`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 14/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

04/11   19h30 Stoke City17 vs Leicester City14               
04/11   22h00 Swansea City15 vs Brighton12               
04/11   22h00 Huddersfield11 vs West Bromwich13               
04/11   22h00 Newcastle Utd7 vs Bournemouth19               
04/11   22h00 Southampton10 vs Burnley FC8               
05/11   00h30 West Ham16 vs Liverpool FC9               

VĐQG Italia

05/11   00h00 Bologna FC8 vs FC Crotone18               
05/11   02h45 Genoa15 vs Sampdoria6               

VĐQG Đức

04/11   21h30 RB Leipzig3 vs Hannover 966               
04/11   21h30 FC Augsburg10 vs Bayer Leverkusen9               
04/11   21h30 SC Freiburg15 vs Schalke 044               
04/11   21h30 Hamburger SV16 vs VfB Stuttgart13               
04/11   21h30 Mönchengladbach8 vs Mainz12               
05/11   00h30 Borussia Dortmund1 vs Bayern München2               

VĐQG Pháp

05/11   01h00 Angers SCO12 vs Paris St. Germain1               
05/11   01h00 AS Saint-Étienne6 vs Lyon4               
05/11   01h00 Olympique Marseille5 vs SM Caen9               
05/11   01h00 FC Metz20 vs Lille OSC19               
05/11   01h00 AS Monaco2 vs Guingamp11               
05/11   01h00 Montpellier HSC8 vs Amiens SC16               
05/11   01h00 FC Nantes3 vs Toulouse FC10               
05/11   01h00 OGC Nice14 vs Dijon FCO17               
05/11   01h00 Stade Rennais15 vs Girondins Bordeaux7               
05/11   01h00 Troyes AC13 vs Strasbourg18               

VĐQG Scotland

04/11   21h00 St Johnstone6 vs Celtic FC1               
04/11   21h00 Ross County8 vs Motherwell FC4               
04/11   21h00 Hamilton Acad.10 vs Aberdeen FC2               
04/11   21h00 Hibernian FC7 vs Dundee FC9               
04/11   21h00 Rangers FC3 vs Partick Thistle12               

VĐQG Hà Lan

04/11   23h30 AZ Alkmaar6 vs Willem II Tilburg15               
05/11   00h45 SBV Excelsior11 vs Roda Kerkrade18               
05/11   00h45 Heracles Almelo14 vs FC Groningen13               
05/11   00h45 Heracles Almelo14 vs NAC Breda16               
05/11   01h45 VVV Venlo10 vs NAC Breda16               

VĐQG Armenia

04/11   19h00 Pyunik FC6 vs Gandzasar Kapan3               

VĐQG Azerbaijan

04/11   20h00 Gabala FC1 vs Səbail FK6               
04/11   20h00 Sumqayit FK4 vs Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

04/11   23h00 Zaglebie Lubin2 vs Cracovia14               
04/11   23h00 Nieciecza KS13 vs Piast Gliwice15               
04/11   23h00 Wisla Krakow4 vs Sandecja11               
04/11   23h00 Wisla Plock10 vs Jagiellonia5               
04/11   23h00 Korona Kielce6 vs Slask Wroclaw9               
04/11   23h00 Gornik Zabrze3 vs Lech Poznan1               
04/11   23h00 Arka Gdynia7 vs Lechia Gdansk12               
04/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Legia Warszawa8               

VĐQG Bosnia

04/11   22h00 Zrinjski Mostar1 vs Radnik Bijeljina8               
04/11   22h00 NK Vitez12 vs FK Zeljeznicar3               
04/11   22h00 Sloboda Tuzla11 vs FK Krupa6               
04/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj5 vs Borac Banja Luka7               
04/11   22h00 GOSK Gabela9 vs FK Sarajevo4               
04/11   22h00 Celik Zenica10 vs Siroki Brijeg2               

