`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/07/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

03/03   19h30 Burnley FC7 vs Everton FC9               
03/03   22h00 Swansea City16 vs West Ham12               
03/03   22h00 Leicester City8 vs Bournemouth10               
03/03   22h00 Southampton18 vs Stoke City19               
03/03   22h00 Tottenham5 vs Huddersfield17               
03/03   22h00 Watford FC11 vs West Bromwich20               
04/03   00h30 Liverpool FC3 vs Newcastle Utd13               

VĐQG Italia

03/03   21h00 SPAL 190718 vs Bologna FC13               
04/03   00h00 Lazio4 vs Juventus FC2               
04/03   02h45 SSC Napoli1 vs AS Roma3               

VĐQG Đức

03/03   20h30 RB Leipzig5 vs Borussia Dortmund2               
03/03   20h30 FC Augsburg8 vs Hoffenheim9               
03/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs Hannover 967               
03/03   20h30 SC Freiburg12 vs Bayern München1               
03/03   20h30 Hamburger SV17 vs Mainz16               
03/03   20h30 1.FC Köln18 vs VfB Stuttgart13               
03/03   20h30 Mönchengladbach10 vs Werder Bremen15               
03/03   20h30 Schalke 046 vs Hertha BSC11               
03/03   20h30 VfL Wolfsburg14 vs Bayer Leverkusen4               

VĐQG Pháp

03/03   23h00 Troyes AC15 vs Paris St. Germain1               
04/03   02h00 Angers SCO19 vs Guingamp10               
04/03   02h00 AS Saint-Étienne11 vs Dijon FCO13               
04/03   02h00 FC Metz20 vs Toulouse FC16               
04/03   02h00 Amiens SC18 vs Stade Rennais7               

VĐQG Hà Lan

03/03   23h30 PSV Eindhoven1 vs FC Utrecht5               
04/03   00h45 SBV Excelsior11 vs AZ Alkmaar3               
04/03   00h45 Roda Kerkrade17 vs Heracles Almelo12               
04/03   01h45 NAC Breda15 vs Feyenoord4               

VĐQG Albania

03/03   19h00 Skenderbeu1 vs KF Laci2               
03/03   19h00 Luftëtari Gjirokastër6 vs KF Kamza7               
03/03   19h00 Luftëtari Gjirokastër6 vs FK Kukesi3               
03/03   19h00 KS Lushnja10 vs KF Laci2               
03/03   19h00 KS Lushnja10 vs FK Kukesi3               
03/03   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Flamurtari Vlore4               
03/03   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Partizani Tirana5               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Skenderbeu1               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Partizani Tirana5               
03/03   19h00 Flamurtari Vlore4 vs KF Kamza7               

VĐQG Armenia

03/03   19h00 Pyunik FC5 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Azerbaijan

03/03   20h00 Sumqayit FK4 vs Qarabag FK1               
03/03   20h00 Kapaz PFK7 vs Səbail FK6               

VĐQG Ba Lan

03/03   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Lechia Gdansk11               
03/03   23h00 Nieciecza KS15 vs Wisla Plock5               
03/03   23h00 Legia Warszawa1 vs Lech Poznan3               
03/03   23h00 Korona Kielce6 vs Pogon Szczecin16               
03/03   23h00 Jagiellonia2 vs Wisla Krakow7               
03/03   23h00 Cracovia12 vs Arka Gdynia8               
03/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Sandecja14               
03/03   23h00 Piast Gliwice13 vs Gornik Zabrze4               

VĐQG Bosnia

03/03   22h00 FK Sarajevo4 vs Sloboda Tuzla9               
03/03   22h00 Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
03/03   22h00 FK Zeljeznicar1 vs Celik Zenica11               
03/03   22h00 NK Vitez12 vs Radnik Bijeljina6               
03/03   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela10               
03/03   22h00 Borac Banja Luka8 vs Zrinjski Mostar2               

