`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/11/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

19/11   23h00 Watford FC9 vs West Ham18 0 : 1/40.80-0.900 : 1/4-0.830.703.452.093.651-0.980.842 1/20.950.93K+1

VĐQG Tây Ban Nha

19/11   18h00 Málaga CF20 vs Deportivo La Coruña16 0 : 1/4-0.940.840 : 1/4-0.800.683.352.373.101-0.940.802 1/20.960.92K+PM
19/11   22h15 RCD Espanyol13 vs Valencia CF2 1/4 : 00.88-0.981/4 : 00.71-0.833.453.102.3310.83-0.972 1/20.900.98K+PM
20/11   00h30 UD Las Palmas19 vs Levante UD14 0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.800.683.651.904.1510.980.882 1/20.85-0.97K+NS
20/11   02h45 Athletic Bilbao15 vs Villarreal CF6 0 : 1/40.901.000 : 00.73-0.853.402.173.451-0.930.782 1/40.86-0.98K+PC

VĐQG Italia

19/11   18h30 FC Crotone15 vs Genoa18 1/4 : 00.80-0.900 : 00.930.953.203.152.421-0.950.812 1/4-0.980.86SSPORT
19/11   21h00 Benevento Calcio20 vs Sassuolo Calcio17 1/4 : 0-0.960.861/4 : 00.950.933.553.502.1210.75-0.892 1/20.900.98
19/11   21h00 SPAL 190716 vs Fiorentina9 1/2 : 00.960.941/4 : 00.950.933.703.951.941 1/4-0.930.792 3/4-0.930.80SSPORT 3
19/11   21h00 Sampdoria6 vs Juventus FC2 1 : 00.89-0.991/2 : 00.85-0.974.205.701.591 1/4-0.930.792 3/40.980.90SSPORT
19/11   21h00 Torino FC8 vs ChievoVerona11 0 : 3/4-0.940.840 : 1/40.83-0.953.851.834.201 1/4-0.950.812 3/40.960.92
19/11   21h00 Udinese Calcio13 vs Cagliari Calcio14 0 : 1/21.000.900 : 1/4-0.950.833.652.003.7510.77-0.922 1/20.81-0.93
20/11   02h45 Inter Milano4 vs Atalanta Bergamo10 0 : 3/40.970.930 : 1/40.83-0.953.901.754.651 1/4-0.930.792 3/40.900.98SSPORT

VĐQG Đức

19/11   21h30 Schalke 046 vs Hamburger SV15 0 : 1-0.940.840 : 1/40.77-0.894.051.596.1010.78-0.932 1/21.000.88TTTV
20/11   00h00 Werder Bremen17 vs Hannover 968 0 : 1/40.930.970 : 00.71-0.833.652.213.1510.78-0.932 3/40.980.90SSPORT 2

VĐQG Pháp

19/11   21h00 SM Caen7 vs OGC Nice16 0 : 00.84-0.960 : 00.990.893.202.562.851-0.880.732 1/40.980.88SSPORT 2
19/11   23h00 Lyon3 vs Montpellier HSC8 0 : 1 1/40.900.980 : 1/20.85-0.974.901.407.401 1/40.960.903-0.940.80SSPORT 3
20/11   03h00 Girondins Bordeaux9 vs Olympique Marseille4 0 : 1/4-0.950.830 : 00.70-0.833.402.382.9510.81-0.952 3/40.980.88SSPORT 3

VĐQG Scotland

19/11   22h00 Hearts FC8 vs Partick Thistle10 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.900.783.451.884.401-0.860.722 1/40.920.94

VĐQG Hà Lan

19/11   18h30 ADO Den Haag12 vs Heracles Almelo10 0 : 1/40.970.910 : 00.77-0.893.452.303.051 1/4-0.880.732 3/40.910.95
19/11   20h30 PEC Zwolle3 vs PSV Eindhoven1 3/4 : 0-0.920.791/4 : 0-0.920.794.304.901.631 1/40.890.9730.85-0.99
19/11   20h30 FC Groningen15 vs Vitesse Arnhem5 1/4 : 00.930.950 : 0-0.950.833.503.052.301 1/4-0.960.822 3/40.861.00
19/11   20h30 FC Utrecht9 vs SBV Excelsior8 0 : 10.83-0.950 : 1/2-0.880.764.401.535.901 1/4-0.990.853-0.980.84
19/11   22h45 Roda Kerkrade18 vs AZ Alkmaar4 1 : 00.86-0.981/4 : 0-0.970.854.404.801.621 1/40.940.9230.84-0.98

