`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 16/04/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

03/02   21h00 Bournemouth12 vs Stoke City17               
03/02   21h00 Brighton16 vs West Ham11               
03/02   21h00 Arsenal6 vs Everton FC9               
03/02   21h00 Burnley FC8 vs Manchester City1               
03/02   21h00 Crystal Palace13 vs Newcastle Utd15               
03/02   21h00 Leicester City7 vs Swansea City20               
03/02   21h00 Liverpool FC4 vs Tottenham5               
03/02   21h00 Manchester United2 vs Huddersfield14               
03/02   21h00 Watford FC10 vs Chelsea FC3               
03/02   21h00 West Bromwich19 vs Southampton18               

VĐQG Đức

03/02   21h30 SC Freiburg12 vs Bayer Leverkusen2               
03/02   21h30 Hertha BSC11 vs Hoffenheim9               
03/02   21h30 Mainz15 vs Bayern München1               
03/02   21h30 Schalke 043 vs Werder Bremen16               
03/02   21h30 VfL Wolfsburg13 vs VfB Stuttgart14               
04/02   00h30 Mönchengladbach5 vs RB Leipzig4               

VĐQG Pháp

04/02   01h00 SM Caen11 vs FC Nantes5               
04/02   01h00 Lille OSC18 vs Paris St. Germain1               
04/02   01h00 Olympique Marseille3 vs FC Metz20               
04/02   01h00 Amiens SC13 vs AS Saint-Étienne16               
04/02   01h00 AS Monaco4 vs Lyon2               
04/02   01h00 Montpellier HSC7 vs Angers SCO17               
04/02   01h00 OGC Nice6 vs Toulouse FC19               
04/02   01h00 Stade Rennais8 vs Guingamp9               
04/02   01h00 Strasbourg10 vs Girondins Bordeaux12               
04/02   01h00 Troyes AC15 vs Dijon FCO14               

VĐQG Scotland

03/02   19h30 Kilmarnock FC6 vs Celtic FC1               
03/02   22h00 Dundee FC10 vs Ross County12               
03/02   22h00 Aberdeen FC2 vs Hamilton Acad.9               
03/02   22h00 Hearts FC5 vs St Johnstone7               
03/02   22h00 Motherwell FC8 vs Partick Thistle11               
03/02   22h00 Rangers FC3 vs Hibernian FC4               

VĐQG Hà Lan

03/02   23h30 SC Heerenveen9 vs FC Twente15               
04/02   00h45 AZ Alkmaar3 vs Roda Kerkrade17               
04/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs PEC Zwolle4               
04/02   01h45 Heracles Almelo12 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Hy Lạp

03/02   20h00 Asteras Tripoli6 vs SKODA Xanthi8               
03/02   22h15 AE Larisa9 vs Panionios GSS5               
04/02   00h30 Panathinaikos7 vs Panetolikos12               

VĐQG Israel

03/02   23h00 FC Ashdod13 vs Bnei Yehuda5               
03/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Bnei Sakhnin9               
03/02   23h00 Hapoel Ra'anana11 vs Hapoel Acre14               
03/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Haifa10               
03/02   23h00 Ironi Kiryat Shmona7 vs Maccabi Netanya6               
03/02   23h00 Maccabi Petah Tikva8 vs Hapoel Ashkelon12               

VĐQG Malta

03/02   19h00 Senglea Athletic10 vs Tarxien Rainbows13               
03/02   19h00 Sliema Wanderers8 vs Lija Athletic14               
03/02   21h00 Mosta FC9 vs Hibernians Paola5               
03/02   21h15 Naxxar Lions11 vs Birkirkara FC6               

VĐQG Romania

03/02   22h00 Viitorul Constanta6 vs Astra Giurgiu4               
03/02   22h00 FC Botosani5 vs Juventus Bucuresti14               
03/02   22h00 FC Voluntari10 vs CSM Studentesc Iasi8               
03/02   22h00 Sepsi OSK13 vs ACS Poli Timisoara9               
03/02   22h00 CFR Cluj1 vs Concordia Chiajna11               
03/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Steaua Bucuresti2               
03/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CS Univ Craiova3               

VĐQG Síp

03/02   20h00 Doxa Katokopia7 vs Apollon Limassol2               
03/02   20h00 AEL Limassol5 vs Ermis Aradippou9               
03/02   20h00 Aris Limassol13 vs Pafos FC10               
03/02   20h00 Anorthosis FC3 vs Omonia Nicosia6               
03/02   20h00 AEK Larnaka4 vs Alki Oroklini8               
03/02   20h00 APOEL FC1 vs Ethnikos Achnas14               

