`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 13/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Bỉ

16/12   01h30 Sporting Charleroi2 vs Racing Genk6               
16/12   01h30 KSC Lokeren12 vs RS Waasland-Beveren7               
16/12   01h30 Standard Liège8 vs KAA Gent11               
16/12   01h30 Zulte Waregem9 vs Royal Antwerp5               
16/12   01h30 Mouscron-Peruwelz10 vs KV Oostende13               
16/12   01h30 KV Kortrijk14 vs KV Mechelen15               
16/12   01h30 Eupen16 vs Sint-Truiden4               
16/12   01h30 Club Brugge1 vs Anderlecht3               

VĐQG Wales

16/12   01h45 The New Saints1 vs GAP Connah's Quay3               
16/12   01h45 Cefn Druids AFC6 vs Bangor City4               
16/12   01h45 Carmarthen Town12 vs Barry Town United8               

VĐQG New Zealand

16/12   06h00 Wellington Phoenix (R)9 vs Hamilton Wanderers10               

VĐQG Nam Phi

16/12   01h00 Cape Town City2 vs AmaZulu FC12               

Hạng 2 Pháp

16/12   01h00 Bourg-Péronnas18 vs FC Lorient2               
16/12   01h00 Clermont Foot5 vs FC Sochaux8               
16/12   01h00 US Quevilly19 vs Stade Brestois10               
16/12   01h00 Gazélec Ajaccio12 vs Nîmes Olympique3               
16/12   01h00 AC Ajaccio4 vs AJ Auxerre15               
16/12   01h00 LB Châteauroux9 vs US Orléans13               
16/12   01h00 RC Lens17 vs Tours FC20               
16/12   01h00 Le Havre AC7 vs Chamois Niortais14               
16/12   01h00 AS Nancy-Lorraine16 vs Paris FC6               
16/12   01h00 Stade Reims1 vs Valenciennes FC11               

Hạng 2 Hà Lan

16/12   01h00 Jong PSV9 vs Almere City FC15               
16/12   01h00 FC Emmen10 vs Jong Ajax2               
16/12   01h00 Jong Utrecht19 vs SC Telstar4               
16/12   01h00 De Graafschap6 vs FC Oss7               
16/12   01h00 FC Den Bosch5 vs Fortuna Sittard3               
16/12   01h00 SC Cambuur16 vs FC Dordrecht14               
16/12   01h00 MVV Maastricht12 vs Jong AZ Alkmaar13               
16/12   01h00 FC Eindhoven8 vs Go Ahead Eagles11               
16/12   01h00 NEC Nijmegen1 vs Helmond Sport18               
16/12   01h00 RKC Waalwijk17 vs FC Volendam20               

Hạng 2 Israel

15/12   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Ironi Nesher15               
15/12   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Hapoel Tel Aviv2               
15/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Hapoel Kfar Saba1               
15/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Ahi Nazareth3               
15/12   19h00 FC Nazareth Ilit10 vs Hapoel Katamon6               
15/12   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Afula13               
15/12   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Maccabi Herzliya16               
15/12   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Marmorek11               

Hạng 3 Pháp

16/12   01h00 Rodez AF1 vs GS Consolat11               
16/12   01h00 Lyon Duchère10 vs AS Béziers7               
16/12   01h00 USL Dunkerque6 vs Pau FC9               
16/12   01h00 Entente SSG8 vs US Avranches17               
16/12   01h00 Les Herbiers VF12 vs Grenoble4               
16/12   01h00 FC Chambly15 vs Stade Laval5               
16/12   01h00 US Boulogne13 vs SO Cholet2               
16/12   01h00 US Créteil-Lusitanos14 vs Red Star FC933               

Nữ Australia

15/12   12h20 Sydney FC (W)9 vs Canberra Utd (W)3               
15/12   15h00 Adelaide Utd (W)6 vs WS Wanderers (W)7