`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 13/03/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

29/04   20h15 West Ham15 vs Manchester City1 1 1/2 : 00.980.921/4 : 0-0.990.875.4010.001.321 1/4-0.930.7830.80-0.93
29/04   22h30 Manchester United2 vs Arsenal6 0 : 1 1/40.990.910 : 1/40.75-0.884.751.447.4010.79-0.932 3/40.920.96

VĐQG Tây Ban Nha

29/04   17h00 Getafe CF7 vs Girona FC9 0 : 1/2-0.930.820 : 1/4-0.860.743.252.093.953/40.79-0.9320.84-0.96
29/04   21h15 Deportivo Alavés13 vs Atlético Madrid2 1/4 : 00.980.921/4 : 00.83-0.953.253.552.213/40.77-0.9220.920.96
29/04   23h23 Valencia CF4 vs SD Eibar12 0 : 10.910.990 : 1/2-0.880.754.301.526.6010.861.002 1/20.85-0.97
30/04   01h45 Deportivo La Coruña18 vs FC Barcelona1 1 3/4 : 00.940.961/2 : 0-0.980.866.109.101.301 1/40.861.003 1/20.84-0.96

VĐQG Italia

29/04   17h30 FC Crotone17 vs Sassuolo Calcio13 0 : 1/40.88-0.980 : 00.66-0.783.302.173.601-0.880.732 1/40.960.92
29/04   20h00 Benevento Calcio20 vs Udinese Calcio14 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.71-0.833.603.652.0310.81-0.952 1/20.80-0.94
29/04   20h00 Atalanta Bergamo6 vs Genoa11 0 : 1 1/2-0.950.850 : 1/20.950.934.901.3212.001-0.980.842 1/20.980.90
29/04   20h00 Bologna FC12 vs AC Milan7 3/4 : 00.940.961/4 : 00.85-0.973.805.001.731-0.990.852 1/40.84-0.96
29/04   20h00 Sampdoria9 vs Cagliari Calcio15 0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.970.853.651.904.1510.900.962 1/20.920.96
29/04   20h00 Hellas Verona19 vs SPAL 190718 1/4 : 00.930.970 : 0-0.950.833.203.352.333/40.76-0.902 1/4-0.940.82
29/04   23h00 Fiorentina8 vs SSC Napoli2 1 : 00.970.931/4 : 00.970.914.206.701.5310.81-0.952 3/4-0.960.84
30/04   01h45 Torino FC10 vs Lazio3 3/4 : 0-0.990.891/4 : 00.950.934.104.851.691 1/4-0.880.732 3/40.80-0.93

VĐQG Đức

29/04   20h30 Mainz15 vs RB Leipzig6 1/4 : 0-0.980.881/4 : 00.74-0.863.603.302.1610.940.922 1/20.86-0.98
29/04   23h00 Werder Bremen12 vs Borussia Dortmund3 1/2 : 00.930.970 : 0-0.830.713.803.701.971 1/4-0.980.8430.960.92

VĐQG Pháp

29/04   20h00 Stade Rennais7 vs Toulouse FC16 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.900.783.301.923.601-0.880.742 1/40.880.98
29/04   22h00 Angers SCO14 vs Olympique Marseille4 3/4 : 00.83-0.951/4 : 00.920.963.603.751.7910.77-0.922 3/40.990.87
30/04   02h00 Paris St. Germain1 vs Guingamp10               

VĐQG Scotland

29/04   18h00 Celtic FC1 vs Rangers FC2 0 : 10.910.970 : 1/2-0.880.754.301.515.401 1/4-0.890.752 3/40.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

29/04   22h00 Boavista FC8 vs Paços de Ferreira15 0 : 1/4-0.890.770 : 00.78-0.903.202.402.713/40.75-0.892 1/40.980.88
29/04   22h00 Rio Ave5 vs GD Chaves7 0 : 1/20.970.910 : 1/4-0.890.773.351.943.5010.990.872 1/40.74-0.88
30/04   00h00 Marítimo6 vs FC Porto1 1 1/2 : 0-0.970.851/2 : 0-0.900.785.209.801.2410.74-0.882 3/4-0.990.85
30/04   02h15 Belenenses12 vs SC Braga4 3/4 : 0-0.900.781/4 : 0-0.930.804.004.751.5610.83-0.972 1/20.82-0.96

VĐQG Hà Lan

29/04   19h30 VVV Venlo13 vs Roda Kerkrade16 0 : 00.86-0.980 : 00.79-0.923.602.322.5610.75-0.892 3/40.940.92
29/04   19h30 PEC Zwolle8 vs Willem II Tilburg14 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.890.993.901.664.151 1/4-0.890.752 3/40.80-0.94
29/04   19h30 ADO Den Haag9 vs PSV Eindhoven1 3/4 : 0-0.950.831/4 : 0-0.880.764.103.901.671 1/40.82-0.963 1/40.930.93
29/04   19h30 AFC Ajax2 vs AZ Alkmaar3 0 : 10.910.970 : 1/40.76-0.884.601.534.351 1/2-0.950.813 1/20.880.98
29/04   19h30 Feyenoord4 vs Sparta Rotterdam17 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.83-0.955.901.247.901 1/20.85-0.993 3/40.990.87
29/04   19h30 FC Groningen12 vs SBV Excelsior10 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.920.793.801.893.251 1/4-0.950.8130.85-0.99
29/04   19h30 Heracles Almelo11 vs FC Utrecht5 1/2 : 00.960.921/4 : 00.75-0.883.853.201.891 1/40.861.003 1/40.980.88
29/04   19h30 NAC Breda15 vs SC Heerenveen6 0 : 00.970.910 : 0-0.970.853.552.482.401 1/4-0.900.763-0.940.80
29/04   19h30 Vitesse Arnhem7 vs FC Twente18 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.960.843.801.823.451 1/40.980.8830.910.95

