`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/11/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

28/04   18h30 Liverpool FC3 vs Stoke City19 0 : 1 1/20.89-0.990 : 3/40.75-0.885.701.3010.001 1/2-0.970.8330.84-0.96
28/04   21h00 Burnley FC7 vs Brighton13 0 : 1/40.930.970 : 1/4-0.830.713.252.213.553/40.81-0.9520.86-0.98
28/04   21h00 Crystal Palace14 vs Leicester City8 0 : 1/2-0.960.860 : 1/4-0.880.753.502.043.7510.75-0.892 3/4-0.960.84
28/04   21h00 Huddersfield16 vs Everton FC9 0 : 00.85-0.950 : 00.910.973.102.553.053/40.79-0.9320.890.99
28/04   21h00 Newcastle Utd10 vs West Bromwich20 0 : 3/4-0.960.860 : 1/40.80-0.933.651.784.801-0.980.842 1/40.81-0.93
28/04   21h00 Southampton18 vs Bournemouth11 0 : 3/40.960.940 : 1/40.980.903.901.744.7010.76-0.902 3/41.000.88
28/04   23h30 Swansea City17 vs Chelsea FC5 1 : 00.910.991/4 : 0-0.990.874.007.001.541-0.930.782 1/40.881.00

VĐQG Italia

28/04   23h00 AS Roma4 vs ChievoVerona16 0 : 1 1/20.950.950 : 3/4-0.930.805.101.3211.001 1/4-0.880.742 3/40.920.96
29/04   01h45 Inter Milano5 vs Juventus FC1 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.830.703.253.102.441-0.880.742 1/40.980.88

VĐQG Đức

28/04   20h30 SC Freiburg16 vs 1.FC Köln18 0 : 1/2-0.940.840 : 1/4-0.930.813.552.063.6010.920.942 1/40.84-0.96
28/04   20h30 Hertha BSC9 vs FC Augsburg11 0 : 1/40.82-0.930 : 1/4-0.830.713.302.133.703/40.72-0.862 1/40.980.90
28/04   20h30 Bayern München1 vs Eintracht Frankfurt7 0 : 1 1/4-0.990.890 : 1/20.970.914.801.466.601 1/40.78-0.933 1/4-0.980.86
28/04   20h30 Schalke 042 vs Mönchengladbach8 0 : 1/20.910.990 : 1/40.900.983.701.914.0510.900.962 1/20.960.92
28/04   20h30 VfL Wolfsburg14 vs Hamburger SV17 0 : 1/40.910.990 : 1/4-0.930.813.302.193.551-0.990.852 1/40.980.90
28/04   23h30 Bayer Leverkusen4 vs VfB Stuttgart10 0 : 1 1/4-0.940.840 : 1/2-0.980.864.601.476.801 1/40.980.8830.910.97

VĐQG Pháp

29/04   01h00 Angers SCO14 vs Olympique Marseille4 3/4 : 00.890.991/4 : 00.920.963.654.001.7310.77-0.922 3/4-0.970.83
29/04   01h00 Girondins Bordeaux11 vs Dijon FCO12 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.81-0.933.751.634.5510.82-0.962 1/20.880.98
29/04   01h00 Lille OSC19 vs FC Metz20 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.970.853.401.893.601-0.970.832 1/40.80-0.94
29/04   01h00 Lyon3 vs FC Nantes9 0 : 1 1/40.82-0.940 : 1/20.940.944.651.376.301 1/4-0.980.843-0.980.84
29/04   01h00 AS Monaco2 vs Amiens SC13 0 : 1 3/40.85-0.970 : 3/40.85-0.976.001.1811.501 1/40.880.9830.84-0.98
29/04   01h00 Montpellier HSC8 vs AS Saint-Étienne6 0 : 1/40.950.930 : 00.65-0.783.152.183.053/40.73-0.882 1/4-0.960.82
29/04   01h00 Paris St. Germain1 vs Guingamp10               
29/04   01h00 Stade Rennais7 vs Toulouse FC17 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.900.783.301.953.551-0.880.742 1/40.880.98
29/04   01h00 Strasbourg16 vs OGC Nice5 0 : 0-0.930.800 : 0-0.950.833.302.662.381-0.930.792 1/40.82-0.96
29/04   01h00 Troyes AC18 vs SM Caen15 0 : 1/40.980.900 : 00.71-0.833.152.262.953/40.74-0.882 1/4-0.950.81