VĐQG Nga

19/11   15h30 FK Ufa9 vs FK Ural6 0 : 1/40.910.970 : 00.77-0.892.952.233.203/40.960.902-0.940.80
19/11   18h00 Anzhi Makhachkala15 vs Lokomotiv Moscow1 1/2 : 00.910.971/4 : 00.85-0.973.203.551.973/40.75-0.892 1/4-0.990.85
19/11   20h30 FK Rostov11 vs Amkar Perm12 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.860.742.901.884.453/4-0.940.801 3/40.960.90
19/11   23h00 Zenit2 vs FK Tosno13 0 : 1 1/2-0.950.830 : 1/20.81-0.934.701.318.1010.880.982 1/20.900.96

VĐQG Armenia

19/11   19h00 Ararat Yerevan6 vs Pyunik FC5               

VĐQG Azerbaijan

19/11   20h00 Neftchi Baku5 vs Gabala FC3               

VĐQG Ba Lan

19/11   21h30 Slask Wroclaw8 vs Arka Gdynia11 0 : 1/2-0.840.720 : 1/4-0.840.723.302.162.951-0.980.842 1/20.980.88
20/11   00h00 Legia Warszawa2 vs Gornik Zabrze1 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.83-0.953.951.604.4510.82-0.962 3/40.960.90

VĐQG Bosnia

19/11   22h00 Siroki Brijeg1 vs GOSK Gabela10               
20/11   00h00 Borac Banja Luka7 vs FK Zeljeznicar4               

VĐQG Bulgary

19/11   17h30 Dunav Ruse13 vs Cherno More Varna7               
19/11   22h30 Vitosha Bistritsa14 vs Levski Sofia3               

VĐQG Bỉ

19/11   20h30 Zulte Waregem9 vs Racing Genk8 0 : 0-0.940.820 : 00.950.933.502.622.311 1/4-0.940.802 3/40.940.92
20/11   00h00 Club Brugge1 vs RS Waasland-Beveren6 0 : 1 1/2-0.940.820 : 1/20.881.004.851.356.601 1/40.920.943 1/4-0.940.80
20/11   02h00 KSC Lokeren12 vs KAA Gent11 1/2 : 00.980.901/4 : 00.881.003.353.701.871-0.900.762 1/40.80-0.94

VĐQG Croatia

19/11   21h00 Dinamo Zagreb1 vs Lokomotiva Zagreb6 0 : 1 3/40.821.000 : 3/40.80-0.985.901.1512.001 1/40.950.8530.980.82
20/11   00h00 Istra 196110 vs Hajduk Split3 1/2 : 0-0.880.701/4 : 00.930.893.254.601.671-0.900.702 1/4-0.980.78

VĐQG Hy Lạp

19/11   20h00 SKODA Xanthi8 vs Panionios GSS5 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.902.892.402.973/4-0.980.842-0.840.70
19/11   22h15 PAS Giannina9 vs Panetolikos14 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.850.733.102.003.603/40.82-0.9620.80-0.94
19/11   22h15 AO Platanias16 vs Asteras Tripoli15 0 : 1/40.900.980 : 00.64-0.763.052.193.153/40.880.9820.900.96
20/11   00h30 Panathinaikos6 vs AEK Athens2 0 : 1/4-0.940.820 : 1/4-0.750.632.982.352.953/41.000.862-0.930.78

VĐQG Lithuania

19/11   17h00 FK Suduva1 vs VMFD Zalgiris2               
19/11   17h00 FK Jonava6 vs FK Atlantas4               
19/11   17h00 FK Utenis5 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

19/11   21h00 Progrès Niedercorn4 vs Victoria Rosport8               
19/11   21h00 UNA Strassen9 vs Jeunesse Esch12               
19/11   22h00 RFCU Luxemburg11 vs Rodange 9113               
19/11   22h00 Union Titus Pétange7 vs US Mondorf-les-Bains6               
19/11   22h00 US Esch14 vs F91 Dudelange1               
19/11   22h00 CS Fola Esch2 vs RM Hamm Benfica5               
20/11   00h00 US Hostert10 vs Differdange3               

VĐQG Macedonia

19/11   19h00 Vardar Skopje2 vs Pelister Bitola7               
19/11   19h00 FK Shkupi8 vs Renova6               
19/11   19h00 Pobeda Prilep9 vs Sileks Kratovo4               
19/11   19h00 Academy Pandev3 vs Rabotnicki Skopje5               
19/11   19h00 Shkendija'791 vs FK Skopje10               

VĐQG Malta

19/11   20h00 Floriana FC5 vs Sliema Wanderers6               
19/11   22h00 Hamrun Spartans7 vs Valletta FC3               

