`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 13/03/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

27/09   23h00 Karabakh AgdamC-4 vs AS RomaC-3 1 : 0-0.910.81   4.206.401.46   2 3/4-0.990.89
28/09   01h45 AnderlechtB-3 vs Celtic FCB-4               
28/09   01h45 Atlético MadridC-2 vs Chelsea FCC-1               
28/09   01h45 FC BaselA-4 vs SL BenficaA-3               
28/09   01h45 CSKA MoscowA-2 vs Manchester UnitedA-1               
28/09   01h45 Juventus FCD-4 vs Olympiakos PireusD-3               
28/09   01h45 Paris St. GermainB-1 vs Bayern MünchenB-2               
28/09   01h45 Sporting LisboaD-2 vs FC BarcelonaD-1               

C1 Châu Á

27/09   19h00 Shanghai SIPGF-2 vs Urawa Red DiamondsF-1               

VĐQG Macedonia

27/09   20h30 Rabotnicki Skopje10 vs Sileks Kratovo6               
27/09   20h30 FK Shkupi5 vs Pelister Bitola2               
27/09   20h30 Pobeda Prilep8 vs FK Skopje9               
27/09   20h30 Academy Pandev3 vs Vardar Skopje4               
27/09   20h30 Shkendija'791 vs Renova7               

VĐQG Trung Quốc

27/09   18h35 Tianjin Teda15 vs Guizhou Zhicheng8               

VĐQG Indonesia

27/09   18h30 Persipura Jayapura  vs PSM Makassar                

VĐQG Brazil

28/09   02h00 Atlético/PR8 vs Atlético Mineiro/MG10               
28/09   02h00 Bahia/BA16 vs Coritiba/PR18               
28/09   02h00 Avai FC/SC13 vs Atlético/GO20               
28/09   02h00 Botafogo/RJ7 vs Vitória/BA19               
28/09   02h00 Cruzeiro/MG6 vs Corinthians/SP1               
28/09   02h00 Grêmio/RS2 vs Fluminense/RJ9               
28/09   02h00 Palmeiras/SP4 vs Santos/SP3               
28/09   02h00 São Paulo/SP17 vs Sport Recife/PE12               
28/09   02h00 Ponte Preta/SP14 vs CR Flamengo/RJ5               
28/09   02h00 Vasco da Gama/RJ11 vs Chapecoense/SC15               

VĐQG Paraguay

28/09   07h10 Sportivo Trinidense7 vs Libertad6               

VĐQG Peru

28/09   01h15 Unión Comercio13 vs Comerciantes Unidos4               
28/09   03h30 Sporting Cristal5 vs FBC Melgar12               
28/09   08h00 Universitario3 vs Sport Huancayo7               

VĐQG Mỹ

28/09   03h00 Atlanta UnitedDong-5 vs Philadelphia UnionDong-10               
28/09   03h00 Seattle SoundersTay-3 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
28/09   03h00 Montreal ImpactDong-7 vs New York City FCDong-2               

VĐQG Mexico

28/09   00h00 Deportivo Toluca3 vs UNAM Pumas17               

VĐQG Ai Cập

27/09   22h00 Al Raja18 vs Al Intagh Al Harbi9               

C2 Châu Á

27/09   21h00 Istiklol DushanbeD-1 vs Bengaluru FCE-2               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/09   22h00 SL Benfica B13 vs Sporting Covilha20               
27/09   22h00 Vitória Guimarães B15 vs União da Madeira12               
27/09   22h00 FC Porto B5 vs CD Cova Piedade10               
27/09   22h00 Nacional Madeira3 vs Real SC17               
27/09   22h00 FC Famalicão6 vs Sporting Braga B19               
27/09   22h00 UD Oliveirense18 vs Académico Viseu2               
27/09   22h00 FC Arouca16 vs Sporting Lisboa B9               
27/09   22h00 CD Santa Clara1 vs Varzim SC11               
27/09   22h00 Leixões SC4 vs Gil Vicente7               
27/09   22h00 FC Penafiel14 vs Académica Coimbra8               

Hạng 2 Séc

27/09   21h00 Olympia H.Kralove7 vs FK Varnsdorf16 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.900.733.302.053.0010.860.962 1/20.890.93

C1 U19 Châu Âu

27/09   16h59 CSKA Moscow YouthA-4 vs Man United YouthA-2               
27/09   16h59 Juventus YouthD-4 vs Olympiakos YouthD-2               
27/09   16h59 Anderlecht YouthB-4 vs Celtic FC YouthB-3               
27/09   16h59 Paris SG YouthB-1 vs Bayern München U19B-2               
27/09   16h59 Sporting Lisboa YouthD-3 vs FC Barcelona YouthD-1               
27/09   16h59 FC Basel YouthA-3 vs SL Benfica YouthA-1               
27/09   16h59 Atlético Madrid YouthC-2 vs Chelsea FC YouthC-1               
27/09   16h59 Qarabag FK YouthC-4 vs AS Roma YouthC-3               

Vòng loại U16 Châu Á

27/09   15h30 Philippines U16H-3 vs China U16H-4               
27/09   18h30 Myanmar U16H-2 vs South Korea U16H-1               

U19 Séc

27/09   16h00 Viktoria Plzen U19  vs Hradec Kralove U19