VĐQG Nga

29/04   18h00 Amkar Perm13 vs Spartak Moscow3 3/4 : 00.970.911/4 : 0-0.990.873.454.451.701-0.920.772 1/40.880.98
29/04   20h30 Zenit4 vs CSKA Moscow2 0 : 1/4-0.970.850 : 00.75-0.883.252.242.891-0.860.722 1/40.960.90
29/04   23h00 FK Rostov12 vs FK Tosno15 0 : 1-0.930.800 : 1/40.81-0.933.751.555.201-0.890.752 1/40.910.95

VĐQG Azerbaijan

29/04   20h00 Sumqayit FK3 vs Səbail FK7               

VĐQG Ba Lan

29/04   20h30 Cracovia10 vs Nieciecza KS15 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.880.763.352.003.301-0.990.852 1/20.930.93
29/04   23h00 Jagiellonia2 vs Wisla Krakow7 0 : 3/40.77-0.890 : 1/40.79-0.923.951.554.9510.82-0.962 1/20.880.98

VĐQG Belarus

29/04   20h00 FC Smolevichi11 vs FK Vitebsk5               
29/04   22h00 FC Luch Minsk16 vs Dnepr Mogilev4               
30/04   00h00 FK Gorodeya15 vs Torpedo Zhodino6               

VĐQG Bosnia

29/04   23h00 Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
29/04   23h00 GOSK Gabela8 vs Celik Zenica11               
30/04   02h00 Borac Banja Luka9 vs Mladost Doboj Kakanj6               

VĐQG Bulgary

29/04   21h45 Beroe Stara Zagora4 vs Levski Sofia3               
30/04   00h15 Botev Plovdiv5 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Bỉ

29/04   20h30 FCO Beerschot Wilrijk17 vs Royal Antwerp8 1/4 : 0-0.990.871/4 : 00.67-0.793.303.052.121-0.970.832 1/40.82-0.96
30/04   00h00 Anderlecht2 vs Sporting Charleroi3 0 : 3/40.910.970 : 1/40.86-0.983.651.684.3010.84-0.982 1/20.900.96
30/04   02h30 KAA Gent4 vs Standard Liège6 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.900.783.352.043.201-0.980.842 1/2-0.970.83

VĐQG Croatia

29/04   22h00 Rudeš Zagreb8 vs Cibalia Vinkovci10 0 : 1/40.821.000 : 1/4-0.880.693.402.052.9510.801.002 1/20.801.00

VĐQG Estonia

30/04   00h00 Tulevik Viljandi8 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Hy Lạp

30/04   00h00 AO Kerkyra15 vs AEK Athens1               
30/04   00h00 Lamia FC14 vs PAS Giannina11               
30/04   00h00 Asteras Tripoli7 vs Apollon Smyrni13               
30/04   00h00 Levadiakos9 vs Atromitos FC4               
30/04   00h00 AO Platanias16 vs Panionios GSS10               
30/04   00h00 Olympiakos Pireus3 vs Panetolikos8               
30/04   00h00 Panathinaikos5 vs PAOK Salonica2               
30/04   01h30 SKODA Xanthi6 vs AE Larisa12               

VĐQG Israel

29/04   23h30 FC Ashdod12 vs Hapoel Ashkelon13               
30/04   01h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Kazakhstan

29/04   17h00 Kaisar Kyzylorda12 vs FK Ordabasy4               
29/04   17h00 FK Aktobe9 vs FK Kyzylzhar10               
29/04   17h00 Akzhayik Oral6 vs Shakhtyor Karagandy5               
29/04   17h00 FK Atyrau11 vs Zhetysu Taldykorgan7               
29/04   17h00 Irtysh Pavlodar8 vs Kairat Almaty2               
29/04   18h00 FC Astana1 vs Tobol Kostanay3               

VĐQG Latvia

29/04   20h00 FK Ventspils2 vs Riga FC5               

VĐQG Lithuania

29/04   18h00 FK Kauno Zalgiris8 vs FK Atlantas5               
29/04   23h00 Stumbras Kaunas6 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

29/04   21h00 US Hostert9 vs Victoria Rosport12               
29/04   21h00 UNA Strassen11 vs US Mondorf-les-Bains5               
29/04   21h00 Union Titus Pétange8 vs F91 Dudelange1               
29/04   21h00 US Esch14 vs Differdange4               
29/04   21h00 CS Fola Esch3 vs Jeunesse Esch7               

VĐQG Moldova

29/04   19h00 Dinamo-Auto4 vs Zimbru Chisinau5               
29/04   19h00 Sfîntul Gheorghe8 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Na Uy

