`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 19/08/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

13/05   21h00 Swansea City17 vs Stoke City19               
13/05   21h00 Burnley FC7 vs Bournemouth11               
13/05   21h00 Crystal Palace15 vs West Bromwich20               
13/05   21h00 Huddersfield16 vs Arsenal6               
13/05   21h00 Liverpool FC3 vs Brighton13               
13/05   21h00 Manchester United2 vs Watford FC12               
13/05   21h00 Newcastle Utd10 vs Chelsea FC5               
13/05   21h00 Southampton18 vs Manchester City1               
13/05   21h00 Tottenham4 vs Leicester City8               
13/05   21h00 West Ham14 vs Everton FC9               

VĐQG Tây Ban Nha

13/05   22h00 Girona FC9 vs Valencia CF4               
13/05   22h00 Deportivo Alavés16 vs Athletic Bilbao13               
13/05   22h00 Real Betis5 vs Sevilla FC8               
13/05   22h00 Deportivo La Coruña18 vs Villarreal CF6               
13/05   22h00 SD Eibar12 vs UD Las Palmas19               
13/05   22h00 RCD Espanyol15 vs Málaga CF20               
13/05   22h00 Getafe CF7 vs Atlético Madrid2               
13/05   22h00 Levante UD17 vs FC Barcelona1               
13/05   22h00 Real Madrid3 vs Celta de Vigo10               
13/05   22h00 Real Sociedad11 vs CD Leganés14               

VĐQG Italia

13/05   20h00 Benevento Calcio20 vs Genoa12               
13/05   20h00 Atalanta Bergamo7 vs AC Milan6               
13/05   20h00 Bologna FC11 vs ChievoVerona16               
13/05   20h00 FC Crotone18 vs Lazio4               
13/05   20h00 Fiorentina8 vs Cagliari Calcio15               
13/05   20h00 Inter Milano5 vs Sassuolo Calcio13               
13/05   20h00 AS Roma3 vs Juventus FC1               
13/05   20h00 Sampdoria9 vs SSC Napoli2               
13/05   20h00 Torino FC10 vs SPAL 190717               
13/05   20h00 Hellas Verona19 vs Udinese Calcio14               

VĐQG Scotland

13/05   18h30 Celtic FC1 vs Aberdeen FC3               
13/05   18h30 Hibernian FC4 vs Rangers FC2               
13/05   18h30 Kilmarnock FC5 vs Hearts FC6               

VĐQG Bồ Đào Nha

13/05   22h00 Portimonense SC10 vs Paços de Ferreira15               
13/05   22h00 CD Aves16 vs GD Chaves8               
13/05   22h00 CD Feirense17 vs GD Estoril18               
13/05   22h00 SL Benfica1 vs Moreirense FC14               
13/05   22h00 Boavista FC7 vs Belenenses11               
13/05   22h00 Marítimo6 vs Sporting Lisboa4               
13/05   22h00 Rio Ave5 vs SC Braga3               
13/05   22h00 Vitória Setúbal13 vs CD Tondela12               
13/05   22h00 Vitória Guimarães9 vs FC Porto2               

VĐQG Nga

13/05   17h00 Amkar Perm13 vs Akhmat Groznyi11               
13/05   17h00 Dynamo Moscow10 vs Spartak Moscow2               
13/05   17h00 Arsenal Tula9 vs Lokomotiv Moscow1               
13/05   17h00 FK Krasnodar5 vs Rubin Kazan8               
13/05   17h00 FK Ufa7 vs FK Tosno15               
13/05   17h00 CSKA Moscow4 vs Anzhi Makhachkala14               
13/05   17h00 FK Rostov12 vs FK Ural6               
13/05   17h00 Zenit3 vs SKA-Energia16               

VĐQG Armenia

13/05   21h00 Banants Yerevan3 vs Shirak FC1               

VĐQG Ba Lan

13/05   23h00 Zaglebie Lubin8 vs Jagiellonia2               
13/05   23h00 Wisla Krakow7 vs Lech Poznan1               
13/05   23h00 Legia Warszawa3 vs Gornik Zabrze5               
13/05   23h00 Wisla Plock4 vs Korona Kielce6               

VĐQG Bỉ

14/05   00h00 KAA Gent4 vs Anderlecht2               
14/05   00h00 Standard Liège6 vs Club Brugge1               
14/05   00h00 Racing Genk5 vs Sporting Charleroi3               

