`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/11/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

10/03   19h30 Manchester United2 vs Liverpool FC3               
10/03   22h00 Everton FC9 vs Brighton14               
10/03   22h00 Huddersfield17 vs Swansea City16               
10/03   22h00 Newcastle Utd13 vs Southampton18               
10/03   22h00 West Bromwich20 vs Leicester City8               
10/03   22h00 West Ham12 vs Burnley FC7               
11/03   00h30 Chelsea FC4 vs Crystal Palace15               

VĐQG Đức

10/03   20h30 Hoffenheim9 vs VfL Wolfsburg14               
10/03   20h30 Werder Bremen15 vs 1.FC Köln18               
10/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Eintracht Frankfurt3               
10/03   20h30 Hannover 967 vs FC Augsburg8               
10/03   20h30 Hertha BSC11 vs SC Freiburg12               
10/03   20h30 Bayer Leverkusen4 vs Mönchengladbach10               
10/03   20h30 Mainz16 vs Schalke 046               
10/03   20h30 Bayern München1 vs Hamburger SV17               
10/03   20h30 VfB Stuttgart13 vs RB Leipzig5               

VĐQG Pháp

11/03   01h00 Girondins Bordeaux8 vs Angers SCO19               
11/03   01h00 Dijon FCO13 vs Amiens SC18               
11/03   01h00 Guingamp10 vs OGC Nice9               
11/03   01h00 Lille OSC17 vs Montpellier HSC6               
11/03   01h00 Lyon4 vs SM Caen12               
11/03   01h00 FC Nantes5 vs Troyes AC15               
11/03   01h00 Paris St. Germain1 vs FC Metz20               
11/03   01h00 Stade Rennais7 vs AS Saint-Étienne11               
11/03   01h00 Strasbourg14 vs AS Monaco2               
11/03   01h00 Toulouse FC16 vs Olympique Marseille3               

VĐQG Scotland

10/03   22h00 Hamilton Acad.11 vs Motherwell FC7               
10/03   22h00 Partick Thistle10 vs Aberdeen FC3               
10/03   22h00 Dundee FC8 vs St Johnstone9               
10/03   22h00 Hibernian FC4 vs Hearts FC5               
10/03   22h00 Kilmarnock FC6 vs Ross County12               
10/03   22h00 Rangers FC2 vs Celtic FC1               

VĐQG Hà Lan

10/03   23h30 ADO Den Haag8 vs NAC Breda15               
11/03   00h45 VVV Venlo10 vs SBV Excelsior11               
11/03   00h45 Willem II Tilburg14 vs PSV Eindhoven1               
11/03   01h45 Roda Kerkrade17 vs Sparta Rotterdam18               

VĐQG Albania

10/03   19h00 Skenderbeu1 vs KS Lushnja10               
10/03   19h00 Skenderbeu1 vs Luftëtari Gjirokastër6               
10/03   19h00 FK Kukesi3 vs Vllaznia Shkodër8               
10/03   19h00 FK Kukesi3 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 KS Lushnja10 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 Partizani Tirana5 vs Luftëtari Gjirokastër6               
10/03   19h00 Partizani Tirana5 vs Flamurtari Vlore4               
10/03   19h00 KF Kamza7 vs Vllaznia Shkodër8               
10/03   19h00 KF Laci2 vs KF Kamza7               
10/03   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari Vlore4               

VĐQG Armenia

10/03   19h00 Gandzasar Kapan2 vs Pyunik FC5               

VĐQG Azerbaijan

10/03   20h00 Inter Baku8 vs Neftchi Baku5               
10/03   20h00 Kapaz PFK7 vs Gabala FC2               

VĐQG Ba Lan

10/03   23h00 Sandecja14 vs Piast Gliwice13               
10/03   23h00 Wisla Krakow7 vs Slask Wroclaw10               
10/03   23h00 Wisla Plock5 vs Korona Kielce6               
10/03   23h00 Gornik Zabrze4 vs Zaglebie Lubin9               
10/03   23h00 Lech Poznan3 vs Jagiellonia2               
10/03   23h00 Lechia Gdansk11 vs Legia Warszawa1               
10/03   23h00 Arka Gdynia8 vs Nieciecza KS15               
10/03   23h00 Pogon Szczecin16 vs Cracovia12               