VĐQG Scotland

28/04   18h30 Hamilton Acad.9 vs Ross County11 0 : 1/4-0.880.750 : 00.83-0.953.452.412.661-0.960.822 1/2-0.990.85
28/04   21h00 St Johnstone8 vs Partick Thistle12 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.790.673.302.103.303/40.74-0.882 1/2-0.840.70
28/04   21h00 Hibernian FC4 vs Kilmarnock FC5 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.80-0.933.951.595.0011.000.862 1/2-0.970.83
28/04   21h00 Motherwell FC7 vs Dundee FC10 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.810.693.402.053.351-0.880.742 1/2-0.890.75

VĐQG Ba Lan

28/04   20h30 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice14               
28/04   23h00 Pogon Szczecin13 vs Sandecja16               
29/04   01h30 Lech Poznan1 vs Gornik Zabrze5               

VĐQG Belarus

28/04   20h00 Shakhter Soligorsk14 vs Torpedo-MAZ8               
28/04   22h00 BATE Borisov2 vs FK Slutsk3               
29/04   00h00 Neman Grodno7 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bosnia

28/04   23h00 FK Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina7               
28/04   23h00 FK Zeljeznicar2 vs Zrinjski Mostar1               
28/04   23h00 Sloboda Tuzla10 vs NK Vitez12               

VĐQG Bulgary

28/04   22h30 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna10               
29/04   01h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad11               

VĐQG Bắc Ai Len

28/04   21h00 Glentoran Belfast6 vs Ballinamallard Utd12               
28/04   21h00 Linfield Belfast4 vs Cliftonville Belfast5               
28/04   21h00 Glenavon3 vs Coleraine FC2               
28/04   21h00 Ards FC9 vs Dungannon Swifts8               
28/04   21h00 Warrenpoint Town10 vs Carrick Rangers11               
28/04   21h00 Ballymena United7 vs Crusaders Belfast1               

VĐQG Bỉ

29/04   00h00 RE Mouscron14 vs Zulte Waregem9               
29/04   02h00 KV Kortrijk7 vs Lierse SK18               
29/04   02h00 OH Leuven19 vs RS Waasland-Beveren12               
29/04   02h00 Eupen15 vs KSC Lokeren13               
29/04   02h30 Sint-Truiden10 vs KV Oostende11               

VĐQG Croatia

29/04   00h00 Istra 19619 vs Inter Zaprešić6               
29/04   00h00 Dinamo Zagreb1 vs HNK Rijeka3               
29/04   00h00 Rudeš Zagreb8 vs Cibalia Vinkovci10               
29/04   00h00 Slaven Belupo7 vs Hajduk Split2               
29/04   00h00 NK Osijek4 vs Lokomotiva Zagreb5               

VĐQG Estonia

29/04   00h00 Paide Linnameeskond7 vs Flora Tallinn3               
29/04   00h00 Levadia Tallinn1 vs JK Tammeka Tartu4               
29/04   00h00 FC Kuressaare9 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Hungary

29/04   00h00 Ujpest FC3 vs Diosgyori VTK9               
29/04   00h00 Mezokovesdi SE11 vs Budapest Honved5               
29/04   00h00 Puskás Akadémia7 vs Balmazujvaros10               
29/04   00h00 Ferencvaros TC1 vs Haladas8               
29/04   00h00 Paksi FC6 vs Videoton FC2               
29/04   00h00 Debrecen VSC4 vs Vasas SC12               

VĐQG Israel

29/04   00h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Bnei Yehuda6               
29/04   00h00 Hapoel Ra'anana11 vs Bnei Sakhnin9               
29/04   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs FC Ashdod12               
29/04   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Maccabi Netanya5               
29/04   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               
29/04   00h00 Bnei Sakhnin9 vs Maccabi Haifa10               
29/04   00h00 Maccabi Petah Tikva7 vs Hapoel Acre14               

VĐQG Latvia

28/04   18h00 Rigas Futbola skola1 vs Spartaks Jurmala4               
28/04   20h00 FS METTA/LU Riga7 vs Valmieras FK8               

VĐQG Lithuania

28/04   18h00 FK Jonava4 vs FK Suduva1               
28/04   20h00 FK Palanga5 vs VMFD Zalgiris2               

VĐQG Moldova

28/04   19h00 FC Speranta6 vs Petrocub S-G3               
28/04   19h00 Zaria Balti7 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