VĐQG Thụy Sỹ

03/02   21h00 FC Luzern9 vs Lausanne-Sport5               
03/02   21h00 FC Sion10 vs Grasshoppers6               
03/02   21h00 FC Basel2 vs FC Lugano7               
03/02   21h00 BSC Young Boys1 vs St. Gallen4               
03/02   21h00 FC Zürich3 vs FC Thun8               

VĐQG Áo

04/02   00h30 RB Salzburg2 vs Admira4               
04/02   00h30 LASK Linz5 vs SKN St. Pölten10               
04/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs SCR Altach7               
04/02   00h30 Mattersburg8 vs Sturm Graz1               
04/02   00h30 Rapid Wien3 vs Austria Wien6               

VĐQG Australia

03/02   13h35 Newcastle Jets2 vs Melbourne Victory4               
03/02   15h50 Adelaide United5 vs Perth Glory9               

VĐQG Hồng Kông

03/02   13h30 Lee Man FC4 vs Kitchee SC1               
03/02   16h30 Dreams SC5 vs Guangzhou R&F U196               

VĐQG New Zealand

04/02   08h00 Canterbury United4 vs Southern United8               
04/02   08h00 Wellington Phoenix (R)9 vs Eastern Suburbs (NZL)3               
04/02   08h00 Tasman United6 vs Hawke's Bay Utd7               
04/02   08h00 Waitakere United5 vs Hamilton Wanderers10               
04/02   10h35 Auckland City1 vs Team Wellington2               

VĐQG Qatar

03/02   20h35 Khor SC9 vs Gharrafa SC6               
03/02   22h45 Qatar SC10 vs Al Sadd SC3               

VĐQG UAE

03/02   20h15 Dubba Al Fujairah9 vs Al Nasr Dubai4               
03/02   20h20 Al Ain1 vs Ajman Club6               
03/02   23h00 Jazira Abu Dhabi8 vs Al Dhafra11               

VĐQG Mexico

04/02   08h00 CF Monterrey6 vs Club León2               
04/02   08h06 Pachuca CF9 vs Monarcas Morelia14               
04/02   10h00 Club América7 vs Lobos de la BUAP18               
04/02   10h00 Club Necaxa15 vs Deportivo Toluca12               

VĐQG Nam Phi

03/02   20h30 Free State Stars4 vs Baroka FC7               
03/02   20h30 SuperSport United11 vs Bloemfontein Celtic8               
03/02   23h00 Bidvest Wits14 vs Kaizer Chiefs3               
04/02   01h15 AmaZulu FC13 vs Golden Arrows10               
04/02   01h15 Orlando Pirates6 vs Maritzburg United5               

Hạng Nhất Anh

03/02   21h00 Aston Villa4 vs Burton Albion24               
03/02   21h00 Bolton Wanderers20 vs Bristol City5               
03/02   21h00 Derby County2 vs Brentford FC9               
03/02   21h00 Fulham FC7 vs Nottingham F.14               
03/02   21h00 Leeds United10 vs Cardiff City3               
03/02   21h00 Norwich City13 vs Middlesbrough8               
03/02   21h00 Preston NE11 vs Hull City21               
03/02   21h00 QPR16 vs Barnsley19               
03/02   21h00 Reading FC18 vs Millwall FC15               
03/02   21h00 Sheffield Wed17 vs Birmingham City23               
03/02   21h00 Sunderland22 vs Ipswich Town12               
03/02   21h00 Wolverhampton1 vs Sheffield Utd6               

Hạng Nhất Scotland

03/02   22h00 St. Mirren1 vs Queen of the South5               
03/02   22h00 Greenock Morton6 vs Dunfermline3               
03/02   22h00 Dumbarton FC8 vs Brechin City10               
03/02   22h00 Falkirk FC9 vs Livingston FC4               
03/02   22h00 Inverness CT7 vs Dundee United2               

Hạng 2 Bỉ

04/02   01h30 Westerlo8 vs Lierse SK4               
04/02   01h30 Union Saint-Gilloise6 vs FCO Beerschot Wilrijk3               
04/02   01h30 Tubize7 vs Roeselare5               
04/02   01h30 OH Leuven1 vs Cercle Brugge2               

