`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 14/08/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Hy Lạp

02/10   23h30 Lamia FC10 vs Panionios GSS3               

VĐQG Indonesia

02/10   18h30 PSM Makassar  vs Semen Padang                

VĐQG Peru

03/10   01h15 Univ San Martín15 vs Unión Comercio13               
03/10   03h30 Sport Huancayo9 vs Alianza Atlético16               

VLWC KV Châu Phi

02/10   23h00 Cape VerdeD-2 vs SenegalD-3               
02/10   23h00 MaliC-4 vs Ivory CoastC-1               
02/10   23h00 UgandaE-2 vs GhanaE-3               
02/10   23h00 CameroonB-3 vs AlgeriaB-4               
02/10   23h00 EgyptE-1 vs CongoE-4               
02/10   23h00 French GuianaA-3 vs TunisiaA-1               
02/10   23h00 LibyaA-4 vs DR CongoA-2               
02/10   23h00 MoroccoC-2 vs GabonC-3               
02/10   23h00 NigeriaB-1 vs ZambiaB-2               
02/10   23h00 South AfricaD-4 vs Burkina FasoD-1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/10   02h00 Real Oviedo7 vs Real Zaragoza19               

Hạng 2 Italia

03/10   01h30 Frosinone1 vs Cremonese7               

Football League Trophy

02/10   17h59 Southend Utd  vs Reading U23s                
02/10   17h59 Rotherham  vs Chesterfield                
02/10   17h59 Rochdale  vs Stoke City U23s                
02/10   17h59 Yeovil Town  vs Chelsea U23s                
02/10   17h59 Notts County  vs Mansfield                
02/10   17h59 Lincoln City  vs Everton FC U23s                
02/10   17h59 Fleetwood Town  vs Morecambe FC                
02/10   17h59 Shrewsbury  vs West Bromwich U23s                
02/10   17h59 Peterborough  vs Northampton                
02/10   17h59 Accrington Stanley  vs Blackpool                
02/10   17h59 Bristol Rovers  vs West Ham Utd U23s                
02/10   17h59 Swindon Town  vs Wycombe                
02/10   17h59 Carlisle Utd  vs Leicester City U23s                
02/10   17h59 Milton Keynes Dons  vs Stevenage FC                
02/10   17h59 Newport County  vs Swansea City U23s                
02/10   17h59 Cambridge Utd  vs Southampton U23s                
02/10   17h59 AFC Wimbledon  vs Tottenham U23s                
02/10   17h59 Crewe Alexandra  vs Oldham Athletic                
02/10   17h59 Blackburn Rovers  vs Bury FC                
02/10   17h59 Bradford City  vs Man City U23s                
02/10   17h59 Charlton Athletic  vs Fulham U23s                
02/10   17h59 Cheltenham  vs Forest Green                
02/10   17h59 Colchester Utd  vs Gillingham                
02/10   17h59 Doncaster Rovers  vs Sunderland U23s                
02/10   17h59 Luton Town  vs Barnet                
02/10   17h59 Oxford United  vs Brighton U23s                
02/10   17h59 Plymouth Argyle  vs Exeter City                
02/10   17h59 Portsmouth  vs Crawley Town                
02/10   17h59 Port Vale  vs Newcastle U23s                
02/10   17h59 Scunthorpe Utd  vs Grimsby Town                
02/10   17h59 Walsall FC  vs Coventry City                
02/10   17h59 Wigan Athletic  vs Middlesbrough U23s                

Vòng loại U21 Châu Âu

02/10   17h59 Armenia U217-2 vs Gibraltar U216-7               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

02/10   17h59 Azerbaijan (W) U173-3 vs Iceland (W) U1710-2               
02/10   17h59 Spain (W) U17  vs Montenegro (W) U172-4               

U21 Séc

02/10   18h00 Sparta Praha Youth3 vs Slavia Praha Youth1               
02/10   18h00 C. Budejovice Youth13 vs FK Jablonec Youth18