`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/03/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

01/10   18h00 Arsenal12 vs Brighton17               
01/10   20h15 Everton FC13 vs Burnley FC9               
01/10   20h15 Newcastle Utd7 vs Liverpool FC5               

VĐQG Tây Ban Nha

01/10   17h00 Real Sociedad7 vs Real Betis8               
01/10   21h15 FC Barcelona1 vs UD Las Palmas12               
01/10   23h30 Valencia CF5 vs Athletic Bilbao9               
01/10   23h30 Villarreal CF10 vs SD Eibar13               
02/10   01h45 Real Madrid4 vs RCD Espanyol15               

VĐQG Italia

01/10   17h30 SSC Napoli1 vs Cagliari Calcio11               
01/10   20h00 Benevento Calcio20 vs Inter Milano3               
01/10   20h00 SPAL 190715 vs FC Crotone19               
01/10   20h00 ChievoVerona12 vs Fiorentina10               
01/10   20h00 Lazio7 vs Sassuolo Calcio14               
01/10   20h00 Torino FC6 vs Hellas Verona18               
01/10   23h00 AC Milan5 vs AS Roma4               
02/10   01h45 Atalanta Bergamo9 vs Juventus FC2               

VĐQG Đức

01/10   18h30 SC Freiburg16 vs Hoffenheim2               
01/10   20h30 Hertha BSC8 vs Bayern München3               
01/10   23h00 1.FC Köln18 vs RB Leipzig6               

VĐQG Pháp

01/10   20h00 Troyes AC12 vs AS Saint-Étienne4               
01/10   22h00 Angers SCO11 vs Lyon5               
02/10   02h00 OGC Nice7 vs Olympique Marseille8               

VĐQG Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Portimonense SC14 vs CD Aves18               
01/10   22h00 GD Chaves8 vs CD Tondela17               
01/10   22h00 Belenenses9 vs Vitória Guimarães10               
01/10   22h00 SC Braga6 vs GD Estoril15               
01/10   22h00 Boavista FC12 vs CD Feirense7               
01/10   22h00 Marítimo4 vs SL Benfica3               
01/10   22h00 Paços de Ferreira13 vs Moreirense FC16               
01/10   22h00 Rio Ave5 vs Vitória Setúbal11               
01/10   22h00 Sporting Lisboa2 vs FC Porto1               

VĐQG Hà Lan

01/10   17h30 AZ Alkmaar4 vs Feyenoord2               
01/10   19h30 SC Heerenveen1 vs AFC Ajax6               
01/10   19h30 Vitesse Arnhem5 vs FC Utrecht8               
01/10   21h45 PSV Eindhoven3 vs Willem II Tilburg17               

VĐQG Nga

01/10   17h00 Rubin Kazan7 vs Amkar Perm16               
01/10   17h00 Spartak Moscow6 vs FK Ural9               
01/10   17h00 Arsenal Tula10 vs FK Krasnodar2               
01/10   17h00 FK Tosno13 vs Akhmat Groznyi8               
01/10   17h00 SKA-Energia14 vs FK Rostov5               
01/10   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs Zenit1               
01/10   17h00 CSKA Moscow4 vs FK Ufa11               
01/10   17h00 Lokomotiv Moscow3 vs Dynamo Moscow12               

VĐQG Albania

01/10   19h00 Skenderbeu1 vs KF Laci6               
01/10   19h00 Luftëtari Gjirokastër5 vs KF Kamza8               
01/10   19h00 KS Lushnja9 vs FK Kukesi4               
01/10   19h00 Vllaznia Shkodër3 vs Flamurtari Vlore7               
01/10   19h00 Teuta Durres2 vs Partizani Tirana10               

VĐQG Azerbaijan

01/10   20h00 Karabakh Agdam1 vs Zira FK2               

VĐQG Georgia

01/10   21h30 FC Shukura10 vs FC Samtredia3               
01/10   23h30 Dila Gori7 vs Chikhura Sachkhere6               