VĐQG Estonia

14/05   00h00 FC Kuressaare9 vs Paide Linnameeskond7               

VĐQG Georgia

13/05   20h00 Torpedo Kutaisi4 vs FC Rustavi3               
13/05   20h00 Sioni Bolnisi7 vs FC Samtredia9               
13/05   20h00 Chikhura Sachkhere6 vs Dila Gori5               
13/05   20h00 FC Saburtalo1 vs Kolkheti Poti8               
13/05   20h00 Dinamo Tbilisi2 vs Lokomotivi Tbilisi10               

VĐQG Lithuania

13/05   20h00 FK Jonava4 vs Stumbras Kaunas6               
14/05   01h00 FK Kauno Zalgiris8 vs FK Palanga5               

VĐQG Luxembourg

13/05   22h00 US Hostert10 vs Progrès Niedercorn2               
13/05   22h00 UNA Strassen11 vs RM Hamm Benfica9               
13/05   22h00 RFCU Luxemburg7 vs Victoria Rosport12               
13/05   22h00 Union Titus Pétange8 vs Jeunesse Esch6               
13/05   22h00 US Esch14 vs US Mondorf-les-Bains5               
13/05   22h00 Differdange4 vs F91 Dudelange1               
13/05   22h00 CS Fola Esch3 vs Rodange 9113               

VĐQG Macedonia

13/05   22h30 Vardar Skopje2 vs Academy Pandev5               
13/05   22h30 Sileks Kratovo3 vs Rabotnicki Skopje4               
13/05   22h30 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep8               
13/05   22h30 Renova6 vs Shkendija'791               
13/05   22h30 Pelister Bitola9 vs FK Shkupi7               

VĐQG Moldova

13/05   19h00 Zimbru Chisinau6 vs Petrocub S-G5               
13/05   19h00 FC Speranta7 vs Sfîntul Gheorghe8               
13/05   19h00 Dinamo-Auto3 vs FC Milsami2               
13/05   19h00 Zaria Balti4 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Na Uy

14/05   00h00 Molde FK2 vs FK Bodo/Glimt14               
14/05   00h00 Tromso IL11 vs Lillestrom SK12               
14/05   00h00 Stromsgodset IF5 vs Sarpsborg 087               
14/05   00h00 FK Haugesund8 vs Kristiansund BK9               
14/05   00h00 Ranheim Fotball3 vs Odd BK13               
14/05   02h00 Stabaek16 vs Rosenborg BK6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

13/05   23h00 Kayserispor7 vs Akhisar Bld.13               
13/05   23h00 Konyaspor17 vs Göztepe Izmir8               
13/05   23h00 Bursaspor11 vs Trabzonspor5               
13/05   23h00 Sivasspor6 vs Alanyaspor14               
13/05   23h00 Antalyaspor12 vs Istanbul Basaksehir2               
13/05   23h00 Osmanlispor FK15 vs Besiktas JK3               
13/05   23h00 Kasımpaşa SK9 vs Genclerbirligi16               
13/05   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Fenerbahçe SK4               
13/05   23h00 Galatasaray SK1 vs Yeni Malatyaspor10               

VĐQG Thụy Sỹ

13/05   21h00 FC Luzern4 vs Grasshoppers7               
13/05   21h00 FC Sion9 vs St. Gallen3               
13/05   21h00 Lausanne-Sport10 vs FC Thun6               
13/05   21h00 BSC Young Boys1 vs FC Lugano8               
13/05   21h00 FC Zürich5 vs FC Basel2               

VĐQG Thụy Điển

13/05   21h00 IFK Göteborg7 vs Norrköping4               
13/05   23h30 Trelleborgs FF16 vs Malmö FF9               
13/05   23h30 Örebro SK2 vs Hammarby IF1               

VĐQG Ukraina

13/05   22h00 Olimpik Donetsk7 vs Chernomorets Od.12               
13/05   22h00 FC Mariupol8 vs Vorskla3               

VĐQG Áo

14/05   00h30 RB Salzburg1 vs Mattersburg7               
14/05   00h30 LASK Linz3 vs Wolfsberger AC9               
14/05   00h30 Sturm Graz2 vs Admira5               
14/05   00h30 SKN St. Pölten10 vs Austria Wien6               
14/05   00h30 Rapid Wien4 vs SCR Altach8               

VĐQG Đan Mạch

14/05   02h00 AaB Aalborg5 vs FC København4               

VĐQG Nhật Bản

13/05   13h00 Urawa Red Diamonds9 vs Sagan Tosu16               
13/05   15h00 FC Tokyo2 vs Consadole Sapporo4               

VĐQG Hàn Quốc

13/05   13h00 Sangju Sangmu7 vs Incheon United10               
13/05   15h00 Suwon Bluewings2 vs Daegu FC11               
13/05   15h00 Ulsan Hyundai8 vs Gyeongnam3               

