`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/02/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Đức

17/02   20h30 FC Augsburg8 vs VfB Stuttgart14               
17/02   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs RB Leipzig4               
17/02   20h30 SC Freiburg12 vs Werder Bremen16               
17/02   20h30 Hamburger SV17 vs Bayer Leverkusen2               
17/02   20h30 Hertha BSC11 vs Mainz15               
17/02   20h30 1.FC Köln18 vs Hannover 9610               
17/02   20h30 Mönchengladbach5 vs Borussia Dortmund6               
17/02   20h30 Schalke 043 vs Hoffenheim9               
17/02   20h30 VfL Wolfsburg13 vs Bayern München1               

VĐQG Pháp

18/02   01h00 Angers SCO17 vs AS Saint-Étienne16               
18/02   01h00 SM Caen11 vs Stade Rennais8               
18/02   01h00 Lille OSC18 vs Lyon2               
18/02   01h00 Olympique Marseille3 vs Girondins Bordeaux12               
18/02   01h00 Amiens SC13 vs Toulouse FC19               
18/02   01h00 AS Monaco4 vs Dijon FCO14               
18/02   01h00 Montpellier HSC7 vs Guingamp9               
18/02   01h00 OGC Nice6 vs FC Nantes5               
18/02   01h00 Paris St. Germain1 vs Strasbourg10               
18/02   01h00 Troyes AC15 vs FC Metz20               

VĐQG Scotland

17/02   19h30 Ross County12 vs Hearts FC5               
17/02   22h00 Partick Thistle11 vs Dundee FC10               
17/02   22h00 Hibernian FC4 vs Aberdeen FC2               
17/02   22h00 Motherwell FC8 vs Kilmarnock FC6               

VĐQG Hà Lan

17/02   23h30 Vitesse Arnhem7 vs SBV Excelsior10               
18/02   00h45 NAC Breda16 vs AZ Alkmaar3               
18/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs SC Heerenveen9               
18/02   01h45 ADO Den Haag8 vs Willem II Tilburg14               

VĐQG Azerbaijan

17/02   20h00 Gabala FC2 vs Zira FK3               
17/02   20h00 Sumqayit FK4 vs Neftchi Baku5               

VĐQG Ba Lan

17/02   23h00 Sandecja13 vs Korona Kielce7               
17/02   23h00 Wisla Krakow8 vs Arka Gdynia6               
17/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Slask Wroclaw10               
17/02   23h00 Wisla Plock9 vs Zaglebie Lubin5               
17/02   23h00 Gornik Zabrze2 vs Nieciecza KS14               
17/02   23h00 Jagiellonia4 vs Cracovia12               
17/02   23h00 Lech Poznan3 vs Pogon Szczecin16               
17/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Piast Gliwice15               

VĐQG Bosnia

17/02   22h00 Siroki Brijeg4 vs FK Sarajevo3               
17/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs GOSK Gabela9               
17/02   22h00 Radnik Bijeljina7 vs Borac Banja Luka8               
17/02   22h00 Sloboda Tuzla10 vs Mladost Doboj Kakanj6               
17/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Zeljeznicar1               
17/02   22h00 Celik Zenica11 vs NK Vitez12               

VĐQG Bulgary

17/02   21h00 Ludogorets1 vs Slavia Sofia8               
17/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs Pirin Blagoevgrad11               
17/02   21h00 Cherno More Varna7 vs Beroe Stara Zagora4               
17/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Dunav Ruse13               
17/02   21h00 FC Vereya6 vs CSKA Sofia2               
17/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Septemvri Sofia10               
17/02   21h00 Levski Sofia3 vs Botev Plovdiv5               

VĐQG Croatia

17/02   22h00 Istra 19618 vs Lokomotiva Zagreb6               
17/02   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Hajduk Split2               
17/02   22h00 Rudeš Zagreb10 vs Inter Zaprešić5               
17/02   22h00 Slaven Belupo7 vs Cibalia Vinkovci9               
17/02   22h00 NK Osijek3 vs HNK Rijeka4               