VĐQG Hy Lạp

01/10   20h00 Olympiakos Pireus2 vs Atromitos FC5               
01/10   22h15 AO Kerkyra12 vs SKODA Xanthi9               
01/10   22h15 Levadiakos7 vs Apollon Smyrni15               
02/10   00h30 Asteras Tripoli14 vs AEK Athens1               

VĐQG Kazakhstan

01/10   17h00 Tobol Kostanay4 vs FC Astana1               
01/10   17h00 FK Taraz10 vs FK Aktobe7               

VĐQG Macedonia

01/10   20h00 Vardar Skopje3 vs FK Shkupi4               
01/10   20h00 Sileks Kratovo6 vs Academy Pandev2               
01/10   20h00 FK Skopje10 vs Rabotnicki Skopje7               
01/10   20h00 Pelister Bitola5 vs Shkendija'791               
01/10   20h30 Renova8 vs Pobeda Prilep9               

VĐQG Phần Lan

01/10   22h30 IFK Mariehamn6 vs Seinajoen JK5               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   23h00 Akhisar Bld.7 vs Fenerbahçe SK3               
01/10   23h00 Kayserispor6 vs Bursaspor8               
01/10   23h00 Göztepe Izmir5 vs Istanbul Basaksehir4               
01/10   23h00 Sivasspor13 vs Antalyaspor17               
01/10   23h00 Alanyaspor11 vs Genclerbirligi15               
01/10   23h00 Osmanlispor FK18 vs Kasımpaşa SK10               
01/10   23h00 Yeni Malatyaspor14 vs Konyaspor12               
01/10   23h00 Besiktas JK2 vs Trabzonspor9               
01/10   23h00 Galatasaray SK1 vs Kardemir Karabükspor16               

VĐQG Thụy Điển

02/10   00h00 AFC Eskilstuna16 vs Jönköpings Södra14               
02/10   00h00 Hammarby IF7 vs Norrköping5               
02/10   00h00 AIK Fotboll4 vs IF Elfsborg9               
02/10   00h00 Malmö FF1 vs Halmstads BK15               
02/10   00h00 IFK Göteborg10 vs Sirius IK8               
02/10   00h00 Örebro SK11 vs Kalmar FF13               
02/10   00h00 GIF Sundsvall12 vs Djurgårdens IF2               
02/10   00h00 Östersunds FK6 vs BK Häcken3               

VĐQG Đan Mạch

01/10   21h00 FC Midtjylland4 vs AaB Aalborg11               
01/10   21h00 Randers FC14 vs AC Horsens5               
01/10   21h00 Silkeborg IF10 vs FC Nordsjælland1               
01/10   21h00 FC Helsingor13 vs AGF Aarhus8               
01/10   21h00 Lyngby BK12 vs FC København2               
01/10   21h00 Hobro IK3 vs Odense BK9               
01/10   21h00 Brøndby IF6 vs SønderjyskE7               

VĐQG Hàn Quốc

01/10   13h00 Jeju United2 vs Gwangju FC12               
01/10   13h00 Gangwon FC6 vs Ulsan Hyundai3               
01/10   13h00 Jeonnam Dragons8 vs FC Seoul5               
01/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Sangju Sangmu10               
01/10   13h00 Daegu FC11 vs Incheon United9               
01/10   13h00 Suwon Bluewings4 vs Jeonbuk Hyundai M.1               

VĐQG Hồng Kông

01/10   13h30 HK Rangers10 vs Yuen Long7               
01/10   16h30 Dreams SC5 vs Southern District4               

VĐQG Indonesia

01/10   18h30 Persiba Balikpapan  vs Persib Bandung                
01/10   18h30 Barito Putera  vs Borneo FC                
01/10   18h30 Madura United FC  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Việt Nam