VĐQG Na Uy

20/11   00h00 Lillestrom SK12 vs Molde FK2 0 : 00.940.940 : 0-0.960.843.602.452.421 1/4-0.960.822 3/40.80-0.94
20/11   00h00 Valerenga9 vs Odd BK7 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.880.763.551.873.501 1/4-0.940.802 3/40.82-0.96
20/11   00h00 Stabaek8 vs Sogndal15 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.850.733.552.072.971 1/4-0.970.8331.000.86
20/11   00h00 Tromso IL13 vs FK Haugesund6 0 : 3/4-0.960.840 : 1/4-0.960.843.551.773.9010.75-0.892 3/40.960.90
20/11   00h00 Kristiansund BK11 vs Sandefjord10 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.840.723.551.923.351 1/4-0.860.722 3/4-0.990.85
20/11   00h00 Stromsgodset IF4 vs SK Brann5 0 : 1/40.86-0.980 : 00.74-0.863.452.112.991 1/4-0.880.742 3/40.960.90
20/11   00h00 Sarpsborg 083 vs Aalesund FK14 0 : 1 1/4-0.940.820 : 1/2-0.940.824.501.455.301 1/40.940.9230.880.98
20/11   00h00 Rosenborg BK1 vs Viking FK16 0 : 20.900.980 : 3/40.84-0.966.701.1710.501 1/20.920.943 1/20.870.99

VĐQG Romania

19/11   23h00 Concordia Chiajna11 vs Astra Giurgiu6 1/4 : 0-0.930.811/4 : 00.66-0.783.053.202.083/40.72-0.862 1/4-0.930.78
20/11   01h45 Dinamo Bucuresti7 vs CFR Cluj2               

VĐQG Serbia

19/11   19h00 Javor Ivanjica14 vs FK Partizan2               
19/11   19h00 FK Zemun12 vs Macva Sabac11               
19/11   23h00 Spartak Subotica6 vs Borac Cacak16               

VĐQG Slovakia

19/11   20h00 Slovan Bratislava6 vs Spartak Trnava1               

VĐQG Slovenia

20/11   00h45 NK Domzale3 vs NK Krsko8               

VĐQG Séc

19/11   21h00 Mlada Boleslav9 vs Bohemians 19058 0 : 3/40.83-0.950 : 1/40.881.003.551.654.651-0.990.852 1/40.85-0.99
19/11   21h00 MFK OKD Karvina15 vs FK Jablonec6 0 : 01.000.880 : 00.950.933.352.572.4210.960.902 1/2-0.960.82

VĐQG Síp

19/11   21h00 AEL Limassol4 vs Nea Salamina13               
19/11   23h00 Ermis Aradippou10 vs Anorthosis FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

19/11   18h00 Genclerbirligi17 vs Kayserispor4               
19/11   18h00 Alanyaspor10 vs Yeni Malatyaspor11               
19/11   20h30 Trabzonspor12 vs Osmanlispor FK16 0 : 11.000.88   4.051.544.90   2 3/40.85-0.99
19/11   23h30 Fenerbahçe SK9 vs Sivasspor5 0 : 3/40.910.970 : 1/2-0.900.783.701.714.101 1/4-0.920.772 3/40.900.96

VĐQG Thụy Sỹ

19/11   22h00 Grasshoppers5 vs FC Thun8 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.763.601.973.151 1/4-0.930.792 3/40.930.93
19/11   22h00 Lausanne-Sport6 vs FC Luzern9 0 : 0-0.940.820 : 00.970.913.602.572.301 1/4-0.960.822 3/40.890.97
19/11   22h00 BSC Young Boys1 vs FC Zürich3 0 : 3/40.970.910 : 1/40.920.963.901.723.801 1/40.940.923-0.960.82

VĐQG Thụy Điển

19/11   20h45 Jönköpings Södra14 vs Trelleborgs FF17 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.960.843.451.873.6010.870.992 1/2-0.920.77

VĐQG Ukraina

19/11   19h00 Vorskla5 vs Stal Kamianske12               
20/11   00h30 Chernomorets Od.11 vs Olimpik Donetsk3               

VĐQG Wales

19/11   21h30 Cardiff Met2 vs Cefn Druids AFC6 0 : 10.950.81   3.901.524.85   2 1/20.800.96

VĐQG Áo

19/11   22h30 RB Salzburg2 vs Sturm Graz1 0 : 10.950.930 : 1/40.76-0.884.101.515.1010.79-0.932 3/40.980.88

