`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 19/01/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

24/09   22h00 Brighton16 vs Newcastle Utd4 0 : 00.900.980 : 00.81-0.933.152.702.803/40.80-0.9420.82-0.96

VĐQG Tây Ban Nha

24/09   17h00 RCD Espanyol17 vs Deportivo La Coruña16 0 : 1/40.71-0.830 : 1/4-0.840.723.451.973.551-0.890.752 1/40.80-0.94
24/09   21h15 Getafe CF15 vs Villarreal CF10 1/4 : 00.74-0.860 : 0-0.920.793.352.762.401-0.880.742 1/40.920.94
24/09   23h30 SD Eibar13 vs Celta de Vigo18 0 : 1/40.950.930 : 00.68-0.803.452.212.971-0.980.842 1/20.950.91
24/09   23h30 UD Las Palmas12 vs CD Leganés9 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.840.723.302.063.401-0.890.752 1/40.900.96
25/09   01h45 Real Sociedad5 vs Valencia CF4 0 : 1/2-0.840.720 : 1/4-0.860.743.552.163.0010.85-0.992 1/20.71-0.85

VĐQG Italia

24/09   17h30 Sampdoria8 vs AC Milan4 1/2 : 00.81-0.931/4 : 00.76-0.883.703.102.041 1/4-0.900.762 3/40.920.94
24/09   20h00 Cagliari Calcio11 vs ChievoVerona12 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.840.723.402.103.251-0.940.802 1/2-0.890.75
24/09   20h00 FC Crotone19 vs Benevento Calcio20 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.840.723.451.913.751-0.940.802 1/40.861.00
24/09   20h00 Inter Milano3 vs Genoa17 0 : 1 1/20.930.950 : 3/4-0.960.845.201.317.801 1/40.861.0030.900.96
24/09   20h00 Hellas Verona18 vs Lazio6 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.900.784.004.751.6110.72-0.862 3/40.940.92
24/09   23h00 Sassuolo Calcio15 vs Bologna FC13 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.900.783.302.043.4510.920.942 1/2-0.940.80
25/09   01h45 Fiorentina10 vs Atalanta Bergamo9 0 : 1/40.940.940 : 1/4-0.830.703.502.083.2010.76-0.902 3/40.990.87

VĐQG Đức

24/09   20h30 Hannover 964 vs 1.FC Köln18 0 : 1/40.74-0.860 : 1/4-0.850.733.401.983.3510.960.902 1/2-0.930.78
24/09   23h00 Bayer Leverkusen14 vs Hamburger SV11 0 : 1 1/40.84-0.960 : 1/20.920.964.701.386.101 1/40.930.9330.82-0.96

VĐQG Pháp

24/09   20h00 AS Saint-Étienne3 vs Stade Rennais15 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.840.723.152.023.453/40.80-0.942 1/40.980.88
24/09   22h00 Strasbourg19 vs FC Nantes7 0 : 00.80-0.930 : 00.980.903.002.422.803/40.78-0.932 1/4-0.860.72
25/09   02h00 Olympique Marseille6 vs Toulouse FC13 0 : 1-0.990.870 : 1/40.74-0.864.101.554.801 1/4-0.880.742 3/40.950.91

VĐQG Bồ Đào Nha

24/09   22h00 CD Tondela15 vs SC Braga6 1/4 : 00.85-0.970 : 0-0.880.753.252.892.241-0.860.722 1/40.960.90
24/09   22h00 CD Aves18 vs Rio Ave5 1/4 : 00.69-0.810 : 0-0.900.783.152.692.423/40.85-0.9920.81-0.95
24/09   22h00 GD Estoril14 vs GD Chaves17 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.860.743.202.013.453/40.72-0.862 1/40.910.95
24/09   22h00 CD Feirense7 vs Belenenses8 0 : 1/4-0.930.800 : 00.75-0.883.152.322.823/40.75-0.892 1/4-0.940.80
24/09   22h00 Moreirense FC16 vs Sporting Lisboa2 1 1/4 : 00.80-0.931/2 : 00.82-0.944.255.901.4410.79-0.932 3/4-0.940.80
24/09   22h00 SL Benfica4 vs Paços de Ferreira11 0 : 20.900.980 : 3/40.75-0.886.501.1512.501 1/40.85-0.9930.78-0.93
24/09   22h00 FC Porto1 vs Portimonense SC13 0 : 2 1/40.940.940 : 1-0.930.817.301.1214.001 1/2-0.890.753 1/40.980.88
24/09   22h00 Vitória Setúbal10 vs Boavista FC12 0 : 1/40.87-0.990 : 00.65-0.782.902.173.403/4-0.990.852-0.840.70
24/09   22h00 Vitória Guimarães9 vs Marítimo3 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.840.723.152.023.453/40.78-0.932 1/4-0.940.80