VĐQG Bulgary

04/11   21h00 Ludogorets1 vs CSKA Sofia2               
04/11   21h00 Cherno More Varna6 vs FC Vereya5               
04/11   21h00 Septemvri Sofia11 vs Pirin Blagoevgrad10               
04/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Vitosha Bistritsa14               
04/11   21h00 Botev Plovdiv4 vs Slavia Sofia9               
04/11   21h00 Beroe Stara Zagora7 vs Dunav Ruse13               
04/11   21h00 Levski Sofia3 vs Lokomotiv Plovdiv8               

VĐQG Bắc Ai Len

04/11   21h00 Cliftonville Belfast6 vs Carrick Rangers10               
04/11   21h00 Glentoran Belfast4 vs Ballymena United8               
04/11   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Linfield Belfast3               
04/11   21h00 Glenavon2 vs Coleraine FC1               
04/11   21h00 Ards FC9 vs Crusaders Belfast5               
04/11   21h00 Warrenpoint Town11 vs Dungannon Swifts7               

VĐQG Croatia

04/11   22h00 Lokomotiva Zagreb5 vs HNK Rijeka3               
04/11   22h00 Inter Zaprešić6 vs NK Osijek4               
04/11   22h00 Hajduk Split2 vs Rudeš Zagreb9               
04/11   22h00 Slaven Belupo7 vs Dinamo Zagreb1               
04/11   22h00 Cibalia Vinkovci8 vs Istra 196110               

VĐQG Estonia

04/11   17h00 Paide Linnameeskond8 vs Vaprus Parnu10               
04/11   17h00 Levadia Tallinn2 vs Flora Tallinn1               
04/11   17h00 FCI Tallinn4 vs JK Tammeka Tartu7               
04/11   17h00 Nomme Kalju3 vs Trans Narva5               
04/11   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Tulevik Viljandi9               

VĐQG Hungary

04/11   23h00 Diosgyori VTK6 vs Balmazujvaros11               
04/11   23h00 Videoton FC1 vs Mezokovesdi SE12               
04/11   23h00 Budapest Honved4 vs Puskás Akadémia9               
04/11   23h00 Vasas SC5 vs Ujpest FC8               
04/11   23h00 Haladas10 vs Paksi FC7               
04/11   23h00 Ferencvaros TC2 vs Debrecen VSC3               

VĐQG Hy Lạp

04/11   19h00 Panetolikos11 vs SKODA Xanthi8               
04/11   21h15 Atromitos FC5 vs Panionios GSS3               
04/11   23h30 Asteras Tripoli13 vs Panathinaikos6               

VĐQG Latvia

04/11   18h00 FK Liepaja5 vs FS METTA/LU Riga7               
04/11   19h00 FK Ventspils4 vs Spartaks Jurmala1               
04/11   19h00 SK Babīte8 vs Riga FC2               
04/11   19h00 FK Jelgava6 vs Rigas Futbola skola3               

VĐQG Malta

04/11   19h00 Tarxien Rainbows11 vs Lija Athletic14               
04/11   19h00 Gzira United2 vs Mosta FC9               
04/11   21h00 Balzan FC3 vs Birkirkara FC8               
04/11   21h15 Hamrun Spartans7 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Moldova

04/11   18h00 Dinamo-Auto10 vs FC Speranta8               
04/11   18h00 Petrocub S-G4 vs Zaria Balti5               

VĐQG Montenegro

04/11   22h00 FK Mladost5 vs Sutjeska Niksic1               
04/11   22h00 FK Grbalj4 vs FK Kom7               
04/11   22h00 FK Zeta3 vs Iskra Danilovgrad6               
04/11   22h00 OFK Petrovac10 vs Decic Tuzi9               
04/11   22h00 Rudar Pljevlja8 vs FK Buducnost2               