VĐQG Trung Quốc

13/05   18h35 Jiangsu Suning4 vs Dalian Yifang16               
13/05   18h35 Henan Construction14 vs Beijing Renhe13               

VĐQG Hồng Kông

13/05   13h30 HK Rangers10 vs Dreams SC9               
13/05   13h30 Southern District5 vs Eastern AA4               
13/05   13h30 Lee Man FC8 vs Guangzhou R&F U197               
13/05   13h30 Tai Po FC3 vs HK Pegasus2               
13/05   13h30 Kitchee SC1 vs Yuen Long6               

Malay Super League

13/05   15h45 Negeri Sembilan12 vs Kedah FA8               
13/05   20h00 PKNS FC5 vs Kuala Lumpur FA7               

VĐQG Singapore

13/05   16h30 Balestier Khalsa3 vs Brunei DPMM FC4               
13/05   16h30 Warriors FC (SG)7 vs Albirex Niigata (S)1               

VĐQG Argentina

14/05   02h00 Defensa y Justicia13 vs Arsenal Sarandi27               
14/05   02h00 Patronato Paraná20 vs CA Banfield16               
14/05   02h00 Belgrano Córdoba8 vs Temperley26               
14/05   02h00 Godoy Cruz2 vs CA Tigre24               
14/05   02h00 Chacarita Juniors25 vs San Martín San Juan18               
14/05   02h00 Gimnasia La Plata23 vs Newell's Old Boys21               
14/05   02h00 CA Lanús22 vs Atlético Tucumán15               
14/05   02h00 Club Olimpo28 vs Talleres Córdoba3               
14/05   02h00 Racing Club9 vs Colon Santa Fe12               
14/05   02h00 River Plate11 vs San Lorenzo4               
14/05   02h00 Rosario Central17 vs Estudiantes La Plata14               
14/05   02h00 Unión Santa Fe10 vs Independiente5               
14/05   02h00 CA Huracán6 vs Boca Juniors1               
14/05   02h00 Vélez Sársfield19 vs Argentinos Juniors7               

VĐQG Brazil

13/05   21h00 Chapecoense/SC20 vs CR Flamengo/RJ1               
14/05   02h00 Atlético/PR2 vs Atlético Mineiro/MG14               
14/05   02h00 Bahia/BA10 vs São Paulo/SP9               
14/05   02h00 Ceará SC/CE18 vs América Mineiro/MG4               
14/05   02h00 Botafogo/RJ12 vs Fluminense/RJ15               
14/05   05h00 Santos/SP6 vs Paraná/PR17               

VĐQG Ecuador

14/05   00h00 Macará7 vs Deportivo Cuenca11               
14/05   00h00 Independiente del Valle2 vs CS Emelec5               
14/05   00h00 SD Aucas6 vs Univ Católica Quito4               
14/05   00h00 Delfin SC8 vs Técnico Universitario10               
14/05   00h00 Barcelona SC1 vs Guayaquil City12               
14/05   00h00 El Nacional Quito9 vs LDU Quito3               

VĐQG Venezuela

14/05   03h00 Monagas SC15 vs Metropolitanos18               
14/05   03h00 Zulia FC9 vs Aragua FC10               
14/05   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Mineros Guyana3               
14/05   03h00 Atlético Venezuela13 vs Estudiantes FC12               
14/05   03h00 Carabobo FC1 vs Portuguesa FC11               
14/05   03h00 Estudiantes Caracas17 vs Trujillanos FC8               
14/05   03h00 Deportivo Tachira6 vs Puerto Cabello14               
14/05   03h00 Zamora FC4 vs Caracas FC2               
14/05   03h00 Deportivo Lara7 vs Anzoátegui16               

VĐQG Mỹ

14/05   04h00 Colorado RapidsTay-8 vs New York Red BullsDong-6               
14/05   04h00 Columbus CrewDong-5 vs Chicago FireDong-7               
14/05   04h00 Real Salt LakeTay-5 vs DC UnitedDong-9               
14/05   04h00 New England RevolutionDong-4 vs Toronto FCDong-11               
14/05   04h00 Portland TimbersTay-11 vs Seattle SoundersTay-12               
14/05   04h00 Orlando City SCDong-3 vs Atlanta UnitedDong-2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

14/05   00h00 CF Reus Deportiu13 vs CD Tenerife11               
14/05   00h00 Cultural Leonesa19 vs CD Lugo12               
14/05   00h00 Rayo Vallecano3 vs Córdoba CF18               
14/05   00h00 Sevilla Atlético21 vs Gimnàstic Tarragona16               
14/05   00h00 SD Huesca1 vs Alcorcón15               
14/05   00h00 UD Almería17 vs Granada CF8               
14/05   00h00 Cádiz CF6 vs Real Zaragoza4               
14/05   00h00 Lorca FC22 vs CD Numancia5               
14/05   00h00 CA Osasuna10 vs Real Oviedo7               
14/05   00h00 Sporting Gijón2 vs Barcelona B20               
14/05   00h00 Real Valladolid9 vs Albacete Balompié14               