VĐQG Hà Lan

24/09   17h30 FC Utrecht8 vs PSV Eindhoven2 3/4 : 00.67-0.791/4 : 00.900.983.653.102.001 1/40.920.943-0.940.80
24/09   19h30 VVV Venlo9 vs PEC Zwolle7 0 : 1/41.000.880 : 1/4-0.800.683.552.252.681 1/4-0.880.732 3/40.980.88
24/09   19h30 FC Groningen10 vs FC Twente16 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.970.853.652.033.001 1/4-0.920.772 3/40.78-0.93
24/09   19h30 Heracles Almelo11 vs Roda Kerkrade18 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.900.983.851.664.201 1/4-0.940.802 3/40.75-0.89
24/09   21h45 AZ Alkmaar3 vs SBV Excelsior13 0 : 1 1/20.890.990 : 3/4-0.890.775.301.297.301 1/2-0.940.803 1/40.920.94

VĐQG Nga

24/09   17h00 Spartak Moscow9 vs Anzhi Makhachkala16 0 : 1 1/20.910.970 : 1/20.80-0.935.001.288.101 1/4-0.960.822 3/40.81-0.95
24/09   17h00 Amkar Perm15 vs SKA-Energia14 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.80-0.933.201.625.903/4-0.960.822-0.760.62
24/09   17h00 Dynamo Moscow12 vs CSKA Moscow4 1/2 : 0-0.960.841/4 : 00.85-0.973.254.101.813/40.75-0.892 1/4-0.970.83
24/09   17h00 Akhmat Groznyi7 vs Rubin Kazan6 0 : 1/40.990.890 : 00.73-0.853.152.262.953/40.75-0.8920.75-0.89
24/09   17h00 FK Ural8 vs FK Tosno13 0 : 1/40.980.900 : 00.73-0.853.002.283.053/40.880.9820.83-0.97
24/09   17h00 FK Krasnodar2 vs Zenit1 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.930.803.252.742.351-0.880.732 1/40.85-0.99
24/09   17h00 FK Ufa11 vs Arsenal Tula10 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.840.723.002.123.353/40.930.932-0.930.78
24/09   17h00 FK Rostov5 vs Lokomotiv Moscow3 0 : 00.68-0.800 : 00.73-0.852.922.353.003/4-0.930.781 3/40.930.93

VĐQG Albania

24/09   19h00 FK Kukesi3 vs Skenderbeu2               
24/09   19h00 Partizani Tirana9 vs KS Lushnja10               
24/09   19h00 KF Kamza8 vs Teuta Durres1               
24/09   19h00 Flamurtari Vlore6 vs Luftëtari Gjirokastër7               
24/09   19h00 KF Laci4 vs Vllaznia Shkodër5               
24/09   21h00 FK Kukesi3 vs KF Laci4               
25/09   00h00 Teuta Durres1 vs Flamurtari Vlore6               

VĐQG Azerbaijan

24/09   20h00 Gabala FC3 vs Neftchi Baku8               

VĐQG Belarus

24/09   20h00 Slavia Mozyr15 vs FK Krumkachy12               
24/09   20h00 Neman Grodno6 vs Torpedo Zhodino7               
24/09   20h00 FK Minsk13 vs FK Vitebsk5               

VĐQG Georgia

24/09   21h30 FC Saburtalo4 vs FC Shukura10               
24/09   23h30 Torpedo Kutaisi2 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Hy Lạp

24/09   20h00 PAOK Salonica4 vs PAS Giannina5               
24/09   22h15 AO Kerkyra11 vs Levadiakos6               
24/09   22h15 Panionios GSS3 vs AE Larisa16               
25/09   00h30 AEK Athens1 vs Olympiakos Pireus2               