VĐQG Bulgary

03/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Levski Sofia3               
03/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Dunav Ruse13               
03/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs Lokomotiv Plovdiv7               
03/03   21h00 Slavia Sofia9 vs FC Vereya6               
03/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Vitosha Bistritsa14               
03/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Ludogorets1               
03/03   21h00 CSKA Sofia2 vs Etar Veliko Tarnovo12               

VĐQG Bỉ

04/03   01h30 KAA Gent4 vs KV Oostende13               
04/03   01h30 Sporting Charleroi2 vs Sint-Truiden9               
04/03   01h30 Royal Antwerp7 vs Eupen16               
04/03   01h30 Standard Liège8 vs KV Mechelen15               
04/03   01h30 Zulte Waregem11 vs Anderlecht3               
04/03   01h30 Mouscron-Peruwelz12 vs KSC Lokeren14               
04/03   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs Racing Genk6               
04/03   01h30 Club Brugge1 vs KV Kortrijk5               

VĐQG Croatia

03/03   22h00 Istra 19618 vs Cibalia Vinkovci10               
03/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Slaven Belupo6               
03/03   22h00 HNK Rijeka4 vs Lokomotiva Zagreb7               
03/03   22h00 Rudeš Zagreb9 vs Hajduk Split2               
03/03   22h00 NK Osijek3 vs Inter Zaprešić5               

VĐQG Hungary

03/03   23h00 Diosgyori VTK6 vs Ferencvaros TC1               
03/03   23h00 Ujpest FC5 vs Mezokovesdi SE12               
03/03   23h00 Puskás Akadémia8 vs Debrecen VSC3               
03/03   23h00 Balmazujvaros11 vs Paksi FC7               
03/03   23h00 Budapest Honved4 vs Videoton FC2               
03/03   23h00 Haladas10 vs Vasas SC9               

VĐQG Ireland

04/03   01h30 Limerick FC4 vs Shamrock Rovers10               

VĐQG Israel

03/03   23h00 FC Ashdod12 vs Maccabi Tel Aviv3               
03/03   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Haifa4               
03/03   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Acre14               
03/03   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Be'er Sheva1               
03/03   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ashkelon13               
03/03   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Bnei Yehuda6               
03/03   23h00 Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Be'er Sheva1               
03/03   23h00 Maccabi Petah Tikva8 vs Hapoel Ra'anana11               

VĐQG Malta

03/03   19h00 Floriana FC5 vs Mosta FC9               
03/03   19h00 Birkirkara FC3 vs Lija Athletic14               
03/03   21h00 St. Andrews11 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Montenegro

03/03   23h00 FK Mladost4 vs FK Kom8               
03/03   23h00 FK Grbalj7 vs FK Buducnost2               
03/03   23h00 FK Zeta3 vs Sutjeska Niksic1               
03/03   23h00 OFK Petrovac9 vs Iskra Danilovgrad6               
03/03   23h00 Rudar Pljevlja5 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Slovakia

03/03   19h00 Dunajska Streda4 vs Spartak Trnava1               
03/03   19h00 Zemplin Michalovce9 vs MSK Zilina2               
03/03   19h00 Zlate Moravce8 vs AS Trencin6               
03/03   19h00 FC Nitra7 vs Slovan Bratislava3               
03/03   19h00 Tatran Presov11 vs MFK Ruzomberok5               
03/03   19h00 FK Senica12 vs Sport Podbrezova10               

VĐQG Séc

03/03   22h00 Jihlava15 vs Teplice8               
03/03   22h00 Banik Ostrava16 vs Viktoria Plzen1               
03/03   22h00 Mlada Boleslav12 vs Slavia Praha3               
03/03   22h00 Bohemians 19056 vs Dukla Praha10               
03/03   22h00 FK Zlin9 vs FK Jablonec7               
03/03   22h00 Sigma Olomouc2 vs Slovacko13               
03/03   22h00 Sparta Praha4 vs 1. FC Brno14               
03/03   22h00 Slovan Liberec5 vs MFK OKD Karvina11               

