`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/04/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

02/11   00h00 Besiktas JKG-1 vs AS MonacoG-4               
02/11   02h45 Borussia DortmundH-3 vs APOEL FCH-4               
02/11   02h45 Liverpool FCE-1 vs NK MariborE-4               
02/11   02h45 SSC NapoliF-3 vs Manchester CityF-1               
02/11   02h45 FC PortoG-3 vs RB LeipzigG-2               
02/11   02h45 Sevilla FCE-3 vs Spartak MoscowE-2               
02/11   02h45 Shakhtar DonetskF-2 vs FeyenoordF-4               
02/11   02h45 TottenhamH-2 vs Real MadridH-1               

VĐQG Colombia

02/11   03h00 Millonarios6 vs Tigres FC (COL)7               
02/11   03h00 Envigado FC15 vs Cortuluá11               
02/11   03h00 Alianza Petrolera19 vs Deportivo Cali12               
02/11   03h00 Jaguares de Córdoba8 vs Ind. Santa Fe2               
02/11   03h00 Deportes Tolima5 vs Atlético Bucaramanga17               
02/11   03h00 Deportes Tolima5 vs Deportivo Pasto16               
02/11   03h00 Atlético Huila13 vs Once Caldas14               
02/11   03h00 Junior Barranquilla3 vs Rionegro Águilas20               
02/11   03h00 La Equidad4 vs Atlético Bucaramanga17               
02/11   03h00 Atlético Nacional1 vs Patriotas FC18               
02/11   03h00 América de Cali10 vs Independiente Medellín9               

VĐQG Nam Phi

02/11   00h30 AmaZulu FC11 vs Baroka FC1               
02/11   00h30 Platinum Stars16 vs Ajax Cape Town14               
02/11   00h30 Bidvest Wits15 vs Chippa United10               
02/11   00h30 Cape Town City5 vs Free State Stars7               
02/11   00h30 Orlando Pirates3 vs Mamelodi Sundowns8               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/11   22h00 SL Benfica B12 vs CD Santa Clara3               
01/11   22h00 FC Porto B5 vs Real SC14               
01/11   22h00 Sporting Braga B20 vs Varzim SC13               
01/11   22h00 Nacional Madeira4 vs Sporting Lisboa B10               
01/11   22h00 Académico Viseu1 vs Sporting Covilha17               
01/11   22h00 FC Famalicão7 vs CD Cova Piedade11               
01/11   22h00 UD Oliveirense8 vs Académica Coimbra15               
01/11   22h00 FC Arouca18 vs União da Madeira16               
01/11   22h00 Leixões SC2 vs Vitória Guimarães B19               
01/11   22h00 FC Penafiel9 vs Gil Vicente6               

Football League Trophy

02/11   02h45 Charlton Athletic  vs Fulham U23s                

C1 U19 Châu Âu

01/11   16h59 Tottenham YouthH-3 vs Real Madrid YouthH-2               
01/11   16h59 Borussia Dortmund U19H-1 vs APOEL FC YouthH-4               
01/11   16h59 Liverpool YouthE-1 vs Maribor YouthE-4               
01/11   16h59 Shakhtar D. YouthF-4 vs Feyenoord YouthF-2               
01/11   16h59 Napoli YouthF-3 vs Man City YouthF-1               
01/11   16h59 FC Porto YouthG-2 vs RB Leipzig U19G-3               
01/11   16h59 Sevilla YouthE-3 vs Spartak M. YouthE-2               
01/11   16h59 Besiktas YouthG-4 vs AS Monaco YouthG-1               

Vòng loại U17 Châu Âu

01/11   17h59 Switzerland U171-4 vs Belgium U171-2               
01/11   17h59 Malta U171-3 vs N. Ireland U171-1               

U19 Séc

01/11   20h00 MFK OKD Karviná U19  vs Slovacko U19