VĐQG Iceland

24/09   21h00 Breidablik UBK8 vs IBV Vestmannaeyjar9               
24/09   21h00 KA Akureyri6 vs UMF Grindavik5               
24/09   21h00 Vikingur Olafsvik11 vs FH Hafnarfjordur3               
24/09   21h00 Stjarnan FC2 vs Valur Reykjavik1               
24/09   21h00 Fjölnir10 vs KB Reykjavík4               
24/09   21h00 Vikingur Reykjavik7 vs IA Akranes12               

VĐQG Ireland

24/09   20h30 Derry City4 vs Bray Wanderers5 0 : 3/40.84-0.960 : 1/41.000.883.951.655.2010.83-0.972 1/20.80-0.94

VĐQG Kazakhstan

24/09   17h00 FK Ordabasy3 vs Irtysh Pavlodar5               
24/09   17h00 Kairat Almaty1 vs Tobol Kostanay4               
24/09   17h00 FK Aktobe7 vs Kaisar Kyzylorda8               
24/09   17h00 Akzhayik Oral9 vs Shakhtyor Karagandy6               
24/09   17h00 FK Okzhetpes12 vs FK Atyrau11               

VĐQG Latvia

24/09   18h00 Spartaks Jurmala1 vs FS METTA/LU Riga7               
24/09   20h00 FK Ventspils2 vs Riga FC4               

VĐQG Macedonia

24/09   20h30 Rabotnicki Skopje7 vs Academy Pandev2               
24/09   20h30 Sileks Kratovo6 vs Pobeda Prilep9               
24/09   20h30 FK Skopje10 vs Shkendija'791               
24/09   20h30 Renova8 vs FK Shkupi4               
24/09   20h30 Pelister Bitola5 vs Vardar Skopje3               

VĐQG Malta

24/09   23h00 St. Andrews11 vs Gzira United1               
25/09   01h00 Balzan FC9 vs Valletta FC2               

VĐQG Moldova

24/09   20h30 FC Speranta8 vs FC Spicul6               
24/09   20h30 FC Milsami2 vs Zaria Balti7               

VĐQG Phần Lan

24/09   19h00 PS Kemi10 vs VPS Vaasa7 0 : 0-0.940.820 : 0-0.890.773.302.702.351-0.990.852 1/2-0.940.80
24/09   22h30 FC Lahti2 vs RoPS Rovaniemi9 0 : 10.80-0.930 : 1/2-0.930.814.151.426.3010.980.882 1/20.83-0.97
24/09   22h30 KuPS Kuopio3 vs HIFK Helsinki11 0 : 10.84-0.960 : 1/2-0.920.794.101.455.9010.950.912 1/20.930.93

VĐQG Serbia

24/09   22h00 FK Rad13 vs FK Partizan3               
24/09   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs Borac Cacak15               
24/09   22h00 FK Napredak12 vs Macva Sabac9               
24/09   22h00 Radnicki Nis7 vs Javor Ivanjica16               
24/09   22h00 Mladost Lucani8 vs FK Vozdovac5               
24/09   22h00 Radnik Surdulica11 vs FK Backa14               
24/09   22h00 FK Zemun10 vs Spartak Subotica4               
24/09   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Vojvodina2               

VĐQG Síp

24/09   22h00 Olympiakos Nic.7 vs Pafos FC9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/09   23h00 Trabzonspor9 vs Alanyaspor13 0 : 10.970.930 : 1/40.75-0.874.201.524.501 1/40.85-0.9730.75-0.88
24/09   23h00 Konyaspor15 vs Akhisar Bld.6 0 : 1/4-0.790.670 : 00.82-0.943.202.452.501-0.890.752 1/40.890.97
24/09   23h00 Bursaspor7 vs Galatasaray SK1 3/4 : 0-0.940.821/4 : 0-0.930.804.054.151.581 1/40.880.9830.80-0.94
24/09   23h00 Sivasspor11 vs Göztepe Izmir4 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.830.703.352.112.8910.880.982 1/20.880.98
24/09   23h00 Genclerbirligi17 vs Istanbul Basaksehir3 1/2 : 0-0.900.781/4 : 00.900.983.354.001.7510.910.952 1/20.940.92
24/09   23h00 Antalyaspor16 vs Osmanlispor FK18 0 : 1/2-0.960.860 : 1/4-0.860.743.352.003.1010.79-0.922 3/4-0.960.84
24/09   23h00 Kasımpaşa SK10 vs Kayserispor5 0 : 1/2-0.920.810 : 1/4-0.850.733.452.072.8910.74-0.882 3/40.910.97
24/09   23h00 Kardemir Karabükspor14 vs Yeni Malatyaspor12 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.900.783.351.963.2010.920.942 1/20.870.99
24/09   23h00 Fenerbahçe SK8 vs Besiktas JK2 0 : 1/4-0.810.690 : 00.881.003.402.412.4410.930.932 1/20.83-0.97