01/10   17h00 Khatoco Khanh Hoa6 vs Hoang Anh Gia Lai12               
01/10   18h00 Than Quang Ninh5 vs Can Tho FC13               
01/10   18h30 T&T Ha Noi3 vs Dong Tam Long An14               

VĐQG Argentina

02/10   02h00 Defensa y Justicia17 vs CA Huracán6               
02/10   02h00 Talleres Córdoba5 vs Patronato Paraná3               
02/10   02h00 Temperley19 vs Estudiantes La Plata16               
02/10   02h00 San Martín San Juan21 vs Rosario Central20               
02/10   02h00 Argentinos Juniors27 vs Racing Club13               
02/10   02h00 CA Banfield9 vs Arsenal Sarandi28               
02/10   02h00 Boca Juniors1 vs Chacarita Juniors23               
02/10   02h00 Gimnasia La Plata25 vs CA Lanús22               
02/10   02h00 Independiente15 vs Vélez Sársfield7               
02/10   02h00 Atlético Tucumán18 vs Belgrano Córdoba8               
02/10   02h00 Newell's Old Boys14 vs Godoy Cruz10               
02/10   02h00 San Lorenzo12 vs Colon Santa Fe11               
02/10   02h00 Unión Santa Fe4 vs Club Olimpo26               
02/10   02h00 CA Tigre24 vs River Plate2               

VĐQG Chi Lê

02/10   02h00 CD Huachipato14 vs Santiago Wanderers7               
02/10   02h00 Audax Italiano8 vs Everton Viña del Mar2               
02/10   02h00 CD Palestino15 vs Deportes Temuco12               
02/10   02h00 Curicó Unido13 vs Antofagasta4               
02/10   02h00 Deportes Iquique11 vs Univ de Concepcion9               
02/10   02h00 San Luis Quillota6 vs O'Higgins16               
02/10   02h00 Universidad Católica10 vs Colo Colo3               
02/10   02h00 Unión Española1 vs Univ de Chile5               

VĐQG Colombia

02/10   03h00 Millonarios11 vs Envigado FC9               
02/10   03h00 Deportivo Pasto15 vs Atlético Bucaramanga19               
02/10   03h00 Rionegro Águilas20 vs Ind. Santa Fe1               
02/10   03h00 Alianza Petrolera16 vs Once Caldas18               
02/10   03h00 Jaguares de Córdoba10 vs Tigres FC (COL)4               
02/10   03h00 Deportes Tolima13 vs Independiente Medellín6               
02/10   03h00 Junior Barranquilla2 vs Deportivo Cali7               
02/10   03h00 La Equidad8 vs Patriotas FC17               
02/10   03h00 Atlético Nacional3 vs Atlético Huila14               
02/10   03h00 América de Cali12 vs Cortuluá5               

VĐQG Peru

01/10   23h00 Real Garcilaso8 vs Academia Cantolao4               
02/10   01h00 FBC Melgar7 vs Sport Rosario11               
02/10   03h30 Comerciantes Unidos2 vs Universitario5               
02/10   06h00 Alianza Lima1 vs UTC Cajamarca3               

VĐQG Uruguay

02/10   02h00 Juventud LP16 vs Danubio FC5               
02/10   02h00 Mvo Wanderers15 vs Liverpool (URU)9               
02/10   02h00 IA Sud América12 vs Plaza Colonia13               
02/10   02h00 Nacional (URU)8 vs El Tanque Sisley11               
02/10   02h00 Rampla Juniors4 vs CA Peñarol1               
02/10   02h00 Boston River6 vs CA Cerro10               
02/10   02h00 Defensor Sporting2 vs River Plate (URU)3               
02/10   02h00 Atlético Fénix7 vs Racing Club (URU)14               