VĐQG Na Uy

05/11   01h00 SK Brann4 vs Lillestrom SK11               
05/11   01h00 Odd BK7 vs Stabaek8               
05/11   01h00 Sandefjord10 vs Valerenga9               
05/11   01h00 Molde FK2 vs Kristiansund BK12               
05/11   01h00 Aalesund FK14 vs Rosenborg BK1               
05/11   01h00 Sogndal13 vs Tromso IL15               
05/11   01h00 FK Haugesund5 vs Stromsgodset IF6               
05/11   01h00 Viking FK16 vs Sarpsborg 083               

VĐQG Romania

04/11   22h00 Viitorul Constanta6 vs Sepsi OSK12               
04/11   22h00 FC Botosani5 vs FC Voluntari8               
04/11   22h00 Juventus Bucuresti14 vs ACS Poli Timisoara10               
04/11   22h00 CFR Cluj1 vs CSM Studentesc Iasi9               
04/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs Dinamo Bucuresti7               
04/11   22h00 Astra Giurgiu4 vs CS Univ Craiova2               
04/11   22h00 Steaua Bucuresti3 vs Concordia Chiajna11               

VĐQG Serbia

04/11   22h00 FK Rad15 vs FK Napredak8               
04/11   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs FK Vojvodina4               
04/11   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Crvena Zvezda2               
04/11   22h00 Radnik Surdulica11 vs FK Vozdovac3               
04/11   22h00 FK Backa14 vs Spartak Subotica5               
04/11   22h00 FK Zemun12 vs Mladost Lucani10               
04/11   22h00 Macva Sabac9 vs FK Partizan1               
04/11   22h00 Borac Cacak16 vs Javor Ivanjica13               

VĐQG Slovakia

04/11   22h00 Spartak Trnava1 vs MFK Ruzomberok5               
04/11   22h00 Dunajska Streda4 vs Slovan Bratislava2               
04/11   22h00 Sport Podbrezova10 vs AS Trencin7               
04/11   22h00 Zlate Moravce8 vs FC Nitra6               
04/11   22h00 Tatran Presov11 vs Zemplin Michalovce9               
04/11   22h00 FK Senica12 vs MSK Zilina3               

VĐQG Slovenia

04/11   22h00 NK Aluminij7 vs NK Domzale3               
04/11   22h00 NK CM Celje8 vs Rudar Velenje4               
04/11   22h00 ND Gorica5 vs ND Triglav9               
04/11   22h00 NK Krsko6 vs NK Maribor2               
04/11   22h00 Olimpija Ljubljana1 vs NK Ankaran10               

VĐQG Séc

04/11   22h00 Jihlava16 vs Slovan Liberec6               
04/11   22h00 Banik Ostrava13 vs Mlada Boleslav14               
04/11   22h00 FK Jablonec5 vs 1. FC Brno15               
04/11   22h00 Bohemians 19057 vs Sigma Olomouc3               
04/11   22h00 Viktoria Plzen1 vs Slavia Praha2               
04/11   22h00 FK Zlin9 vs Sparta Praha4               
04/11   22h00 Dukla Praha10 vs MFK OKD Karvina12               
04/11   22h00 Teplice8 vs Slovacko11               

VĐQG Síp

04/11   20h00 Nea Salamina12 vs Ermis Aradippou11               
04/11   20h00 Doxa Katokopia4 vs Ethnikos Achnas13               
04/11   20h00 AEL Limassol7 vs Alki Oroklini10               
04/11   20h00 Aris Limassol14 vs Omonia Nicosia5               
04/11   20h00 Anorthosis FC1 vs Olympiakos Nic.8               
04/11   20h00 AEK Larnaka2 vs Apollon Limassol9               
04/11   20h00 APOEL FC6 vs Pafos FC3               

VĐQG Thụy Sỹ

04/11   21h00 FC Luzern9 vs St. Gallen4               
04/11   21h00 Grasshoppers5 vs Lausanne-Sport6               
04/11   21h00 FC Sion7 vs FC Zürich3               
04/11   21h00 FC Basel2 vs BSC Young Boys1               
04/11   21h00 FC Thun8 vs FC Lugano10               