VĐQG Thụy Sỹ

24/09   21h00 FC Sion7 vs BSC Young Boys1               
24/09   21h00 St. Gallen3 vs FC Thun9               
24/09   21h00 FC Lugano6 vs Grasshoppers8               

VĐQG Thụy Điển

25/09   00h00 Kalmar FF12 vs Östersunds FK6 1/2 : 00.70-0.830 : 0-0.830.703.402.852.1810.861.002 3/4-0.890.75
25/09   00h00 AFC Eskilstuna16 vs IFK Göteborg10 3/4 : 00.900.981/4 : 00.940.943.603.751.8010.76-0.902 3/4-0.990.85
25/09   00h00 Djurgårdens IF2 vs Hammarby IF10 0 : 3/40.960.920 : 1/40.980.903.651.753.901 1/4-0.860.722 3/40.960.90
25/09   00h00 Malmö FF1 vs IF Elfsborg8 0 : 10.890.990 : 1/2-0.920.794.201.515.001 1/41.000.862 3/40.70-0.84
25/09   00h00 BK Häcken3 vs AIK Fotboll4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.82-0.943.352.362.6510.960.902 1/20.980.88
25/09   00h00 Jönköpings Södra14 vs GIF Sundsvall13 0 : 00.70-0.830 : 00.72-0.843.302.262.811-0.990.852 1/2-0.970.83
25/09   00h00 Sirius IK7 vs Örebro SK11 0 : 1/40.920.960 : 00.70-0.833.502.162.851 1/4-0.860.722 3/40.960.90
25/09   00h00 Halmstads BK15 vs Norrköping5 1/2 : 0-0.970.851/4 : 00.881.003.503.751.8210.80-0.942 1/20.85-0.99

VĐQG Đan Mạch

24/09   21h00 Odense BK9 vs Randers FC14 0 : 1/41.000.880 : 00.75-0.883.202.262.881-0.960.822 1/40.930.93
24/09   21h00 AaB Aalborg11 vs Lyngby BK12 0 : 1/40.950.930 : 00.71-0.833.402.182.8610.920.942 1/2-0.930.79
24/09   21h00 FC Nordsjælland1 vs SønderjyskE8 0 : 1/20.881.000 : 1/41.000.883.651.853.5010.76-0.902 3/40.880.98
24/09   21h00 AC Horsens6 vs FC Helsingor13 0 : 1/20.900.980 : 1/40.900.983.401.873.7010.980.882 1/40.82-0.96
24/09   21h00 AGF Aarhus7 vs FC Midtjylland3 1/4 : 00.881.000 : 0-0.950.833.502.692.2510.73-0.882 3/40.950.91
24/09   21h00 FC København5 vs Silkeborg IF10 0 : 1 1/40.81-0.930 : 1/20.900.984.801.337.001 1/40.970.892 3/40.870.99
24/09   21h00 Hobro IK2 vs Brøndby IF4 3/4 : 00.900.981/4 : 00.970.913.604.201.7110.82-0.962 3/40.960.90

VĐQG Hàn Quốc

24/09   16h00 Ulsan Hyundai3 vs Jeonnam Dragons8               
24/09   17h00 Gwangju FC12 vs Gangwon FC6               

VĐQG Trung Quốc

24/09   14h30 Changchun YaTai10 vs Hebei CFFC3               
24/09   18h35 Henan Construction12 vs Shandong Luneng5               

