`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 15/11/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

01/06   18h00 South Korea  vs Bosnia-Herzegovina                
01/06   18h00 Czech Rep  vs Australia                
02/06   02h00 France  vs Italy                
02/06   03h00 Tunisia  vs Turkey                

VĐQG Belarus

01/06   20h00 Neman Grodno4 vs Shakhter Soligorsk6               
01/06   20h00 Dinamo Minsk2 vs FK Minsk15               

VĐQG Indonesia

01/06   19h30 Borneo FC13 vs PSMS Medan15               
01/06   20h30 Mitra Kukar10 vs Perseru Serui16               
01/06   20h30 Arema FC17 vs PSIS Semarang18               

Malay Super League

01/06   21h00 Negeri Sembilan12 vs PKNS FC5               
01/06   21h00 Kuala Lumpur FA8 vs Terengganu FA4               
01/06   21h00 Darul Takzim1 vs Perak FA3               
01/06   21h00 PKNP FC7 vs Pahang FA2               

Hạng 2 Ireland

02/06   01h45 Drogheda Utd1 vs Cabinteely FC7               
02/06   01h45 Shelbourne FC4 vs Wexford Youths9               
02/06   01h45 UCD Dublin2 vs Cobh Ramblers8               
02/06   02h00 Finn Harps6 vs Athlone Town10               

Hạng Nhất QG

01/06   17h00 T&T Ha Noi B5 vs Binh Dinh FC10               
01/06   17h00 Dong Tam Long An4 vs Tay Ninh6               

Hạng 2 Brazil

02/06   07h15 Juventude/RS15 vs Guarani/SP12               
02/06   08h30 Vila Nova/GO5 vs CSA/AL2               
02/06   09h30 Paysandu/PA7 vs Boa Esporte/MG19               

Hạng 2 Chi Lê

02/06   06h30 Barnechea3 vs Deportes Copiapó10               

Aus Brisbane

01/06   17h30 Centenary Stormers6 vs Taringa Rovers9               

Aus FB West Premier

01/06   18h00 Joondalup Utd14 vs Bayswater City1               

Japan Football League

02/06   10h00 MIO Biwako Kusatsu7 vs FC Osaka2               
02/06   10h00 Verspah Oita13 vs Vanraure Hachinohe5               
02/06   10h00 Maruyasu Okazaki16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
02/06   10h00 Reinmeer Aomori FC11 vs Ryutsu Keizai Dragons12               
02/06   10h00 Veertien Mie10 vs Sony Sendai6               
02/06   10h00 Cobaltore Onagawa14 vs Tokyo Musashino3               
02/06   10h00 Honda Lock SC9 vs Nara Club8               
02/06   10h00 Honda FC1 vs FC Imabari4