VĐQG Hungary

17/02   23h00 Diosgyori VTK6 vs Ferencvaros TC1               
17/02   23h00 Ujpest FC5 vs Mezokovesdi SE12               
17/02   23h00 Puskás Akadémia8 vs Debrecen VSC3               
17/02   23h00 Balmazujvaros11 vs Paksi FC7               
17/02   23h00 Budapest Honved4 vs Videoton FC2               
17/02   23h00 Haladas10 vs Vasas SC9               

VĐQG Hy Lạp

17/02   20h00 AO Kerkyra15 vs Apollon Smyrni14               
17/02   22h15 Asteras Tripoli6 vs Atromitos FC4               

VĐQG Israel

17/02   23h00 FC Ashdod13 vs Hapoel Acre14               
17/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Netanya6               
17/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Bnei Yehuda5               
17/02   23h00 Maccabi Tel Aviv1 vs Hapoel Ra'anana11               
17/02   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Maccabi Haifa10               
17/02   23h00 Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Ashkelon12               
17/02   23h00 Maccabi Petah Tikva8 vs Hapoel Be'er Sheva2               

VĐQG Romania

17/02   22h00 Viitorul Constanta6 vs FC Botosani5               
17/02   22h00 FC Voluntari10 vs CS Univ Craiova3               
17/02   22h00 Sepsi OSK13 vs Concordia Chiajna11               
17/02   22h00 CFR Cluj1 vs Astra Giurgiu4               
17/02   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs CSM Studentesc Iasi8               
17/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Juventus Bucuresti14               
17/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Steaua Bucuresti2               

VĐQG Serbia

17/02   22h00 FK Rad16 vs Radnik Surdulica10               
17/02   22h00 Cukaricki Belgrade4 vs Macva Sabac11               
17/02   22h00 FK Napredak8 vs Spartak Subotica3               
17/02   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Backa13               
17/02   22h00 Mladost Lucani9 vs FK Partizan2               
17/02   22h00 FK Zemun12 vs Borac Cacak15               
17/02   22h00 FK Vojvodina6 vs FK Vozdovac5               
17/02   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs Javor Ivanjica14               

VĐQG Slovakia

17/02   19h00 Zemplin Michalovce9 vs Slovan Bratislava3               
17/02   19h00 MSK Zilina2 vs MFK Ruzomberok5               
17/02   19h00 Zlate Moravce8 vs Spartak Trnava1               
17/02   19h00 FC Nitra7 vs AS Trencin6               
17/02   19h00 Tatran Presov11 vs Sport Podbrezova10               
17/02   19h00 FK Senica12 vs Dunajska Streda4               

VĐQG Séc

17/02   22h00 Jihlava16 vs Slavia Praha2               
17/02   22h00 Banik Ostrava15 vs Slovacko14               
17/02   22h00 FK Jablonec8 vs Teplice6               
17/02   22h00 Mlada Boleslav11 vs MFK OKD Karvina13               
17/02   22h00 Bohemians 19057 vs 1. FC Brno12               
17/02   22h00 FK Zlin9 vs Dukla Praha10               
17/02   22h00 Sigma Olomouc3 vs Viktoria Plzen1               
17/02   22h00 Sparta Praha5 vs Slovan Liberec4               

VĐQG Síp

17/02   20h00 Apollon Limassol2 vs Alki Oroklini8               
17/02   20h00 Nea Salamina11 vs AEL Limassol5               
17/02   20h00 Doxa Katokopia7 vs Pafos FC10               
17/02   20h00 Anorthosis FC3 vs Ermis Aradippou9               
17/02   20h00 AEK Larnaka4 vs Ethnikos Achnas14               
17/02   20h00 APOEL FC1 vs Omonia Nicosia6               

VĐQG Thụy Sỹ

17/02   21h00 FC Sion10 vs Lausanne-Sport5               
17/02   21h00 FC Lugano7 vs Grasshoppers6               
17/02   21h00 FC Basel2 vs St. Gallen4               
17/02   21h00 BSC Young Boys1 vs FC Thun8               
17/02   21h00 FC Zürich3 vs FC Luzern9               

VĐQG Ukraina

17/02   21h00 Zirka Kropyvnytskyi9 vs FC Mariupol7               
17/02   21h00 Karpaty Lviv11 vs Zorya Lugansk4               
17/02   21h00 Dynamo Kiev2 vs Olimpik Donetsk6               
17/02   21h00 Stal Kamianske12 vs PFK Aleksandriya8               
17/02   21h00 Vorskla3 vs Veres Rivne5               
17/02   21h00 Shakhtar Donetsk1 vs Chernomorets Od.10               