VĐQG Indonesia

24/09   15h00 Arema Indonesia  vs Persija Jakarta                
24/09   18h30 Persib Bandung  vs Surabaya                

VĐQG Thái Lan

24/09   18h00 Thai Honda FC17 vs Nakhon Ratchasima14               
24/09   18h00 Chonburi FC6 vs Ubon UMT United9               
24/09   19h00 Pattaya United8 vs Port FC13               
24/09   19h00 Ratchaburi FC7 vs Buriram United1               

VĐQG Việt Nam

24/09   17h00 Can Tho FC13 vs Thanh Hoa FC1               
24/09   17h00 Quang Nam FC3 vs Vicem Hai Phong7               
24/09   17h30 TP Ho Chi Minh10 vs Hoang Anh Gia Lai11               
24/09   17h30 Dong Tam Long An14 vs Khatoco Khanh Hoa5               
24/09   18h00 Than Quang Ninh6 vs SHB-Da Nang FC8               
24/09   18h00 Becamex Binh Duong12 vs Song Lam Nghe An9               
24/09   18h30 T&T Ha Noi2 vs Ha Noi Club4               

VĐQG Argentina

25/09   02h00 Patronato Paraná6 vs Atlético Tucumán17 0 : 1/4-0.970.850 : 00.72-0.843.102.312.893/40.76-0.902 1/4-0.920.77
25/09   02h00 Belgrano Córdoba7 vs CA Tigre25 0 : 1/2-0.900.780 : 1/4-0.830.703.152.083.303/40.76-0.902 1/4-0.920.77
25/09   02h00 Godoy Cruz20 vs Independiente13 1/4 : 00.85-0.970 : 0-0.850.733.202.922.263/40.75-0.892 1/4-0.940.80
25/09   02h00 Chacarita Juniors22 vs Talleres Córdoba11 0 : 0-0.930.800 : 0-0.950.833.152.762.393/40.76-0.902 1/4-0.920.77
25/09   02h00 Arsenal Sarandi28 vs Temperley24 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.810.693.052.113.353/40.900.9620.930.93
25/09   02h00 Colon Santa Fe9 vs Defensa y Justicia16               
25/09   02h00 Estudiantes La Plata15 vs San Lorenzo10               
25/09   02h00 CA Lanús21 vs Newell's Old Boys14               
25/09   02h00 Club Olimpo26 vs Gimnasia La Plata23 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.830.703.102.163.203/40.80-0.942 1/4-0.890.75
25/09   02h00 Racing Club12 vs San Martín San Juan19 0 : 11.000.880 : 1/40.80-0.933.901.525.3010.960.902 1/20.980.88
25/09   02h00 River Plate2 vs Argentinos Juniors27 0 : 1 1/40.960.920 : 1/20.900.984.351.377.1010.940.922 1/20.960.90
25/09   02h00 Rosario Central18 vs CA Banfield8 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.830.703.152.093.303/40.75-0.892 1/4-0.940.80
25/09   02h00 CA Huracán5 vs Unión Santa Fe4 0 : 1/2-0.920.790 : 1/4-0.850.733.052.063.453/40.85-0.9920.910.95
25/09   02h00 Vélez Sársfield3 vs Boca Juniors1 3/4 : 00.80-0.931/4 : 00.83-0.953.353.951.831-0.890.752 1/40.930.93

VĐQG Chi Lê

25/09   02h00 Colo Colo5 vs San Luis Quillota6               
25/09   02h00 Antofagasta3 vs Unión Española1               
25/09   02h00 Univ de Concepcion9 vs Curicó Unido13               
25/09   02h00 O'Higgins16 vs CD Palestino15               
25/09   02h00 Univ de Chile4 vs Everton Viña del Mar2               
25/09   02h00 Santiago Wanderers7 vs Audax Italiano8               
25/09   02h00 Deportes Temuco12 vs Universidad Católica10               

VĐQG Ecuador

25/09   00h00 Independiente del Valle5 vs Clan Juvenil8               
25/09   00h00 Guayaquil City12 vs Macará3               
25/09   00h00 Deportivo Cuenca2 vs CS Emelec4               
25/09   00h00 Barcelona SC9 vs Delfin SC1               
25/09   00h00 El Nacional Quito6 vs Fuerza Amarilla SC10               

