               
28/04   01h00 Stade Laval5 vs FC Chambly12               

Aus Brisbane

27/04   18h30 Centenary Stormers4 vs Brisbane Knights6               

Aus Queensland

27/04   15h00 Redlands Utd8 vs Western Pride1               

Aus South Sup.League

27/04   18h30 Adelaide Comets4 vs SA Panthers10               

Aus Victoria

27/04   17h15 Pascoe Vale5 vs Port Melbourne Sharks6               
27/04   17h30 Green Gully SC4 vs Bentleigh Greens2               

Japan Football League

28/04   10h00 Maruyasu Okazaki11 vs Verspah Oita16               
28/04   10h00 Reinmeer Aomori FC7 vs Tegevajaro Miyazaki15               
28/04   10h00 Cobaltore Onagawa10 vs Veertien Mie13               
28/04   10h00 Honda Lock SC3 vs Sony Sendai14               

U21 Ukraine

27/04   18h00 Zorya L. Youth6 vs Veres Rivne Youth10               
27/04   18h00 Karpaty Lviv Youth3 vs Aleksandriya Youth5               
27/04   18h00 Vorskla Youth7 vs Dynamo Kiev Youth1               
27/04   18h00 Zirka K. Youth12 vs Olimpik Donetsk Yth9               
27/04   18h00 Mariupol Youth4 vs Shakhtar D. Youth2               
27/04   18h00 Stal Kamianske Youth11 vs Chernomorets Youth8