VĐQG Đan Mạch

19/11   18h00 Lyngby BK9 vs Randers FC14 0 : 1/4-0.950.830 : 1/4-0.810.693.352.292.7310.79-0.932 1/20.980.88
19/11   20h00 AC Horsens6 vs Odense BK7 0 : 00.890.990 : 00.940.943.352.452.5410.900.962 1/2-0.940.80
19/11   22h00 SønderjyskE11 vs FC København5 1/2 : 0-0.990.871/4 : 00.84-0.963.403.801.8410.81-0.952 1/20.940.92
20/11   00h00 Brøndby IF1 vs FC Nordsjælland3 0 : 1 1/41.000.880 : 1/2-0.940.824.751.455.001 1/40.861.003 1/20.960.90

VĐQG Australia

19/11   15h00 Perth Glory6 vs Melbourne Victory10 0 : 00.890.990 : 1/4-0.830.713.702.502.6110.75-0.8930.990.87

VĐQG Hàn Quốc

19/11   13h00 Gangwon FC6 vs Ulsan Hyundai3 1/2 : 00.80-0.931/4 : 00.74-0.863.703.402.0510.75-0.892 3/4-0.960.82
19/11   13h00 FC Seoul5 vs Jeju United2 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.840.723.752.053.351 1/4-0.860.722 3/4-0.960.82
19/11   13h00 Jeonbuk Hyundai M.1 vs Suwon Bluewings4 0 : 1/40.940.940 : 00.75-0.883.452.253.1510.75-0.892 3/40.980.88

VĐQG Arập Xeut

19/11   23h40 Taawoun FC9 vs Al Ahli Jeddah1               
19/11   23h40 Al Faisaly (KSA)4 vs Al Hilal Riyadh2               

VĐQG Bahrain

19/11   20h20 Al Ahli Manama10 vs Shabab Manama3               
19/11   23h35 Malkiya4 vs Ittihad (BHR)9               

VĐQG Hồng Kông

19/11   13h30 Dreams SC6 vs HK Rangers10               
19/11   16h30 Yuen Long8 vs Kitchee SC1               

VĐQG Jordan

19/11   21h00 Ramtha Club1 vs That Ras5               
19/11   23h30 Ahli Amman7 vs Faisaly Amman6               
19/11   23h30 Al Aqaba SC11 vs Wihdat Amman3               

VĐQG Qatar

19/11   20h00 Al Sadd SC4 vs Umm Salal SC5               
19/11   22h10 Arabi Doha11 vs Rayyan SC3               
19/11   22h10 Al Duhail SC1 vs Kharaitiyat10               

VĐQG Uzbekistan

19/11   16h00 Olmaliq FK9 vs Navbahor6               
19/11   16h00 Qyzylqum11 vs Metallurg Bekabad10               
19/11   16h00 Dinamo Samarkand12 vs Lokomotiv Tashkent1               
19/11   16h00 Sogdiana Jizzakh13 vs Qo‘qon FK7               
19/11   16h00 Neftchi Fergana15 vs Mash'al Mubarek8               
19/11   16h00 FC Bunyodkor4 vs Buxoro FK5               
19/11   16h00 Nasaf Qarshi2 vs Pakhtakor3               

VĐQG Việt Nam

19/11   17h00 TP Ho Chi Minh11 vs Than Quang Ninh5               BDTV HD
19/11   17h00 Can Tho FC13 vs Song Lam Nghe An8               
19/11   17h00 T&T Ha Noi2 vs Quang Nam FC1               BDTV
19/11   17h00 Becamex Binh Duong12 vs Dong Tam Long An14               
19/11   17h00 SHB-Da Nang FC9 vs Ha Noi Club7               TTTV HD
19/11   17h00 Thanh Hoa FC3 vs Khatoco Khanh Hoa4               
19/11   17h00 Vicem Hai Phong6 vs Hoang Anh Gia Lai10               TTTV

VĐQG Argentina

20/11   03h00 CA Banfield7 vs Temperley28 0 : 3/40.78-0.880 : 1/40.80-0.933.901.565.401-0.950.812 1/40.84-0.98
20/11   03h00 Unión Santa Fe3 vs Chacarita Juniors23 0 : 3/40.76-0.880 : 1/40.81-0.933.651.545.703/40.77-0.922 1/4-0.940.80
20/11   03h00 CA Tigre25 vs Estudiantes La Plata16 1/4 : 00.70-0.830 : 0-0.980.863.202.612.481-0.840.702 1/4-0.990.85
20/11   05h15 Boca Juniors1 vs Racing Club20 0 : 10.950.930 : 1/40.75-0.884.001.505.4010.940.922 1/20.910.95
20/11   07h30 Independiente12 vs River Plate14 0 : 00.950.950 : 0-0.990.873.252.582.581-0.840.702 1/40.930.93