VĐQG Peru

24/09   23h15 Sport Huancayo9 vs Unión Comercio13               
25/09   01h30 Real Garcilaso8 vs Sport Rosario11               
25/09   04h00 Alianza Lima1 vs Sporting Cristal6               

VĐQG Uruguay

25/09   02h00 CA Cerro10 vs Juventud LP16               
25/09   02h00 El Tanque Sisley11 vs Mvo Wanderers15               
25/09   02h00 Liverpool (URU)9 vs Boston River6               
25/09   02h00 Danubio FC5 vs IA Sud América12               
25/09   02h00 CA Peñarol1 vs Atlético Fénix7               
25/09   02h00 River Plate (URU)3 vs Rampla Juniors4               
25/09   02h00 Racing Club (URU)14 vs Nacional (URU)8               

VĐQG Venezuela

25/09   02h00 Atlético Venezuela18 vs Zamora FC13               
25/09   02h00 Atlético Socopó17 vs Caracas FC5               
25/09   02h30 Portuguesa FC12 vs Metropolitanos8               
25/09   02h30 Anzoátegui14 vs Mineros Guyana1               
25/09   03h00 Deportivo La Guaira7 vs Monagas SC4               
25/09   03h00 Trujillanos FC15 vs Deportivo Lara2               
25/09   04h00 Carabobo FC3 vs Zulia FC11               
25/09   04h00 Deportivo Tachira9 vs Estudiantes FC6               

VĐQG Mỹ

25/09   01h00 Sporting Kansas CityTay-2 vs Los Angeles GalaxyTay-10 0 : 1 1/4-0.890.770 : 1/2-0.930.814.301.485.201 1/4-0.890.752 3/40.85-0.99
25/09   04h00 Atlanta UnitedDong-5 vs Montreal ImpactDong-7 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.890.774.501.494.851 1/40.83-0.973 1/40.960.90
25/09   07h00 Portland TimbersTay-4 vs Orlando City SCDong-9 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.75-0.884.001.654.101 1/40.85-0.9930.85-0.99

VĐQG Mexico

25/09   00h00 UNAM Pumas17 vs Club León8               
25/09   02h00 Lobos de la BUAP10 vs Club Tijuana5               
25/09   02h00 Querétaro FC14 vs Cruz Azul4               
25/09   06h30 Santos Laguna15 vs Club Necaxa9 0 : 1/20.77-0.930 : 1/40.930.913.551.773.6510.72-0.902 1/20.77-0.95

VĐQG Costa Rica

25/09   00h00 Santos Guápiles5 vs Saprissa2               
25/09   00h00 Limón FC6 vs LD Alajuelense3               
25/09   00h00 Universidad CR11 vs Guadalupe FC12               
25/09   00h00 Municipal Liberia10 vs Pérez Zeledón7               
25/09   00h00 Municipal Grecia4 vs CS Cartaginés8               
25/09   00h00 CS Herediano1 vs AD Carmelita9               

VĐQG Nam Phi

24/09   20h00 Chippa United10 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng Nhất Anh

24/09   19h15 Sheffield Wed9 vs Sheffield Utd6 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.840.723.402.003.501-0.960.822 1/2-0.880.74

Hạng 2 Đức

24/09   18h30 SV Darmstadt3 vs Dynamo Dresden12 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.703.502.033.1010.79-0.932 1/20.80-0.94
24/09   18h30 Jahn Regensburg16 vs E. Braunschweig8 1/4 : 00.83-0.950 : 0-0.880.753.452.652.3110.83-0.972 1/20.85-0.99
24/09   18h30 Union Berlin10 vs Kaiserslautern18 0 : 1/20.75-0.880 : 1/4-0.970.853.551.724.151-0.990.852 1/2-0.990.85
24/09   18h30 Erzgebirge Aue9 vs SV Sandhausen2 0 : 1/4-0.950.830 : 00.67-0.793.052.352.903/40.82-0.962 1/4-0.840.70
24/09   18h30 VfL Bochum14 vs Ingolstadt13 0 : 00.910.970 : 00.85-0.973.402.452.5010.940.922 1/20.950.91
24/09   18h30 MSV Duisburg11 vs Holstein Kiel4 0 : 00.990.890 : 0-0.960.843.502.502.4010.72-0.862 3/40.980.88
24/09   18h30 Greuther Fürth17 vs Nürnberg7 0 : 00.85-0.970 : 00.86-0.983.452.362.5910.900.962 1/20.930.93
24/09   18h30 St. Pauli6 vs Fortuna Düsseldorf1 0 : 1/4-0.890.770 : 00.81-0.933.302.352.691-0.960.822 1/2-0.940.80

