`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/10/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

18/03   22h00 CD Leganés11 vs Sevilla FC6               
18/03   22h00 FC Barcelona1 vs Athletic Bilbao12               
18/03   22h00 Real Betis13 vs RCD Espanyol14               
18/03   22h00 Celta de Vigo7 vs Málaga CF20               
18/03   22h00 Deportivo La Coruña18 vs UD Las Palmas19               
18/03   22h00 Levante UD16 vs SD Eibar8               
18/03   22h00 Real Madrid4 vs Girona FC10               
18/03   22h00 Real Sociedad15 vs Getafe CF9               
18/03   22h00 Valencia CF3 vs Deportivo Alavés17               
18/03   22h00 Villarreal CF5 vs Atlético Madrid2               

VĐQG Italia

18/03   20h00 Benevento Calcio20 vs Cagliari Calcio16               
18/03   20h00 SPAL 190718 vs Juventus FC2               
18/03   20h00 FC Crotone17 vs AS Roma5               
18/03   20h00 Lazio3 vs Bologna FC12               
18/03   20h00 AC Milan7 vs ChievoVerona13               
18/03   20h00 SSC Napoli1 vs Genoa15               
18/03   20h00 Sampdoria6 vs Inter Milano4               
18/03   20h00 Torino FC10 vs Fiorentina11               
18/03   20h00 Udinese Calcio9 vs Sassuolo Calcio14               
18/03   20h00 Hellas Verona19 vs Atalanta Bergamo8               

VĐQG Bồ Đào Nha

18/03   22h00 CD Tondela10 vs Marítimo6               
18/03   22h00 GD Estoril17 vs Paços de Ferreira13               
18/03   22h00 CD Feirense14 vs SL Benfica3               
18/03   22h00 Moreirense FC15 vs Belenenses12               
18/03   22h00 GD Chaves8 vs SC Braga4               
18/03   22h00 FC Porto2 vs Boavista FC7               
18/03   22h00 Vitória Setúbal16 vs Portimonense SC11               
18/03   22h00 Sporting Lisboa1 vs Rio Ave5               
18/03   22h00 Vitória Guimarães9 vs CD Aves18               

VĐQG Hà Lan

18/03   17h30 AZ Alkmaar3 vs FC Groningen13               
18/03   19h30 NAC Breda16 vs Roda Kerkrade17               
18/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs AFC Ajax2               
18/03   21h45 PEC Zwolle5 vs Feyenoord4               

VĐQG Nga

18/03   17h00 Rubin Kazan11 vs Spartak Moscow3               
18/03   17h00 Arsenal Tula10 vs FK Rostov9               
18/03   17h00 SKA-Energia16 vs FK Ural8               
18/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs FK Tosno14               
18/03   17h00 FK Krasnodar4 vs FK Ufa6               
18/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Amkar Perm13               
18/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Akhmat Groznyi7               
18/03   17h00 Zenit2 vs Dynamo Moscow12               

VĐQG Armenia

18/03   19h00 Pyunik FC5 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

18/03   20h00 Inter Baku8 vs Gabala FC2               
18/03   20h00 Zira FK3 vs Səbail FK6               

VĐQG Luxembourg

18/03   21h00 Differdange5 vs Progrès Niedercorn3               

VĐQG Malta

18/03   19h00 Gzira United3 vs Senglea Athletic10               
18/03   21h00 Hibernians Paola4 vs Lija Athletic14               

VĐQG Serbia

18/03   22h00 Javor Ivanjica14 vs Cukaricki Belgrade4               
18/03   22h00 FK Partizan2 vs Radnik Surdulica10               
18/03   22h00 FK Napredak8 vs Mladost Lucani9               
18/03   22h00 Spartak Subotica3 vs FK Rad16               
18/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Radnicki Nis7               
18/03   22h00 Macva Sabac11 vs FK Crvena Zvezda1               
18/03   22h00 FK Vojvodina6 vs FK Zemun12               
18/03   22h00 Borac Cacak15 vs FK Backa13               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   23h00 Trabzonspor5 vs Yeni Malatyaspor9               
18/03   23h00 Konyaspor17 vs Kayserispor6               
18/03   23h00 Bursaspor10 vs Sivasspor8               
18/03   23h00 Genclerbirligi14 vs Akhisar Bld.13               
18/03   23h00 Alanyaspor12 vs Göztepe Izmir7               
18/03   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Besiktas JK4               
18/03   23h00 Kasımpaşa SK11 vs Antalyaspor16               
18/03   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Osmanlispor FK15               
18/03   23h00 Fenerbahçe SK3 vs Galatasaray SK2               

VĐQG Đan Mạch

18/03   21h00 FC Midtjylland1 vs SønderjyskE9               
18/03   21h00 Randers FC14 vs Odense BK8               
18/03   21h00 Silkeborg IF10 vs FC København6               
18/03   21h00 AGF Aarhus11 vs AaB Aalborg7               
18/03   21h00 FC Helsingor13 vs FC Nordsjælland3               
18/03   21h00 Lyngby BK12 vs AC Horsens5               
18/03   21h00 Brøndby IF2 vs Hobro IK4               

