`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 15/02/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Đức

27/01   02h30 Eintracht Frankfurt9 vs Mönchengladbach6               

VĐQG Hà Lan

27/01   02h00 SC Heerenveen9 vs Sparta Rotterdam18               

VĐQG Bỉ

27/01   01h30 KAA Gent5 vs Club Brugge1               
27/01   01h30 Sporting Charleroi2 vs Royal Antwerp4               
27/01   01h30 Standard Liège8 vs Anderlecht3               
27/01   01h30 KV Mechelen15 vs Mouscron-Peruwelz10               
27/01   01h30 KV Oostende13 vs KSC Lokeren12               
27/01   01h30 Racing Genk7 vs Sint-Truiden6               
27/01   01h30 KV Kortrijk9 vs Eupen16               
27/01   01h30 RS Waasland-Beveren11 vs Zulte Waregem14               

VĐQG Malta

27/01   00h00 Valletta FC2 vs Sliema Wanderers8               

VĐQG Australia

26/01   15h50 Melbourne Victory4 vs Sydney FC1               

VĐQG Iran

26/01   18h00 Siah Jamegan AK16 vs Teraktor Sazi11               
26/01   18h45 Sepahan Esfahan12 vs Foolad Khuzestan3               
26/01   19h00 Paykan FC8 vs Persepolis FC1               
26/01   20h40 Sanat Naft AC10 vs Sepidrood Rasht15               

VĐQG Kuwait

26/01   19h30 Al Arabi Kuwait7 vs Jahra FC3               
26/01   22h00 Al Nasr (KUW)6 vs Kuwait SC1               

VĐQG New Zealand

27/01   08h00 Tasman United8 vs Team Wellington2               

VĐQG Qatar

26/01   20h30 Sailiya SC4 vs Markhiya SC8               
26/01   22h40 Qatar SC12 vs Arabi Doha10               

VĐQG UAE

26/01   20h10 Hatta Club12 vs Emirates Club10               
26/01   23h00 Shabab Al Ahli Dubai5 vs Al Ain1               

VĐQG Mexico

27/01   08h00 Monarcas Morelia6 vs Querétaro FC9               
27/01   08h00 Club Tijuana7 vs Puebla FC11               

VĐQG Nam Phi

27/01   01h00 Ajax Cape Town16 vs Free State Stars2               
27/01   01h00 Maritzburg United8 vs Chippa United10               

Hạng 2 Tây Ban Nha

27/01   00h00 CF Reus Deportiu17 vs Real Oviedo3               

Hạng 2 Pháp

27/01   01h00 Chamois Niortais11 vs Valenciennes FC12               
27/01   01h00 Clermont Foot9 vs US Quevilly18               
27/01   01h00 Gazélec Ajaccio15 vs Bourg-Péronnas19               
27/01   01h00 AC Ajaccio3 vs Tours FC20               
27/01   01h00 AJ Auxerre16 vs Paris FC4               
27/01   01h00 LB Châteauroux8 vs FC Sochaux10               
27/01   01h00 RC Lens13 vs US Orléans14               
27/01   01h00 Le Havre AC5 vs Nîmes Olympique2               
27/01   01h00 AS Nancy-Lorraine17 vs Stade Brestois7               
27/01   01h00 Stade Reims1 vs FC Lorient6               

Hạng Nhất Scotland

27/01   02h45 Dunfermline3 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Hà Lan

27/01   01h00 FC Dordrecht15 vs FC Oss7               
27/01   01h00 SC Telstar4 vs Jong AZ Alkmaar19               
27/01   01h00 Fortuna Sittard1 vs FC Emmen9               
27/01   01h00 MVV Maastricht12 vs De Graafschap8               
27/01   01h00 NEC Nijmegen2 vs FC Den Bosch10               
27/01   01h00 Helmond Sport18 vs Almere City FC6               
27/01   01h00 RKC Waalwijk14 vs Jong Ajax3               

Hạng 2 Israel

26/01   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon8 vs Hapoel Rishon Lezion4               
26/01   19h00 FC Nazareth Ilit11 vs Hapoel Petah Tikva10               
26/01   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
26/01   19h00 Hapoel Katamon3 vs Maccabi Herzliya15               
26/01   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Afula9               
26/01   19h00 Ironi Nesher16 vs Ahi Nazareth7               
26/01   19h00 Hapoel Marmorek12 vs Hapoel Bnei Lod14               
26/01   19h00 Hapoel Hadera5 vs Hapoel Ramat Gan13               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/01   19h00 Boluspor7 vs Ümraniyespor2               
26/01   19h00 Elazığspor10 vs Eskişehirspor12               
26/01   19h00 Ankaragücü1 vs Altınordu SK9               
26/01   19h00 Gaziantepspor18 vs Gaziantep B.B.13               
26/01   19h00 Rizespor3 vs Adana Demirspor14               
26/01   19h00 Balikesirspor5 vs Erzurum BB8               
26/01   19h00 İstanbulspor AŞ11 vs Denizlispor17               
26/01   19h00 Samsunspor16 vs Manisaspor15               
26/01   19h00 Adanaspor6 vs Giresunspor4               

Hạng 2 Mexico

27/01   09h00 Atlante FC16 vs Atlético San Luis11               
27/01   09h30 Venados Yucatán7 vs Cafetaleros Tapachula10               
27/01   10h36 Cimarrones Sonora9 vs Celaya FC1               

Hạng 3 Pháp

27/01   02h00 Pau FC7 vs US Créteil-Lusitanos15 0 : 1/40.63-0.790 : 1/4-0.940.843.351.853.851-0.910.782 1/40.890.99

Nữ Australia

26/01   13h20 Melb. Victory (W)7 vs Sydney FC (W)2               

U23 Anh

27/01   02h00 Blackburn U23s2-5 vs Norwich U23s2-1