`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 16/06/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Ireland

26/05   01h45 Bohemians FC7 vs Shamrock Rovers6               
26/05   01h45 Dundalk FC1 vs Bray Wanderers10               
26/05   01h45 St Patrick's Dublin4 vs Cork City2               
26/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Limerick FC9               
26/05   01h45 Waterford United3 vs Derry City5               

VĐQG Indonesia

25/05   20h30 Persija Jakarta12 vs Persipura Jayapura1               
25/05   20h30 Madura United FC4 vs Persebaya Surabaya7               

Malay Super League

25/05   21h00 Terengganu FA5 vs Melaka United10               
25/05   21h00 Kelantan FA11 vs Negeri Sembilan12               
25/05   21h00 Perak FA2 vs PKNP FC6               
25/05   21h00 Selangor FA8 vs Kedah FA7               

VĐQG Uzbekistan

25/05   20h00 Buxoro FK5 vs Nasaf Qarshi6               
25/05   20h00 Neftchi Fergana12 vs Sogdiana Jizzakh11               
25/05   20h00 Pakhtakor1 vs FC Bunyodkor2               

VĐQG Việt Nam

25/05   17h00 SHB-Da Nang FC8 vs Binh Duong FC3               
25/05   18h00 Than Quang Ninh2 vs Ho Chi Minh City10               K+PM
25/05   18h00 Sai Gon FC12 vs Can Tho FC5               

VĐQG Peru

26/05   08h00 FBC MelgarB-7 vs Ayacucho FCA-8               

VĐQG Canada

26/05   06h00 Serbian White Eagles9 vs FC Vorkuta3               
26/05   07h30 Real Mississauga6 vs SC Waterloo7               
26/05   08h00 CSC Mississauga2 vs Brantford Galaxy1               

Hạng 2 Iceland

26/05   01h30 Haukar6 vs Vikingur Olafsvik5               
26/05   02h15 IA Akranes1 vs UMF Njardvik4               

Hạng 2 Ireland

26/05   01h45 Cobh Ramblers7 vs Shelbourne FC4               
26/05   01h45 Cabinteely FC8 vs UCD Dublin1               
26/05   01h45 Athlone Town10 vs Longford Town5               
26/05   01h45 Galway United3 vs Drogheda Utd2               
26/05   02h00 Wexford Youths9 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Thụy Điển

26/05   00h00 Falkenbergs FF3 vs Varbergs BoIS10               

Hạng 2 Áo

25/05   23h30 Floridsdorfer AC10 vs Blau Weiss Linz9 0 : 1/40.930.950 : 00.71-0.833.552.162.821 1/4-0.890.752 3/40.920.94
25/05   23h30 Kapfenberg8 vs Hartberg2 3/4 : 0-0.940.821/4 : 0-0.930.814.154.351.591 1/40.990.8730.960.90
25/05   23h30 Austria Lustenau6 vs FC Liefering5 0 : 00.85-0.970 : 00.87-0.993.652.322.531 1/4-0.940.802 3/40.83-0.97
25/05   23h30 WSG Wattens7 vs SV Ried4 1 1/4 : 00.86-0.981/2 : 00.86-0.984.455.801.421 1/4-0.930.792 3/40.85-0.99
25/05   23h30 Wiener Neustadt3 vs Wacker Innsbruck1 0 : 00.77-0.890 : 00.80-0.933.652.222.671 1/4-0.930.782 3/40.861.00

Hạng Nhất QG

25/05   16h00 Dong Thap FC2 vs Cong an Nhan dan7               
25/05   16h30 Tay Ninh5 vs T&T Ha Noi B9               

Hạng 2 Brazil

26/05   07h15 Avai FC/SC5 vs Paysandu/PA4               
26/05   08h30 Atlético/GO8 vs Oeste/SP11               
26/05   09h30 Coritiba/PR6 vs Vila Nova/GO3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

26/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Bethlehem SteelNhóm 1-6               

Aus Brisbane

25/05   17h30 Albany Creek2 vs Grange Thistle1               

Aus South Sup.League

25/05   17h30 Adelaide Comets4 vs Adelaide Utd Youth5               

Aus Victoria

25/05   17h30 Oakleigh Cannons7 vs Northcote City11               
25/05   17h30 Oakleigh Cannons7 vs Melbourne Knights8               

Nữ Hàn Quốc

25/05   17h00 HS Red Angels (W)2 vs Suwon FMC (W)1               
25/05   17h00 Hwacheon KSPO (W)5 vs Gyeongju WFC (W)3               
25/05   17h00 Seoul Amazones (W)6 vs Boeun Sangmu (W)7               
25/05   17h00 Gumi Sportstoto (W)4 vs Changnyeong (W)8               

Nữ Mỹ

26/05   09h30 Portland Thorns (W)5 vs Utah Royals (W)6