`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 16/01/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Ireland

26/05   01h45 Bohemians FC7 vs Shamrock Rovers6               
26/05   01h45 Dundalk FC1 vs Bray Wanderers10               
26/05   01h45 St Patrick's Dublin4 vs Cork City2               
26/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Limerick FC9               
26/05   01h45 Waterford United3 vs Derry City5               

VĐQG Indonesia

25/05   20h30 Persija Jakarta13 vs Persipura Jayapura1               
25/05   20h30 Madura United FC4 vs Persebaya Surabaya8               

Malay Super League

25/05   21h00 Terengganu FA5 vs Melaka United10               
25/05   21h00 Kelantan FA11 vs Negeri Sembilan12               
25/05   21h00 Perak FA2 vs PKNP FC6               
25/05   21h00 Selangor FA8 vs Kedah FA7               

VĐQG Uzbekistan

25/05   20h00 Buxoro FK5 vs Nasaf Qarshi6               
25/05   20h00 Neftchi Fergana12 vs Sogdiana Jizzakh11               
25/05   20h00 Pakhtakor1 vs FC Bunyodkor2               

VĐQG Việt Nam

25/05   17h00 SHB-Da Nang FC9 vs Binh Duong FC3               
25/05   18h00 Than Quang Ninh2 vs Ho Chi Minh City11               K+PM
25/05   18h00 Sai Gon FC12 vs Can Tho FC6               

VĐQG Peru

26/05   08h00 FBC MelgarB-5 vs Ayacucho FCA-8               

VĐQG Canada

26/05   06h00 Serbian White Eagles9 vs FC Vorkuta3               
26/05   07h30 Real Mississauga6 vs SC Waterloo7               
26/05   08h00 CSC Mississauga2 vs Brantford Galaxy1               

Hạng 2 Iceland

26/05   01h30 Haukar6 vs Vikingur Olafsvik5               
26/05   02h15 IA Akranes1 vs UMF Njardvik4               

Hạng 2 Ireland

26/05   01h45 Cobh Ramblers7 vs Shelbourne FC4               
26/05   01h45 Cabinteely FC8 vs UCD Dublin1               
26/05   01h45 Athlone Town10 vs Longford Town5               
26/05   01h45 Galway United3 vs Drogheda Utd2               
26/05   02h00 Wexford Youths9 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Thụy Điển

26/05   00h00 Falkenbergs FF3 vs Varbergs BoIS10               

Hạng Nhất QG

25/05   16h00 Dong Thap FC2 vs Cong an Nhan dan7               
25/05   16h30 Tay Ninh5 vs T&T Ha Noi B9               

Hạng 2 Brazil

26/05   07h15 Avai FC/SC5 vs Paysandu/PA4               
26/05   08h30 Atlético/GO8 vs Oeste/SP11               
26/05   09h30 Coritiba/PR6 vs Vila Nova/GO3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

26/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Bethlehem SteelNhóm 1-6               

Aus Brisbane

25/05   17h30 Albany Creek2 vs Grange Thistle1               

Aus South Sup.League

25/05   17h30 Adelaide Comets4 vs Adelaide Utd Youth5               

Aus Victoria

25/05   17h30 Oakleigh Cannons7 vs Northcote City11               
25/05   17h30 Oakleigh Cannons7 vs Melbourne Knights8               

Nữ Hàn Quốc

25/05   17h00 HS Red Angels (W)2 vs Suwon FMC (W)1               
25/05   17h00 Hwacheon KSPO (W)5 vs Gyeongju WFC (W)3               
25/05   17h00 Seoul Amazones (W)6 vs Boeun Sangmu (W)7               
25/05   17h00 Gumi Sportstoto (W)4 vs Changnyeong (W)8               

Nữ Mỹ

26/05   09h30 Portland Thorns (W)5 vs Utah Royals (W)6