Hạng 2 Nga

24/09   19h00 Baltika Kaliningrad7 vs Tom Tomsk13               
24/09   19h00 Luch-Energiya16 vs Fakel Voronezh17               
24/09   19h00 FK Tyumen18 vs Avangard Kursk11               
24/09   19h00 Spartak-2 Moscow10 vs FK Khimki15               
24/09   19h00 Zenit-214 vs Olimpiets NV20               
24/09   19h00 FK Tambov4 vs Volgar Astrakhan5               
24/09   19h00 FK Orenburg9 vs Shinnik Yaroslavl8               
24/09   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs Dynamo St Peter.3               
24/09   19h00 FK Yenisey1 vs Krylia Sovetov Samara2               
24/09   19h00 Rotor Volgograd19 vs Kuban Krasnodar12               

Hạng 2 Bỉ

24/09   21h00 OH Leuven2 vs FCO Beerschot Wilrijk1               

Hạng 2 Israel

24/09   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Hapoel Petah Tikva4               
24/09   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon6 vs Hapoel Bnei Lod14               
24/09   19h00 FC Nazareth Ilit7 vs Hapoel Rishon Lezion8               
24/09   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Maccabi Herzliya16               
24/09   19h00 Hapoel Katamon5 vs Hapoel Afula9               
24/09   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Ahi Nazareth3               
24/09   19h00 Hapoel Marmorek10 vs Beitar Tel Aviv Ramla11               
24/09   19h00 Hapoel Hadera12 vs Ironi Nesher15               

Hạng 2 Phần Lan

24/09   19h00 EIF Ekenas7 vs IF Gnistan9               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

24/09   19h00 Adana Demirspor9 vs Adanaspor5               
24/09   19h00 Ankaragücü13 vs Samsunspor15               
24/09   19h00 Balikesirspor6 vs Rizespor2               
24/09   19h00 Altınordu SK7 vs Gaziantepspor16               
24/09   19h00 Ümraniyespor3 vs Denizlispor18               
24/09   19h00 Erzurum BB11 vs Boluspor14               
24/09   19h00 Manisaspor10 vs İstanbulspor AŞ8               
24/09   19h00 Giresunspor1 vs Elazığspor4               
24/09   19h00 Gaziantep B.B.12 vs Eskişehirspor17               

Hạng 2 Thụy Sỹ

24/09   21h00 FC Vaduz5 vs FC Chiasso4               
24/09   21h00 Servette FC3 vs FC Wohlen10               
24/09   21h00 FC Winterthur7 vs Neuchâtel Xamax1               

Hạng 2 Thụy Điển

25/09   00h00 Varbergs BoIS11 vs Dalkurd FF1               
25/09   00h00 Norrby IF12 vs Östers IF6               
25/09   00h00 Helsingborg4 vs Falkenbergs FF5               
25/09   00h00 Örgryte IS10 vs Trelleborgs FF3               
25/09   00h00 Brommapojkarna2 vs Åtvidabergs FF16               
25/09   00h00 Syrianska FC14 vs Gefle IF13               
25/09   00h00 Degerfors IF7 vs IK Frej15               
25/09   00h00 IFK Värnamo8 vs GAIS9               

Hạng 2 Đan Mạch

24/09   18h45 Esbjerg fB5 vs HB Køge3               
24/09   18h45 Viborg FF6 vs FC Roskilde10               
24/09   18h45 Vendsyssel FF4 vs Nykøbing FC7               
24/09   18h45 Fremad Amager8 vs Skive IK12               
24/09   18h45 Thisted FC2 vs Vejle BK1               
24/09   18h45 FC Fredericia9 vs Brabrand IF11               

