`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 13/12/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

08/05   17h59 Tianjin QuanjianE-2 vs Guangzhou EvergrandeG-1               
08/05   17h59 Zob AhanB-3 vs Esteghlal TehranD-1               
08/05   17h59 Buriram UnitedG-2 vs Jeonbuk Hyundai M.E-1               
08/05   17h59 Al AinD-2 vs Al Duhail SCB-1               

Ngoại Hạng Anh

09/05   01h45 Swansea City17 vs Southampton18               

VĐQG Scotland

09/05   01h45 Ross County11 vs Dundee FC10               
09/05   01h45 Hamilton Acad.9 vs St Johnstone8               
09/05   01h45 Partick Thistle12 vs Motherwell FC7               
09/05   01h45 Aberdeen FC3 vs Rangers FC2               

VĐQG Ba Lan

08/05   23h00 Nieciecza KS15 vs Sandecja16               
08/05   23h00 Piast Gliwice14 vs Lechia Gdansk11               
09/05   01h30 Slask Wroclaw12 vs Pogon Szczecin13               
09/05   01h30 Arka Gdynia9 vs Cracovia10               

VĐQG Bỉ

09/05   02h30 Zulte Waregem9 vs RS Waasland-Beveren12               
09/05   02h30 RE Mouscron14 vs Lierse SK18               
09/05   02h30 OH Leuven19 vs KV Kortrijk7               

VĐQG Lithuania

08/05   23h00 Stumbras Kaunas6 vs FK Kauno Zalgiris8               
09/05   01h00 FK Jonava7 vs VMFD Zalgiris2               

VĐQG Áo

09/05   00h30 Sturm Graz2 vs LASK Linz4               
09/05   00h30 SCR Altach8 vs SKN St. Pölten10               
09/05   00h30 Admira5 vs Mattersburg7               
09/05   00h30 Wolfsberger AC9 vs Austria Wien6               
09/05   00h30 Rapid Wien3 vs RB Salzburg1               

VĐQG Paraguay

09/05   03h00 3 de Febrero12 vs Sol de América6               
09/05   03h00 Deportivo Santaní8 vs Deportivo Capiatá7               
09/05   03h00 Sportivo Luqueño9 vs Independiente FBC5               
09/05   03h00 Club Guaraní10 vs Olimpia Asunción1               
09/05   03h00 Cerro Porteño3 vs Libertad4               
09/05   03h00 Nacional Asunción2 vs General Díaz11               

Copa Sudamericana

09/05   06h15 CD Guabirá  vs LDU Quito                
09/05   06h15 Bahia/BA  vs Blooming                
09/05   08h30 Danubio FC  vs Deportivo Cali                
09/05   08h30 Atlético Mineiro/MG  vs San Lorenzo                

Hạng 2 Séc

08/05   20h00 FK Varnsdorf12 vs Pribram2 1/4 : 00.81-0.990 : 0-0.930.75   10.980.822 1/21.000.80

Hạng 2 Thụy Điển

09/05   01h00 Helsingborg8 vs GAIS7               

Hạng Nhất QG

08/05   17h00 T&T Ha Noi B7 vs Dong Tam Long An8               

Hạng 2 Brazil

09/05   05h15 Guarani/SP8 vs Criciúma/SC17               
09/05   07h30 Coritiba/PR13 vs Brasil Pelotas/RS14               

Cúp Hungary

09/05   01h00 Debrecen VSC  vs Puskás Akadémia