VĐQG Bulgary

10/03   21h00 Ludogorets1 vs Cherno More Varna8               
10/03   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Beroe Stara Zagora4               
10/03   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Septemvri Sofia10               
10/03   21h00 Dunav Ruse13 vs Slavia Sofia9               
10/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs CSKA Sofia2               
10/03   21h00 FC Vereya6 vs Botev Plovdiv5               
10/03   21h00 Levski Sofia3 vs Etar Veliko Tarnovo12               

VĐQG Bắc Ai Len

10/03   22h00 Ballinamallard Utd12 vs Ards FC9               
10/03   22h00 Ballymena United7 vs Coleraine FC2               

VĐQG Bỉ

11/03   01h30 KSC Lokeren14 vs Zulte Waregem11               
11/03   01h30 Sint-Truiden9 vs Club Brugge1               
11/03   01h30 KV Mechelen15 vs RS Waasland-Beveren10               
11/03   01h30 KV Oostende13 vs Standard Liège8               
11/03   01h30 Racing Genk6 vs KAA Gent4               
11/03   01h30 KV Kortrijk5 vs Sporting Charleroi2               
11/03   01h30 Eupen16 vs Mouscron-Peruwelz12               
11/03   01h30 Anderlecht3 vs Royal Antwerp7               

VĐQG Croatia

10/03   22h00 Lokomotiva Zagreb7 vs Dinamo Zagreb1               
10/03   22h00 Inter Zaprešić5 vs HNK Rijeka4               
10/03   22h00 Hajduk Split2 vs Istra 19618               
10/03   22h00 Slaven Belupo6 vs Rudeš Zagreb9               
10/03   22h00 Cibalia Vinkovci10 vs NK Osijek3               

VĐQG Hungary

10/03   23h00 Videoton FC2 vs Diosgyori VTK6               
10/03   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Haladas10               
10/03   23h00 Vasas SC9 vs Budapest Honved4               
10/03   23h00 Ferencvaros TC1 vs Balmazujvaros11               
10/03   23h00 Paksi FC7 vs Puskás Akadémia8               
10/03   23h00 Debrecen VSC3 vs Ujpest FC5               

VĐQG Israel

10/03   23h00 Hapoel Acre14 vs Ironi Kiryat Shmona7               
10/03   23h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Bnei Sakhnin9               
10/03   23h00 Hapoel Haifa4 vs FC Ashdod12               
10/03   23h00 Hapoel Ra'anana11 vs Beitar Jerusalem2               
10/03   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Maccabi Haifa10               
10/03   23h00 Bnei Yehuda6 vs Maccabi Netanya5               
10/03   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Maccabi Petah Tikva8               

VĐQG Malta

10/03   19h00 Senglea Athletic10 vs Floriana FC5               
10/03   19h00 Sliema Wanderers7 vs St. Andrews11               
10/03   21h00 Birkirkara FC3 vs Balzan FC1               
10/03   21h00 Naxxar Lions13 vs Hamrun Spartans8               

VĐQG Montenegro

10/03   23h00 Decic Tuzi10 vs OFK Petrovac9               
10/03   23h00 Iskra Danilovgrad6 vs FK Zeta3               
10/03   23h00 FK Kom8 vs FK Grbalj7               
10/03   23h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Mladost4               
10/03   23h00 FK Buducnost2 vs Rudar Pljevlja5               

VĐQG Serbia

10/03   22h00 FK Rad15 vs Javor Ivanjica14               
10/03   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Partizan2               
10/03   22h00 Radnicki Nis6 vs Spartak Subotica4               
10/03   22h00 Mladost Lucani9 vs FK Vojvodina7               
10/03   22h00 Radnik Surdulica10 vs Borac Cacak16               
10/03   22h00 FK Backa13 vs Macva Sabac12               
10/03   22h00 FK Zemun11 vs FK Vozdovac5               
10/03   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Napredak8               