30/04   00h00 IK Start16 vs FK Haugesund6 0 : 00.87-0.990 : 00.70-0.833.502.442.6210.900.962 1/20.861.00
30/04   00h00 Sandefjord12 vs SK Brann1 1/2 : 0-0.930.811/4 : 00.86-0.983.554.051.8010.910.952 1/20.930.93
30/04   00h00 Molde FK2 vs Odd BK10 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.80-0.933.901.634.7510.81-0.952 1/20.84-0.98
30/04   00h00 Tromso IL5 vs Kristiansund BK11 0 : 3/40.900.980 : 1/40.900.983.701.704.5010.84-0.982 1/20.861.00
30/04   00h00 Sarpsborg 089 vs FK Bodo/Glimt14 0 : 3/41.000.880 : 1/40.930.953.651.764.2010.85-0.992 1/20.83-0.97
30/04   02h00 Stromsgodset IF8 vs Rosenborg BK4 1/4 : 00.950.930 : 0-0.800.683.503.002.1710.77-0.922 1/20.85-0.99

VĐQG Romania

29/04   21h30 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani8 0 : 1/4-0.890.770 : 00.82-0.943.052.392.853/40.78-0.932 1/4-0.760.62
30/04   00h45 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1 0 : 1/4-0.930.800 : 00.79-0.923.152.332.843/40.78-0.932 1/4-0.840.70

VĐQG Serbia

29/04   22h00 Javor Ivanjica14 vs Borac Cacak15               
29/04   22h00 FK Rad16 vs FK Backa13               
29/04   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs Spartak Subotica5               
29/04   22h00 FK Napredak7 vs FK Crvena Zvezda1               
29/04   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Vozdovac6               
29/04   22h00 FK Zemun11 vs Mladost Lucani10               
29/04   22h00 Macva Sabac12 vs Radnik Surdulica9               
29/04   22h00 FK Vojvodina8 vs FK Partizan2               

VĐQG Séc

29/04   20h00 Slavia Praha2 vs Slovacko10 0 : 1 1/20.80-0.930 : 3/40.960.925.401.2210.001 1/4-0.920.772 1/20.66-0.80
29/04   22h00 FK Zlin9 vs Bohemians 19057 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.880.763.152.033.453/40.76-0.902 1/4-0.920.77
29/04   22h00 Teplice8 vs Sigma Olomouc3 0 : 00.84-0.960 : 00.900.983.102.442.713/40.78-0.932 1/4-0.930.78
29/04   23h30 FK Jablonec6 vs Slovan Liberec5 0 : 1/40.70-0.830 : 1/4-0.830.713.451.953.4010.930.932 1/40.70-0.84

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   23h00 Kayserispor8 vs Alanyaspor15 0 : 0-0.960.840 : 00.920.963.702.552.2810.75-0.892 3/40.78-0.93
29/04   23h00 Göztepe Izmir6 vs Kardemir Karabükspor18               
29/04   23h00 Bursaspor11 vs Konyaspor14               
29/04   23h00 Sivasspor7 vs Genclerbirligi17 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.840.723.452.053.1010.900.962 1/20.900.96
29/04   23h00 Antalyaspor13 vs Trabzonspor5 0 : 00.960.920 : 00.960.923.702.502.3410.77-0.922 3/40.80-0.94
29/04   23h00 Osmanlispor FK16 vs Istanbul Basaksehir2 1/2 : 00.77-0.891/4 : 00.72-0.843.452.952.1210.85-0.992 3/4-0.940.80
29/04   23h00 Kasımpaşa SK9 vs Fenerbahçe SK4 1 : 0-0.890.771/2 : 00.82-0.944.605.201.451 1/40.960.9030.75-0.89
29/04   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Akhisar Bld.12 0 : 1/4-0.840.720 : 00.86-0.983.452.412.531-0.990.852 1/20.910.95
29/04   23h00 Galatasaray SK1 vs Besiktas JK3 0 : 1/4-0.940.820 : 00.74-0.863.702.232.6210.77-0.922 3/40.80-0.94

VĐQG Thụy Sỹ

29/04   21h00 Lausanne-Sport10 vs Grasshoppers7 1/4 : 00.87-0.990 : 0-0.880.753.602.752.1910.75-0.892 1/20.77-0.92
29/04   21h00 FC Lugano8 vs St. Gallen4 0 : 1/40.74-0.860 : 1/4-0.890.773.502.013.1510.79-0.932 3/4-0.950.81
29/04   21h00 FC Zürich5 vs FC Sion9 0 : 1/2-0.920.790 : 1/4-0.850.733.652.062.901 1/4-0.930.782 3/40.81-0.95

VĐQG Thụy Điển

29/04   21h00 Djurgårdens IF5 vs Hammarby IF1 0 : 1/40.980.900 : 1/4-0.900.783.502.212.9410.80-0.942 1/20.85-0.99
29/04   21h00 GIF Sundsvall9 vs IF Elfsborg11 0 : 00.940.940 : 00.970.913.352.542.5710.960.902 1/2-0.990.85
29/04   23h30 Kalmar FF8 vs Malmö FF7 1/2 : 0-0.990.871/4 : 00.83-0.953.503.851.8710.920.942 1/2-0.960.82
29/04   23h30 Norrköping3 vs Trelleborgs FF16 0 : 1 1/20.900.980 : 3/4-0.940.825.301.307.901 1/40.83-0.9730.82-0.96

VĐQG Ukraina

29/04   18h00 Zorya Lugansk4 vs Veres Rivne5               
29/04   23h30 Vorskla3 vs Dynamo Kiev2               

VĐQG Áo

29/04   21h30 Sturm Graz2 vs Rapid Wien3 1/4 : 00.76-0.880 : 0-0.950.833.602.632.271 1/4-0.860.722 3/40.940.92
30/04   00h00 SKN St. Pölten10 vs RB Salzburg1 1 1/4 : 00.990.893/4 : 00.75-0.884.756.201.371 1/40.85-0.9930.920.94