28/04   23h00 Decic Tuzi10 vs Rudar Pljevlja5               
28/04   23h00 Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac9               
28/04   23h00 FK Kom8 vs FK Mladost3               
28/04   23h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta7               
28/04   23h00 FK Buducnost2 vs FK Grbalj4               

VĐQG Na Uy

29/04   00h00 Ranheim Fotball3 vs Valerenga6               

VĐQG Romania

28/04   23h00 CS Univ Craiova3 vs Viitorul Constanta4               
28/04   23h00 FC Voluntari10 vs Juventus Bucuresti14               
28/04   23h00 Sepsi OSK12 vs Dinamo Bucuresti6               
28/04   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Concordia Chiajna9               
28/04   23h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani8               
28/04   23h00 Astra Giurgiu5 vs CSM Studentesc Iasi7               
28/04   23h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Slovakia

28/04   23h00 Slovan Bratislava3 vs Spartak Trnava1               
28/04   23h00 Dunajska Streda2 vs AS Trencin6               
28/04   23h00 Sport Podbrezova9 vs FC Nitra5               
28/04   23h00 Zemplin Michalovce8 vs FK Senica12               
28/04   23h00 MSK Zilina4 vs MFK Ruzomberok7               
28/04   23h00 Zlate Moravce10 vs Tatran Presov11               

VĐQG Séc

28/04   22h00 Jihlava14 vs Mlada Boleslav12               
28/04   22h00 Banik Ostrava15 vs Sparta Praha4               
28/04   22h00 FK Jablonec6 vs Slovan Liberec5               
28/04   22h00 Slavia Praha2 vs Slovacko10               
28/04   22h00 Viktoria Plzen1 vs MFK OKD Karvina11               
28/04   22h00 FK Zlin9 vs Bohemians 19057               
28/04   22h00 Dukla Praha13 vs 1. FC Brno16               
28/04   22h00 Teplice8 vs Sigma Olomouc3               

VĐQG Thụy Sỹ

28/04   21h00 Lausanne-Sport10 vs Grasshoppers7               
28/04   21h00 FC Lugano8 vs St. Gallen4               
28/04   21h00 FC Basel2 vs FC Thun6               
28/04   21h00 BSC Young Boys1 vs FC Luzern3               
28/04   21h00 FC Zürich5 vs FC Sion9               

VĐQG Thụy Điển

28/04   22h00 IFK Göteborg9 vs BK Häcken4               

VĐQG Ukraina

28/04   22h00 Zirka Kropyvnytskyi10 vs Olimpik Donetsk7               
28/04   22h00 Karpaty Lviv9 vs PFK Aleksandriya6               
28/04   22h00 FC Mariupol8 vs Shakhtar Donetsk1               
28/04   22h00 Stal Kamianske11 vs Chernomorets Od.12               
28/04   22h00 Zorya Lugansk4 vs Veres Rivne5               
28/04   22h00 Vorskla3 vs Dynamo Kiev2               

VĐQG Áo

29/04   00h30 Austria Wien6 vs Mattersburg7               
29/04   00h30 Sturm Graz2 vs Rapid Wien3               
29/04   00h30 SCR Altach8 vs LASK Linz4               
29/04   00h30 SKN St. Pölten10 vs RB Salzburg1               
29/04   00h30 Admira5 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Nhật Bản

28/04   12h00 V-Varen Nagasaki11 vs Sanfrecce Hiroshima1               
28/04   13h00 Shimizu S-Pulse13 vs Kashiwa Reysol10               
28/04   13h00 Vegalta Sendai6 vs Consadole Sapporo4               
28/04   14h00 Jubilo Iwata8 vs Cerezo Osaka5               
28/04   14h00 FC Tokyo2 vs Nagoya Grampus18               
28/04   15h00 Urawa Red Diamonds9 vs Shonan Bellmare14               
28/04   15h00 Vissel Kobe7 vs Kawasaki Frontale3               
28/04   18h00 Yokohama F Marinos15 vs Kashima Antlers12               

VĐQG Hàn Quốc

28/04   13h00 Daegu FC11 vs Jeju United6               
28/04   15h00 FC Seoul9 vs Sangju Sangmu7               
28/04   15h00 Ulsan Hyundai8 vs Jeonnam Dragons12               