VĐQG Thụy Sỹ

03/03   21h00 Grasshoppers6 vs Lausanne-Sport8               
03/03   21h00 FC Sion10 vs FC Luzern7               
03/03   21h00 FC Lugano4 vs BSC Young Boys1               
03/03   21h00 FC Basel2 vs FC Zürich3               
03/03   21h00 FC Thun9 vs St. Gallen5               

VĐQG Ukraina

03/03   21h00 Zirka Kropyvnytskyi10 vs PFK Aleksandriya8               
03/03   21h00 Karpaty Lviv9 vs Shakhtar Donetsk1               
03/03   21h00 Dynamo Kiev2 vs Zorya Lugansk4               
03/03   21h00 FC Mariupol6 vs Olimpik Donetsk7               
03/03   21h00 Stal Kamianske12 vs Veres Rivne5               
03/03   21h00 Vorskla3 vs Chernomorets Od.11               

VĐQG Wales

03/03  Hoãn Prestatyn Town11 vs Barry Town United9 1/2 : 00.850.971/4 : 00.75-0.93   10.70-0.902 3/40.950.85

VĐQG Áo

04/03   00h30 RB Salzburg1 vs Rapid Wien4               
04/03   00h30 LASK Linz5 vs Sturm Graz2               
04/03   00h30 Austria Wien7 vs Wolfsberger AC9               
04/03   00h30 SKN St. Pölten10 vs SCR Altach8               
04/03   00h30 Mattersburg6 vs Admira3               

VĐQG Australia

03/03   13h35 Newcastle Jets2 vs Sydney FC1               
03/03   15h50 Brisbane Roar7 vs Adelaide United4               

VĐQG Nhật Bản

03/03   12h00 Nagoya Grampus9 vs Jubilo Iwata5               
03/03   13h00 FC Tokyo3 vs Vegalta Sendai16               
03/03   14h00 Kashima Antlers6 vs Gamba Osaka4               
03/03   14h00 Vissel Kobe17 vs Shimizu S-Pulse12               
03/03   17h00 V-Varen Nagasaki15 vs Sagan Tosu10               

VĐQG Hồng Kông

03/03   13h30 Tai Po FC3 vs Kitchee SC1               
03/03   16h30 Yuen Long9 vs Southern District8               

VĐQG New Zealand

04/03   10h35 Eastern Suburbs (NZL)3 vs Waitakere United7               

VĐQG Qatar

03/03   22h00 Qatar SC8 vs Umm Salal SC5               
04/03   00h10 Arabi Doha12 vs Markhiya SC11               

VĐQG Thái Lan

03/03   17h45 Police Tero FC16 vs Nakhon Ratchasima10               
03/03   18h00 Ubon UMT United6 vs Air Force Central17               
03/03   19h00 Muang Thong United12 vs Chiangrai United13               
03/03   20h00 Pattaya United8 vs Siam Navy4               

VĐQG Bolivia

04/03   02h00 Club AuroraB-5 vs CD San JoséB-4               
04/03   04h15 Sport Boys WarnesB-7 vs The StrongestB-3               

VĐQG Paraguay

04/03   03h00 3 de Febrero10 vs Libertad2               
04/03   03h00 Deportivo Santaní8 vs Olimpia Asunción1               
04/03   03h00 Sportivo Luqueño12 vs General Díaz11               
04/03   03h00 Club Guaraní3 vs Independiente FBC4               
04/03   03h00 Cerro Porteño6 vs Deportivo Capiatá5               
04/03   03h00 Nacional Asunción7 vs Sol de América9               

VĐQG Uruguay

04/03   02h30 CA Cerro11 vs Boston River12               
04/03   02h30 CA Progreso2 vs Nacional (URU)1               
04/03   02h30 Mvo Wanderers6 vs Danubio FC4               
04/03   02h30 El Tanque Sisley13 vs CA Peñarol3               
04/03   02h30 Liverpool (URU)10 vs Atenas San Carlos9               
04/03   02h30 Defensor Sporting5 vs Atlético Fénix7               
04/03   02h30 River Plate (URU)8 vs CA Torque15               
04/03   02h30 Racing Club (URU)14 vs Rampla Juniors16               