VĐQG Brazil

20/11   02h00 Vitória/BA16 vs Cruzeiro/MG5 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.830.713.402.053.701-0.940.802 1/2-0.930.78
20/11   02h00 Atlético/GO20 vs Chapecoense/SC11 0 : 1/4-0.940.820 : 00.77-0.893.352.432.931-0.950.812 1/2-0.940.80
20/11   02h00 Sport Recife/PE18 vs Bahia/BA9 0 : 1/2-0.920.790 : 1/4-0.840.723.552.093.4010.950.912 1/20.930.93
20/11   02h00 CR Flamengo/RJ7 vs Corinthians/SP1 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.930.803.402.093.551-0.860.722 1/40.880.98
20/11   02h00 São Paulo/SP12 vs Botafogo/RJ6 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.701.903.951-0.970.832 1/2-0.970.83
20/11   04h00 Atlético/PR13 vs Vasco da Gama/RJ8 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.880.753.451.924.153/40.74-0.882 1/40.930.93
20/11   04h00 Atlético Mineiro/MG10 vs Coritiba/PR15 0 : 1-0.930.800 : 1/40.77-0.894.201.605.3010.75-0.892 3/40.930.93
20/11   04h00 Santos/SP4 vs Grêmio/RS2 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.881.003.901.625.6011.000.862 1/2-0.930.78

VĐQG Bolivia

20/11   02h00 Jorge Wilstermann3 vs Real Potosí8 0 : 1 1/40.860.980 : 1/20.850.994.801.376.201 1/4-0.980.8030.850.97
20/11   02h00 The Strongest2 vs Oriente Petrolero6               
20/11   04h15 CD San José5 vs CD Guabirá10               

VĐQG Colombia

20/11   07h30 La Equidad5 vs Deportes Tolima6               

VĐQG Ecuador

20/11   00h00 Macará4 vs Fuerza Amarilla SC11               
20/11   00h00 Univ Católica Quito10 vs Barcelona SC8               
20/11   03h00 Guayaquil City12 vs LDU Quito7               
20/11   05h30 CS Emelec1 vs Independiente del Valle6               

VĐQG Paraguay

20/11   05h00 Olimpia Asunción4 vs Sportivo Trinidense10               
20/11   07h10 Sportivo Luqueño5 vs Club Guaraní3               

VĐQG Peru

19/11   23h00 Unión Comercio12 vs UTC Cajamarca7               
20/11   01h15 Juan Aurich15 vs Alianza Lima1               
20/11   03h30 Universitario3 vs Sporting Cristal10               

VĐQG Uruguay

20/11   03h00 Mvo Wanderers15 vs Rampla Juniors4               
20/11   03h00 Liverpool (URU)12 vs IA Sud América9               
20/11   03h00 Boston River7 vs Defensor Sporting2               
20/11   03h00 Racing Club (URU)13 vs Danubio FC6               
20/11   06h00 CA Peñarol1 vs Plaza Colonia14               

VĐQG Mexico

20/11   01h00 Deportivo Toluca6 vs Club Tijuana11 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.880.753.501.953.3010.76-0.902 3/4-0.990.85
20/11   07h30 Santos Laguna13 vs Club América3 0 : 1/4-0.970.850 : 00.76-0.883.502.282.6510.75-0.892 3/40.960.90

VĐQG Costa Rica

20/11   00h00 Municipal Grecia4 vs AD Carmelita10               
20/11   02h30 Limón FC5 vs Guadalupe FC11               
20/11   04h00 CS Cartaginés9 vs Pérez Zeledón6               
20/11   04h00 Municipal Liberia12 vs Saprissa2               

Hạng Nhất Anh

19/11   20h15 Leeds United11 vs Middlesbrough6 0 : 0-0.860.740 : 00.980.903.053.152.451-0.920.772 1/4-0.960.82

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/11   18h00 CD Numancia4 vs Gimnàstic Tarragona19 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.900.783.151.874.003/40.80-0.942 1/4-0.940.80
19/11   22h00 Rayo Vallecano8 vs Barcelona B15 0 : 1-0.930.800 : 1/40.77-0.893.951.584.7510.80-0.942 3/40.84-0.98
20/11   00h00 Sevilla Atlético21 vs Córdoba CF22 0 : 1/4-0.890.770 : 00.80-0.933.202.292.851-0.840.702 1/4-0.980.84
20/11   00h00 CA Osasuna3 vs Alcorcón17 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.930.803.151.824.303/40.85-0.9920.950.91
20/11   02h00 Cultural Leonesa16 vs Granada CF5 0 : 0-0.930.800 : 0-0.990.873.202.702.381-0.890.752 1/40.890.97
20/11   02h30 Sporting Gijón6 vs Cádiz CF11 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.890.773.101.943.803/40.900.9620.900.96