VĐQG Trung Quốc

28/04   14h30 Beijing Renhe13 vs Tianjin Teda8               
28/04   18h35 Tianjin Quanjian10 vs Hebei CFFC12               
28/04   18h35 Guangzhou Evergrande3 vs Jiangsu Suning4               

VĐQG Hồng Kông

28/04   13h30 Southern District5 vs Kitchee SC1               

VĐQG Indonesia

28/04   16h30 Sriwijaya FC12 vs PSM Makassar5               
28/04   19h30 Barito Putera8 vs Bhayangkara Surabaya11               
28/04   19h30 Persija Jakarta2 vs Persib Bandung7               

Malay Super League

28/04   15h45 Kelantan FA11 vs Darul Takzim1               
28/04   15h45 Perak FA4 vs Kuala Lumpur FA7               
28/04   15h45 Pahang FA2 vs Melaka United6               

VĐQG Oman

28/04   21h50 Oman Club11 vs Al Salam8               
28/04   21h50 Al Mudhaibhi13 vs Muscat Club7               
28/04   22h00 Saham Club10 vs Mirbat SC9               
28/04   22h00 Nasr Salalah3 vs Al Suwaiq1               
29/04   00h50 Al Shabab (Oman)2 vs Al Nahda (OMA)4               
29/04   00h50 Fanja Club6 vs Dhofar Salalah14               
29/04   01h00 Sohar Club12 vs Al Oruba SC5               

VĐQG Singapore

28/04   16h30 Albirex Niigata (S)1 vs Geylang International9               

VĐQG UAE

29/04   02h30 Al Ain1 vs Al Dhafra10               

VĐQG Brazil

29/04   02h00 Botafogo/RJ14 vs Grêmio/RS6               
29/04   05h00 América Mineiro/MG8 vs Vitória/BA15               

VĐQG Mỹ

29/04   04h00 Atlanta UnitedDong-2 vs Montreal ImpactDong-8               
29/04   04h00 Toronto FCDong-11 vs Chicago FireDong-7               
29/04   04h00 Vancouver WhitecapsTay-6 vs Real Salt LakeTay-5               
29/04   04h00 Philadelphia UnionDong-10 vs DC UnitedDong-9               

VĐQG Mexico

29/04   07h00 Lobos de la BUAP18 vs Puebla FC11               
29/04   08h06 Pachuca CF9 vs Club Atlas16               
29/04   09h00 Tigres UANL4 vs CF Monterrey3               

Hạng Nhất Anh

28/04   21h00 Nottingham F.17 vs Bristol City10 0 : 00.920.960 : 00.940.943.552.552.6510.74-0.882 1/20.76-0.90
28/04   21h00 Aston Villa4 vs Derby County7 0 : 1/20.920.960 : 1/41.000.883.501.924.101-0.980.842 1/21.000.86
28/04   21h00 Barnsley22 vs Brentford FC8 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.74-0.863.753.402.0410.73-0.882 3/40.84-0.98
28/04   21h00 Burton Albion23 vs Bolton Wanderers21 0 : 00.74-0.860 : 00.78-0.903.402.353.001-0.960.822 1/40.84-0.98
28/04   21h00 Fulham FC3 vs Sunderland24 0 : 1 1/20.73-0.850 : 3/4-0.970.856.301.269.901 1/40.84-0.9830.67-0.81
28/04   21h00 Hull City18 vs Cardiff City2 1/4 : 00.960.920 : 0-0.830.713.603.202.171 1/4-0.880.742 3/40.900.96
28/04   21h00 Middlesbrough5 vs Millwall FC6 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.930.803.501.953.951-0.960.822 1/40.84-0.98
28/04   21h00 Norwich City13 vs Leeds United12 0 : 1/20.76-0.880 : 1/40.980.903.751.764.6510.80-0.942 1/20.76-0.91
28/04   21h00 QPR16 vs Birmingham City20 0 : 00.881.000 : 00.900.983.552.512.7010.80-0.942 1/20.870.99
28/04   21h00 Reading FC19 vs Ipswich Town14 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.990.873.651.844.2510.900.962 1/20.930.93
28/04   21h00 Sheffield Utd11 vs Preston NE9 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.800.683.602.123.3010.920.942 1/20.900.96
28/04   21h00 Wolverhampton1 vs Sheffield Wed15 0 : 1 1/40.890.990 : 1/20.970.914.801.388.501 1/4-0.950.812 3/40.80-0.94

