`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 15/04/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   22h00 CD Leganés9 vs Villarreal CF6               
03/12   22h00 Girona FC11 vs Deportivo Alavés19               
03/12   22h00 Atlético Madrid4 vs Real Sociedad7               
03/12   22h00 FC Barcelona1 vs Celta de Vigo12               
03/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Madrid3               
03/12   22h00 SD Eibar17 vs RCD Espanyol13               
03/12   22h00 Getafe CF10 vs Valencia CF2               
03/12   22h00 UD Las Palmas20 vs Real Betis8               
03/12   22h00 Málaga CF18 vs Levante UD14               
03/12   22h00 Sevilla FC5 vs Deportivo La Coruña16               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento Calcio20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna FC12 vs Cagliari Calcio14               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs Sassuolo Calcio18               
03/12   21h00 Inter Milano4 vs ChievoVerona11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio5               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha BSC14 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 VfL Wolfsburg13 vs Mönchengladbach3               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 AS Saint-Étienne6 vs FC Nantes5               
03/12   23h00 SM Caen7 vs Lyon3               
04/12   03h00 Montpellier HSC8 vs Olympique Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 CD Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 GD Estoril18 vs Portimonense SC11               
03/12   22h00 CD Feirense13 vs CD Aves16               
03/12   22h00 Moreirense FC17 vs Marítimo5               
03/12   22h00 GD Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 SC Braga4 vs Paços de Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs SL Benfica3               
03/12   22h00 Vitória Setúbal15 vs Vitória Guimarães8               
03/12   22h00 Sporting Lisboa2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar4               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam13               
03/12   19h30 Roda Kerkrade18 vs SC Heerenveen7               
03/12   21h45 NAC Breda17 vs SBV Excelsior8               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dynamo Moscow14 vs FK Rostov11               
03/12   17h00 Arsenal Tula8 vs Spartak Moscow4               
03/12   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs SKA-Energia16               
03/12   17h00 FK Krasnodar5 vs Akhmat Groznyi9               
03/12   17h00 FK Ufa6 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow3 vs FK Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit2 vs FK Ural7               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants Yerevan4               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 Gabala FC3 vs Inter Baku8               
03/12   20h00 Səbail FK6 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos7 vs Panionios GSS5               
03/12   21h15 AE Larisa11 vs PAS Giannina9               
03/12   21h15 Lamia FC10 vs Panetolikos14               
03/12   23h30 Levadiakos6 vs AEK Athens2               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Shkupi8 vs Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova6               
03/12   18h00 Academy Pandev3 vs Sileks Kratovo4               
03/12   18h00 Shkendija'791 vs Pelister Bitola7               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 Javor Ivanjica14 vs FK Vozdovac3               
03/12   22h00 FK Rad15 vs Radnicki Nis9               
03/12   22h00 Cukaricki Belgrade5 vs FK Zemun11               
03/12   22h00 FK Partizan2 vs FK Vojvodina4               
03/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa13 vs FK Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac12 vs Spartak Subotica6               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.8 vs Yeni Malatyaspor11               
03/12   23h00 Trabzonspor12 vs Antalyaspor13               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor6               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor5               
03/12   23h00 Alanyaspor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Osmanlispor FK16               
03/12   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Göztepe Izmir7               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray SK2               
03/12   23h00 Fenerbahçe SK9 vs Kasımpaşa SK14               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 FC Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg IF13 vs Randers FC12               
03/12   21h00 AGF Aarhus10 vs FC Helsingor14               
03/12   21h00 FC København5 vs FC Nordsjælland3               
03/12   21h00 Lyngby BK9 vs AaB Aalborg8               
03/12   21h00 SønderjyskE11 vs Brøndby IF1               
03/12   21h00 Hobro IK4 vs AC Horsens6               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix10 vs Melbourne Victory6               
03/12   14h00 Central Coast Mariners9 vs Perth Glory7               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Najma Manama2 vs Ittihad (BHR)9               
03/12   22h35 Al Hidd Club8 vs Shabab Manama3               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa y Justicia13 vs Godoy Cruz11               
04/12   02h00 Talleres Córdoba5 vs Estudiantes La Plata16               
04/12   02h00 San Martín San Juan9 vs CA Banfield6               
04/12   02h00 Argentinos Juniors18 vs Temperley27               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal Sarandi24               