Hạng 2 Italia

19/11   23h30 Salernitana8 vs Cremonese7 0 : 1/40.980.900 : 00.74-0.863.252.252.851-0.900.762 1/20.861.00

Hạng 2 Đức

19/11   19h30 Ingolstadt6 vs Fortuna Düsseldorf2 0 : 3/40.980.900 : 1/4-0.970.853.551.734.1010.910.952 1/20.930.93
19/11   19h30 MSV Duisburg12 vs Erzgebirge Aue10 0 : 1/40.81-0.930 : 1/4-0.790.673.302.043.251-0.890.752 1/40.861.00
19/11   19h30 St. Pauli8 vs Jahn Regensburg14 0 : 1/20.950.930 : 1/40.980.903.451.923.4510.930.932 1/20.930.93

Hạng Nhất Scotland

19/11   22h00 Dundee United2 vs Falkirk FC9 0 : 3/4-0.850.670 : 1/40.970.853.551.913.7510.890.912 1/20.950.85

Hạng 2 Nga

19/11   17h00 FK Tambov5 vs Zenit-218 0 : 10.78-0.960 : 1/2-0.980.804.101.415.9010.880.922 1/20.950.85

Hạng 2 Ba Lan

19/11   18h00 Gornik Leczna18 vs Odra Opole3 0 : 00.850.970 : 00.860.963.252.392.531-0.950.752 1/2-0.930.72
19/11   23h45 Miedz Legnica2 vs Rakow Czestochowa4 0 : 1/20.970.850 : 1/4-0.930.743.301.973.2010.940.862 1/20.950.85

Hạng 2 Bỉ

19/11   22h00 Union Saint-Gilloise6 vs Tubize8 0 : 1/2-0.960.800 : 1/4-0.860.703.202.013.201-0.990.812 1/2-0.930.75

Hạng 2 Séc

19/11   16h15 Viktoria Zizkov12 vs Sellier&Bellot Vlasim11               
19/11   19h30 Banik Sokolov10 vs MFK Vítkovice14               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

19/11   17h00 Balikesirspor5 vs Eskişehirspor16 0 : 1/2-0.880.720 : 1/4-0.860.703.452.052.901 1/4-0.880.702 3/40.821.00
19/11   17h00 Samsunspor12 vs Adanaspor9 0 : 1/40.990.850 : 00.74-0.903.302.182.8110.940.882 1/2-0.980.80
19/11   19h30 Altınordu SK4 vs Giresunspor3 0 : 1/4-0.960.800 : 00.74-0.903.202.252.741-0.940.762 1/40.80-0.98
19/11   22h00 Rizespor6 vs İstanbulspor AŞ8 0 : 1/20.78-0.940 : 1/4-0.920.753.301.754.0010.970.852 1/20.970.85

Hạng 2 Thụy Sỹ

19/11   22h00 FC Chiasso5 vs FC Wohlen9 0 : 1/20.77-0.92   3.651.773.55   2 3/40.80-0.96

Hạng 2 Đan Mạch

19/11   19h30 Fremad Amager10 vs Vejle BK1 1/2 : 00.70-0.831/4 : 00.83-0.953.202.992.211-0.990.852 1/2-0.930.78
19/11   20h30 Esbjerg fB4 vs Brabrand IF11 0 : 1 1/40.87-0.990 : 1/2-0.970.854.751.366.401 1/40.990.8730.880.98
19/11   20h30 Viborg FF6 vs Vendsyssel FF2 0 : 1/4-0.900.780 : 00.75-0.883.602.272.631 1/4-0.850.712 3/40.910.95
19/11   20h30 Thisted FC3 vs FC Roskilde8 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.830.713.552.102.901 1/4-0.940.802 3/40.81-0.95
19/11   20h30 Nykøbing FC9 vs HB Køge5 1/4 : 0-0.990.870 : 0-0.940.823.303.102.1210.870.992 1/2-0.920.77
19/11   20h30 FC Fredericia7 vs Skive IK12 0 : 3/40.61-0.740 : 1/2-0.890.774.251.485.201 1/4-0.940.803-0.890.75