VĐQG Đan Mạch

29/04   20h00 Lyngby BK12 vs Randers FC13 1/4 : 0-0.940.821/4 : 00.69-0.813.603.152.0610.82-0.962 1/20.85-0.99
29/04   20h00 SønderjyskE8 vs Odense BK9 0 : 00.980.900 : 00.950.933.452.572.4810.870.992 1/20.85-0.99
29/04   22h00 FC Midtjylland2 vs AaB Aalborg5 0 : 1 1/40.890.990 : 1/20.910.974.901.406.201 1/40.940.9230.85-0.99
30/04   00h00 Brøndby IF1 vs FC Nordsjælland3 0 : 1 1/40.82-0.940 : 1/20.930.955.201.395.901 1/2-0.930.793 3/40.980.88

VĐQG Nhật Bản

29/04   14h00 Gamba Osaka17 vs Sagan Tosu16               

VĐQG Hàn Quốc

29/04   12h00 Jeonbuk Hyundai M.1 vs Suwon Bluewings2               
29/04   14h00 Gangwon FC8 vs Pohang Steelers6               
29/04   14h00 Incheon United11 vs Gyeongnam4               

VĐQG Trung Quốc

29/04   14h30 Changchun YaTai11 vs Shanghai SIPG1 1 : 00.60-0.781/4 : 0-0.970.793.753.451.771 1/40.820.983 1/4-0.900.70
29/04   18h35 Chongqing Lifan6 vs Guangzhou R&F9               
29/04   18h35 Shanghai Shenhua7 vs Dalian Yifang16 0 : 1-0.980.800 : 1/40.77-0.953.851.614.201 1/4-0.980.782 3/40.70-0.90
29/04   18h35 Shandong Luneng2 vs Henan Construction14 0 : 10.72-0.910 : 1/2-0.990.814.151.425.701 1/4-0.940.742 3/4-0.980.78
29/04   18h35 Beijing Guoan5 vs Guizhou Zhicheng15 0 : 1 1/40.900.920 : 1/20.860.964.451.376.001 1/40.940.863-0.980.78

VĐQG Hồng Kông

29/04   13h30 Tai Po FC3 vs Guangzhou R&F U197               
29/04   16h30 Dreams SC9 vs Lee Man FC8               

VĐQG Indonesia

29/04   13h30 Perseru Serui16 vs PSIS Semarang14               
29/04   15h30 Mitra Kukar15 vs Persebaya Surabaya6               
29/04   18h30 Persela Lamongan10 vs PSMS Medan13               

VĐQG Singapore

29/04   16h30 Balestier Khalsa3 vs Warriors FC (SG)7               

VĐQG Thái Lan

29/04   18h00 Ubon UMT United17 vs Bangkok United2               
29/04   18h00 Chonburi FC11 vs Prachuap FC3               
29/04   19h00 Sukhothai FC8 vs Buriram United1               
29/04   19h00 Police Tero FC13 vs Pattaya United12               

VĐQG UAE

29/04   23h30 Hatta Club12 vs Ajman Club8               
29/04   23h30 Sharjah7 vs Dubba Al Fujairah9               
29/04   23h30 Shabab Al Ahli Dubai5 vs Wasl Dubai3               
29/04   23h30 Emirates Club11 vs Al Nasr Dubai4               
29/04   23h30 Wahda Abu Dhabi2 vs Jazira Abu Dhabi6               

VĐQG Uzbekistan

29/04   21h00 Metallurg Bekabad7 vs Buxoro FK2               
29/04   21h00 Navbahor5 vs Neftchi Fergana12               

VĐQG Argentina

30/04   02h00 Defensa y Justicia11 vs Rosario Central17 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.940.823.301.863.851-0.900.762 1/40.890.97
30/04   02h00 Patronato Paraná20 vs San Lorenzo5 1/2 : 00.960.921/4 : 00.79-0.923.203.901.893/40.75-0.892 1/4-0.980.84
30/04   02h00 Belgrano Córdoba13 vs Colon Santa Fe9 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.880.753.201.963.603/40.74-0.882 1/41.000.86
30/04   02h00 Godoy Cruz2 vs San Martín San Juan18 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.900.784.051.456.1011.000.862 1/40.80-0.94
30/04   02h00 Chacarita Juniors25 vs Temperley26 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.152.013.503/40.77-0.9220.79-0.93
30/04   02h00 Gimnasia La Plata23 vs Boca Juniors1 3/4 : 00.881.001/4 : 00.920.963.354.301.763/40.73-0.882 1/41.000.86
30/04   02h00 CA Lanús22 vs Argentinos Juniors8 0 : 01.000.880 : 01.000.883.152.642.473/40.77-0.922 1/4-0.940.80
30/04   02h00 Newell's Old Boys21 vs Independiente6 1/4 : 00.83-0.950 : 0-0.890.773.152.882.283/40.77-0.922 1/4-0.940.80
30/04   02h00 Club Olimpo28 vs CA Tigre24 1/4 : 00.87-0.990 : 0-0.840.723.302.912.211-0.880.742 1/40.930.93
30/04   02h00 Racing Club7 vs Arsenal Sarandi27 0 : 1 1/20.900.980 : 1/20.82-0.945.001.269.3010.81-0.952 1/20.83-0.97
30/04   02h00 River Plate10 vs Estudiantes La Plata14               
30/04   02h00 Unión Santa Fe12 vs Talleres Córdoba3 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.152.252.943/40.73-0.882 1/41.000.86
30/04   02h00 Vélez Sársfield19 vs CA Banfield16 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.202.043.403/40.75-0.892 1/4-0.980.84