VĐQG Ukraina

04/11   21h00 PFK Aleksandriya9 vs Chernomorets Od.11               
04/11   21h00 Olimpik Donetsk3 vs Zorya Lugansk6               
04/11   21h00 Dynamo Kiev2 vs Vorskla4               
04/11   21h00 FC Mariupol7 vs Shakhtar Donetsk1               
04/11   21h00 Stal Kamianske12 vs Karpaty Lviv8               
04/11   21h00 Veres Rivne5 vs Zirka Kropyvnytskyi10               

VĐQG Wales

04/11   20h30 The New Saints1 vs Barry Town United9               
04/11   20h30 Newtown AFC10 vs Bangor City4               

VĐQG Áo

04/11   23h30 Austria Wien4 vs Mattersburg9               
04/11   23h30 Sturm Graz1 vs Rapid Wien3               
04/11   23h30 SCR Altach7 vs LASK Linz6               
04/11   23h30 SKN St. Pölten10 vs RB Salzburg2               
04/11   23h30 Admira5 vs Wolfsberger AC8               

VĐQG Australia

04/11   14h50 Newcastle Jets2 vs Wellington Phoenix7               
04/11   17h00 Perth Glory6 vs Adelaide United5               

VĐQG Hàn Quốc

04/11   12h00 Gangwon FC6 vs FC Seoul5               
04/11   12h00 Daegu FC8 vs Gwangju FC12               
04/11   12h00 Sangju Sangmu11 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Trung Quốc

04/11   13h00 Yanbian Fude15 vs Guizhou Zhicheng7               
04/11   13h00 Chongqing Lifan10 vs Guangzhou R&F6               
04/11   13h00 Shanghai SIPG2 vs Jiangsu Suning14               
04/11   13h00 Shandong Luneng5 vs Hebei CFFC3               
04/11   13h00 Guangzhou Evergrande1 vs Tianjin Quanjian4               
04/11   13h00 Beijing Guoan9 vs Changchun YaTai8               
04/11   13h00 Tianjin Teda13 vs Henan Construction11               
04/11   13h00 Liaoning Hongyun16 vs Shanghai Shenhua12               

VĐQG Arập Xeut

04/11   20h35 Ettifaq FC13 vs Al Raed Club14               
04/11   22h45 Ohud Medina12 vs Al Faisaly (KSA)5               

VĐQG Hồng Kông

04/11   13h30 Southern District3 vs Tai Po FC4               
04/11   16h30 HK Pegasus2 vs HK Rangers10               

VĐQG Indonesia

04/11   16h00 Perseru Serui  vs Borneo FC                
04/11   19h30 Arema Indonesia  vs Semen Padang                
04/11   19h30 PS TNI  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Jordan

04/11   20h00 Yarmouk Amman12 vs That Ras4               

VĐQG New Zealand

05/11   06h00 Hawke's Bay Utd8 vs Team Wellington9               
05/11   07h00 Wellington Phoenix (R)7 vs Waitakere United6               
05/11   07h00 Eastern Suburbs (NZL)2 vs Hamilton Wanderers10               
05/11   07h00 Tasman United1 vs Southern United3               
05/11   09h35 Auckland City4 vs Canterbury United5               

VĐQG Qatar

04/11   21h15 Sailiya SC5 vs Umm Salal SC4               
04/11   23h25 Kharaitiyat8 vs Arabi Doha12               

VĐQG UAE

04/11   20h00 Al Dhafra7 vs Ajman Club10               
04/11   22h45 Wahda Abu Dhabi2 vs Al Ain1               

VĐQG Việt Nam

04/11   18h00 Vicem Hai Phong6 vs SHB-Da Nang FC8               
04/11   18h00 Quang Nam FC2 vs Than Quang Ninh5               
04/11   19h00 Ha Noi Club7 vs Hoang Anh Gia Lai12               

