`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 18/10/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

02/12   03h00 Málaga CF18 vs Levante UD12               

VĐQG Italia

02/12   00h30 AS Roma4 vs SPAL 190717               
02/12   02h45 SSC Napoli1 vs Juventus FC3               

VĐQG Đức

02/12   02h30 SC Freiburg17 vs Hamburger SV15               

VĐQG Pháp

02/12   02h45 Dijon FCO13 vs Girondins Bordeaux9               

VĐQG Hà Lan

02/12   01h00 PEC Zwolle4 vs FC Utrecht5               

VĐQG Armenia

01/12   19h00 Gandzasar Kapan2 vs Alashkert Martuni1               

VĐQG Bỉ

02/12   01h30 Sporting Charleroi2 vs KV Oostende13               
02/12   01h30 KSC Lokeren12 vs Anderlecht3               
02/12   01h30 Standard Liège8 vs Royal Antwerp5               
02/12   01h30 Zulte Waregem9 vs KAA Gent11               
02/12   01h30 Mouscron-Peruwelz10 vs Sint-Truiden4               
02/12   01h30 KV Mechelen15 vs Racing Genk6               
02/12   01h30 KV Kortrijk14 vs RS Waasland-Beveren7               
02/12   01h30 Eupen16 vs Club Brugge1               

VĐQG Australia

01/12   14h50 Adelaide United6 vs Sydney FC2               

VĐQG Arập Xeut

01/12   21h15 Ohud Medina13 vs Qadisiya Khubar8               
01/12   23h00 Al Hilal Riyadh2 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Jordan

01/12   20h00 Manshia Bani Hassan9 vs Hussein Irbid8               

VĐQG Algeria

01/12   23h00 MC Alger4 vs USM El Harrach15               
01/12   23h00 CR Belouizdad6 vs NA Hussein Dey10               
01/12   23h00 ES Sétif3 vs DRB Tadjenanet12               
01/12   23h00 CS Constantine1 vs USM Blida16               
01/12   23h00 USM Alger14 vs JS Kabylie9               
01/12   23h00 MC Oran5 vs JS Saoura2               
01/12   23h00 O Médéa11 vs Paradou AC7               
01/12   23h00 US Biskra13 vs USM Bel Abbès8               

Hạng 2 Hà Lan

02/12   01h00 FC Volendam20 vs Almere City FC15               
02/12   01h00 De Graafschap6 vs Jong AZ Alkmaar13               
02/12   01h00 FC Den Bosch5 vs Go Ahead Eagles11               
02/12   01h00 SC Cambuur16 vs SC Telstar4               
02/12   01h00 MVV Maastricht12 vs Jong Ajax2               
02/12   01h00 FC Eindhoven8 vs FC Oss7               
02/12   01h00 NEC Nijmegen1 vs FC Dordrecht14               
02/12   01h00 RKC Waalwijk17 vs Helmond Sport18               

Hạng 2 Israel

01/12   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Hapoel Afula13               
01/12   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Ahi Nazareth3               
01/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Hapoel Tel Aviv2               
01/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Maccabi Herzliya16               
01/12   19h00 FC Nazareth Ilit10 vs Ironi Nesher15               
01/12   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Beitar Tel Aviv Ramla5               
01/12   19h00 Hapoel Marmorek11 vs Hapoel Katamon6               
01/12   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Kfar Saba1               

Hạng 2 Áo

01/12   22h30 Hartberg4 vs Floridsdorfer AC10               
01/12   22h30 FC Liefering5 vs WSG Wattens8               
01/12   22h30 Austria Lustenau6 vs SV Ried1               
01/12   22h30 Wacker Innsbruck3 vs Kapfenberg7               
01/12   22h30 Wiener Neustadt2 vs Blau Weiss Linz9               

Hạng 2 Argentina

02/12   01h00 Instituto Córdoba12 vs Quilmes AC9               
02/12   01h00 Ferro Carril Oeste23 vs CA Aldosivi8               
02/12   01h00 Guillermo Brown4 vs Mitre SdE18               
02/12   01h00 Nueva Chicago14 vs Gimnasia Jujuy15               
02/12   01h00 San Martín Tucumán11 vs Villa Dálmine3               
02/12   01h00 Ramón Santamarina10 vs Los Andes13               
02/12   01h00 Juventud Unida (G)2 vs Boca Unidos25               
02/12   01h00 Brown de Adrogué7 vs All Boys20               
02/12   01h00 CS Estudiantes (SL)19 vs Deportivo Riestra17               
02/12   01h00 Flandria24 vs Deportivo Morón21               
02/12   01h00 Club Almagro5 vs Sarmiento Junín16               
02/12   01h00 Agropecuario AAC1 vs Atletico Rafaela6               

Nữ Australia

01/12   15h30 WS Wanderers (W)6 vs Perth Glory (W)1               

Hạng 4 Đức - Bavaria

01/12   23h30 Seligenporten9 vs TSV Buchbach11               
02/12   00h00 TSV 18608 vs Schalding-Heining3               

U21 Ukraine

01/12   17h00 Chernomorets Youth10 vs Zorya L. Youth2               
01/12   17h00 Karpaty Lviv Youth5 vs Olimpik Donetsk Yth8               
01/12   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Veres Rivne Youth9               
01/12   17h00 Dynamo Kiev Youth3 vs Mariupol Youth6               
01/12   17h00 Vorskla Youth7 vs Aleksandriya Youth4               
01/12   17h00 Zirka K. Youth11 vs Stal Kamianske Youth12