`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 15/12/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

28/11   03h00 RCD Espanyol14 vs Getafe CF10 0 : 1/40.82-0.930 : 1/4-0.860.743.202.133.7010.900.962 1/4-0.970.85

VĐQG Italia

28/11   02h45 Atalanta Bergamo12 vs Benevento Calcio20 0 : 1 3/40.970.930 : 3/40.82-0.946.401.2411.001 1/40.870.9930.82-0.94

VĐQG Albania

27/11   22h00 Partizani Tirana6 vs Skenderbeu1               

VĐQG Hy Lạp

27/11   23h30 AEK Athens1 vs AO Platanias16               

VĐQG Oman

27/11   19h45 Saham Club7 vs Nasr Salalah3               
27/11   20h10 Mirbat SC13 vs Al Salam14               
27/11   21h45 Oman Club12 vs Al Shabab (Oman)2               
27/11   21h45 Fanja Club9 vs Al Nahda (OMA)5               
27/11   21h45 Al Oruba SC4 vs Muscat Club8               
27/11   22h45 Sohar Club6 vs Al Suwaiq1               
27/11   23h15 Dhofar Salalah10 vs Al Mudhaibhi11               

VĐQG Ai Cập

27/11   17h45 Petrojet Suez6 vs Al Raja18               
27/11   20h00 Tala'ea Al Jaish Cairo10 vs Nasr Cairo17               
27/11   23h00 Zamalek SC5 vs Masr lel Maqassah16               

Hạng 2 Hà Lan

28/11   01h00 Jong Ajax2 vs FC Dordrecht14               
28/11   01h00 FC Emmen10 vs MVV Maastricht12               
28/11   01h00 Jong AZ Alkmaar13 vs FC Volendam20               
28/11   01h00 Go Ahead Eagles11 vs Jong Utrecht19               
28/11   01h00 SC Telstar4 vs NEC Nijmegen1               
28/11   01h00 FC Den Bosch5 vs De Graafschap6               
28/11   01h00 FC Oss7 vs Jong PSV9               
28/11   01h00 Almere City FC15 vs RKC Waalwijk17               
28/11   01h00 FC Eindhoven8 vs SC Cambuur16               
28/11   01h00 Helmond Sport18 vs Fortuna Sittard3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

28/11   01h00 FC Chiasso4 vs FC Winterthur8               
28/11   01h00 FC Schaffhausen3 vs Servette FC2               
28/11   01h00 FC Rapperswil-Jona6 vs FC Vaduz5               
28/11   01h00 FC Wohlen9 vs FC Aarau7               
28/11   01h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Wil10               

U21 Séc

27/11   16h00 Slavia Praha Youth6 vs Pribram Youth2               
27/11   18h00 C. Budejovice Youth18 vs Teplice Youth4