`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 17/02/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

25/11   03h00 West Ham18 vs Leicester City12 0 : 00.910.990 : 00.81-0.933.352.612.7110.970.892 1/20.990.89

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   03h00 Celta de Vigo13 vs CD Leganés8 0 : 1/20.920.980 : 1/4-0.970.853.401.894.401-0.890.752 1/40.990.89

VĐQG Đức

25/11   02h30 Hannover 968 vs VfB Stuttgart11 0 : 1/4-0.920.810 : 00.77-0.893.502.362.9010.74-0.882 1/20.910.97

VĐQG Pháp

25/11   02h45 AS Saint-Étienne7 vs Strasbourg18 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.930.803.401.883.651-0.930.792 1/2-0.960.82

VĐQG Hà Lan

25/11   01h00 AZ Alkmaar3 vs FC Twente16 0 : 1 1/40.960.920 : 1/2-0.980.864.801.415.401 1/40.861.003 1/40.880.98

VĐQG Armenia

24/11   18h00 Alashkert Martuni1 vs Pyunik FC5               

VĐQG Bỉ

25/11   01h30 KAA Gent11 vs Mouscron-Peruwelz10 0 : 1 1/20.900.980 : 1/20.84-0.965.101.278.301 1/4-0.960.823-0.960.82
25/11   01h30 Royal Antwerp5 vs KV Mechelen15 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.850.733.302.093.101-0.980.842 1/2-0.980.84
25/11   01h30 Sint-Truiden4 vs KSC Lokeren12 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.940.823.651.823.651 1/4-0.840.702 3/40.980.88
25/11   01h30 KV Oostende13 vs Eupen16 0 : 3/40.980.900 : 1/40.960.923.851.763.651 1/40.970.8930.861.00
25/11   01h30 Racing Genk6 vs Standard Liège8 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.850.733.302.003.3511.000.862 1/40.82-0.96
25/11   01h30 RS Waasland-Beveren7 vs Sporting Charleroi2 0 : 00.82-0.940 : 00.85-0.973.352.362.661-0.990.852 1/40.83-0.97
25/11   01h30 Anderlecht3 vs KV Kortrijk14 0 : 1 3/40.980.900 : 3/40.950.935.601.248.401 1/40.76-0.903 1/40.910.95
25/11   01h30 Club Brugge1 vs Zulte Waregem9 0 : 1 1/2-0.960.840 : 1/20.85-0.974.951.356.201 1/40.76-0.903 1/40.960.90

VĐQG Malta

25/11   00h00 Birkirkara FC9 vs St. Andrews11               

VĐQG Wales

25/11   01h45 Prestatyn Town10 vs Llandudno7               
25/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newtown AFC9               
25/11   01h45 Bangor City4 vs Bala Town5               

VĐQG Australia

24/11   14h50 Melbourne City3 vs Perth Glory7 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.960.924.001.644.101 1/4-0.970.8330.910.95

VĐQG Arập Xeut

24/11   22h40 Al Ahli Jeddah1 vs Qadisiya Khubar8               
24/11   22h40 Al Hilal Riyadh2 vs Ettifaq FC10               

VĐQG New Zealand

25/11   06h00 Tasman United4 vs Eastern Suburbs (NZL)3               
25/11   07h00 Auckland City1 vs Hawke's Bay Utd6               
25/11   09h45 Wellington Phoenix (R)9 vs Southern United5               

VĐQG Qatar

24/11   20h00 Khor SC9 vs Sailiya SC3               
24/11   20h00 Markhiya SC7 vs Arabi Doha11               

VĐQG Peru

25/11   00h00 Ayacucho FC15 vs Universitario3               
25/11   01h15 Univ San Martín14 vs Comerciantes Unidos5               
25/11   02h00 FBC Melgar2 vs Juan Aurich13               
25/11   02h30 UTC Cajamarca7 vs Academia Cantolao8               
25/11   03h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal6               
25/11   04h45 Sport Rosario12 vs Unión Comercio11               

VĐQG Ai Cập

24/11   17h45 Ittihad Alexandria14 vs Tanta FC9               
24/11   20h00 Ismaily SC1 vs Semouha Club4               
24/11   23h00 Ahly Cairo11 vs Dakhleya8               

VĐQG Nam Phi

25/11   01h00 Maritzburg United11 vs Bidvest Wits16               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   02h00 CD Tenerife10 vs Rayo Vallecano6 0 : 1/4-0.970.850 : 00.70-0.833.202.262.883/40.71-0.852 1/40.930.93