VĐQG Mexico

04/03   08h00 CF Monterrey7 vs Puebla FC4               
04/03   08h06 Club León12 vs UNAM Pumas3               
04/03   10h00 Club Necaxa6 vs Santos Laguna2               
04/03   10h06 Guadalajara Chivas16 vs Club América1               

VĐQG Nam Phi

03/03   20h30 Orlando Pirates4 vs Kaizer Chiefs2               
03/03   23h00 SuperSport United10 vs Maritzburg United6               
04/03   01h15 AmaZulu FC8 vs Mamelodi Sundowns1               
04/03   01h15 Platinum Stars16 vs Free State Stars3               

Hạng Nhất Anh

03/03   21h00 Nottingham F.17 vs Birmingham City20               
03/03   21h00 Aston Villa3 vs QPR15               
03/03   21h00 Barnsley23 vs Norwich City12               
03/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Preston NE9               
03/03   21h00 Brentford FC10 vs Cardiff City2               
03/03   21h00 Bristol City6 vs Sheffield Wed16               
03/03   21h00 Derby County4 vs Fulham FC5               
03/03   21h00 Ipswich Town14 vs Hull City21               
03/03   21h00 Middlesbrough8 vs Leeds United11               
03/03   21h00 Millwall FC13 vs Sunderland24               
03/03   21h00 Sheffield Utd7 vs Burton Albion22               
03/03   21h00 Wolverhampton1 vs Reading FC18               

Hạng 2 Italia

03/03   21h00 Pro Vercelli20 vs Perugia Calcio12               
03/03   21h00 Spezia Calcio9 vs Cesena19               
03/03   21h00 Foggia Calcio13 vs Empoli FC1               
03/03   21h00 Frosinone2 vs Novara14               
03/03   21h00 Ascoli21 vs Salernitana15               
03/03   21h00 Avellino17 vs FC Bari 19085               
03/03   21h00 Brescia Calcio16 vs Virtus Entella18               
03/03   21h00 Cittadella4 vs Pescara11               
03/03   21h00 Carpi FC10 vs Venezia FC6               
03/03   21h00 Parma Calcio8 vs Palermo3               
03/03   21h00 Ternana Calcio22 vs Cremonese7               

Hạng Nhất Scotland

03/03   22h00 Greenock Morton4 vs Dumbarton FC9               
03/03   22h00 Queen of the South5 vs Falkirk FC7               
03/03   22h00 Dunfermline6 vs Livingston FC2               
03/03   22h00 Dundee United3 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Ba Lan

03/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Stomil Olsztyn17               
03/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Stal Mielec5               
03/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Odra Opole2               
03/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Wigry Suwalki9               
03/03   22h00 Chojniczanka1 vs Rakow Czestochowa3               
03/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs GKS Katowice7               
03/03   22h00 Pogoń Siedlce13 vs Zaglebie Sosnowiec10               
03/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Bytovia11               

Hạng 2 Ireland

04/03   02h45 Cobh Ramblers2 vs Galway United                

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Frydek-Mistek16               
03/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Olympia H.Kralove9               
03/03   20h00 FK Pardubice5 vs Hradec Kralove10               
03/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs Pribram3               
03/03   20h00 Taborsko11 vs Banik Sokolov7               
03/03   20h00 Opava1 vs Usti nad Labem15               
03/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs FK Varnsdorf12               
03/03   20h00 Znojmo6 vs MFK Vítkovice14               

Hạng 2 Nhật Bản

03/03   12h00 Ventforet Kofu  vs Tokyo Verdy5               
03/03   13h00 Albirex Niigata  vs Matsumoto Yamaga8               
03/03   13h00 FC Gifu18 vs Yokohama FC10               
03/03   14h00 Avispa Fukuoka4 vs Kyoto Sanga12               