VĐQG Brazil

30/04   02h00 Atlético Mineiro/MG11 vs Corinthians/SP1 0 : 1/40.910.970 : 00.72-0.843.252.202.971-0.880.742 1/40.900.96
30/04   02h00 Bahia/BA13 vs Atlético/PR2 0 : 1/40.960.920 : 00.68-0.803.252.232.921-0.930.782 1/40.940.92
30/04   02h00 Ceará SC/CE16 vs CR Flamengo/RJ3 1/4 : 00.980.901/4 : 00.67-0.793.203.002.183/40.75-0.892 1/4-0.990.85
30/04   02h00 Fluminense/RJ12 vs São Paulo/SP7 0 : 00.72-0.840 : 00.83-0.953.252.312.801-0.900.762 1/40.910.95
30/04   02h00 Paraná/PR20 vs Sport Recife/PE17               
30/04   05h00 Internacional/RS9 vs Cruzeiro/MG19 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.890.773.201.983.553/40.75-0.892 1/4-0.990.85

VĐQG Bolivia

30/04   03h00 Sport Boys WarnesB-6 vs Royal PariB-5               
30/04   03h00 Universitario SucreA-6 vs CD San JoséB-1               
30/04   03h00 Real PotosíA-4 vs Jorge WilstermannA-1               
30/04   03h00 Club DestroyersA-5 vs CD GuabiráA-7               
30/04   03h00 BolívarA-2 vs Oriente PetroleroA-3               
30/04   03h00 Club AuroraB-7 vs Nacional PotosíB-4               

VĐQG Colombia

30/04   03h30 Millonarios12 vs Atlético Huila2               
30/04   03h30 Rionegro Águilas10 vs Jaguares de Córdoba9               
30/04   03h30 Deportes Tolima4 vs Ind. Santa Fe11               
30/04   03h30 Independiente Medellín3 vs Deportivo Pasto15               
30/04   03h30 Leones FC20 vs Patriotas FC7               
30/04   03h30 Deportivo Cali5 vs Atlético Bucaramanga14               
30/04   03h30 Boyacá Chicó19 vs Envigado FC13               
30/04   03h30 Junior Barranquilla8 vs Alianza Petrolera16               
30/04   03h30 Once Caldas6 vs América de Cali18               
30/04   03h30 La Equidad17 vs Atlético Nacional1               

VĐQG Ecuador

30/04   00h30 LDU Quito2 vs Barcelona SC1               
30/04   04h00 Técnico Universitario10 vs El Nacional Quito9               

VĐQG Peru

30/04   03h00 Univ San MartínA-4 vs Alianza LimaA-5               
30/04   03h00 Unión ComercioB-8 vs Academia CantolaoB-5               
30/04   03h00 Sport BoysB-7 vs Deportivo MunicipalB-6               
30/04   03h00 UniversitarioA-8 vs Sporting CristalA-1               
30/04   03h00 UTC CajamarcaA-3 vs Ayacucho FCA-7               
30/04   03h00 Sport RosarioA-2 vs Comerciantes UnidosA-6               
30/04   03h00 BinacionalB-4 vs Real GarcilasoB-3               
30/04   03h00 Sport HuancayoB-1 vs FBC MelgarB-2               

VĐQG Venezuela

30/04   03h00 Monagas SC15 vs Mineros Guyana4               
30/04   03h00 Zulia FC10 vs Estudiantes FC7               
30/04   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Aragua FC11               
30/04   03h00 Atlético Venezuela13 vs Portuguesa FC12               
30/04   03h00 Carabobo FC1 vs Anzoátegui17               
30/04   03h00 Estudiantes Caracas18 vs Metropolitanos16               
30/04   03h00 Deportivo Tachira6 vs Caracas FC3               
30/04   03h00 Zamora FC2 vs Trujillanos FC9               
30/04   03h00 Deportivo Lara8 vs Puerto Cabello14               

VĐQG Mỹ

30/04   04h00 Colorado RapidsTay-8 vs Orlando City SCDong-3 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.840.723.552.092.931 1/4-0.900.762 3/40.900.96
30/04   04h00 Columbus CrewDong-5 vs San Jose EarthquakeTay-11 0 : 10.980.900 : 1/40.77-0.893.951.584.651 1/4-0.880.732 3/40.890.97
30/04   04h00 Minnesota UnitedTay-10 vs Houston DynamoTay-7 0 : 0-0.940.820 : 0-0.960.843.652.542.311 1/4-0.990.8530.990.87
30/04   04h00 New York City FCDong-1 vs FC DallasTay-2 0 : 3/4-0.960.840 : 1/40.970.913.751.823.551 1/4-0.950.813-0.970.83
30/04   04h00 Los Angeles GalaxyTay-4 vs New York Red BullsDong-6 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.860.743.652.062.941 1/4-0.960.823-0.960.82
30/04   04h00 New England RevolutionDong-4 vs Sporting Kansas CityTay-1 0 : 1/4-0.940.820 : 00.79-0.923.502.282.6710.77-0.922 3/4-0.990.85

VĐQG Mexico

29/04   11h00 Club América5 vs Santos Laguna2               
29/04   11h06 Guadalajara Chivas17 vs Club León13               
30/04   02h00 UNAM Pumas6 vs Querétaro FC15               
30/04   08h00 TR Veracruz14 vs Cruz Azul12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

