`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

18/05   18h59 Iran  vs Uzbekistan                

VĐQG Bỉ

19/05   02h30 Zulte Waregem9 vs Lierse SK18               
19/05   02h30 RE Mouscron14 vs OH Leuven19               
19/05   02h30 RS Waasland-Beveren12 vs KV Kortrijk7               

VĐQG Estonia

19/05   00h00 Tulevik Viljandi8 vs Paide Linnameeskond7               

VĐQG Ireland

19/05   01h45 Cork City2 vs Bray Wanderers10               
19/05   01h45 Bohemians FC7 vs Dundalk FC1               
19/05   01h45 St Patrick's Dublin6 vs Derry City4               
19/05   01h45 Waterford United3 vs Limerick FC9               

VĐQG Thụy Điển

19/05   01h00 Brommapojkarna15 vs Kalmar FF8               

VĐQG Đan Mạch

19/05   00h00 AaB Aalborg5 vs FC Nordsjælland3               
19/05   00h00 AC Horsens6 vs Brøndby IF1               
19/05   00h00 FC København4 vs FC Midtjylland2               

VĐQG Trung Quốc

18/05   18h35 Tianjin Teda8 vs Shandong Luneng2               

VĐQG Việt Nam

18/05   18h00 Sai Gon FC13 vs Sanna Khanh Hoa3               

Hạng 2 Italia

18/05   21h00 Spezia Calcio11 vs Parma Calcio3               
18/05   21h00 Venezia FC6 vs Pescara15               
18/05   21h00 Salernitana13 vs Palermo2               
18/05   21h00 Novara16 vs Virtus Entella18               
18/05   21h00 Frosinone4 vs Foggia Calcio9               
18/05   21h00 Ascoli20 vs Brescia Calcio12               
18/05   21h00 FC Bari 19087 vs Carpi FC10               
18/05   21h00 Cesena19 vs Cremonese14               
18/05   21h00 Cittadella8 vs Pro Vercelli22               
18/05   21h00 Empoli FC1 vs Perugia Calcio5               
18/05   21h00 Ternana Calcio21 vs Avellino17               

Hạng 2 Israel

18/05   20h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Hapoel Kfar Saba9               
18/05   20h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Ahi Nazareth10               
18/05   20h00 FC Nazareth Ilit5 vs Hapoel Hadera2               
18/05   20h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Bnei Lod8               
18/05   20h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Hapoel Tel Aviv1               
18/05   20h00 Hapoel Afula7 vs Hapoel Katamon3               
18/05   20h00 Ironi Nesher16 vs Ironi Nir Ramat HaSharon11               
18/05   20h00 Hapoel Marmorek12 vs Hapoel Petah Tikva13               

Hạng 2 Thụy Sỹ

19/05   02h00 FC Vaduz3 vs FC Chiasso8               
19/05   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Neuchâtel Xamax1               
19/05   02h00 FC Wil6 vs Servette FC4               
19/05   02h00 FC Wohlen10 vs FC Schaffhausen2               
19/05   02h00 FC Winterthur9 vs FC Aarau7               

Hạng 2 Áo

18/05   23h30 Floridsdorfer AC10 vs Blau Weiss Linz9               
18/05   23h30 Kapfenberg7 vs Hartberg2               
18/05   23h30 Austria Lustenau6 vs FC Liefering5               
18/05   23h30 WSG Wattens8 vs SV Ried4               
18/05   23h30 Wiener Neustadt3 vs Wacker Innsbruck1               

Hạng 2 Nhật Bản

18/05   18h00 Fagiano Okayama2 vs Tokyo Verdy4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

19/05   04h00 Portland Timbers 2Nhóm 2-8 vs LA Galaxy IINhóm 2-14               

Cúp FA

19/05   01h45 Manchester United  vs Chelsea FC                

Aus Victoria

18/05   17h15 Bentleigh Greens2 vs Port Melbourne Sharks6               
18/05   17h15 Pascoe Vale5 vs Oakleigh Cannons11               
18/05   17h30 Green Gully SC4 vs Hume City FC13               

Japan Football League

19/05   10h00 FC Osaka4 vs Honda FC1               

U21 Ukraine

18/05   18h00 Chernomorets Youth8 vs Zirka K. Youth12               
18/05   18h00 Zorya L. Youth6 vs Stal Kamianske Youth11               
18/05   18h00 Dynamo Kiev Youth1 vs Shakhtar D. Youth2               
18/05   18h00 Vorskla Youth7 vs Karpaty Lviv Youth3               
18/05   18h00 Aleksandriya Youth5 vs Mariupol Youth4               
18/05   18h00 Veres Rivne Youth10 vs Olimpik Donetsk Yth9