Hạng 2 Italia

28/04   21h00 Pro Vercelli22 vs Parma Calcio3               
28/04   21h00 Spezia Calcio11 vs Cremonese14               
28/04   21h00 Venezia FC6 vs Palermo2               
28/04   21h00 Salernitana13 vs Brescia Calcio12               
28/04   21h00 Ascoli20 vs Perugia Calcio5               
28/04   21h00 FC Bari 19087 vs Virtus Entella18               
28/04   21h00 Cesena19 vs Frosinone4               
28/04   21h00 Cittadella8 vs Foggia Calcio9               
28/04   21h00 Empoli FC1 vs Novara16               
28/04   21h00 Carpi FC10 vs Avellino17               
28/04   21h00 Ternana Calcio21 vs Pescara15               

Hạng Nhất Scotland

28/04   22h00 Greenock Morton6 vs Inverness CT7               
28/04   22h00 Brechin City10 vs Queen of the South5               
28/04   22h00 Dunfermline4 vs Dumbarton FC9               
28/04   22h00 Dundee United3 vs Livingston FC2               
28/04   22h00 Falkirk FC8 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Hà Lan

29/04   00h45 Jong Ajax1 vs MVV Maastricht9               
29/04   00h45 FC Dordrecht13 vs NEC Nijmegen2               
29/04   00h45 FC Emmen8 vs Jong Utrecht20               
29/04   00h45 Jong AZ Alkmaar15 vs De Graafschap4               
29/04   00h45 Go Ahead Eagles17 vs FC Den Bosch16               
29/04   00h45 SC Telstar6 vs SC Cambuur7               
29/04   00h45 Fortuna Sittard3 vs Jong PSV5               
29/04   00h45 FC Oss14 vs FC Eindhoven12               
29/04   00h45 Almere City FC10 vs FC Volendam11               
29/04   00h45 Helmond Sport19 vs RKC Waalwijk18               

Hạng 2 Nga

28/04   19h00 Tom Tomsk18 vs Zenit-219               
28/04   19h00 Krylia Sovetov Samara3 vs Fakel Voronezh20               
28/04   19h00 Luch-Energiya16 vs Kuban Krasnodar9               
28/04   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Spartak-2 Moscow13               
28/04   19h00 FK Tyumen15 vs FK Orenburg2               
28/04   19h00 FK Khimki12 vs FK Yenisey1               
28/04   19h00 Olimpiets NV17 vs Rotor Volgograd14               
28/04   19h00 Volgar Astrakhan11 vs Baltika Kaliningrad5               
28/04   19h00 Dynamo St Peter.7 vs FK Tambov4               
28/04   19h00 Avangard Kursk10 vs Sibir Novosibirsk6               

Hạng 2 Ba Lan

28/04   22h00 Miedz Legnica1 vs Ruch Chorzow15               
28/04   22h00 Gornik Leczna18 vs Olimpia Grudziadz16               
28/04   22h00 GKS Katowice2 vs Bytovia14               
28/04   22h00 Chojniczanka4 vs Wigry Suwalki3               
28/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Podbeskidzie11               
28/04   22h00 Odra Opole8 vs Chrobry Glogow6               
28/04   22h00 Pogoń Siedlce13 vs GKS Tychy9               
28/04   22h00 Rakow Czestochowa10 vs Stomil Olsztyn17               
28/04   22h00 Zaglebie Sosnowiec7 vs Stal Mielec5               

Hạng 2 Ireland

29/04   02h30 Longford Town4 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Na Uy

28/04   21h30 Kongsvinger11 vs Aalesund FK1               

Hạng 2 Séc

28/04   20h00 Fotbal Trinec5 vs Taborsko13               
28/04   20h00 Viktoria Zizkov11 vs Usti nad Labem15               
28/04   20h00 Hradec Kralove4 vs Frydek-Mistek14               
28/04   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs FK Pardubice3               
28/04   20h00 FK Varnsdorf12 vs Opava1               
28/04   20h00 Ceske Budejovice6 vs Znojmo7               
28/04   20h00 Olympia H.Kralove9 vs Banik Sokolov10               
28/04   20h00 Pribram2 vs MFK Vítkovice16               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   20h00 Landskrona BoIS10 vs IFK Värnamo16               
28/04   22h00 Östers IF11 vs Örgryte IS2               