29/04   17h00 CD Numancia6 vs Real Oviedo7 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.780.653.102.003.603/40.85-0.9920.940.92
29/04   21h00 Sporting Gijón2 vs Albacete Balompié14 0 : 3/40.920.960 : 1/40.84-0.963.401.655.003/40.83-0.972 1/4-0.940.80
29/04   23h00 Cultural Leonesa17 vs Córdoba CF19 0 : 1/4-0.940.820 : 00.69-0.813.302.312.741-0.970.832 1/20.920.94
29/04   23h00 Rayo Vallecano1 vs CD Tenerife11 0 : 1-0.930.800 : 1/40.881.003.851.564.9510.880.982 3/4-0.970.83
30/04   01h00 Lorca FC21 vs Gimnàstic Tarragona16 0 : 0-0.960.840 : 00.900.983.102.712.443/40.76-0.902 1/40.900.96

Hạng 2 Đức

29/04   18h30 Ingolstadt7 vs Holstein Kiel3 0 : 1/4-0.980.860 : 00.75-0.883.452.282.8410.880.982 3/4-0.990.85
29/04   18h30 Heidenheim14 vs SV Sandhausen8 0 : 1/4-0.940.820 : 00.72-0.843.252.352.901-0.900.762 1/40.82-0.96
29/04   18h30 MSV Duisburg10 vs Jahn Regensburg4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.86-0.983.602.292.7310.84-0.982 3/40.861.00

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/04   17h15 UD Oliveirense13 vs CD Santa Clara2 1/4 : 00.85-0.970 : 0-0.880.753.302.832.241-0.930.792 1/40.85-0.99
29/04   22h00 SL Benfica B11 vs Vitória Guimarães B10 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.840.723.602.082.941 1/4-0.880.732 3/40.880.98
29/04   22h00 FC Porto B8 vs Sporting Braga B16 0 : 00.920.960 : 00.890.993.402.452.5110.83-0.972 1/20.84-0.99
29/04   22h00 Académico Viseu6 vs Gil Vicente19 0 : 10.980.900 : 1/40.74-0.863.901.515.501-0.960.822 1/40.80-0.94
29/04   22h00 FC Famalicão9 vs União da Madeira17 0 : 1/40.900.980 : 00.67-0.793.252.163.001-0.930.782 1/40.85-0.99
29/04   22h00 Real SC20 vs CD Cova Piedade14               
29/04   22h00 Sporting Covilha15 vs Académica Coimbra5 1/4 : 0-0.940.820 : 0-0.790.673.253.202.081-0.890.752 1/40.880.98
29/04   22h00 FC Arouca3 vs FC Penafiel4 0 : 1/40.75-0.880 : 1/4-0.850.733.202.023.453/40.74-0.882 1/4-0.990.85
29/04   22h00 Varzim SC12 vs Sporting Lisboa B18 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.850.733.502.043.1010.83-0.972 1/20.80-0.94

Hạng 2 Ba Lan

29/04   18h15 Rakow Czestochowa7 vs Stomil Olsztyn17 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.82-0.943.901.574.8010.890.972 1/20.910.95
29/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Podbeskidzie11 0 : 00.85-0.970 : 00.86-0.983.002.482.733/40.880.982-0.990.85
29/04   23h00 GKS Katowice2 vs Bytovia13 0 : 3/4-0.970.850 : 1/41.000.883.351.794.101-0.890.752 1/40.910.95
30/04   00h00 Chojniczanka4 vs Wigry Suwalki3 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.810.693.202.093.253/40.72-0.862 1/4-0.990.85

Hạng 2 Bỉ

29/04   21h00 Westerlo7 vs Tubize8               
29/04   22h00 Roeselare6 vs Union Saint-Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/04   21h00 Ullensaker/Kisa5 vs Viking FK4 1/4 : 00.900.980 : 0-0.850.733.602.802.151 1/4-0.930.792 3/40.85-0.99
30/04   00h00 Levanger FK14 vs HamKam11 0 : 1/4-0.930.800 : 00.79-0.923.452.292.6710.910.952 1/20.910.95
30/04   00h00 Notodden FK2 vs Sogndal7 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.69-0.813.353.102.091-0.990.852 1/2-0.990.85
30/04   00h00 Mjøndalen IF8 vs Tromsdalen UIL15 0 : 10.881.000 : 1/2-0.930.804.251.485.201 1/4-0.900.762 3/40.900.96
30/04   00h00 Strommen IF6 vs Nest-Sotra16 0 : 3/4-0.950.830 : 1/41.000.883.851.833.401 1/40.920.9430.85-0.99
30/04   00h00 Sandnes Ulf3 vs FK Jerv13 0 : 3/40.900.980 : 1/40.84-0.963.901.644.3010.73-0.882 3/40.980.88
30/04   00h00 Asane Fotball9 vs Floro SK10 0 : 1/20.85-0.970 : 1/41.000.883.651.823.601 1/4-0.890.752 3/40.950.91

Hạng 2 Séc

29/04   15h15 Viktoria Zizkov11 vs Usti nad Labem16               
29/04   22h00 Hradec Kralove4 vs Frydek-Mistek14               
29/04   22h00 FK Varnsdorf12 vs Opava1               
29/04   22h00 Ceske Budejovice6 vs Znojmo7               
29/04   22h00 Pribram2 vs MFK Vítkovice15               