VĐQG Séc

10/03   22h00 FK Jablonec7 vs Banik Ostrava16               
10/03   22h00 Slavia Praha3 vs Sigma Olomouc2               
10/03   22h00 Slovacko13 vs Bohemians 19056               
10/03   22h00 Viktoria Plzen1 vs Slovan Liberec5               
10/03   22h00 1. FC Brno14 vs Mlada Boleslav12               
10/03   22h00 Dukla Praha10 vs Jihlava15               
10/03   22h00 MFK OKD Karvina11 vs Sparta Praha4               
10/03   22h00 Teplice8 vs FK Zlin9               

VĐQG Thụy Sỹ

10/03   21h00 FC Luzern7 vs FC Basel2               
10/03   21h00 FC Sion10 vs FC Thun9               
10/03   21h00 Lausanne-Sport8 vs St. Gallen5               
10/03   21h00 BSC Young Boys1 vs Grasshoppers6               
10/03   21h00 FC Zürich3 vs FC Lugano4               

VĐQG Wales

10/03   21h30 GAP Connah's Quay2 vs Cefn Druids AFC6               
10/03   21h30 Newtown AFC8 vs Aberystwyth Town10               
11/03   02h00 Cardiff Met5 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

11/03   00h30 Austria Wien7 vs SKN St. Pölten10               
11/03   00h30 SCR Altach8 vs Rapid Wien4               
11/03   00h30 Admira3 vs Sturm Graz2               
11/03   00h30 Wolfsberger AC9 vs LASK Linz5               
11/03   00h30 Mattersburg6 vs RB Salzburg1               

VĐQG Australia

10/03   18h00 Perth Glory8 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Nhật Bản

10/03   11h00 Kawasaki Frontale1 vs Gamba Osaka10               
10/03   11h00 Yokohama F Marinos5 vs Sagan Tosu8               
10/03   12h00 Vegalta Sendai12 vs Vissel Kobe9               
10/03   12h00 V-Varen Nagasaki  vs Urawa Red Diamonds7               
10/03   13h00 Kashima Antlers2 vs Sanfrecce Hiroshima15               
10/03   13h00 Kashiwa Reysol4 vs Cerezo Osaka3               
10/03   13h00 Jubilo Iwata6 vs FC Tokyo13               
10/03   17h00 Consadole Sapporo11 vs Shimizu S-Pulse14               

VĐQG Hồng Kông

10/03   13h30 Southern District8 vs Lee Man FC5               

Malay Super League

10/03   15h45 Terengganu FA5 vs Darul Takzim2               
10/03   15h45 Pahang FA6 vs Negeri Sembilan9               
10/03   20h00 Kuala Lumpur FA10 vs Kedah FA8               

VĐQG New Zealand

11/03   08h00 Canterbury United4 vs Team Wellington2               
11/03   08h00 Wellington Phoenix (R)9 vs Tasman United6               
11/03   08h00 Waitakere United7 vs Hawke's Bay Utd8               
11/03   10h35 Auckland City1 vs Eastern Suburbs (NZL)3               

VĐQG Thái Lan

10/03   17h45 Siam Navy4 vs Suphanburi FC5               
10/03   18h00 Chonburi FC14 vs Bangkok Glass18               
10/03   19h00 Bangkok United7 vs Buriram United3               
10/03   20h00 Air Force Central17 vs Pattaya United8               

VĐQG Paraguay

11/03   03h00 Independiente FBC4 vs Deportivo Santaní8               
11/03   03h00 Deportivo Capiatá5 vs 3 de Febrero10               
11/03   03h00 General Díaz11 vs Club Guaraní3               
11/03   03h00 Sportivo Luqueño12 vs Nacional Asunción7               
11/03   03h00 Olimpia Asunción1 vs Cerro Porteño6               
11/03   03h00 Libertad2 vs Sol de América9               

VĐQG Uruguay

11/03   02h30 CA Progreso2 vs CA Cerro11               
11/03   02h30 Nacional (URU)1 vs Defensor Sporting5               
11/03   02h30 Rampla Juniors16 vs River Plate (URU)8               
11/03   02h30 Atenas San Carlos9 vs El Tanque Sisley13               
11/03   02h30 Danubio FC4 vs Liverpool (URU)10               
11/03   02h30 CA Torque15 vs Mvo Wanderers6               
11/03   02h30 CA Peñarol3 vs Boston River12               
11/03   02h30 Atlético Fénix7 vs Racing Club (URU)14               