Hạng 2 Pháp

25/11   01h00 Chamois Niortais14 vs LB Châteauroux9               
25/11   01h00 Tours FC20 vs Gazélec Ajaccio12               
25/11   01h00 Nîmes Olympique3 vs Bourg-Péronnas18               
25/11   01h00 US Orléans13 vs Clermont Foot5               
25/11   01h00 Paris FC6 vs US Quevilly19               
25/11   01h00 AC Ajaccio4 vs Stade Reims1               
25/11   01h00 AJ Auxerre15 vs AS Nancy-Lorraine16               
25/11   01h00 Stade Brestois10 vs FC Sochaux8               
25/11   01h00 Le Havre AC7 vs RC Lens17               
25/11   01h00 Valenciennes FC11 vs FC Lorient2               

Hạng 2 Hà Lan

25/11   01h00 Jong PSV9 vs SC Telstar4               
25/11   01h00 FC Dordrecht14 vs Jong AZ Alkmaar13               
25/11   01h00 FC Volendam20 vs FC Emmen10               
25/11   01h00 Jong Utrecht19 vs Almere City FC15               
25/11   01h00 De Graafschap6 vs FC Eindhoven8               
25/11   01h00 SC Cambuur16 vs FC Den Bosch5               
25/11   01h00 Fortuna Sittard3 vs Go Ahead Eagles11               
25/11   01h00 MVV Maastricht12 vs Helmond Sport18               
25/11   01h00 NEC Nijmegen1 vs Jong Ajax2               
25/11   01h00 RKC Waalwijk17 vs FC Oss7               

Hạng 2 Ba Lan

25/11   00h00 Stomil Olsztyn17 vs Chojniczanka2               
25/11   02h45 Zaglebie Sosnowiec9 vs Gornik Leczna18               

Hạng 2 Bỉ

25/11   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Israel

24/11   19h00 Ahi Nazareth3 vs FC Nazareth Ilit10               
24/11   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Hadera9               
24/11   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Petah Tikva8               
24/11   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Rishon Lezion4               
24/11   19h00 Hapoel Katamon6 vs Hapoel Kfar Saba1               
24/11   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Ramat Gan12               
24/11   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Marmorek11               
24/11   19h00 Ironi Nesher15 vs Ironi Nir Ramat HaSharon7               

Hạng 2 Brazil

25/11   05h30 Brasil Pelotas/RS12 vs Criciúma/SC11               

Vòng loại WC Nữ 2019

24/11   17h59 Hungary (W)A-26 vs Ukraine (W)A-27               
24/11   17h59 Slovakia (W)A-33 vs Holland (W)A-20               
24/11   17h59 Slovenia (W)A-34 vs Faroe Islands (W)D-3               
24/11   17h59 Serbia (W)A-23 vs Spain (W)A-15               
24/11   17h59 Albania (W)B-1 vs Poland (W)A-28               
24/11   17h59 Switzerland (W)A-19 vs Belarus (W)A-22               
24/11   17h59 Wales (W)A-12 vs Kazakhstan (W)A-13               

Hạng 3 Pháp

25/11   01h00 AS Béziers7 vs Grenoble4               
25/11   01h00 Rodez AF1 vs Pau FC9               
25/11   01h00 Lyon Duchère10 vs Stade Laval5               
25/11   01h00 USL Dunkerque6 vs US Créteil-Lusitanos14               
25/11   01h00 Entente SSG8 vs SO Cholet2               
25/11   01h00 Les Herbiers VF12 vs US Avranches17               
25/11   01h00 US Concarneau16 vs GS Consolat11               
25/11   01h00 US Boulogne13 vs Red Star FC933               

Nữ Australia

24/11   12h20 Canberra Utd (W)3 vs Perth Glory (W)1               
24/11   14h30 Melb. Victory (W)8 vs WS Wanderers (W)7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   00h00 Bayern München II4 vs FC Unterföhring19               
25/11   00h30 Memmingen14 vs Ingolstadt II2               

U19 Séc

24/11   16h00 Teplice U19  vs Slovacko U19                
24/11   18h00 Pribram U19  vs Brno U19                

U21 Ukraine

24/11   17h00 Zorya L. Youth2 vs Zirka K. Youth11               
24/11   17h00 Olimpik Donetsk Yth8 vs Shakhtar D. Youth1               
24/11   17h00 Aleksandriya Youth4 vs Karpaty Lviv Youth5               
24/11   17h00 Mariupol Youth6 vs Vorskla Youth7               
24/11   17h00 Stal Kamianske Youth12 vs Dynamo Kiev Youth3               
24/11   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Chernomorets Youth10