Hạng 2 Thụy Sỹ

29/04   21h00 FC Rapperswil-Jona5 vs FC Wohlen10 0 : 1 1/40.80-0.930 : 1/20.85-0.974.901.346.501 1/40.80-0.9430.75-0.89

Hạng 2 Thụy Điển

29/04   21h00 IK Brage3 vs Helsingborg8 1/4 : 00.920.961/4 : 00.72-0.843.552.762.201 1/4-0.920.772 3/40.940.92
29/04   23h30 IK Frej15 vs Varbergs BoIS14 0 : 1/40.82-0.940 : 00.80-0.933.452.063.1010.85-0.992 1/20.880.98

Hạng 2 Đan Mạch

29/04   18h45 FC Fredericia5 vs Esbjerg fB1               

Hạng 2 Hàn Quốc

29/04   14h00 Suwon FC7 vs Daejeon Citizen8               
29/04   15h00 Ansan Police4 vs Gwangju FC6               

Hạng 2 Trung Quốc

29/04   14h30 Shanghai Shenxin8 vs Nei Mongol Zhongyou13               
29/04   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Meizhou Meixian Techand10               
29/04   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Dalian Chaoyue15               
29/04   18h30 Shenzhen FC9 vs Shijiazhuang Yongchang5               
29/04   18h30 Wuhan Zall1 vs Qingdao Huanghai3               

Hạng 2 Colombia

30/04   03h00 Unión Magdalena5 vs Real Cartagena15               
30/04   03h00 Llaneros FC (COL)16 vs Valledupar FC2               
30/04   04h00 Cortuluá12 vs Universitario Popayán7               

Hạng 2 Mexico

30/04   02h59 Leones Negros3 vs Cafetaleros Tapachula8               

C1 Châu Âu Nữ

29/04   20h00 Lyon (W)  vs Man City (W)                
29/04   22h30 Wolfsburg (W)  vs Chelsea (W)                

Cúp Việt Nam

29/04   17h00 SHB-Da Nang FC  vs Can Tho FC                TTTV HD
29/04   17h00 Thanh Hoa FC  vs Dong Tam Long An                BDTV
29/04   17h00 Song Lam Nghe An  vs Ho Chi Minh City                TTTV

Hạng 3 Tây Ban Nha

29/04   22h00 San Fernando CDD-9 vs CD El Ejido 2012D-5               
29/04   22h00 UE OlotC-9 vs Valencia MestallaC-8               
29/04   22h00 CF PeraladaC-5 vs CD EbroC-6               
29/04   22h00 Barakaldo CFB-8 vs Burgos CFB-14               
29/04   22h00 SD AmorebietaB-12 vs SD LeioaB-9               
29/04   22h00 CF FuenlabradaA-6 vs Rayo MajadahondaA-1               
29/04   22h00 Atlético BalearesC-19 vs CD AlcoyanoC-16               
29/04   22h00 CF BadalonaC-4 vs SD FormenteraC-18               
29/04   22h00 Sporting Gijón BB-1 vs Real Sociedad BB-3               
29/04   22h00 S.S. ReyesA-10 vs Real Madrid CastillaA-16               
29/04   22h00 Atlético Madrid BA-4 vs NavalcarneroA-13               
29/04   22h00 Athletic Bilbao BB-2 vs CD LealtadB-16               
29/04   22h00 CD IzarraB-15 vs Osasuna BB-17               
29/04   22h00 Rápido de BouzasA-11 vs Depor La Coruña BA-3               
29/04   22h00 Atlético SaguntinoC-17 vs UE LlagosteraC-13               
29/04   22h00 Celta de Vigo BA-5 vs CF Talavera ReinaA-2               
29/04   22h00 Las Palmas AtléticoD-8 vs Écija BalompiéA-20               
29/04   22h00 Córdoba CF BD-18 vs UCAM MurciaD-13               
29/04   22h00 Granada CF BD-14 vs Recreativo HuelvaD-10               
29/04   22h00 SCR Peña DeportivaC-14 vs UE CornellàC-7               
29/04   22h00 Gernika ClubB-5 vs Arenas de GuechoA-15               
29/04   22h00 Mérida ADD-15 vs CF VillanovenseD-4               
29/04   22h00 FC CartagenaD-3 vs Lorca DeportivaD-17               
29/04   22h00 CD ToledoA-19 vs Coruxo FCA-21               
29/04   22h00 Peña Sport FCB-10 vs CD TudelanoB-11               
29/04   22h00 Jumilla CFD-12 vs LinenseD-16               
29/04   22h00 Unión AdarveA-9 vs CD GuijueloA-12               
29/04   22h00 Gimnástica Seg.A-22 vs PontevedraA-14               
29/04   22h00 CCD CercedaA-25 vs SD PonferradinaA-7               
29/04   22h00 CD Vitoria (ESP)A-17 vs Caudal DeportivoB-18               
29/04   22h00 Deportivo AragónA-23 vs Villarreal BC-3               
29/04   22h00 MarbellaD-2 vs UD MelillaD-7               
29/04   22h00 Ontinyent CFC-15 vs Hércules CFC-11               
29/04   22h00 CD MirandésB-6 vs Real UniónB-13               
29/04   22h00 CD BadajozD-11 vs Extremadura UDD-6               
29/04   22h00 CE SabadellC-12 vs Real MallorcaC-1               
29/04   22h00 Elche CFC-2 vs Lleida EsportiuC-10               
29/04   22h00 Racing FerrolA-18 vs Real Valladolid BA-8               
29/04   22h00 Racing SantanderB-4 vs UD LogroñésB-7               
29/04   22h00 Real MurciaD-1 vs Real Betis BD-19               

