`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/10/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

06/12   02h45 NK MariborE-4 vs Sevilla FCE-2               
06/12   02h45 RB LeipzigG-3 vs Besiktas JKG-1               
06/12   02h45 FeyenoordF-4 vs SSC NapoliF-3               
06/12   02h45 Liverpool FCE-1 vs Spartak MoscowE-3               
06/12   02h45 FC PortoG-2 vs AS MonacoG-4               
06/12   02h45 Real MadridH-2 vs Borussia DortmundH-3               
06/12   02h45 Shakhtar DonetskF-2 vs Manchester CityF-1               
06/12   02h45 TottenhamH-1 vs APOEL FCH-4               

VĐQG Albania

05/12   19h00 FK Kukesi2 vs KS Lushnja10               
05/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Teuta Durres7               
05/12   19h00 KF Kamza4 vs Luftëtari Gjirokastër8               
05/12   19h00 Flamurtari Vlore3 vs Vllaznia Shkodër9               
05/12   19h00 KF Laci5 vs Skenderbeu1               

VĐQG Algeria

05/12   23h00 USM El Harrach15 vs US Biskra13               
05/12   23h00 USM Bel Abbès8 vs ES Sétif3               
05/12   23h00 JS Kabylie9 vs MC Oran5               
05/12   23h00 JS Saoura2 vs MC Alger4               
05/12   23h00 USM Blida16 vs USM Alger14               
05/12   23h00 NA Hussein Dey10 vs O Médéa11               
05/12   23h00 DRB Tadjenanet12 vs CR Belouizdad6               
05/12   23h00 Paradou AC7 vs CS Constantine1               

VĐQG Nam Phi

06/12   00h30 Mamelodi Sundowns7 vs Baroka FC1               
06/12   00h30 Cape Town City2 vs Maritzburg United11               
06/12   00h30 Orlando Pirates6 vs SuperSport United9               

C1 U19 Châu Âu

05/12   16h59 Chelsea FC YouthC-1 vs Atlético Madrid YouthC-3               
05/12   16h59 Olympiakos YouthD-4 vs Juventus YouthD-3               
05/12   16h59 FC Barcelona YouthD-1 vs Sporting Lisboa YouthD-2               
05/12   16h59 Celtic FC YouthB-4 vs Anderlecht YouthB-3               
05/12   16h59 Bayern München U19B-1 vs Paris SG YouthB-2               
05/12   16h59 AS Roma YouthC-2 vs Qarabag FK YouthC-4               
05/12   16h59 Man United YouthA-1 vs CSKA Moscow YouthA-8               
05/12   16h59 SL Benfica YouthA-3 vs FC Basel YouthA-2