`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 16/09/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Italia

06/01   18h30 Torino FC9 vs Bologna FC11               
06/01   21h00 Benevento Calcio20 vs Sampdoria6               
06/01   21h00 SPAL 190718 vs Lazio5               
06/01   21h00 Genoa16 vs Sassuolo Calcio15               
06/01   21h00 AC Milan7 vs FC Crotone17               
06/01   21h00 SSC Napoli2 vs Hellas Verona19               
07/01   00h00 AS Roma4 vs Atalanta Bergamo8               
07/01   02h45 Cagliari Calcio14 vs Juventus FC3               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/01   22h00 CD Tondela12 vs Vitória Setúbal16               
06/01   22h00 GD Estoril18 vs CD Feirense15               
06/01   22h00 Moreirense FC17 vs SL Benfica3               
06/01   22h00 GD Chaves8 vs CD Aves13               
06/01   22h00 Belenenses10 vs Boavista FC9               
06/01   22h00 SC Braga4 vs Rio Ave6               
06/01   22h00 Paços de Ferreira14 vs Portimonense SC11               
06/01   22h00 FC Porto1 vs Vitória Guimarães7               
06/01   22h00 Sporting Lisboa2 vs Marítimo5               

VĐQG Malta

06/01   19h00 Balzan FC1 vs St. Andrews13               
06/01   19h00 Lija Athletic14 vs Mosta FC9               
06/01   21h00 Valletta FC3 vs Senglea Athletic10               
06/01   21h15 Sliema Wanderers6 vs Naxxar Lions12               
06/01   21h15 Sliema Wanderers6 vs Gzira United2               

VĐQG Síp

06/01   20h00 Olympiakos Nic.11 vs Omonia Nicosia8               
06/01   20h00 Nea Salamina12 vs Apollon Limassol3               
06/01   20h00 AEL Limassol5 vs Ethnikos Achnas14               
06/01   20h00 Ermis Aradippou10 vs Pafos FC7               
06/01   20h00 Aris Limassol13 vs Doxa Katokopia6               
06/01   20h00 Anorthosis FC2 vs AEK Larnaka1               
06/01   20h00 APOEL FC4 vs Alki Oroklini9               

VĐQG Wales

06/01   20h30 GAP Connah's Quay2 vs Barry Town United8               
06/01   20h30 Llandudno7 vs Bala Town6               
06/01   20h30 Carmarthen Town12 vs Cefn Druids AFC5               

VĐQG New Zealand

07/01   07h00 Hawke's Bay Utd8 vs Hamilton Wanderers10               
07/01   07h00 Team Wellington2 vs Wellington Phoenix (R)9               
07/01   07h00 Auckland City1 vs Waitakere United3               
07/01   09h35 Tasman United5 vs Canterbury United6               

VĐQG Nam Phi

06/01   20h30 Polokwane City13 vs Mamelodi Sundowns1               
06/01   23h00 SuperSport United8 vs Kaizer Chiefs5               
07/01   01h15 Platinum Stars14 vs Cape Town City6               
07/01   01h15 Orlando Pirates3 vs Baroka FC4               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/01   22h00 Vitória Guimarães B19 vs Nacional Madeira8               
06/01   22h00 FC Porto B3 vs SL Benfica B10               
06/01   22h00 Sporting Braga B15 vs Sporting Lisboa B11               
06/01   22h00 Gil Vicente13 vs Real SC20               
06/01   22h00 FC Arouca7 vs UD Oliveirense12               
06/01   22h00 CD Santa Clara5 vs Académico Viseu1               
06/01   22h00 União da Madeira18 vs CD Cova Piedade17               
06/01   22h00 Académica Coimbra4 vs Varzim SC16               
06/01   22h00 Leixões SC6 vs FC Famalicão2               
06/01   22h00 FC Penafiel9 vs Sporting Covilha14               

Hạng 2 Bỉ

07/01   01h30 Cercle Brugge3 vs OH Leuven1               
07/01   01h30 Lierse SK4 vs FCO Beerschot Wilrijk2               
07/01   01h30 Union Saint-Gilloise5 vs Roeselare6               
07/01   01h30 Tubize8 vs Westerlo7               

Cúp FA

06/01   22h00 Shrewsbury  vs West Ham                
06/01   22h00 Nottingham F.  vs Arsenal                
06/01   22h00 Wycombe  vs Preston NE                
06/01   22h00 Brighton  vs Crystal Palace                
06/01   22h00 Birmingham City  vs Burton Albion                
06/01   22h00 Bolton Wanderers  vs Huddersfield                
06/01   22h00 Brentford FC  vs Notts County                
06/01   22h00 Cardiff City  vs Mansfield                
06/01   22h00 Coventry City  vs Leeds United                
06/01   22h00 Coventry City  vs Stoke City                
06/01   22h00 Fulham FC  vs Southampton                
06/01   22h00 Ipswich Town  vs Sheffield Utd                
06/01   22h00 Liverpool FC  vs Everton FC                
06/01   22h00 Manchester City  vs Burnley FC                
06/01   22h00 Middlesbrough  vs Sunderland                
06/01   22h00 Millwall FC  vs Barnsley                
06/01   22h00 Manchester United  vs Derby County                
06/01   22h00 Newcastle Utd  vs Luton Town                
06/01   22h00 Norwich City  vs Chelsea FC                
06/01   22h00 QPR  vs Milton Keynes Dons                
06/01   22h00 Stevenage FC  vs Reading FC                
06/01   22h00 Tottenham  vs AFC Wimbledon                
06/01   22h00 Watford FC  vs Bristol City                
06/01   22h00 Wolverhampton  vs Swansea City                

League Two

06/01   21h00 Yeovil Town20 vs Grimsby Town11               
06/01   21h00 Notts County2 vs Crawley Town17               
06/01   21h00 Accrington Stanley3 vs Chesterfield21               
06/01   21h00 Newport County12 vs Morecambe FC18               
06/01   21h00 Forest Green23 vs Port Vale19               
06/01   21h00 Crewe Alexandra22 vs Exeter City4               
06/01   21h00 Barnet24 vs Carlisle Utd14               
06/01   21h00 Colchester Utd10 vs Cheltenham15               
06/01   21h00 Coventry City7 vs Cambridge Utd13               
06/01   21h00 Luton Town1 vs Wycombe5               
06/01   21h00 Mansfield9 vs Lincoln City6               
06/01   21h00 Stevenage FC16 vs Swindon Town8