Hạng 2 Nhật Bản

19/11   14h00 Renofa Yamaguchi20 vs Ehime FC15 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.900.783.601.893.4510.77-0.922 3/40.980.88
19/11   14h00 Oita Trinita10 vs Roasso Kumamoto21 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.830.713.251.983.453/40.79-0.932 1/40.900.96
19/11   14h00 JEF United Chiba8 vs Yokohama FC9 0 : 3/40.980.900 : 1/40.950.933.801.773.701 1/4-0.900.763-0.980.84
19/11   14h00 Montedio Yamagata11 vs FC Gifu17 0 : 1/40.900.980 : 1/4-0.790.673.302.143.003/40.78-0.932 1/2-0.990.85
19/11   14h00 Shonan Bellmare1 vs Machida Zelvia16 0 : 3/40.980.900 : 1/40.940.943.551.744.1010.890.972 1/20.85-0.99
19/11   14h00 Thespakusatsu Gunma22 vs V-Varen Nagasaki2 3/4 : 00.980.901/4 : 00.990.893.604.451.671-0.990.852 1/20.890.97
19/11   14h00 Tokyo Verdy6 vs Tokushima Vortis5 0 : 00.900.980 : 00.930.953.552.392.5010.900.962 1/20.84-0.98
19/11   14h00 Fagiano Okayama14 vs Avispa Fukuoka3 1/2 : 00.900.981/4 : 00.76-0.883.253.451.983/40.76-0.902 1/40.940.92
19/11   14h00 Kamatamare Sanuki19 vs Nagoya Grampus4 1/2 : 00.900.981/4 : 00.77-0.893.553.151.9810.75-0.893-0.990.85
19/11   14h00 Zweigen Kanazawa18 vs Mito HollyHock13 0 : 00.87-0.990 : 00.86-0.983.202.352.753/40.75-0.892 1/40.880.98
19/11   14h00 Matsumoto Yamaga7 vs Kyoto Sanga12 0 : 3/40.87-0.990 : 1/40.86-0.983.701.674.2510.861.002 1/20.83-0.97

Hạng 2 Argentina

20/11   03h00 Guillermo Brown3 vs CA Aldosivi8 0 : 1/40.900.92   2.992.163.10   20.900.90
20/11   03h00 Brown de Adrogué22 vs Independiente Rivadavia16 0 : 1/20.970.85   3.001.973.60   20.900.90
20/11   03h00 Flandria14 vs All Boys5 0 : 00.80-0.98   2.922.442.72   2-0.970.77
20/11   03h00 Club Almagro15 vs Boca Unidos7 0 : 1/40.940.88   2.932.213.05   21.000.80
20/11   04h00 San Martín Tucumán11 vs Quilmes AC17 0 : 1/40.900.92   2.932.173.15   21.000.80
20/11   05h00 CS Estudiantes (SL)20 vs Gimnasia Jujuy19 0 : 1/4-0.980.80   2.822.283.05   1 3/40.900.90

Hạng 2 Colombia

20/11   03h15 Llaneros FC (COL)5 vs Real Cartagena6               
20/11   05h30 Leones FC  vs Cúcuta Deportivo4               

Cúp Trung Quốc

19/11   19h35 Shanghai Shenhua  vs Shanghai SIPG  1/2 : 00.940.881/4 : 00.74-0.933.603.201.881 1/40.70-0.9030.900.90

Hạng 3 Tây Ban Nha

19/11   17h00 Lorca Deportiva CFD-17 vs Las Palmas AtléticoD-18               
19/11   17h30 Real Betis BD-19 vs Jumilla CFD-12               
19/11   18h00 CD TudelanoB-12 vs Sporting Gijón BB-2               
19/11   18h00 UE LlagosteraC-19 vs SCR Peña DeportivaC-13               
19/11   18h00 CD EbroC-11 vs CF BadalonaC-3               
19/11   18h00 SD FormenteraC-7 vs UE OlotC-17               
19/11   18h00 UD MelillaD-11 vs Mérida ADD-14               
19/11   18h00 Ontinyent CFC-6 vs Atlético BalearesC-16               
19/11   18h00 Real MallorcaC-2 vs Elche CFC-10               
19/11   21h45 Real Valladolid BA-16 vs S.S. ReyesA-14 0 : 0-0.960.78   3.052.712.38   20.860.94
19/11   22h30 NavalcarneroA-5 vs Gimnástica Seg.A-4               
19/11   22h30 Racing FerrolA-18 vs CF FuenlabradaA-1               
19/11   23h00 Burgos CFB-11 vs Athletic Bilbao BB-15               
19/11   23h00 UD LogroñésB-10 vs CD MirandésB-5               
19/11   23h00 LinenseD-15 vs Granada CF BD-10               
19/11   23h00 CD GuijueloA-6 vs PontevedraA-12               
19/11   23h00 Depor La Coruña BA-13 vs Atlético Madrid BA-2               
19/11   23h00 CF Talavera ReinaA-11 vs Unión AdarveA-3               
19/11   23h00 SD PonferradinaA-8 vs Celta de Vigo BA-17               
19/11   23h00 CD BadajozD-8 vs FC CartagenaD-9               
19/11   23h00 CD AlcoyanoC-14 vs CF PeraladaC-15               
19/11   23h00 CD El Ejido 2012D-6 vs Córdoba CF BD-13               
19/11   23h00 Recreativo HuelvaD-3 vs MarbellaD-2               
19/11   23h00 Real UniónB-13 vs Arenas de GuechoB-16               
19/11   23h30 UCAM MurciaD-16 vs CF VillanovenseD-5               
19/11   23h30 Extremadura UDD-7 vs Real MurciaD-4               
20/11   00h00 Hércules CFC-9 vs Atlético SaguntinoC-1               
20/11   00h30 Caudal DeportivoB-19 vs CD IzarraB-6               

