`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 13/08/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   03h00 Deportivo La Coruña19 vs RCD Espanyol15 0 : 1/4-0.880.770 : 00.83-0.933.202.452.751-0.880.752 1/40.890.99

VĐQG Đức

24/02   02h30 Mainz16 vs VfL Wolfsburg13 0 : 1/4-0.960.860 : 00.79-0.903.402.312.8311.000.882 1/20.990.89BDTV

VĐQG Pháp

24/02   02h45 Strasbourg13 vs Montpellier HSC6               

VĐQG Hà Lan

24/02   01h00 FC Groningen13 vs NAC Breda15               

VĐQG Bỉ

24/02   01h30 Standard Liège9 vs Club Brugge1               
24/02   01h30 KV Mechelen15 vs Sporting Charleroi2               
24/02   01h30 KV Oostende12 vs Sint-Truiden8               
24/02   01h30 Racing Genk5 vs Royal Antwerp6               
24/02   01h30 KV Kortrijk7 vs Zulte Waregem14               
24/02   01h30 Eupen16 vs KSC Lokeren13               
24/02   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs KAA Gent4               
24/02   01h30 Anderlecht3 vs Mouscron-Peruwelz11               

VĐQG Ireland

24/02   02h45 Derry City9 vs Sligo Rovers7               
24/02   02h45 Cork City2 vs Waterford United3               
24/02   02h45 Bray Wanderers4 vs St Patrick's Dublin8               
24/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Dundalk FC5               

VĐQG Malta

24/02   00h00 Naxxar Lions13 vs Hibernians Paola6               

VĐQG Wales

24/02   02h45 Cefn Druids AFC6 vs Bangor City3               

VĐQG Australia

23/02   15h50 Central Coast Mariners9 vs Wellington Phoenix10               

VĐQG Iran

23/02   17h45 Siah Jamegan AK16 vs Sepahan Esfahan13               
23/02   18h30 Gostaresh Foolad8 vs Paykan FC7               
23/02   19h00 Naft Tehran12 vs Sanat Naft AC10               
23/02   19h30 Sepidrood Rasht14 vs Saipa Karaj4               

VĐQG Kuwait

23/02   19h55 Jahra FC3 vs Kazma SC7               
23/02   22h25 Kuwait SC1 vs Qadisiya Kuwait4               

Malay Super League

23/02   15h45 Negeri Sembilan9 vs Terengganu FA5               
23/02   15h45 Selangor FA3 vs Pahang FA6               
23/02   20h00 Kedah FA8 vs PKNP FC11               

VĐQG New Zealand

24/02   08h00 Hamilton Wanderers10 vs Wellington Phoenix (R)9               

VĐQG Qatar

23/02   20h50 Arabi Doha11 vs Kharaitiyat10               
23/02   23h00 Umm Salal SC5 vs Sailiya SC4               

VĐQG Thái Lan

23/02   20h00 Air Force Central14 vs Muang Thong United3               

VĐQG UAE

23/02   20h35 Al Nasr Dubai4 vs Al Dhafra10               
23/02   20h35 Jazira Abu Dhabi5 vs Hatta Club9               
23/02   23h15 Wahda Abu Dhabi2 vs Shabab Al Ahli Dubai6               

VĐQG Chi Lê

24/02   06h00 Colo Colo3 vs O'Higgins8               

VĐQG Ecuador

24/02   07h30 Técnico Universitario12 vs Barcelona SC1               
24/02   07h30 CS Emelec5 vs Macará9               
24/02   08h00 Deportivo Cuenca4 vs Técnico Universitario12               

VĐQG Mexico

24/02   08h00 Puebla FC6 vs Club Necaxa9               
24/02   10h00 Club Atlas18 vs CF Monterrey5               

VĐQG Ai Cập

23/02   19h30 Al Raja17 vs Semouha Club5               
23/02   22h00 Tala'ea Al Jaish Cairo7 vs Petrojet Suez10               

VĐQG Nam Phi

24/02   01h00 Maritzburg United5 vs Platinum Stars16               

Hạng 2 Italia

24/02   01h00 Spezia Calcio10 vs Salernitana16               
24/02   03h00 Parma Calcio6 vs Venezia FC8               

