`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

01/11   02h45 Atlético MadridC-3 vs Karabakh AgdamC-4               
01/11   02h45 FC BaselA-2 vs CSKA MoscowA-3               
01/11   02h45 Celtic FCB-3 vs Bayern MünchenB-2               
01/11   02h45 Manchester UnitedA-1 vs SL BenficaA-4               
01/11   02h45 Olympiakos PireusD-4 vs FC BarcelonaD-1               
01/11   02h45 Paris St. GermainB-1 vs AnderlechtB-4               
01/11   02h45 AS RomaC-2 vs Chelsea FCC-1               
01/11   02h45 Sporting LisboaD-3 vs Juventus FCD-2               

VĐQG Scotland

01/11   02h45 Kilmarnock FC11 vs Hibernian FC7               

VĐQG Bắc Ai Len

01/11   02h45 Coleraine FC1 vs Ballinamallard Utd12               

VĐQG Arập Xeut

31/10   23h45 Al Raed Club14 vs Al Hilal Riyadh2               

VĐQG Nam Phi

01/11   00h30 Bloemfontein Celtic6 vs Maritzburg United9               
01/11   00h30 SuperSport United13 vs Golden Arrows2               
01/11   00h30 Polokwane City12 vs Kaizer Chiefs4               

Hạng Nhất Anh

31/10   21h00 Birmingham City21 vs Brentford FC18               
31/10   21h00 Cardiff City2 vs Ipswich Town11               
31/10   21h00 Fulham FC10 vs Bristol City7               
31/10   21h00 Hull City14 vs Middlesbrough13               
31/10   21h00 Leeds United4 vs Derby County9               
31/10   21h00 Norwich City6 vs Wolverhampton1               
31/10   21h00 Preston NE8 vs Aston Villa5               
31/10   21h00 Reading FC20 vs Nottingham F.12               
31/10   21h00 Sheffield Wed16 vs Millwall FC15               
31/10   21h00 Sunderland23 vs Bolton Wanderers24               
01/11   01h45 Burton Albion22 vs Barnsley19               
01/11   01h45 QPR17 vs Sheffield Utd3               

Hạng 2 Áo

31/10   22h30 SV Ried1 vs Hartberg4               
31/10   22h30 FC Liefering5 vs Wacker Innsbruck3               
31/10   22h30 Blau Weiss Linz9 vs Austria Lustenau6               
31/10   22h30 Kapfenberg7 vs Floridsdorfer AC10               
31/10   22h30 WSG Wattens8 vs Wiener Neustadt2               

Football League Trophy

01/11   02h45 Swindon Town  vs Wycombe                

League One

01/11   02h45 Blackburn Rovers6 vs Fleetwood Town11               

Hạng 4 Đức - Bavaria

31/10   19h00 Seligenporten8 vs Bayern München II4               
31/10   19h00 Greuther Fürth II17 vs VfB Eichstätt19               
31/10   19h00 Rosenheim16 vs Wacker Burghausen10               
31/10   19h00 Ingolstadt II1 vs FC Augsburg II14               
31/10   19h00 Schalding-Heining6 vs Memmingen15               
31/10   19h00 FC Unterföhring18 vs Schweinfurt5               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

31/10   19h00 Astoria Walldorf  vs Hessen Kassel                
31/10   19h00 E. Stadtallendorf  vs TSV Steinbach                
31/10   19h00 FSV Frankfurt  vs Röchling Völklingen                
31/10   19h00 1. FC Saarbrücken  vs TSV Schott Mainz                

C1 U19 Châu Âu

31/10   16h59 Olympiakos YouthD-4 vs FC Barcelona YouthD-1               
31/10   16h59 Paris SG YouthB-2 vs Anderlecht YouthB-4               
31/10   16h59 Sporting Lisboa YouthD-2 vs Juventus YouthD-3               
31/10   16h59 Celtic FC YouthB-3 vs Bayern München U19B-1               
31/10   16h59 AS Roma YouthC-2 vs Chelsea FC YouthC-1               
31/10   16h59 Man United YouthA-1 vs SL Benfica YouthA-2               
31/10   16h59 FC Basel YouthA-3 vs CSKA Moscow YouthA-8               
31/10   16h59 Atlético Madrid YouthC-3 vs Qarabag FK YouthC-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

31/10   16h59 Ukraine (W) U194-4 vs Spain (W) U194-3               
31/10   16h59 Albania (W) U194-1 vs Azerbaijan (W) U194-2