VĐQG Mexico

11/03   08h00 Tigres UANL10 vs Club Tijuana8               
11/03   10h00 Club América1 vs Club León12               

Hạng Nhất Anh

10/03   21h00 Nottingham F.17 vs Derby County4               
10/03   21h00 Aston Villa3 vs Wolverhampton1               
10/03   21h00 Burton Albion22 vs Bristol City6               
10/03   21h00 Cardiff City2 vs Birmingham City20               
10/03   21h00 Hull City21 vs Norwich City12               
10/03   21h00 Ipswich Town14 vs Sheffield Utd7               
10/03   21h00 Middlesbrough8 vs Barnsley23               
10/03   21h00 Millwall FC13 vs Brentford FC10               
10/03   21h00 Preston NE9 vs Fulham FC5               
10/03   21h00 QPR15 vs Sunderland24               
10/03   21h00 Reading FC18 vs Leeds United11               
10/03   21h00 Sheffield Wed16 vs Bolton Wanderers19               

Hạng 2 Italia

10/03   21h00 Spezia Calcio9 vs Ternana Calcio22               
10/03   21h00 Venezia FC6 vs Ascoli21               
10/03   21h00 Perugia Calcio12 vs Foggia Calcio13               
10/03   21h00 Salernitana15 vs Avellino17               
10/03   21h00 Novara14 vs Brescia Calcio16               
10/03   21h00 FC Bari 19085 vs Pro Vercelli20               
10/03   21h00 Cesena19 vs Carpi FC10               
10/03   21h00 Cremonese7 vs Cittadella4               
10/03   21h00 Empoli FC1 vs Virtus Entella18               
10/03   21h00 Palermo3 vs Frosinone2               
10/03   21h00 Pescara11 vs Parma Calcio8               

Hạng Nhất Scotland

10/03   22h00 Brechin City10 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/03   22h00 SL Benfica B10 vs Académica Coimbra2               
10/03   22h00 Vitória Guimarães B9 vs Gil Vicente18               
10/03   22h00 FC Porto B1 vs Académico Viseu6               
10/03   22h00 Nacional Madeira8 vs Sporting Braga B19               
10/03   22h00 FC Famalicão12 vs Real SC20               
10/03   22h00 UD Oliveirense16 vs Varzim SC13               
10/03   22h00 FC Arouca3 vs Sporting Covilha11               
10/03   22h00 CD Santa Clara4 vs Sporting Lisboa B15               
10/03   22h00 Leixões SC7 vs CD Cova Piedade14               
10/03   22h00 FC Penafiel5 vs União da Madeira17               

Hạng 2 Nga

10/03   19h00 Tom Tomsk17 vs Dynamo St Peter.5               
10/03   19h00 Krylia Sovetov Samara3 vs FK Tyumen16               
10/03   19h00 Luch-Energiya15 vs FK Orenburg2               
10/03   19h00 Zenit-218 vs FK Yenisey1               
10/03   19h00 FK Khimki13 vs Shinnik Yaroslavl9               
10/03   19h00 Kuban Krasnodar10 vs FK Tambov4               
10/03   19h00 Olimpiets NV12 vs Sibir Novosibirsk7               
10/03   19h00 Avangard Kursk14 vs Volgar Astrakhan8               
10/03   19h00 Fakel Voronezh19 vs Baltika Kaliningrad6               
10/03   19h00 Rotor Volgograd20 vs Spartak-2 Moscow11               

Hạng 2 Ba Lan

10/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Chojniczanka1               
10/03   22h00 GKS Katowice7 vs Rakow Czestochowa3               
10/03   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Ruch Chorzow14               
10/03   22h00 Odra Opole2 vs Puszcza Niepolomice8               
10/03   22h00 Wigry Suwalki9 vs Pogoń Siedlce13               
10/03   22h00 Bytovia11 vs GKS Tychy15               
10/03   22h00 Chrobry Glogow6 vs Olimpia Grudziadz16               
10/03   22h00 Stal Mielec5 vs Gornik Leczna18               
10/03   22h00 Zaglebie Sosnowiec10 vs Miedz Legnica4               

