`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/04/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

01/05   02h00 Tottenham4 vs Watford FC12               

VĐQG Ba Lan

30/04   23h00 Slask Wroclaw12 vs Lechia Gdansk11               

VĐQG Bulgary

01/05   01h00 Etar Veliko Tarnovo13 vs Lokomotiv Plovdiv7               

VĐQG Ireland

01/05   01h45 Bohemians FC7 vs Waterford United3               
01/05   01h45 Dundalk FC1 vs St Patrick's Dublin6               
01/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Bray Wanderers10               
01/05   01h45 Limerick FC9 vs Derry City4               
01/05   02h00 Shamrock Rovers5 vs Cork City2               

VĐQG Latvia

30/04   22h00 FK Liepaja3 vs FK Jelgava6               

VĐQG Na Uy

01/05   01h00 Stabaek15 vs Lillestrom SK12               

VĐQG Thụy Điển

30/04   22h00 Brommapojkarna15 vs Östersunds FK13               
01/05   00h00 Örebro SK3 vs Dalkurd FF12               

VĐQG Đan Mạch

01/05   01h00 Silkeborg IF11 vs AGF Aarhus10               
01/05   01h00 Hobro IK7 vs FC Helsingor14               

VĐQG Brazil

01/05   06h00 Palmeiras/SP5 vs Chapecoense/SC17               

VĐQG Chi Lê

01/05   03h00 CD Huachipato7 vs Deportes Iquique11               
01/05   03h00 Audax Italiano15 vs Antofagasta5               
01/05   03h00 CD Palestino10 vs O'Higgins9               
01/05   03h00 Everton Viña del Mar16 vs Unión Española8               
01/05   03h00 Univ de Chile2 vs Univ de Concepcion3               
01/05   03h00 Curicó Unido13 vs Colo Colo4               
01/05   03h00 San Luis Quillota12 vs Universidad Católica1               
01/05   03h00 Deportes Temuco14 vs Unión La Calera6               

VĐQG Peru

FT    3 - 1 Alianza LimaA-5 vs Ayacucho FCA-7               

VĐQG Mỹ

01/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs Seattle SoundersTay-12               

Hạng 2 Israel

30/04   23h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Rishon Lezion4               
30/04   23h00 Hapoel Hadera2 vs Hapoel Katamon3               

Hạng 2 Thụy Điển

30/04   21h00 AFC Eskilstuna9 vs Degerfors IF4               

Malay Premier League

30/04   19h00 PDRM FA7 vs Terengganu II9               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/05   04h00 Real MonarchsNhóm 2-3 vs Las Vegas LightsNhóm 2-10               

Aus Victoria

30/04   17h30 Bulleen Lions14 vs Oakleigh Cannons11               

U21 Séc

30/04   16h00 Slavia Praha YouthCFL-8 vs FK Jablonec YouthCFL-12               
30/04   16h00 FK Zlin YouthMSFL-2 vs Karvina YouthMSFL-4               
30/04   18h00 Jihlava YouthMSFL-6 vs Sigma Olomouc YouthMSFL-7               
30/04   18h00 C. Budejovice YouthCFL-11 vs Viktoria Plzen YouthCFL-7