Hạng 2 Nhật Bản

28/04   13h00 Yokohama FC10 vs Tokushima Vortis16 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.890.773.302.952.453/40.72-0.862 1/40.930.93
28/04   13h00 Oita Trinita1 vs Machida Zelvia7 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.452.043.651-0.980.842 1/2-0.960.82
28/04   13h00 Montedio Yamagata12 vs Tochigi SC13 0 : 1/40.960.920 : 00.68-0.803.202.283.353/40.81-0.952 1/4-0.930.78
28/04   13h00 Mito HollyHock8 vs Kyoto Sanga22 0 : 1/4-0.940.820 : 00.75-0.883.152.403.153/40.861.0020.83-0.97
28/04   13h00 Kamatamare Sanuki20 vs Avispa Fukuoka5 1/2 : 0-0.960.841/4 : 00.83-0.953.404.701.843/40.77-0.922 1/4-0.940.80
28/04   14h00 Renofa Yamaguchi3 vs Albirex Niigata14 0 : 00.78-0.900 : 00.81-0.933.302.502.853/40.72-0.862 1/40.910.95
28/04   14h00 FC Gifu18 vs Zweigen Kanazawa11 0 : 00.85-0.970 : 00.84-0.963.252.552.853/40.73-0.882 1/40.920.94
28/04   15h00 Omiya Ardija15 vs Tokyo Verdy4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.77-0.893.102.443.153/40.84-0.9820.80-0.94
28/04   16h00 Ehime FC21 vs Matsumoto Yamaga9 1/4 : 0-0.930.811/4 : 00.66-0.783.303.702.083/40.77-0.922 1/41.000.86
28/04   17h00 Ventforet Kofu17 vs JEF United Chiba19 0 : 1/40.980.900 : 00.68-0.803.302.263.251-0.940.802 1/40.930.93
28/04   18h00 Fagiano Okayama2 vs Roasso Kumamoto6 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.830.703.202.034.103/40.82-0.9620.85-0.99

Hạng 2 Hàn Quốc

28/04   13h00 FC Anyang10 vs Seongnam Ilhwa Ch.1               
28/04   15h00 Seoul E-Land9 vs Ansan Greeners2               
28/04   17h00 Bucheon FC 19953 vs Busan I'Park5               

Hạng 2 Trung Quốc

28/04   14h30 Liaoning Hongyun12 vs Yanbian Fude7               
28/04   18h30 Meizhou Wuhua2 vs Zhejiang Yiteng14               

Malay Premier League

28/04   14h45 Penang FA8 vs Sabah FA3               
28/04   14h45 UKM FC12 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Argentina

29/04   02h00 CA Aldosivi3 vs CS Estudiantes (SL)22               
29/04   02h00 Ferro Carril Oeste20 vs Nueva Chicago24               
29/04   02h00 Guillermo Brown17 vs Club Almagro1               
29/04   02h00 Independiente Rivadavia16 vs Ramón Santamarina25               
29/04   02h00 Deportivo Morón12 vs Gimnasia Jujuy7               
29/04   02h00 Brown de Adrogué5 vs San Martín Tucumán2               
29/04   02h00 Flandria21 vs Instituto Córdoba6               
29/04   02h00 Mitre SdE15 vs Los Andes18               
29/04   02h00 Agropecuario AAC9 vs Juventud Unida (G)13               
29/04   02h00 Agropecuario AAC9 vs Juventud Unida (G)13               
29/04   02h00 Boca Unidos19 vs Sarmiento Junín8               
29/04   02h00 Boca Unidos19 vs Sarmiento Junín8               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra14               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra14               
29/04   02h00 Atletico Rafaela11 vs Villa Dálmine4               
29/04   02h00 Atletico Rafaela11 vs Villa Dálmine4               

Hạng 2 Brazil

29/04   02h30 Vila Nova/GO4 vs Sampaio Correa/MA10 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.803.101.874.103/40.870.9920.950.91
29/04   02h30 Figueirense/SC1 vs Boa Esporte/MG19 0 : 3/40.68-0.800 : 1/2-0.860.743.851.476.203/40.74-0.882 1/4-0.970.83
29/04   02h30 Juventude/RS16 vs Avai FC/SC15 0 : 00.71-0.830 : 00.74-0.863.152.322.853/40.870.992 1/4-0.840.70
29/04   05h00 Ponte Preta/SP12 vs Londrina/PR11 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.970.853.151.774.553/40.910.9521.000.86
29/04   07h00 Sao Bento/SP6 vs Goiás/GO18 0 : 1/4-0.930.800 : 00.74-0.863.152.322.823/40.81-0.952 1/4-0.940.80