Hạng 2 Pháp

24/02   01h00 Chamois Niortais15 vs Nîmes Olympique2               
24/02   01h00 Tours FC20 vs US Orléans11               
24/02   01h00 Paris FC3 vs Stade Brestois10               
24/02   01h00 AC Ajaccio4 vs FC Sochaux6               
24/02   01h00 AJ Auxerre13 vs Valenciennes FC12               
24/02   01h00 LB Châteauroux8 vs Gazélec Ajaccio14               
24/02   01h00 RC Lens16 vs Clermont Foot7               
24/02   01h00 Le Havre AC5 vs Bourg-Péronnas18               
24/02   01h00 AS Nancy-Lorraine17 vs FC Lorient9               

Hạng 2 Hà Lan

24/02   01h00 De Graafschap8 vs Helmond Sport19               
24/02   01h00 Go Ahead Eagles17 vs FC Oss9               
24/02   01h00 SC Telstar5 vs FC Volendam14               
24/02   01h00 FC Den Bosch10 vs RKC Waalwijk18               
24/02   01h00 SC Cambuur12 vs FC Emmen4               
24/02   01h00 MVV Maastricht13 vs Almere City FC7               
24/02   01h00 FC Eindhoven15 vs FC Dordrecht11               
24/02   01h00 NEC Nijmegen2 vs Fortuna Sittard3               

Hạng 2 Israel

23/02   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Hapoel Bnei Lod12               
23/02   19h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
23/02   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon13 vs Hapoel Afula3               
23/02   19h00 FC Nazareth Ilit8 vs Maccabi Herzliya15               
23/02   19h00 Hapoel Kfar Saba5 vs Ironi Nesher16               
23/02   19h00 Hapoel Katamon7 vs Hapoel Tel Aviv1               
23/02   19h00 Hapoel Marmorek11 vs Ahi Nazareth9               
23/02   19h00 Hapoel Hadera4 vs Hapoel Rishon Lezion2               

Malay Premier League

23/02   15h45 Kuantan FA10 vs UKM FC7               
23/02   15h45 Terengganu II11 vs UiTM FC3               
23/02   20h00 FELCRA FC4 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Argentina

24/02   01h00 Deportivo Morón6 vs CA Aldosivi4               
24/02   01h00 Ramón Santamarina21 vs San Martín Tucumán10               
24/02   01h00 CS Estudiantes (SL)16 vs Club Almagro3               
24/02   01h00 Los Andes17 vs Juventud Unida (G)5               
24/02   01h00 Villa Dálmine2 vs Flandria24               
24/02   01h00 Mitre SdE9 vs All Boys20               
24/02   01h00 Deportivo Riestra18 vs Instituto Córdoba12               
24/02   01h00 Boca Unidos23 vs Ferro Carril Oeste25               
24/02   01h00 Atletico Rafaela1 vs Independiente Rivadavia22               
24/02   01h00 Sarmiento Junín14 vs Guillermo Brown13               
24/02   01h00 Gimnasia Jujuy8 vs Agropecuario AAC7               
24/02   01h00 Quilmes AC19 vs Brown de Adrogué11               

Hạng 2 Mexico

24/02   09h00 Atlante FC5 vs Alebrijes de Oaxaca1               
24/02   09h30 Venados Yucatán7 vs Atlético San Luis16               
24/02   10h36 Cimarrones Sonora14 vs Leones Negros8               

Liên Đoàn Iceland

24/02   01h00 HK KopavogurD-6 vs FH HafnarfjordurD-5               

Hạng 3 Pháp

24/02   01h00 AS Béziers12 vs US Créteil-Lusitanos17               
24/02   01h00 Lyon Duchère13 vs Entente SSG8               
24/02   01h00 Les Herbiers VF14 vs US Boulogne7               
24/02   01h00 US Concarneau10 vs Rodez AF1               
24/02   01h00 US Avranches16 vs GS Consolat5               
24/02   01h00 FC Chambly15 vs USL Dunkerque11               
24/02   01h00 SC Bastia  vs SO Cholet4               
24/02   01h00 Grenoble2 vs Pau FC9               
24/02   01h00 Stade Laval6 vs Red Star FC933               

Brazil Mineiro

24/02   06h30 Tombense FC/MG6 vs América Mineiro/MG2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   00h00 Bayern München II4 vs VfB Eichstätt8               
24/02   00h30 Memmingen11 vs Greuther Fürth II18               

U21 Ukraine

23/02   17h00 Chernomorets Youth8 vs Karpaty Lviv Youth3               
23/02   17h00 Zorya L. Youth4 vs Vorskla Youth6               
23/02   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Zirka K. Youth12               
23/02   17h00 Olimpik Donetsk Yth11 vs Stal Kamianske Youth10               
23/02   17h00 Aleksandriya Youth5 vs Mariupol Youth7               
23/02   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Dynamo Kiev Youth2