04/12   02h00 Gimnasia La Plata22 vs River Plate14               
04/12   02h00 Independiente7 vs Rosario Central28               
04/12   02h00 CA Lanús15 vs Vélez Sársfield19               
04/12   02h00 Atlético Tucumán10 vs Colon Santa Fe4               
04/12   02h00 Newell's Old Boys21 vs Racing Club20               
04/12   02h00 Club Olimpo26 vs Chacarita Juniors23               
04/12   02h00 Unión Santa Fe3 vs Belgrano Córdoba12               
04/12   02h00 CA Tigre25 vs San Lorenzo2               
04/12   02h00 CA Huracán8 vs Patronato Paraná17               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atlético/PR13 vs Palmeiras/SP3               
04/12   02h00 Atlético Mineiro/MG10 vs Grêmio/RS2               
04/12   02h00 Vitória/BA16 vs CR Flamengo/RJ7               
04/12   02h00 Atlético/GO20 vs Fluminense/RJ14               
04/12   02h00 Sport Recife/PE18 vs Corinthians/SP1               
04/12   02h00 Chapecoense/SC11 vs Coritiba/PR15               
04/12   02h00 Botafogo/RJ6 vs Cruzeiro/MG5               
04/12   02h00 São Paulo/SP12 vs Bahia/BA9               
04/12   02h00 Santos/SP4 vs Avai FC/SC19               
04/12   02h00 Vasco da Gama/RJ8 vs Ponte Preta/SP17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macará4 vs Independiente del Valle6               
04/12   00h00 Univ Católica Quito10 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Fuerza Amarilla SC11 vs Barcelona SC8               
04/12   00h00 Clan Juvenil9 vs El Nacional Quito3               
04/12   00h00 CS Emelec1 vs Guayaquil City12               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca5 vs LDU Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de América8 vs Deportivo Capiatá7               
04/12   02h00 Club Rubio Ñu9 vs Sportivo Trinidense10               
04/12   02h00 Sportivo Luqueño5 vs General Díaz2               
04/12   02h00 Olimpia Asunción4 vs Libertad6               
04/12   02h00 Club Guaraní3 vs Cerro Porteño1               
04/12   02h00 Nacional Asunción11 vs Independiente FBC12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B16               
03/12   23h00 Cultural Leonesa17 vs Alcorcón18               
03/12   23h00 Rayo Vallecano8 vs Granada CF5               
03/12   23h00 Sevilla Atlético21 vs CD Lugo2               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Córdoba CF22               
03/12   23h00 UD Almería19 vs CD Tenerife9               
03/12   23h00 Cádiz CF11 vs Albacete Balompié15               
03/12   23h00 La Hoya Lorca20 vs Real Oviedo10               
03/12   23h00 CA Osasuna3 vs Gimnàstic Tarragona14               
03/12   23h00 Sporting Gijón6 vs Real Zaragoza13               
03/12   23h00 Real Valladolid7 vs CD Numancia4               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel1 vs Fortuna Düsseldorf2               
03/12   18h30 SV Darmstadt11 vs Jahn Regensburg14               
03/12   18h30 Ingolstadt6 vs E. Braunschweig9               
03/12   18h30 Heidenheim15 vs Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld7 vs St. Pauli8               
03/12   18h30 VfL Bochum13 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden16 vs Erzgebirge Aue10               
03/12   18h30 MSV Duisburg12 vs Greuther Fürth17               
03/12   18h30 Nürnberg4 vs SV Sandhausen5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting Lisboa B11 vs FC Porto B2               
03/12   22h00 Vitória Guimarães B20 vs Sporting Braga B12               
03/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs Sporting Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente10 vs UD Oliveirense16               
03/12   22h00 CD Santa Clara3 vs Nacional Madeira8               
03/12   22h00 União da Madeira15 vs Académico Viseu1               
03/12   22h00 Académica Coimbra6 vs FC Famalicão5               
03/12   22h00 Varzim SC17 vs Real SC19               
03/12   22h00 FC Penafiel7 vs Leixões SC4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor16 vs Adanaspor8               
03/12   19h00 Adana Demirspor11 vs Elazığspor7               
03/12   19h00 Ankaragücü2 vs Ümraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs İstanbulspor AŞ9               
03/12   19h00 Rizespor6 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor5 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altınordu SK4 vs Gaziantep B.B.10               
03/12   19h00 Erzurum BB14 vs Manisaspor15               
03/12   19h00 Samsunspor12 vs Eskişehirspor13               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas de GuechoB-16 vs Gernika ClubB-3               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra Utd (W)3 vs Brisbane Roar (W)2               
03/12   12h00 Melbourne City (W)4 vs Adelaide Utd (W)6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 Nagano Parceiro5 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs Yokohama S&CC14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC2               
03/12   11h00 FC Tokyo (R)10 vs Cerezo Osaka (R)13               
03/12   11h00 Fukushima Utd12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita1               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu6 vs Kataller Toyama7               

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec Kralove Youth2 vs Slavia Praha Youth5               
03/12   21h00 Liberec Youth7 vs Bohemians 1905 Youth14               
03/12   21h00 Pribram Youth1 vs Viktoria Plzen Youth9               
03/12   21h00 Teplice Youth4 vs FK Jablonec Youth19               
03/12   21h00 Dukla Praha Youth18 vs Mlada Boleslav Youth8