`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 14/01/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Italia

30/12   02h45 FC Crotone17 vs SSC Napoli2               

VĐQG Israel

29/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Hapoel Be'er Sheva1               
29/12   23h00 Maccabi Haifa8 vs Hapoel Acre13               
29/12   23h00 Bnei Yehuda6 vs Hapoel Haifa2               
29/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Petah Tikva11               
29/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ra'anana12               
29/12   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Maccabi Tel Aviv4               
29/12   23h00 Ironi Kiryat Shmona7 vs FC Ashdod14               

VĐQG Wales

29/12   20h30 Bala Town6 vs Prestatyn Town10               
30/12   01h45 GAP Connah's Quay2 vs Cefn Druids AFC5               

VĐQG Iran

29/12   17h15 Siah Jamegan AK16 vs Sepidrood Rasht15               
29/12   17h45 Sepahan Esfahan12 vs Padideh Shandiz5               
29/12   18h00 Sanat Naft AC7 vs Saipa Karaj6               

VĐQG Ai Cập

29/12   23h00 Petrojet Suez10 vs Ahly Cairo2               

Hạng 2 Israel

29/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon8 vs Hapoel Hadera7               
29/12   19h00 Ahi Nazareth4 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
29/12   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Ramat Gan12               
29/12   19h00 Hapoel Katamon3 vs Hapoel Petah Tikva10               
29/12   19h00 Hapoel Afula9 vs Maccabi Herzliya16               
29/12   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Rishon Lezion5               
29/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Bnei Lod13               
29/12   19h00 Hapoel Marmorek14 vs FC Nazareth Ilit11               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

29/12   22h00 CD FeirenseC-3 vs UD OliveirenseC-1               
29/12   22h00 Moreirense FCC-2 vs Vitória GuimarãesC-4               
29/12   22h00 BelenensesB-1 vs Sporting LisboaB-4               
29/12   22h00 MarítimoB-3 vs União da MadeiraB-2               
29/12   22h00 Paços de FerreiraD-4 vs FC PortoD-3               
29/12   22h00 Rio AveD-2 vs Leixões SCD-1               
29/12   22h00 Vitória SetúbalA-1 vs SL BenficaA-2               
29/12   23h00 SC BragaA-3 vs Portimonense SCA-4               

League One

30/12   01h45 Doncaster Rovers19 vs Rochdale18               
30/12   01h45 Wigan Athletic1 vs Charlton Athletic6               

Nữ Australia

29/12   12h20 Melb. Victory (W)7 vs Newcastle Jets (W)2               
29/12   15h00 Adelaide Utd (W)9 vs Sydney FC (W)5               
29/12   17h00 Perth Glory (W)1 vs Brisbane Roar (W)3