VĐQG Venezuela

02/10   02h00 Monagas SC4 vs Deportivo JBL16               
02/10   02h30 Zulia FC11 vs Trujillanos FC15               
02/10   02h30 Anzoátegui14 vs Atlético Socopó17               
02/10   03h00 Estudiantes FC6 vs Portuguesa FC12               
02/10   03h00 Metropolitanos8 vs Deportivo La Guaira7               
02/10   04h00 Mineros Guyana1 vs Atlético Venezuela18               
02/10   04h00 Caracas FC5 vs Deportivo Tachira9               
02/10   05h30 Zamora FC13 vs Deportivo Lara2               

VĐQG Mỹ

02/10   03h00 Columbus CrewDong-4 vs DC UnitedDong-11               
02/10   03h00 New England RevolutionDong-8 vs Atlanta UnitedDong-5               
02/10   03h00 Philadelphia UnionDong-9 vs Seattle SoundersTay-3               

VĐQG Mexico

02/10   00h00 UNAM Pumas17 vs Cruz Azul4               
02/10   02h00 Lobos de la BUAP10 vs Club León8               
02/10   02h00 Querétaro FC14 vs CF Monterrey1               
02/10   06h30 Santos Laguna15 vs Puebla FC18               

VĐQG Costa Rica

02/10   00h00 Pérez Zeledón7 vs Santos Guápiles6               
02/10   00h00 CS Cartaginés8 vs Universidad CR11               
02/10   00h00 AD Carmelita9 vs Saprissa2               
02/10   00h00 LD Alajuelense3 vs Municipal Grecia5               
02/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Limón FC4               
02/10   00h00 Guadalupe FC12 vs CS Herediano1               

VĐQG Nam Phi

01/10   20h00 Platinum Stars16 vs Mamelodi Sundowns9               
01/10   20h00 Bloemfontein Celtic11 vs Bidvest Wits13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

01/10   17h00 Alcorcón9 vs Granada CF12               
01/10   21h00 SD Huesca17 vs Rayo Vallecano15               
01/10   23h00 CD Lugo13 vs CD Tenerife4               
01/10   23h00 CA Osasuna8 vs Sporting Gijón1               
02/10   01h00 Sevilla Atlético21 vs CF Reus Deportiu14               
02/10   01h30 Gimnàstic Tarragona20 vs Barcelona B11               

Hạng 2 Italia

01/10   20h00 Foggia Calcio18 vs Novara16               

Hạng 2 Đức

01/10   18h30 Holstein Kiel2 vs VfL Bochum16               
01/10   18h30 Ingolstadt15 vs SV Darmstadt3               
01/10   18h30 SV Sandhausen4 vs Jahn Regensburg11               
01/10   18h30 Fortuna Düsseldorf1 vs MSV Duisburg12               
01/10   18h30 Heidenheim13 vs Dynamo Dresden14               
01/10   18h30 Erzgebirge Aue7 vs Union Berlin10               
01/10   18h30 E. Braunschweig9 vs St. Pauli8               
01/10   18h30 Kaiserslautern18 vs Greuther Fürth17               
01/10   18h30 Nürnberg6 vs Arminia Bielefeld5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Sporting Lisboa B9 vs CD Santa Clara1               
01/10   22h00 Sporting Braga B19 vs Nacional Madeira3               
01/10   22h00 Académico Viseu2 vs FC Porto B5               
01/10   22h00 CD Cova Piedade10 vs Leixões SC4               
01/10   22h00 Real SC17 vs FC Famalicão6               
01/10   22h00 Gil Vicente7 vs Vitória Guimarães B15               
01/10   22h00 Sporting Covilha20 vs FC Arouca16               
01/10   22h00 União da Madeira12 vs FC Penafiel14               
01/10   22h00 Académica Coimbra8 vs SL Benfica B13               
01/10   22h00 Varzim SC11 vs UD Oliveirense18               