Hạng 2 Colombia

29/04   03h30 Bogotá FC9 vs Real Santander11               
29/04   03h30 Cortuluá12 vs Universitario Popayán6               
29/04   03h30 Fortaleza (COL)14 vs Tigres FC (COL)7               
29/04   03h30 Deportivo Pereira4 vs Deportes Quindío8               
29/04   03h30 Unión Magdalena5 vs Real Cartagena15               
29/04   03h30 Llaneros FC (COL)16 vs Valledupar FC2               
29/04   03h30 Barranquilla FC13 vs Atlético FC3               
29/04   03h30 Cúcuta Deportivo1 vs Orsomarso SC10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/04   04h00 North Carolina FCNhóm 1-11 vs Penn FCNhóm 1-14               
29/04   04h00 Phoenix RisingNhóm 2-4 vs Fresno FCNhóm 2-9               
29/04   04h00 Orange County SCNhóm 2-2 vs CS SwitchbacksNhóm 2-7               
29/04   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs FC CincinnatiNhóm 1-6               
29/04   04h00 Louisville CityNhóm 1-1 vs Bethlehem SteelNhóm 1-10               
29/04   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-7 vs Indy ElevenNhóm 1-5               
29/04   04h00 Reno 1868 FCNhóm 2-13 vs OKC EnergyNhóm 2-15               
29/04   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2               
29/04   04h00 Pitts. RiverhoundsNhóm 1-4 vs Atlanta United 2Nhóm 1-9               

C1 Châu Âu Nữ

29/04   00h05 Lyon (W)  vs Man City (W)                
29/04   00h05 Wolfsburg (W)  vs Chelsea (W)                

League One

28/04   22h00 Peterborough9 vs Fleetwood Town14               
28/04   22h00 Blackpool10 vs Shrewsbury3               
28/04   22h00 Bristol Rovers12 vs Gillingham16               
28/04   22h00 Bury FC24 vs Portsmouth8               
28/04   22h00 Milton Keynes Dons23 vs Scunthorpe Utd6               
28/04   22h00 Bradford City11 vs Southend Utd13               
28/04   22h00 Charlton Athletic5 vs Blackburn Rovers2               
28/04   22h00 Oldham Athletic20 vs Doncaster Rovers17               
28/04   22h00 Oxford United15 vs Rochdale21               
28/04   22h00 Plymouth Argyle7 vs Rotherham4               
28/04   22h00 Walsall FC19 vs Northampton22               
28/04   22h00 Wigan Athletic1 vs AFC Wimbledon18               

Hạng 3 Đức

28/04   19h00 Fortuna Köln7 vs Hansa Rostock5               
28/04   19h00 Sportfreunde Lotte15 vs Würzburger Kickers6               
28/04   19h00 Chemnitzer FC18 vs Preußen Münster12               
28/04   19h00 RW Erfurt20 vs Werder Bremen II19               
28/04   19h00 SV Wehen3 vs FSV Zwickau16               
28/04   19h00 Hallescher FC11 vs Magdeburg2               
28/04   19h00 Sonnenhof Großaspach13 vs Meppen8               
28/04   19h00 Karlsruher SC4 vs Paderborn1               
28/04   19h00 VfL Osnabrück17 vs Carl Zeiss Jena14               
28/04   19h00 Unterhaching9 vs VfR Aalen10               

Aus FB West Premier

28/04   14h00 Sorrento FC9 vs Joondalup Utd14               
28/04   14h00 Perth Glory Youth1 vs Inglewood United6               
28/04   14h00 ECU Joondalup4 vs Forrestfield Utd13               
28/04   14h00 Stirling Lions10 vs Perth SC2               
28/04   14h00 Balcatta7 vs Cockburn City5               
28/04   14h00 Subiaco AFC11 vs Bayswater City3               
28/04   16h00 Floreat Athena8 vs Armadale SC12               

Aus New South Wales

28/04   17h00 Marconi Stallions6 vs Rockdale City Suns9               
28/04   17h00 Blacktown City4 vs Hakoah Sydney8               
28/04   17h00 Manly United10 vs Sutherland Sharks5               

Aus Queensland

28/04   15h00 Sunshine Coast14 vs Olympic FC QLD3               
28/04   15h00 SWQ Thunder11 vs Gold Coast Utd10               