Hạng 2 Séc

10/03   20h00 Hradec Kralove10 vs Ceske Budejovice4               
10/03   20h00 FK Varnsdorf12 vs Sellier&Bellot Vlasim8               
10/03   20h00 Frydek-Mistek16 vs Znojmo6               
10/03   20h00 MFK Vítkovice14 vs Viktoria Zizkov13               
10/03   20h00 Olympia H.Kralove9 vs Fotbal Trinec2               
10/03   20h00 Usti nad Labem15 vs FK Pardubice5               
10/03   20h00 Pribram3 vs Taborsko11               
10/03   20h00 Banik Sokolov7 vs Opava1               

Hạng 2 Nhật Bản

10/03   14h00 Omiya Ardija  vs Tokushima Vortis7               

Malay Premier League

10/03   15h45 UKM FC7 vs Terengganu II11               
10/03   20h00 UiTM FC3 vs FELCRA FC4               

Hạng 2 Chi Lê

10/03   22h00 Coquimbo Unido9 vs Barnechea12               

Hạng 2 Mexico

10/03   11h00 Murciélagos FC15 vs Alebrijes de Oaxaca1               
11/03   06h00 Zacatepec9 vs Dorados Sinaloa3               
11/03   08h00 Celaya FC11 vs Mineros de Zacatecas2               
11/03   08h00 Cafetaleros Tapachula5 vs Leones Negros4               

Liên Đoàn Iceland

10/03   19h00 Keflavik IFC-4 vs HaukarC-2               
10/03   19h00 Stjarnan FCC-1 vs Vikingur OlafsvikC-5               
10/03   21h00 UMF NjardvikA-4 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
10/03   21h00 HK KopavogurD-5 vs Thor AkureyriD-4               
10/03   22h15 Fylkir FCD-2 vs UMF SelfossD-6               
11/03   00h15 FjölnirC-3 vs Leiknir ReykjavikC-6               
11/03   02h00 Magni GrenivikB-4 vs Trottur ReykjavikB-5               

Cúp Phần Lan

10/03   19h00 FC KTPD-6 vs PEPOD-5               
10/03   19h00 Grankulla IFKC-5 vs FC ViikingitC-6               
10/03   19h00 FC Honka EspooD-2 vs IF GnistanD-3               
10/03   19h00 KuPS KuopioA-1 vs RoPS RovaniemiA-2               
10/03   19h00 TPS TurkuE-4 vs EIF EkenasE-2               
10/03   19h00 PS KemiA-4 vs AC OuluA-6               
10/03   19h00 JJK JyväskyläC-4 vs FC HakaC-3               
10/03   20h00 AC KajaaniA-5 vs MuSa PoriA-3               
10/03   20h00 FC Honka EspooD-2 vs HJK HelsinkiD-1               
10/03   22h00 FC Honka/2E-3 vs Inter TurkuE-1               

League One

10/03   22h00 Southend Utd13 vs Doncaster Rovers16               
10/03   22h00 Rotherham4 vs Rochdale23               
10/03   22h00 Fleetwood Town20 vs Plymouth Argyle7               
10/03   22h00 Shrewsbury2 vs Walsall FC15               
10/03   22h00 Peterborough10 vs Charlton Athletic6               
10/03   22h00 Bristol Rovers12 vs Northampton19               
10/03   22h00 Bury FC24 vs Oldham Athletic21               
10/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Oxford United14               
10/03   22h00 Blackburn Rovers1 vs Blackpool17               
10/03   22h00 Bradford City8 vs Milton Keynes Dons22               
10/03   22h00 Portsmouth9 vs Gillingham11               
10/03   22h00 Wigan Athletic3 vs Scunthorpe Utd5               

Hạng 3 Đức

10/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Fortuna Köln6               
10/03   19h00 Würzburger Kickers10 vs VfL Osnabrück16               
10/03   19h00 Chemnitzer FC18 vs Hallescher FC13               
10/03   19h00 Magdeburg1 vs VfR Aalen7               
10/03   19h00 Preußen Münster12 vs Carl Zeiss Jena15               
10/03   19h00 RW Erfurt20 vs Karlsruher SC4               
10/03   19h00 Meppen9 vs Unterhaching8               
10/03   19h00 Werder Bremen II19 vs FSV Zwickau17               
10/03   19h00 Sonnenhof Großaspach11 vs SV Wehen3               
10/03   19h00 Hansa Rostock5 vs Paderborn2               