Hạng 2 Đức

13/05   20h30 Holstein Kiel3 vs E. Braunschweig10               
13/05   20h30 SV Darmstadt17 vs Erzgebirge Aue11               
13/05   20h30 Ingolstadt7 vs Kaiserslautern18               
13/05   20h30 Heidenheim12 vs Greuther Fürth13               
13/05   20h30 Arminia Bielefeld5 vs SV Sandhausen8               
13/05   20h30 VfL Bochum6 vs Jahn Regensburg4               
13/05   20h30 Dynamo Dresden15 vs Union Berlin9               
13/05   20h30 MSV Duisburg14 vs St. Pauli16               
13/05   20h30 Nürnberg2 vs Fortuna Düsseldorf1               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

13/05   22h00 SL Benfica B13 vs FC Porto B8               
13/05   22h00 Sporting Lisboa B17 vs Sporting Braga B16               
13/05   22h00 Nacional Madeira1 vs Vitória Guimarães B10               
13/05   22h00 Académico Viseu5 vs CD Santa Clara3               
13/05   22h00 FC Famalicão9 vs Leixões SC6               
13/05   22h00 CD Cova Piedade14 vs União da Madeira18               
13/05   22h00 Real SC20 vs Gil Vicente19               
13/05   22h00 Sporting Covilha15 vs FC Penafiel4               
13/05   22h00 UD Oliveirense11 vs FC Arouca2               
13/05   22h00 Varzim SC12 vs Académica Coimbra7               

Hạng 2 Na Uy

13/05   21h00 Ullensaker/Kisa6 vs Sogndal10               
14/05   00h00 Asane Fotball7 vs Aalesund FK2               

Hạng 2 Đan Mạch

13/05   19h45 Viborg FF3 vs Esbjerg fB1               
13/05   19h45 Thisted FC7 vs Vendsyssel FF2               
13/05   19h45 Nykøbing FC9 vs Brabrand IF11               
13/05   19h45 FC Fredericia5 vs Fremad Amager8               
13/05   19h45 Skive IK12 vs Vejle BK4               
13/05   19h45 FC Roskilde10 vs HB Køge6               

Hạng 2 Nhật Bản

13/05   13h00 Oita Trinita1 vs FC Gifu18               
13/05   13h00 Montedio Yamagata12 vs Omiya Ardija15               
13/05   13h00 Mito HollyHock8 vs Fagiano Okayama2               
13/05   15h00 Machida Zelvia7 vs Kamatamare Sanuki20               

Hạng 2 Hàn Quốc

13/05   12h00 Busan I'Park5 vs Seoul E-Land9               

Hạng 2 Trung Quốc

13/05   14h30 Shanghai Shenxin8 vs Zhejiang Yiteng11               
13/05   18h30 Shenzhen FC9 vs Meizhou Wuhua1               
13/05   18h35 Nei Mongol Zhongyou10 vs Liaoning Hongyun12               

Malay Premier League

13/05   14h45 Penang FA8 vs Sarawak FA2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

14/05   04h00 Sacramento RepublicNhóm 2-1 vs Reno 1868 FCNhóm 2-13               
14/05   04h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-16 vs Phoenix RisingNhóm 2-4               
14/05   04h00 Nashville SCNhóm 1-8 vs Louisville CityNhóm 1-1               

Aus New South Wales

13/05   13h00 Sydney Olympic2 vs Wollongong Wolves7               
13/05   15h00 Rockdale City Suns9 vs Hakoah Sydney8               

Aus South Sup.League

13/05   12h30 Adelaide Utd Youth6 vs West Torrens11               
13/05   12h30 West Adelaide5 vs Campbelltown City3               

U21 Séc

13/05   16h00 Viktoria Plzen YouthCFL-8 vs Bohemians 1905 YouthCFL-10               
13/05   16h00 Teplice YouthCFL-2 vs Liberec YouthCFL-4               
13/05   19h00 1. FC Brno YouthMSFL-5 vs Jihlava YouthMSFL-6               
13/05   21h00 Hradec Kralove YouthCFL-6 vs Mlada Boleslav YouthCFL-3               
13/05   21h00 Sparta Praha YouthCFL-1 vs Pribram YouthCFL-5               
13/05   21h00 Banik Ostrava YouthMSFL-2 vs FK Zlin YouthMSFL-1