Aus Victoria

28/04   12h00 Avondale FC1 vs Northcote City10               
28/04   16h00 Heidelberg United3 vs South Melbourne7               
28/04   16h00 Dandenong Thunder8 vs Hume City FC13               
28/04   16h30 Kingston City12 vs Melbourne Knights9               

Hạng 3 Nhật Bản

28/04   11h00 Grulla Morioka12 vs Kagoshima United8               
28/04   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Gainare Tottori1               
28/04   12h00 Nagano Parceiro11 vs Cerezo Osaka (R)4               

Japan Football League

29/04   10h00 FC Imabari5 vs Ryutsu Keizai Dragons12               
29/04   10h00 MIO Biwako Kusatsu9 vs Vanraure Hachinohe6               
29/04   10h00 FC Osaka4 vs Nara Club8               
29/04   10h00 Honda FC1 vs Tokyo Musashino2               

Nữ Nhật

28/04   12h00 NTV Beleza (W)4 vs Albirex Niigata Ladies (W)7               
28/04   12h00 Nittaidai FIELDS (W)9 vs Cerezo Osaka (W)10               

Hạng 3 Hàn Quốc

28/04   14h00 Busan Transportation7 vs Daejeon Korail4               
28/04   18h00 Changwon City6 vs Cheonan City3               
28/04   18h00 Gangneung City8 vs Gyeongju KHNP2               
28/04   18h30 Gimhae City1 vs Mokpo City5               

Nữ Mỹ

29/04   03h30 Houston Dash (W)8 vs NC Courage (W)1               
29/04   07h00 Washington Spirit (W)5 vs Chicago RS (W)2               
29/04   07h30 Orlando Pride (W)6 vs Seattle Reign (W)4               
29/04   09h00 Utah Royals (W)7 vs Portland Thorns (W)3               

League Two

28/04   22h00 Yeovil Town19 vs Mansfield8               
28/04   22h00 Chesterfield24 vs Wycombe3               
28/04   22h00 Accrington Stanley1 vs Lincoln City6               
28/04   22h00 Morecambe FC22 vs Barnet23               
28/04   22h00 Newport County14 vs Cambridge Utd12               
28/04   22h00 Crawley Town13 vs Crewe Alexandra17               
28/04   22h00 Cheltenham16 vs Coventry City7               
28/04   22h00 Colchester Utd11 vs Swindon Town9               
28/04   22h00 Grimsby Town21 vs Notts County5               
28/04   22h00 Luton Town2 vs Forest Green20               
28/04   22h00 Port Vale18 vs Carlisle Utd10               
28/04   22h00 Stevenage FC15 vs Exeter City4               

U21 Nga

28/04   17h00 Zenit Youth6 vs CSKA Moscow Youth2               
28/04   17h00 Amkar Youth12 vs Spartak M. Youth5               
28/04   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Tosno Youth10               
28/04   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs FK Ural Youth16               
28/04   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Lokomotiv M. Youth4               
28/04   17h00 Dynamo M. Youth3 vs Rubin Kazan Youth7               
28/04   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs Anzhi Youth11               
28/04   17h00 FK Ufa Youth8 vs SKA-Energia Youth13               

U20 Hy Lạp

28/04   15h00 Olympiakos Youth  vs Panetolikos Youth                
28/04   15h00 Xanthi Youth  vs AE Larisa Youth                
28/04   15h00 Asteras Tripoli Youth  vs Apollon Smyrni Youth                
28/04   15h00 AO Kerkyra Youth  vs AEK Youth                
28/04   15h00 Levadiakos Youth  vs Atromitos Youth                
28/04   15h00 AO Platanias Youth  vs Panionios Youth                
28/04   15h00 Panathinaikos Youth  vs PAOK Youth                
28/04   15h00 Lamia Youth  vs PAS Giannina Youth                

U19 Séc

28/04   17h00 Banik Ostrava U19  vs FK Zlin U19                
28/04   17h00 Brno U19  vs Sparta Praha U19                
28/04   17h00 Hradec Kralove U19  vs Slovacko U19                
28/04   17h00 Sigma Olomouc U19  vs Bohemians 1905 U19                
28/04   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Pribram U19                
28/04   17h00 Ceske Budejovice U19  vs Teplice U19                
28/04   17h00 Opava U19  vs Mlada Boleslav U19                
28/04   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Slavia Praha U19                
28/04   17h00 MFK OKD Karviná U19  vs Pardubice U19