Hạng 2 Colombia

04/03   03h30 Deportes Quindío10 vs Unión Magdalena14               
04/03   03h30 Valledupar FC2 vs Real Santander16               
04/03   03h30 Fortaleza (COL)11 vs Bogotá FC15               
04/03   03h30 Deportivo Pereira1 vs Orsomarso SC7               
04/03   03h30 Llaneros FC (COL)12 vs Cúcuta Deportivo3               
04/03   03h30 Barranquilla FC5 vs Cortuluá13               
04/03   03h30 Tigres FC (COL)6 vs Universitario Popayán8               
04/03   03h30 Atlético FC4 vs Real Cartagena9               

Hạng 2 Mexico

04/03   08h00 Alebrijes de Oaxaca1 vs Cimarrones Sonora14               
04/03   09h00 FC Juárez10 vs Atlante FC8               
04/03   09h00 Tampico Madero6 vs Venados Yucatán7               
04/03   10h00 Dorados Sinaloa3 vs Cafetaleros Tapachula5               

Cúp Phần Lan

03/03   18h00 Inter TurkuE-1 vs Klubi 04 HelsinkiE-5               
03/03   20h00 FC Honka/2E-3 vs TPS TurkuE-4               
03/03   20h00 PEPOD-5 vs FC Honka EspooD-2               

Cúp Thụy Điển

03/03   20h00 Djurgårdens IF  vs Jönköpings Södra                
03/03   20h00 Trelleborgs FF  vs Åtvidabergs FF                
03/03   20h00 Degerfors IF  vs IK Frej                
03/03   20h00 Östersunds FK  vs Kalmar FF                
03/03   22h00 Helsingborg  vs Tvaakers IF                
03/03   22h00 BK Häcken  vs GIF Sundsvall                
03/03   22h00 Norrköping  vs Örebro SK                
03/03   22h00 IFK Värnamo  vs Norrby IF                

League One

03/03   22h00 Southend Utd13 vs Walsall FC15               
03/03   22h00 Rochdale23 vs Plymouth Argyle7               
03/03   22h00 Shrewsbury2 vs Peterborough10               
03/03   22h00 Blackpool17 vs Northampton19               
03/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bristol Rovers12               
03/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Charlton Athletic6               
03/03   22h00 Bradford City8 vs Portsmouth9               
03/03   22h00 Doncaster Rovers16 vs Bury FC24               
03/03   22h00 Gillingham11 vs Rotherham4               
03/03   22h00 Oxford United14 vs Fleetwood Town20               
03/03   22h00 Scunthorpe Utd5 vs Oldham Athletic21               

Hạng 3 Đức

03/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Karlsruher SC4               
03/03   19h00 Würzburger Kickers10 vs VfR Aalen7               
03/03   19h00 Chemnitzer FC18 vs SV Wehen3               
03/03   19h00 Magdeburg1 vs FSV Zwickau17               
03/03   19h00 Preußen Münster12 vs Paderborn2               
03/03   19h00 RW Erfurt20 vs VfL Osnabrück16               
03/03   19h00 Meppen9 vs Carl Zeiss Jena15               
03/03   19h00 Werder Bremen II19 vs Hansa Rostock5               
03/03   19h00 Hallescher FC13 vs Fortuna Köln6               
03/03   19h00 Sonnenhof Großaspach11 vs Unterhaching8               

Hạng 2 Scotland

03/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Raith Rovers1               
03/03   22h00 Airdrieonians FC4 vs Stranraer FC7               
03/03   22h00 Arbroath FC3 vs Ayr United6               
03/03   22h00 Alloa Athletic2 vs East Fife9               
03/03   22h00 Albion Rovers10 vs Queen's Park FC8               

Aus FB West Premier

03/03   16h00 Bayswater City  vs Joondalup Utd6               
03/03   16h00 Perth Glory Youth  vs Balcatta                
03/03   18h00 Inglewood United  vs Subiaco AFC5               
03/03   18h00 Perth SC7 vs Sorrento FC4               
03/03   18h00 Cockburn City1 vs Stirling Lions8               
03/03   18h00 Forrestfield Utd3 vs Armadale SC                