VĐQG Brazil

05/11   02h00 Bahia/BA12 vs Ponte Preta/SP17               
05/11   02h00 Atlético/GO20 vs São Paulo/SP15               
05/11   02h00 Chapecoense/SC14 vs Sport Recife/PE13               
05/11   02h00 Botafogo/RJ7 vs Fluminense/RJ9               
05/11   02h00 Corinthians/SP1 vs Palmeiras/SP3               
05/11   02h00 Cruzeiro/MG5 vs Atlético/PR10               
05/11   02h00 Coritiba/PR18 vs Avai FC/SC19               
05/11   02h00 Grêmio/RS2 vs CR Flamengo/RJ6               
05/11   02h00 Santos/SP4 vs Atlético Mineiro/MG11               
05/11   02h00 Vasco da Gama/RJ8 vs Vitória/BA16               

VĐQG Bolivia

05/11   02h00 CD San José6 vs Petrolero Yacuiba7               
05/11   04h15 The Strongest3 vs Nacional Potosí12               

VĐQG Peru

04/11   21h30 Alianza Atlético16 vs Ayacucho FC12               
05/11   02h00 Sport Huancayo9 vs Univ San Martín15               
05/11   04h45 Academia Cantolao6 vs Sport Rosario11               
05/11   06h00 Deportivo Municipal8 vs Real Garcilaso3               

VĐQG Uruguay

05/11   02h00 CA Cerro9 vs Plaza Colonia16               
05/11   02h00 Mvo Wanderers14 vs Nacional (URU)6               
05/11   02h00 El Tanque Sisley7 vs Defensor Sporting2               
05/11   02h00 Liverpool (URU)11 vs Rampla Juniors8               
05/11   02h00 Boston River3 vs Atlético Fénix10               
05/11   02h00 CA Peñarol1 vs Juventud LP15               
05/11   02h00 River Plate (URU)4 vs Danubio FC5               
05/11   02h00 Racing Club (URU)13 vs IA Sud América12               

VĐQG Mexico

05/11   02h00 Lobos de la BUAP12 vs CF Monterrey1               
05/11   06h00 Tigres UANL3 vs Club Necaxa8               
05/11   06h06 Pachuca CF11 vs Querétaro FC17               
05/11   08h00 Club América2 vs Puebla FC15               
05/11   08h06 Guadalajara Chivas18 vs Club Atlas9               

Hạng Nhất Anh

04/11   21h00 Nottingham F.12 vs QPR17               
04/11   21h00 Aston Villa5 vs Sheffield Wed16               
04/11   21h00 Barnsley19 vs Birmingham City21               
04/11   21h00 Bolton Wanderers24 vs Norwich City6               
04/11   21h00 Brentford FC18 vs Leeds United4               
04/11   21h00 Bristol City7 vs Cardiff City2               
04/11   21h00 Derby County9 vs Reading FC20               
04/11   21h00 Ipswich Town11 vs Preston NE8               
04/11   21h00 Middlesbrough13 vs Sunderland23               
04/11   21h00 Millwall FC15 vs Burton Albion22               
04/11   21h00 Sheffield Utd3 vs Hull City14               

Hạng 2 Italia

04/11   20h00 Virtus Entella16 vs Cesena22               
04/11   20h00 Foggia Calcio18 vs Cremonese3               
04/11   20h00 Perugia Calcio12 vs Avellino14               
04/11   20h00 Salernitana11 vs FC Bari 19084               
04/11   20h00 Novara7 vs Pro Vercelli19               
04/11   20h00 Frosinone6 vs Parma Calcio10               
04/11   20h00 Brescia Calcio21 vs Venezia FC2               
04/11   20h00 Cittadella13 vs Ternana Calcio17               
04/11   20h00 Empoli FC1 vs Spezia Calcio15               
04/11   20h00 Carpi FC9 vs Ascoli20               
04/11   20h00 Pescara5 vs Palermo8               