Hạng 2 Scotland

10/03   22h00 Stranraer FC7 vs Albion Rovers10               
10/03   22h00 East Fife9 vs Airdrieonians FC4               
10/03   22h00 Queen's Park FC8 vs Alloa Athletic2               
10/03   22h00 Arbroath FC3 vs Forfar Athletic5               
10/03   22h00 Ayr United6 vs Raith Rovers1               

Aus Brisbane

10/03   14h00 UQ FC  vs Mount Gravatt                
10/03   14h30 Virginia United  vs Taringa Rovers                
10/03   15h00 Acacia Ridge  vs North Pine                
10/03   15h30 Grange Thistle11 vs The Gap                

Aus FB West Premier

10/03   14h00 Sorrento FC4 vs Forrestfield Utd3               
10/03   14h00 ECU Joondalup  vs Subiaco AFC5               
10/03   16h00 Stirling Lions8 vs Bayswater City                

Aus Queensland

10/03   15h00 QLD Lions4 vs Western Pride3               
10/03   15h30 Brisbane City14 vs Brisbane Roar Youth8               
10/03   16h00 Gold Coast Utd11 vs Olympic FC QLD1               

Aus South Sup.League

10/03   11h30 West Adelaide11 vs N.E. MetroStars7               
10/03   15h30 Campbelltown City5 vs SA Panthers9               
10/03   15h30 Adelaide Olympic3 vs Adelaide Comets1               

Aus Victoria

10/03   11h00 Northcote City  vs Melbourne Knights12               
10/03   15h00 Heidelberg United1 vs Dandenong Thunder                
10/03   16h00 Hume City FC8 vs Avondale FC3               

Brazil Paranaense

11/03   02h00 Atlético/PR1 vs Rio Branco/PR7               

League Two

10/03   22h00 Chesterfield23 vs Lincoln City8               
10/03   22h00 Forest Green20 vs Notts County5               
10/03   22h00 Crawley Town9 vs Morecambe FC22               
10/03   22h00 Exeter City7 vs Carlisle Utd12               
10/03   22h00 Coventry City10 vs Barnet24               
10/03   22h00 Grimsby Town18 vs Port Vale19               
10/03   22h00 Luton Town1 vs Accrington Stanley3               
10/03   22h00 Mansfield4 vs Colchester Utd11               
10/03   22h00 Stevenage FC15 vs Crewe Alexandra21               

U23 Anh

10/03   21h00 Fulham U23s2-7 vs Wolverhampton U23s2-9               

U21 Nga

10/03   17h00 Amkar Youth11 vs Arsenal Tula Youth13               
10/03   17h00 FK Rostov Youth7 vs Zenit Youth4               
10/03   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs CSKA Moscow Youth2               
10/03   17h00 Dynamo M. Youth3 vs FK Krasnodar Youth1               
10/03   17h00 Spartak M. Youth9 vs SKA-Energia Youth14               
10/03   17h00 FK Ural Youth16 vs Lokomotiv M. Youth5               
10/03   17h00 FK Ufa Youth8 vs Anzhi Youth10               
10/03   17h00 FK Tosno Youth12 vs Rubin Kazan Youth6               

U20 Hy Lạp

10/03   16h00 PAOK Youth  vs AEK Youth                
10/03   16h00 Xanthi Youth  vs Panetolikos Youth                
10/03   16h00 Panionios Youth  vs Atromitos Youth                
10/03   16h00 PAS Giannina Youth  vs Apollon Smyrni Youth                
10/03   16h00 AO Platanias Youth  vs Olympiakos Youth                
10/03   16h00 Panathinaikos Youth  vs Asteras Tripoli Youth                
10/03   16h00 AE Larisa Youth  vs AO Kerkyra Youth                
10/03   16h00 Lamia Youth  vs Levadiakos Youth