Nữ Australia

19/11   12h30 Perth Glory (W)2 vs Melb. Victory (W)7               
19/11   12h30 Newcastle Jets (W)4 vs Canberra Utd (W)5 1/2 : 00.810.95   3.952.821.95   3 1/20.850.91

Hạng 3 Nhật Bản

19/11   11h00 SC Sagamihara11 vs FC Tokyo (R)10 0 : 1/40.910.85   3.302.132.86   2 1/20.960.80
19/11   11h00 Azul Claro Numazu3 vs FC Ryukyu5 0 : 1/20.770.99   3.401.773.80   2 1/20.990.77
19/11   11h00 Kataller Toyama6 vs Nagano Parceiro7 0 : 1/40.910.85   3.152.142.97   2 1/40.960.80
19/11   11h00 Blaublitz Akita2 vs Fukushima Utd12 0 : 1 1/20.850.91   4.951.258.30   2 3/40.880.88
19/11   12h00 Yokohama S&CC14 vs Grulla Morioka15 0 : 1/20.910.85   3.401.913.30   2 1/20.910.85
19/11   12h00 Gamba Osaka (R)16 vs Kagoshima United4 3/4 : 00.800.96   3.703.601.75   2 3/40.800.96
19/11   12h00 Cerezo Osaka (R)13 vs Fujieda MYFC9 0 : 00.850.91   3.252.412.50   2 1/2-0.990.75
19/11   15h00 Tochigi SC1 vs Gainare Tottori17 0 : 1 3/40.75-0.99   5.901.1710.50   30.850.91

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19/11   18h30 Berliner FC Dynamo  vs Lokomotive Leipzig  0 : 1/20.81-0.950 : 1/40.960.903.601.783.551 1/4-0.930.772 3/40.940.90
19/11   18h30 Budissa Bautzen  vs Wacker Nordhausen  1/4 : 0-0.950.810 : 0-0.800.663.153.152.051-0.970.812 1/2-0.860.70
19/11   18h30 BSG Chemie Leipzig  vs FC Oberlausitz  0 : 1/40.861.000 : 1/4-0.830.693.352.092.9110.80-0.962 1/20.900.94
19/11   18h30 Berlin AK 07  vs Hertha BSC II  0 : 3/40.980.880 : 1/40.870.993.601.763.651 1/4-0.890.732 3/40.920.92
19/11   18h30 Energie Cottbus  vs Viktoria Berlin  0 : 1 1/4-0.980.840 : 1/20.870.994.501.445.401 1/40.910.9330.900.94

Hạng 4 Đức - Miền Nam

19/11   20h00 TuS Koblenz  vs Röchling Völklingen  0 : 1/20.77-0.920 : 1/4-0.990.853.451.773.8010.80-0.962 1/20.850.99
19/11   20h00 Kickers Offenbach  vs Hoffenheim II  0 : 3/4-0.940.800 : 1/40.970.893.551.833.401 1/41.000.843-0.860.70

Hạng 4 Đức - Miền Tây

19/11   20h00 Bonner SC  vs Wuppertal  0 : 01.000.860 : 00.950.913.602.452.301 1/40.950.893-0.980.82

U21 Nga

19/11   15h30 FK Rostov Youth10 vs Amkar Youth13               

U21 Séc

19/11   16h15 Viktoria Plzen Youth8 vs Slavia Praha Youth7               
19/11   17h00 1. FC Brno Youth15 vs Jihlava Youth14               
19/11   17h00 Slovacko Youth11 vs FK Zlin Youth9               
19/11   18h00 Hradec Kralove Youth3 vs FK Jablonec Youth19