`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 16/02/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

30/12   22h00 Bournemouth14 vs Everton FC10               
30/12   22h00 Chelsea FC3 vs Stoke City15               
30/12   22h00 Huddersfield12 vs Burnley FC4               
30/12   22h00 Liverpool FC5 vs Leicester City8               
30/12   22h00 Newcastle Utd16 vs Brighton13               
30/12   22h00 Watford FC9 vs Swansea City20               
31/12   00h30 Manchester United2 vs Southampton11               

VĐQG Italia

30/12   18h30 Fiorentina10 vs AC Milan7               
30/12   21h00 Benevento Calcio20 vs ChievoVerona12               
30/12   21h00 Atalanta Bergamo8 vs Cagliari Calcio14               
30/12   21h00 Bologna FC11 vs Udinese Calcio13               
30/12   21h00 AS Roma4 vs Sassuolo Calcio15               
30/12   21h00 Sampdoria6 vs SPAL 190718               
30/12   21h00 Torino FC9 vs Genoa16               
31/12   00h00 Inter Milano1 vs Lazio5               
31/12   02h45 Hellas Verona19 vs Juventus FC3               

VĐQG Scotland

30/12   21h00 St Johnstone7 vs Dundee FC11               
30/12   21h00 Partick Thistle12 vs Ross County10               
30/12   21h00 Aberdeen FC3 vs Hearts FC5               
30/12   21h00 Celtic FC1 vs Rangers FC2               
30/12   21h00 Hibernian FC4 vs Kilmarnock FC8               
30/12   21h00 Motherwell FC6 vs Hamilton Acad.9               

VĐQG Hy Lạp

30/12   23h00 AE Larisa9 vs AO Kerkyra15               
30/12   23h00 AE Larisa9 vs AEK Athens1               
30/12   23h00 AE Larisa9 vs AO Platanias16               
30/12   23h00 AE Larisa9 vs Olympiakos Pireus4               
30/12   23h00 AE Larisa9 vs Lamia FC11               
30/12   23h00 AE Larisa9 vs Panathinaikos7               
30/12   23h00 AE Larisa9 vs Panionios GSS5               

VĐQG Ai Cập

30/12   21h00 Dakhleya12 vs Semouha Club4               
30/12   23h30 Al Intagh Al Harbi7 vs Wadi Degla SC17               

Hạng Nhất Anh

30/12   21h00 Nottingham F.11 vs Sunderland23               
30/12   21h00 Barnsley20 vs Reading FC14               
30/12   21h00 Birmingham City22 vs Leeds United7               
30/12   21h00 Brentford FC13 vs Sheffield Wed15               
30/12   21h00 Bristol City3 vs Wolverhampton1               
30/12   21h00 Burton Albion24 vs Norwich City16               
30/12   21h00 Cardiff City2 vs Preston NE10               
30/12   21h00 Hull City18 vs Fulham FC12               
30/12   21h00 Ipswich Town9 vs Derby County4               
30/12   21h00 Middlesbrough8 vs Aston Villa5               
30/12   21h00 Millwall FC17 vs QPR19               
30/12   21h00 Sheffield Utd6 vs Bolton Wanderers21               

Hạng 2 Argentina

31/12   01h00 Deportivo Morón14 vs CA Aldosivi6               
31/12   01h00 Ramón Santamarina20 vs San Martín Tucumán8               
31/12   01h00 CS Estudiantes (SL)15 vs Club Almagro2               
31/12   01h00 Los Andes12 vs Juventud Unida (G)5               
31/12   01h00 Villa Dálmine3 vs Flandria24               
31/12   01h00 Mitre SdE9 vs All Boys19               
31/12   01h00 Deportivo Riestra18 vs Instituto Córdoba13               
31/12   01h00 Boca Unidos25 vs Ferro Carril Oeste23               
31/12   01h00 Atletico Rafaela1 vs Independiente Rivadavia22               
31/12   01h00 Sarmiento Junín17 vs Guillermo Brown7               
31/12   01h00 Gimnasia Jujuy11 vs Agropecuario AAC4               
31/12   01h00 Quilmes AC16 vs Brown de Adrogué10               

League Two

30/12   21h00 Lincoln City6 vs Forest Green23               
30/12   21h00 Chesterfield21 vs Colchester Utd10               
30/12   21h00 Swindon Town8 vs Notts County2               
30/12   21h00 Wycombe5 vs Mansfield9               
30/12   21h00 Carlisle Utd14 vs Coventry City7               
30/12   21h00 Morecambe FC18 vs Yeovil Town20               
30/12   21h00 Cambridge Utd13 vs Crewe Alexandra22               
30/12   21h00 Crawley Town17 vs Stevenage FC16               
30/12   21h00 Exeter City4 vs Barnet24               
30/12   21h00 Cheltenham15 vs Newport County12               
30/12   21h00 Grimsby Town11 vs Accrington Stanley3               
30/12   21h00 Port Vale19 vs Luton Town1               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

30/12   19h00 Wormatia Worms  vs Waldhof Mannheim