Hạng 2 Arập Xeut

03/02   19h35 Al Qaisoma2 vs Al Oruba (KSA)4               
03/02   19h50 Al Hazm6 vs Al Nahdha (KSA)9               
03/02   19h55 Al Ta'i5 vs Al Khaleej Club12               
03/02   20h00 Dhamak10 vs Hajer Club13               

Hạng 2 Mexico

03/02   11h00 Murciélagos FC13 vs Atlético San Luis11               
04/02   08h00 Alebrijes de Oaxaca5 vs Leones Negros14               
04/02   08h00 Cafetaleros Tapachula10 vs Celaya FC1               
04/02   09h00 FC Juárez2 vs Dorados Sinaloa12               
04/02   09h00 Tampico Madero3 vs Mineros de Zacatecas6               

League One

03/02   22h00 Rotherham7 vs AFC Wimbledon19               
03/02   22h00 Fleetwood Town12 vs Scunthorpe Utd4               
03/02   22h00 Peterborough8 vs Southend Utd20               
03/02   22h00 Bristol Rovers13 vs Shrewsbury3               
03/02   22h00 Bury FC24 vs Blackpool17               
03/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Oxford United10               
03/02   22h00 Northampton18 vs Rochdale23               
03/02   22h00 Oldham Athletic22 vs Bradford City5               
03/02   22h00 Plymouth Argyle14 vs Blackburn Rovers2               
03/02   22h00 Portsmouth9 vs Doncaster Rovers15               
03/02   22h00 Walsall FC16 vs Milton Keynes Dons21               
03/02   22h00 Wigan Athletic1 vs Gillingham11               

Hạng 3 Đức

03/02   19h00 Fortuna Köln4 vs Unterhaching6               
03/02   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs VfR Aalen11               
03/02   19h00 Würzburger Kickers10 vs Magdeburg2               
03/02   19h00 Chemnitzer FC19 vs Carl Zeiss Jena14               
03/02   19h00 RW Erfurt20 vs FSV Zwickau16               
03/02   19h00 Meppen9 vs Hansa Rostock5               
03/02   19h00 SV Wehen3 vs Karlsruher SC7               
03/02   19h00 Werder Bremen II18 vs Preußen Münster17               
03/02   19h00 Hallescher FC12 vs VfL Osnabrück15               
03/02   19h00 Sonnenhof Großaspach8 vs Paderborn1               

Hạng 2 Scotland

03/02   22h00 Forfar Athletic6 vs Airdrieonians FC7               
03/02   22h00 Stranraer FC4 vs East Fife8               
03/02   22h00 Queen's Park FC5 vs Raith Rovers1               
03/02   22h00 Arbroath FC2 vs Albion Rovers9               
03/02   22h00 Ayr United10 vs Alloa Athletic3               

Nữ Australia

03/02   15h15 Newcastle Jets (W)3 vs Melbourne City (W)4               

Brazil Mineiro

04/02   01h00 Tombense FC/MG9 vs Uberlândia/MG7               
04/02   02h00 URT/MG2 vs Atlético Mineiro/MG1               

Brazil Carioca

04/02   04h00 Portuguesa/RJB-5 vs Boavista/RJB-2               
04/02   04h00 Botafogo/RJB-4 vs Madureira/RJB-3               
04/02   04h00 Fluminense/RJB-6 vs Macaé/RJB-1               

League Two

03/02   21h00 Yeovil Town21 vs Cambridge Utd13               
03/02   21h00 Notts County2 vs Crewe Alexandra20               
03/02   21h00 Lincoln City8 vs Swindon Town10               
03/02   21h00 Chesterfield22 vs Crawley Town14               
03/02   21h00 Accrington Stanley3 vs Stevenage FC15               
03/02   21h00 Wycombe4 vs Carlisle Utd12               
03/02   21h00 Forest Green23 vs Coventry City6               
03/02   21h00 Colchester Utd11 vs Newport County9               
03/02   21h00 Grimsby Town16 vs Cheltenham17               
03/02   21h00 Luton Town1 vs Exeter City5               
03/02   21h00 Mansfield7 vs Barnet24               
03/02   21h00 Port Vale18 vs Morecambe FC19               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

03/02   19h00 Hannover 96 II  vs E. Braunschweig II                
03/02   19h00 Wolfsburg II  vs VfV 06 Hildesheim                
03/02   19h00 Hamburger SV II  vs Eintracht Norderstedt                

U23 Anh

03/02   21h00 Stoke City U23s2-9 vs Middlesbrough U23s2-6