Hạng 2 Hàn Quốc

24/09   16h00 Seoul E-Land8 vs Busan I'Park2               
24/09   16h00 Seongnam Ilhwa Ch.4 vs Ansan Police5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

25/09   03h00 San Antonio FCNhóm 2-2 vs RGV TorosNhóm 2-11               
25/09   03h00 Sacramento RepublicNhóm 2-7 vs OKC EnergyNhóm 2-8               
25/09   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs Louisville CityNhóm 1-1               
25/09   03h00 Saint Louis FCNhóm 1-11 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
25/09   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-5 vs LA Galaxy IINhóm 2-13               
25/09   03h00 Orlando City BNhóm 1-8 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
25/09   03h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-2               
25/09   03h00 Richmond KickersNhóm 1-14 vs Rochester RhinosNhóm 1-4               

Hạng 2 Mexico

25/09   02h00 Zacatepec14 vs Correcaminos UAT2               

VĐ Bắc Mỹ

25/09   03h00 Jacksonville Armada6 vs Miami FC1               

Japan Football League

24/09   11h00 Nara Club10 vs Sony Sendai2               
24/09   11h00 FC Imabari6 vs Vanraure Hachinohe5               
24/09   11h00 Tochigi Uva15 vs MIO Biwako Kusatsu13               
24/09   11h00 Verspah Oita11 vs Ryutsu Keizai Dragons7               
24/09   11h00 Tokyo Musashino8 vs Honda Lock SC9               

Nữ Nhật

24/09   11h00 Iga FC Kunoichi (W)10 vs Vegalta Sendai (W)5               
24/09   11h00 Albirex Niigata Ladies (W)7 vs Urawa RD Ladies (W)2               
24/09   11h00 AS Elfen Sayama (W)8 vs Nagano Parceiro (W)6               

Hạng 3 Hàn Quốc

24/09   13h00 Busan Transportation8 vs Changwon City6               

Nữ Mỹ

25/09   05h00 Sky Blue FC (W)6 vs NC Courage (W)2               
25/09   08h00 Seattle Reign (W)5 vs FC Kansas City (W)7               

Vòng loại U16 Châu Á

24/09   11h00 Australia U16I-1 vs Vietnam U16I-2               
24/09   13h15 Iraq U16D-2 vs India U16D-1               
24/09   14h00 North Korea U16F-1 vs Hong Kong U16F-2               
24/09   15h00 Mongolia U16I-4 vs Cambodia U16I-3               
24/09   16h00 Japan U16J-1 vs Malaysia U16J-2               
24/09   16h45 Nepal U16D-3 vs Palestine U16D-4               
24/09   17h30 Lebanon U16C-4 vs Afghanistan U16C-2               
24/09   18h00 Macau U16F-5 vs Taiwan U16F-3               
24/09   19h00 Syria U16B-3 vs Maldives U16B-4               
24/09   19h00 Thailand U16G-4 vs Laos U16G-3               
24/09   19h00 Singapore U16J-3 vs Guam U16J-4               
24/09   20h30 Iran U16C-1 vs Kyrgyzstan U16C-3               
24/09   20h45 Yemen U16E-1 vs U.A.E. U16E-2               
24/09   21h00 Tajikistan U16B-2 vs Oman U16B-1               
24/09   21h15 Jordan U16A-1 vs Bahrain U16A-2               
24/09   23h45 Qatar U16E-4 vs Bangladesh U16E-3               
25/09   00h15 Saudi Arabia U16A-3 vs Uzbekistan U16A-4               

U21 Séc

24/09   16h00 Viktoria Plzen Youth10 vs Dukla Praha Youth17               
24/09   21h00 FK Jablonec Youth18 vs Bohemians 1905 Youth9               
24/09   21h00 Sigma Olomouc Youth12 vs Karvina Youth14               
24/09   21h00 Jihlava Youth20 vs Fotbal Trinec Youth15               
24/09   21h00 Pribram Youth8 vs Hradec Kralove Youth5               
24/09   21h00 Mlada Boleslav Youth2 vs Sparta Praha Youth3               
24/09   21h00 Banik Ostrava Youth19 vs Slovacko Youth6               
24/09   21h00 FK Zlin Youth11 vs 1. FC Brno Youth16