Hạng 2 Bỉ

01/10   21h00 FCO Beerschot Wilrijk1 vs Lierse SK6               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   19h00 Boluspor14 vs Altınordu SK3               
01/10   19h00 Elazığspor5 vs Rizespor2               
01/10   19h00 Gaziantepspor16 vs Ankaragücü13               
01/10   19h00 Denizlispor18 vs Gaziantep B.B.12               
01/10   19h00 İstanbulspor AŞ6 vs Adana Demirspor9               
01/10   19h00 Giresunspor1 vs Ümraniyespor4               
01/10   19h00 Eskişehirspor17 vs Manisaspor11               
01/10   19h00 Samsunspor15 vs Balikesirspor8               
01/10   19h00 Adanaspor7 vs Erzurum BB10               

Hạng 2 Thụy Điển

02/10   00h00 Gefle IF13 vs Helsingborg4               
02/10   00h00 Åtvidabergs FF16 vs Degerfors IF7               
02/10   00h00 IK Frej15 vs IFK Värnamo8               
02/10   00h00 GAIS10 vs Brommapojkarna1               
02/10   00h00 Dalkurd FF2 vs Syrianska FC14               
02/10   00h00 Östers IF6 vs Örgryte IS11               
02/10   00h00 Falkenbergs FF5 vs Norrby IF12               
02/10   00h00 Trelleborgs FF3 vs Varbergs BoIS9               

Hạng 2 Đan Mạch

01/10   18h45 Vejle BK1 vs Fremad Amager8               
01/10   18h45 Viborg FF6 vs Brabrand IF11               
01/10   18h45 Vendsyssel FF4 vs Esbjerg fB5               
01/10   18h45 HB Køge3 vs FC Fredericia9               
01/10   18h45 Skive IK12 vs Thisted FC2               
01/10   18h45 FC Roskilde10 vs Nykøbing FC7               

Hạng 2 Hàn Quốc

01/10   12h00 Busan I'Park2 vs Seongnam Ilhwa Ch.4               
01/10   14h00 Ansan Greeners10 vs Gyeongnam1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

02/10   03h00 Sacramento RepublicNhóm 2-7 vs Phoenix RisingNhóm 2-6               
02/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
02/10   03h00 Harrisburg C. IslandersNhóm 1-12 vs Saint Louis FCNhóm 1-11               
02/10   03h00 Vanc. Whitecaps 2Nhóm 2-14 vs Portland Timbers 2Nhóm 2-15               
02/10   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-5 vs San Antonio FCNhóm 2-2               
02/10   03h00 Reno 1868 FCNhóm 2-3 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
02/10   03h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-4 vs Bethlehem SteelNhóm 1-14               
02/10   03h00 Rochester RhinosNhóm 1-5 vs Louisville CityNhóm 1-1               

Hạng 2 Mexico

02/10   00h00 Leones Negros15 vs Cimarrones Sonora3               

VĐ Bắc Mỹ

02/10   03h00 FC Edmonton3 vs SF Deltas4               
02/10   05h00 Miami FC1 vs Jacksonville Armada6               

Nữ Nhật

01/10   11h00 INAC Leonessa (W)3 vs AS Elfen Sayama (W)8               
01/10   11h00 Albirex Niigata Ladies (W)7 vs Vegalta Sendai (W)5               
01/10   11h00 JEF United (W)4 vs Urawa RD Ladies (W)2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

01/10   17h59 Czech Rep (W) U178 vs Estonia (W) U1716               
01/10   17h59 Georgia (W) U1730 vs N. Ireland (W) U1723               
01/10   17h59 Turkey (W) U1734 vs Holland (W) U1725               
01/10   17h59 Portugal (W) U1714 vs Austria (W) U1715               

U21 Séc

01/10   21h00 Bohemians 1905 Youth9 vs Mlada Boleslav Youth2               
01/10   21h00 Liberec Youth7 vs Hradec Kralove Youth5               
01/10   21h00 Teplice Youth4 vs Viktoria Plzen Youth10               
01/10   21h00 Dukla Praha Youth17 vs Pribram Youth8