VĐQG Argentina

19/03   02h00 Talleres Córdoba4 vs Defensa y Justicia14               
19/03   02h00 Temperley24 vs CA Huracán5               
19/03   02h00 San Martín San Juan11 vs Gimnasia La Plata20               
19/03   02h00 Argentinos Juniors15 vs Newell's Old Boys17               
19/03   02h00 Arsenal Sarandi28 vs Vélez Sársfield16               
19/03   02h00 CA Banfield13 vs Unión Santa Fe3               
19/03   02h00 Colon Santa Fe8 vs CA Lanús23               
19/03   02h00 Estudiantes La Plata10 vs Godoy Cruz9               
19/03   02h00 Atlético Tucumán12 vs Boca Juniors1               
19/03   02h00 Racing Club18 vs Patronato Paraná19               
19/03   02h00 River Plate21 vs Belgrano Córdoba6               
19/03   02h00 Rosario Central22 vs Chacarita Juniors25               
19/03   02h00 San Lorenzo2 vs Club Olimpo26               
19/03   02h00 CA Tigre27 vs Independiente7               

VĐQG Bolivia

19/03   02h00 Nacional PotosíB-2 vs Real PotosíA-2               
19/03   02h00 CD GuabiráA-4 vs Oriente PetroleroA-6               
19/03   03h00 BolívarA-1 vs Universitario SucreA-3               
19/03   04h15 CD San JoséB-6 vs The StrongestB-7               
19/03   07h00 BloomingB-3 vs Sport Boys WarnesB-5               

VĐQG Nam Phi

18/03   20h30 Bloemfontein Celtic8 vs Platinum Stars16               
18/03   20h30 Baroka FC7 vs Cape Town City2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/03   00h00 Cultural Leonesa15 vs Cádiz CF2               
19/03   00h00 CD Lugo5 vs Alcorcón16               
19/03   00h00 Rayo Vallecano4 vs CF Reus Deportiu14               
19/03   00h00 Sevilla Atlético21 vs Albacete Balompié11               
19/03   00h00 SD Huesca1 vs Sporting Gijón9               
19/03   00h00 Real Oviedo3 vs Granada CF8               
19/03   00h00 Lorca FC22 vs Barcelona B18               
19/03   00h00 Gimnàstic Tarragona17 vs Córdoba CF20               
19/03   00h00 CD Numancia7 vs CD Tenerife12               
19/03   00h00 CA Osasuna6 vs Real Zaragoza13               
19/03   00h00 Real Valladolid10 vs UD Almería19               

Hạng 2 Đức

18/03   18h30 Holstein Kiel3 vs Heidenheim11               
18/03   18h30 Ingolstadt6 vs Dynamo Dresden14               
18/03   18h30 SV Sandhausen4 vs VfL Bochum15               
18/03   18h30 Union Berlin9 vs Jahn Regensburg7               
18/03   18h30 Fortuna Düsseldorf1 vs Arminia Bielefeld8               
18/03   18h30 Erzgebirge Aue16 vs Greuther Fürth17               
18/03   18h30 E. Braunschweig12 vs MSV Duisburg5               
18/03   18h30 Kaiserslautern18 vs St. Pauli10               
18/03   18h30 Nürnberg2 vs SV Darmstadt13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/03   22h00 SL Benfica B10 vs Gil Vicente18               
18/03   22h00 FC Porto B1 vs Sporting Covilha9               
18/03   22h00 Sporting Braga B19 vs Real SC20               
18/03   22h00 Nacional Madeira6 vs Varzim SC15               
18/03   22h00 Académico Viseu4 vs CD Cova Piedade13               
18/03   22h00 FC Famalicão11 vs Vitória Guimarães B14               
18/03   22h00 UD Oliveirense17 vs União da Madeira16               
18/03   22h00 FC Arouca7 vs Académica Coimbra2               
18/03   22h00 Leixões SC5 vs Sporting Lisboa B12               
18/03   22h00 FC Penafiel3 vs CD Santa Clara8               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Ümraniyespor1               
18/03   19h00 Ankaragücü3 vs Eskişehirspor14               
18/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Elazığspor11               
18/03   19h00 Rizespor2 vs Adanaspor9               
18/03   19h00 Balikesirspor4 vs İstanbulspor AŞ7               
18/03   19h00 Altınordu SK6 vs Denizlispor17               
18/03   19h00 Erzurum BB12 vs Giresunspor5               
18/03   19h00 Manisaspor16 vs Gaziantep B.B.10               
18/03   19h00 Samsunspor13 vs Boluspor8               

Hạng 2 Đan Mạch

18/03   18h45 Vejle BK1 vs Skive IK12               
18/03   18h45 Viborg FF7 vs HB Køge5               
18/03   18h45 Vendsyssel FF3 vs FC Fredericia6               
18/03   18h45 Fremad Amager10 vs Nykøbing FC9               
18/03   18h45 Thisted FC2 vs Esbjerg fB4               
18/03   18h45 FC Roskilde8 vs Brabrand IF11               

Aus Queensland

18/03   12h00 Olympic FC QLD5 vs Cairns FC                

Brazil Paranaense

19/03   02h00 Maringá FC/PR9 vs Cascavel/PR6               
19/03   02h00 Foz do Iguaçu/PR4 vs Paraná/PR12               
19/03   02h00 União/PR10 vs Toledo CW/PR7               
19/03   02h00 Rio Branco/PR8 vs Prudentópolis/PR11               
19/03   05h00 Atlético/PR1 vs Londrina/PR3               

U21 Séc

18/03   21h00 Viktoria Plzen Youth9 vs Bohemians 1905 Youth14               
18/03   21h00 Liberec Youth8 vs Dukla Praha Youth17               
18/03   21h00 Hradec Kralove Youth4 vs Teplice Youth2               
18/03   21h00 Pribram Youth3 vs Sparta Praha Youth1               
18/03   21h00 Mlada Boleslav Youth6 vs FK Jablonec Youth19