VĐQG Áo

18/02   00h30 RB Salzburg2 vs SKN St. Pölten10               
18/02   00h30 LASK Linz5 vs SCR Altach7               
18/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs Admira4               
18/02   00h30 Mattersburg8 vs Austria Wien6               
18/02   00h30 Rapid Wien3 vs Sturm Graz1               

VĐQG Australia

17/02   15h50 Adelaide United5 vs Central Coast Mariners7               

VĐQG New Zealand

18/02   08h00 Team Wellington2 vs Waitakere United5               
18/02   08h00 Southern United8 vs Wellington Phoenix (R)9               
18/02   10h35 Hamilton Wanderers10 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

17/02   20h45 Markhiya SC8 vs Khor SC9               
17/02   22h55 Al Sadd SC3 vs Arabi Doha11               

VĐQG Nam Phi

17/02   20h30 Baroka FC7 vs Chippa United9               

Hạng Nhất Anh

17/02   21h00 Birmingham City23 vs Millwall FC15               
17/02   21h00 Burton Albion24 vs Nottingham F.14               
17/02   21h00 Cardiff City3 vs Middlesbrough8               
17/02   21h00 Fulham FC7 vs Aston Villa4               
17/02   21h00 Hull City21 vs Barnsley19               
17/02   21h00 Leeds United10 vs Bristol City5               
17/02   21h00 Norwich City13 vs Ipswich Town12               
17/02   21h00 Preston NE11 vs Wolverhampton1               
17/02   21h00 QPR16 vs Bolton Wanderers20               
17/02   21h00 Reading FC18 vs Sheffield Utd6               
17/02   21h00 Sheffield Wed17 vs Derby County2               
17/02   21h00 Sunderland22 vs Brentford FC9               

Hạng Nhất Scotland

17/02   22h00 Brechin City10 vs Falkirk FC9               
17/02   22h00 Queen of the South5 vs Greenock Morton6               
17/02   22h00 Livingston FC4 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Bỉ

18/02   01h30 Lierse SK4 vs Roeselare5               
18/02   01h30 Westerlo8 vs Tubize7               
18/02   01h30 Union Saint-Gilloise6 vs Cercle Brugge2               
18/02   01h30 OH Leuven1 vs FCO Beerschot Wilrijk3               

Hạng 3 Đức

17/02   19h00 Fortuna Köln4 vs SV Wehen3               
17/02   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs VfL Osnabrück15               
17/02   19h00 Würzburger Kickers10 vs FSV Zwickau16               
17/02   19h00 Chemnitzer FC19 vs Unterhaching6               
17/02   19h00 Preußen Münster17 vs Hansa Rostock5               
17/02   19h00 RW Erfurt20 vs VfR Aalen11               
17/02   19h00 Meppen9 vs Paderborn1               
17/02   19h00 Werder Bremen II18 vs Magdeburg2               
17/02   19h00 Hallescher FC12 vs Karlsruher SC7               
17/02   19h00 Sonnenhof Großaspach8 vs Carl Zeiss Jena14               

Hạng 2 Scotland

17/02   22h00 Forfar Athletic6 vs Stranraer FC4               
17/02   22h00 Airdrieonians FC7 vs Queen's Park FC5               
17/02   22h00 Arbroath FC2 vs Alloa Athletic3               
17/02   22h00 Ayr United10 vs East Fife8               
17/02   22h00 Albion Rovers9 vs Raith Rovers1               

Brazil Mineiro

18/02   01h00 Tombense FC/MG9 vs Democrata-GV/MG11               
18/02   02h00 Cruzeiro/MG3 vs Villa Nova/MG10               

League Two

17/02   21h00 Carlisle Utd12 vs Chesterfield22               
17/02   21h00 Cambridge Utd13 vs Grimsby Town16               
17/02   21h00 Barnet24 vs Accrington Stanley3               
17/02   21h00 Cheltenham17 vs Wycombe4               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

17/02   19h00 Alemannia Aachen  vs Wiedenbrück 2000                

U23 Anh

17/02   21h00 Stoke City U23s2-9 vs Fulham U23s2-4