Hạng Nhất Scotland

04/11   21h00 Greenock Morton6 vs Queen of the South5               
04/11   21h00 Brechin City10 vs Dumbarton FC7               
04/11   21h00 Dundee United4 vs St. Mirren1               
04/11   21h00 Falkirk FC9 vs Dunfermline2               
04/11   21h00 Livingston FC3 vs Inverness CT8               

Hạng 2 Nga

04/11   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs FK Orenburg3               
04/11   19h00 Luch-Energiya18 vs FK Khimki12               
04/11   19h00 Spartak-2 Moscow8 vs FK Tambov4               
04/11   19h00 Zenit-213 vs FK Tyumen17               
04/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Volgar Astrakhan9               
04/11   19h00 Olimpiets NV15 vs Tom Tomsk19               
04/11   19h00 FK Yenisey1 vs Sibir Novosibirsk10               
04/11   19h00 Avangard Kursk14 vs Krylia Sovetov Samara2               
04/11   19h00 Fakel Voronezh20 vs Dynamo St Peter.6               
04/11   19h00 Rotor Volgograd16 vs Shinnik Yaroslavl7               

Hạng 2 Ba Lan

04/11   22h00 GKS Katowice17 vs Olimpia Grudziadz12               
04/11   22h00 Chojniczanka1 vs Miedz Legnica2               
04/11   22h00 Puszcza Niepolomice5 vs Pogoń Siedlce9               
04/11   22h00 Odra Opole3 vs GKS Tychy14               
04/11   22h00 Wigry Suwalki15 vs Podbeskidzie8               
04/11   22h00 Chrobry Glogow4 vs Bytovia10               
04/11   22h00 Stal Mielec6 vs Stomil Olsztyn16               
04/11   22h00 Rakow Czestochowa7 vs Gornik Leczna13               
04/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec11 vs Ruch Chorzow18               

Hạng 2 Bỉ

05/11   01h30 Cercle Brugge3 vs Westerlo6               
05/11   01h30 Lierse SK7 vs OH Leuven1               
05/11   01h30 Roeselare4 vs Tubize8               
05/11   01h30 Union Saint-Gilloise5 vs FCO Beerschot Wilrijk2               

Hạng 2 Na Uy

05/11   01h00 Fredrikstad FK14 vs Sandnes Ulf3               
05/11   01h00 Elverum Fotball15 vs Mjøndalen IF4               
05/11   01h00 Levanger FK7 vs Ullensaker/Kisa5               
05/11   01h00 FK Jerv10 vs Floro SK8               
05/11   01h00 Arendal Football16 vs Ranheim Fotball6               
05/11   01h00 Kongsvinger12 vs Tromsdalen UIL11               
05/11   01h00 Strommen IF9 vs FK Bodo/Glimt1               
05/11   01h00 Asane Fotball13 vs IK Start2               

Hạng 2 Séc

04/11   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Taborsko11               
04/11   20h00 Hradec Kralove8 vs MFK Vítkovice13               
04/11   20h00 Sellier&Bellot Vlasim9 vs Fotbal Trinec2               
04/11   20h00 FK Varnsdorf14 vs Znojmo7               
04/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs Banik Sokolov12               
04/11   20h00 Ceske Budejovice1 vs FK Pardubice4               
04/11   20h00 Olympia H.Kralove6 vs Usti nad Labem15               
04/11   20h00 Pribram5 vs Opava3               

Hạng 2 Thụy Điển

05/11   00h00 Åtvidabergs FF16 vs Norrby IF12               
05/11   00h00 GAIS11 vs Varbergs BoIS13               
05/11   00h00 Helsingborg6 vs Östers IF4               
05/11   00h00 Falkenbergs FF5 vs IK Frej14               
05/11   00h00 Trelleborgs FF3 vs Dalkurd FF2               
05/11   00h00 Brommapojkarna1 vs Gefle IF10               
05/11   00h00 Degerfors IF7 vs Syrianska FC15               
05/11   00h00 IFK Värnamo8 vs Örgryte IS9               