Aus Queensland

03/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Gold Coast Utd11               
03/03   15h30 Cairns FC10 vs Brisbane City14               
03/03   16h00 Western Pride3 vs Sunshine Coast9               
03/03   16h00 Moreton Bay Utd2 vs QLD Lions4               
03/03   16h00 North QLD United5 vs Moreton Bay Utd2               
03/03   16h00 SWQ Thunder6 vs Moreton Bay Utd2               

Aus South Sup.League

03/03   11h30 Adelaide City2 vs West Torrens12               
03/03   11h30 Para Hills Knights8 vs SA Panthers9               
03/03   11h30 Croydon Kings6 vs Campbelltown City5               
03/03   11h30 Sturt Lions10 vs Adelaide Olympic3               
03/03   13h30 N.E. MetroStars7 vs Adelaide Utd Youth4               
04/03   00h00 Adelaide Utd Youth4 vs Adelaide City2               

Aus Victoria

03/03   11h00 Avondale FC2 vs Kingston City7               
03/03   15h00 Heidelberg United5 vs Bulleen Lions3               
03/03   15h00 Dandenong Thunder14 vs South Melbourne13               
03/03   16h00 Hume City FC6 vs Northcote City9               

Brazil Mineiro

04/03   02h00 Tupi/MG6 vs Boa Esporte/MG9               
04/03   02h00 América Mineiro/MG2 vs Democrata-GV/MG12               

Brazil Paranaense

04/03   02h00 Atlético/PR1 vs União/PR12               
04/03   02h00 Cianorte/PR5 vs Paraná/PR9               

League Two

03/03   22h00 Swindon Town6 vs Yeovil Town17               
03/03   22h00 Carlisle Utd12 vs Grimsby Town18               
03/03   22h00 Morecambe FC22 vs Colchester Utd11               
03/03   22h00 Newport County14 vs Accrington Stanley3               
03/03   22h00 Cambridge Utd13 vs Luton Town1               
03/03   22h00 Crawley Town9 vs Wycombe2               
03/03   22h00 Crewe Alexandra21 vs Forest Green20               
03/03   22h00 Exeter City7 vs Chesterfield23               
03/03   22h00 Barnet24 vs Port Vale19               
03/03   22h00 Cheltenham16 vs Notts County5               
03/03   22h00 Coventry City10 vs Lincoln City8               
03/03   22h00 Stevenage FC15 vs Mansfield4               

Hạng 4 Đức - Bavaria

03/03   19h00 Greuther Fürth II18 vs Wacker Burghausen9               
03/03   19h00 FC Augsburg II16 vs Nürnberg II1               
03/03   19h00 FC Pipinsried10 vs Bayern München II4               
03/03   19h00 FC Unterföhring19 vs Memmingen11               

U23 Anh

03/03   21h00 Stoke City U23s2-6 vs Blackburn U23s2-4               

U21 Nga

03/03   17h00 Zenit Youth4 vs Amkar Youth11               
03/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Rostov Youth7               
03/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs FK Ural Youth16               
03/03   17h00 Anzhi Youth10 vs Rubin Kazan Youth6               
03/03   17h00 Lokomotiv M. Youth5 vs Spartak M. Youth9               
03/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs Akhmat Gr. Youth15               
03/03   17h00 FK Ufa Youth8 vs Dynamo M. Youth3               
03/03   17h00 SKA-Energia Youth14 vs FK Tosno Youth12               

U20 Hy Lạp

03/03   16h00 Olympiakos Youth  vs Panathinaikos Youth                
03/03   16h00 Atromitos Youth  vs Xanthi Youth                
03/03   16h00 Asteras Tripoli Youth  vs PAOK Youth                
03/03   16h00 AEK Youth  vs Panionios Youth                
03/03   16h00 AO Kerkyra Youth  vs PAS Giannina Youth                
03/03   16h00 Levadiakos Youth  vs AE Larisa Youth                
03/03   16h00 AO Platanias Youth  vs Lamia Youth                
03/03   16h00 Apollon Smyrni Youth  vs Panetolikos Youth