Hạng 3 Italia

29/04   20h00 Pro PiacenzaA-16 vs Arzachena CalcioA-19               
29/04   21h00 AC RenateB-13 vs Fermana FCB-18               
29/04   21h00 Trapani CalcioC-2 vs MonopoliC-7               
29/04   21h00 Juve StabiaC-6 vs Siracusa CalcioC-13               
29/04   21h00 FeralpiSalòB-4 vs TriestinaB-12               
29/04   21h00 Rende CalcioC-12 vs Fidelis AndriaC-11               
29/04   21h00 PontederaA-7 vs AC PratoA-18               
29/04   21h00 AC CuneoA-14 vs MonzaA-4               
29/04   21h00 Giana ErminioA-10 vs GavorranoA-12               
29/04   21h00 Matera CalcioC-8 vs CataniaC-3               
29/04   21h00 PistoieseA-17 vs AlessandriaA-1               
29/04   21h00 AkragasC-19 vs Racing FondiC-18               
29/04   21h00 SambenedetteseB-3 vs AlbinoLeffeB-8               
29/04   21h00 Virtus FrancavillaC-10 vs CosenzaC-5               
29/04   21h00 Olbia CalcioA-13 vs Viterbese CastrenseA-9               
29/04   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs RegginaC-14               
29/04   21h00 AS BisceglieC-15 vs Casertana FCC-4               
29/04   21h00 AC MestreB-14 vs SantarcangeloB-15               
29/04   21h00 ReggianaB-1 vs PadovaB-10               
29/04   21h00 US ArezzoA-15 vs AC PisaA-3               
29/04   21h00 FanoB-9 vs Teramo CalcioB-16               
29/04   21h00 Vicenza CalcioB-17 vs Bassano VirtusB-2               
29/04   21h00 LivornoA-6 vs Carrarese CalcioA-2               
29/04   21h00 RavennaB-5 vs FC SüdtirolB-7               
29/04   21h00 Robur SienaA-5 vs Piacenza CalcioA-11               
29/04   21h00 US LecceC-1 vs Paganese CalcioC-16               

Hạng 3 Đức

29/04   19h00 Chemnitzer FC18 vs Preußen Münster12 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.810.693.502.063.0510.80-0.942 1/20.77-0.92
29/04   19h00 RW Erfurt20 vs Werder Bremen II19 0 : 0-0.930.810 : 00.970.913.452.652.3010.870.992 1/20.890.97
29/04   19h00 Sonnenhof Großaspach13 vs Meppen8 0 : 1/4-0.930.800 : 00.83-0.953.502.292.6610.82-0.962 1/20.80-0.94

Aus New South Wales

29/04   12h00 Bonnyrigg WE11 vs Sydney United3               
29/04   13h00 Sydney Olympic2 vs Sydney FC Youth12               
29/04   14h50 APIA Tigers1 vs Wollongong Wolves7               

Hạng 3 Nhật Bản

29/04   11h00 Yokohama S&CC3 vs FC Ryukyu5               
29/04   11h00 Fukushima Utd7 vs Fujieda MYFC14               
29/04   11h00 Kataller Toyama16 vs Blaublitz Akita9               
29/04   12h00 Giravanz Kitakyushu15 vs Thespakusatsu Gunma13               

Japan Football League

29/04   11h00 FC Imabari5 vs Ryutsu Keizai Dragons12               
29/04   11h00 MIO Biwako Kusatsu9 vs Vanraure Hachinohe6               
29/04   11h00 FC Osaka4 vs Nara Club8               
29/04   11h00 Honda FC1 vs Tokyo Musashino2               

Nữ Nhật

29/04   12h00 INAC Leonessa (W)1 vs Nojima Stella (W)5               
29/04   12h00 Vegalta Sendai (W)8 vs Nagano Parceiro (W)3               
29/04   13h00 Urawa RD Ladies (W)2 vs JEF United (W)6               

Giao Hữu U21

29/04   19h15 Brunei U21  vs Myanmar U21                
29/04   19h15 Thailand U21  vs East Timor U21                

U21 Nga

29/04   16h00 FK Krasnodar Youth1 vs Lokomotiv M. Youth4               
29/04   16h59 Akhmat Gr. Youth15 vs FK Ural Youth16               
29/04   17h00 FK Ufa Youth8 vs SKA-Energia Youth13               
29/04   20h00 Dynamo M. Youth3 vs Rubin Kazan Youth7               

U20 Hy Lạp

29/04   15h00 Olympiakos Youth  vs Panetolikos Youth                
29/04   16h00 Panathinaikos Youth  vs PAOK Youth                

U21 Séc

29/04   15h15 Dukla Praha YouthCFL-9 vs Bohemians 1905 YouthCFL-10               
29/04   16h00 Fotbal Trinec YouthMSFL-8 vs 1. FC Brno YouthMSFL-5               
29/04   21h00 Liberec YouthCFL-6 vs Sparta Praha YouthCFL-2               
29/04   21h00 Slovacko YouthMSFL-2 vs Banik Ostrava YouthMSFL-4               
29/04   21h00 Teplice YouthCFL-1 vs Hradec Kralove YouthCFL-4               
29/04   21h00 Mlada Boleslav YouthCFL-3 vs Pribram YouthCFL-5