Hạng 2 Argentina

05/11   01h00 CA Aldosivi4 vs Flandria18               
05/11   01h00 Ferro Carril Oeste15 vs Brown de Adrogué1               
05/11   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Guillermo Brown16               
05/11   01h00 Deportivo Morón12 vs Instituto Córdoba14               
05/11   01h00 Villa Dálmine24 vs CS Estudiantes (SL)8               
05/11   01h00 Mitre SdE7 vs Juventud Unida (G)17               
05/11   01h00 Boca Unidos10 vs San Martín Tucumán23               
05/11   01h00 All Boys5 vs Agropecuario AAC2               
05/11   01h00 Atletico Rafaela6 vs Club Almagro3               
05/11   01h00 Sarmiento Junín25 vs Ramón Santamarina22               
05/11   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs Deportivo Riestra11               
05/11   01h00 Quilmes AC19 vs Nueva Chicago21               

Hạng 3 Đức

04/11   19h00 Würzburger Kickers19 vs Hallescher FC13               
04/11   19h00 FSV Zwickau9 vs Unterhaching5               
04/11   19h00 Magdeburg2 vs SV Wehen4               
04/11   19h00 Preußen Münster15 vs Fortuna Köln3               
04/11   19h00 RW Erfurt18 vs Sportfreunde Lotte12               
04/11   19h00 Meppen6 vs Chemnitzer FC16               
04/11   19h00 VfR Aalen11 vs Carl Zeiss Jena17               
04/11   19h00 Werder Bremen II14 vs Sonnenhof Großaspach8               
04/11   19h00 Paderborn1 vs VfL Osnabrück20               
04/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Karlsruher SC10               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

04/11   19h00 SV Rödinghausen  vs Mönchengladbach II                
04/11   19h00 Borussia Dortmund II  vs 1.FC Köln II                
04/11   19h00 Viktoria Köln  vs Westfalia Rhynern                
04/11   19h00 Fortuna Düsseldorf II  vs Bonner SC                
04/11   19h00 Wuppertal  vs KFC Uerdingen                
04/11   19h00 Wiedenbrück 2000  vs Verl                
04/11   19h00 TuS Erndtebrück  vs RW Essen                
04/11   19h00 RW Oberhausen  vs FC Wegberg-Beeck                
04/11   19h00 Alemannia Aachen  vs SG Wattenscheid                

U21 Nga

04/11   17h00 Amkar Youth13 vs Anzhi Youth10               
04/11   17h00 Rubin Kazan Youth4 vs Zenit Youth12               
04/11   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs FK Rostov Youth11               
04/11   17h00 Lokomotiv M. Youth8 vs CSKA Moscow Youth2               
04/11   17h00 Spartak M. Youth6 vs FK Ufa Youth5               
04/11   17h00 FK Ural Youth16 vs Dynamo M. Youth1               
04/11   17h00 FK Tosno Youth9 vs FK Krasnodar Youth3               
04/11   17h00 SKA-Energia Youth7 vs Arsenal Tula Youth14               

U19 Séc

04/11   17h00 Banik Ostrava U19  vs Sparta Praha U19                
04/11   17h00 Brno U19  vs Slavia Praha U19                
04/11   17h00 Hradec Kralove U19  vs Pardubice U19                
04/11   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Sigma Olomouc U19                
04/11   17h00 Slovacko U19  vs Mlada Boleslav U19                
04/11   17h00 Ceske Budejovice U19  vs Bohemians 1905 U19                
04/11   17h00 Opava U19  vs Teplice U19                
04/11   17h00 MFK OKD Karviná U19  vs FK Zlin U19