`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 13/02/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

09/12   21h00 Swansea City19 vs West Bromwich16               
09/12   21h00 Burnley FC7 vs Watford FC9               
09/12   21h00 Crystal Palace20 vs Bournemouth17               
09/12   21h00 Huddersfield10 vs Brighton8               
09/12   21h00 Liverpool FC6 vs Everton FC15               
09/12   21h00 Manchester United2 vs Manchester City1               
09/12   21h00 Newcastle Utd11 vs Leicester City12               
09/12   21h00 Southampton13 vs Arsenal5               
09/12   21h00 Tottenham3 vs Stoke City14               
09/12   21h00 West Ham18 vs Chelsea FC4               

VĐQG Italia

10/12   00h00 Cagliari Calcio14 vs Sampdoria6               
10/12   02h45 Juventus FC2 vs Inter Milano3               

VĐQG Đức

09/12   20h30 RB Leipzig2 vs Mainz13               
09/12   20h30 FC Augsburg10 vs Hertha BSC12               
09/12   20h30 Borussia Dortmund3 vs Werder Bremen17               
09/12   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayern München1               
09/12   20h30 Hamburger SV15 vs VfL Wolfsburg14               
09/12   20h30 Hannover 966 vs Hoffenheim5               
09/12   20h30 1.FC Köln18 vs SC Freiburg16               
09/12   20h30 Mönchengladbach8 vs Schalke 044               
09/12   20h30 VfB Stuttgart11 vs Bayer Leverkusen9               

VĐQG Pháp

10/12   01h00 Angers SCO14 vs Montpellier HSC8               
10/12   01h00 Girondins Bordeaux9 vs Strasbourg19               
10/12   01h00 Guingamp13 vs Dijon FCO18               
10/12   01h00 Olympique Marseille4 vs AS Saint-Étienne6               
10/12   01h00 FC Metz20 vs Stade Rennais10               
10/12   01h00 Amiens SC17 vs Lyon3               
10/12   01h00 AS Monaco2 vs Troyes AC11               
10/12   01h00 FC Nantes5 vs OGC Nice15               
10/12   01h00 Paris St. Germain1 vs Lille OSC16               
10/12   01h00 Toulouse FC12 vs SM Caen7               

VĐQG Scotland

09/12   21h00 Hamilton Acad.9 vs St Johnstone7               
09/12   21h00 Dundee FC12 vs Aberdeen FC2               
09/12   21h00 Hearts FC6 vs Motherwell FC5               
09/12   21h00 Hibernian FC3 vs Celtic FC1               
09/12   21h00 Kilmarnock FC11 vs Partick Thistle10               
09/12   21h00 Rangers FC4 vs Ross County8               

VĐQG Hà Lan

09/12   23h30 SC Heerenveen10 vs VVV Venlo12               
10/12   00h45 SBV Excelsior7 vs PEC Zwolle3               
10/12   00h45 AZ Alkmaar4 vs Heracles Almelo9               
10/12   01h45 FC Twente14 vs ADO Den Haag11               

VĐQG Ba Lan

09/12   23h00 Sandecja11 vs Jagiellonia4               
09/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Wisla Plock8               
09/12   23h00 Legia Warszawa2 vs Nieciecza KS12               
09/12   23h00 Korona Kielce5 vs Arka Gdynia10               
09/12   23h00 Gornik Zabrze1 vs Lechia Gdansk13               
09/12   23h00 Lech Poznan6 vs Cracovia14               
09/12   23h00 Slask Wroclaw9 vs Piast Gliwice15               
09/12   23h00 Pogon Szczecin16 vs Zaglebie Lubin7               

VĐQG Bosnia

09/12   22h00 FK Zeljeznicar3 vs Radnik Bijeljina8               
09/12   22h00 NK Vitez12 vs FK Sarajevo4               
09/12   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs FK Krupa5               
09/12   22h00 GOSK Gabela10 vs Sloboda Tuzla9               
09/12   22h00 Celik Zenica11 vs Zrinjski Mostar2               
09/12   22h00 Borac Banja Luka7 vs Siroki Brijeg1               

VĐQG Bulgary

09/12   21h00 Dunav Ruse13 vs Lokomotiv Plovdiv9               
09/12   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs Ludogorets1               
09/12   21h00 FC Vereya6 vs Vitosha Bistritsa14               
09/12   21h00 Septemvri Sofia10 vs Cherno More Varna7               
09/12   21h00 Slavia Sofia8 vs Levski Sofia3               
09/12   21h00 Botev Plovdiv5 vs Etar Veliko Tarnovo11               
09/12   21h00 CSKA Sofia2 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Bắc Ai Len

09/12   21h00 Cliftonville Belfast4 vs Glenavon2               
09/12   21h00 Glentoran Belfast6 vs Ballinamallard Utd12               
09/12   21h00 Coleraine FC1 vs Dungannon Swifts8               
09/12   21h00 Ards FC10 vs Ballymena United7               
09/12   21h00 Warrenpoint Town9 vs Crusaders Belfast3               
09/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Linfield Belfast5               

VĐQG Hungary

09/12   23h00 Diosgyori VTK5 vs Debrecen VSC3               
09/12   23h00 Puskás Akadémia9 vs Ujpest FC8               
09/12   23h00 Balmazujvaros10 vs Mezokovesdi SE12               
09/12   23h00 Budapest Honved4 vs Paksi FC6               
09/12   23h00 Vasas SC7 vs Ferencvaros TC2               
09/12   23h00 Haladas11 vs Videoton FC1               

VĐQG Hy Lạp

09/12   19h00 AE Larisa13 vs SKODA Xanthi8               
09/12   21h15 Panionios GSS5 vs AO Platanias16               
09/12   23h30 Panetolikos14 vs Olympiakos Pireus4               

VĐQG Israel

09/12   23h00 FC Ashdod13 vs Hapoel Haifa1               
09/12   23h00 Maccabi Haifa6 vs Hapoel Ashkelon10               
09/12   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Ra'anana14               
09/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Bnei Yehuda7               
09/12   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Hapoel Be'er Sheva4               
09/12   23h00 Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Acre12               
09/12   23h00 Maccabi Petah Tikva11 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Malta

09/12   19h00 Hamrun Spartans7 vs Birkirkara FC9               
09/12   19h00 Senglea Athletic10 vs Naxxar Lions13               
09/12   21h00 Balzan FC3 vs Hibernians Paola6               
09/12   21h15 Floriana FC4 vs Lija Athletic14               

VĐQG Romania

09/12   22h00 Viitorul Constanta5 vs Concordia Chiajna11               
09/12   22h00 FC Botosani4 vs Steaua Bucuresti1               
09/12   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Astra Giurgiu6               
09/12   22h00 Sepsi OSK12 vs CSM Studentesc Iasi8               
09/12   22h00 CFR Cluj2 vs ACS Poli Timisoara9               
09/12   22h00 Gaz Metan Medias13 vs CS Univ Craiova3               
09/12   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs FC Voluntari10               

VĐQG Serbia

09/12   22h00 FK Rad15 vs Macva Sabac11               
09/12   22h00 FK Napredak7 vs FK Partizan2               
09/12   22h00 Radnicki Nis8 vs Cukaricki Belgrade6               
09/12   22h00 FK Vozdovac5 vs Spartak Subotica4               
09/12   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Backa13               
09/12   22h00 FK Zemun12 vs Radnik Surdulica9               
09/12   22h00 FK Vojvodina3 vs Javor Ivanjica14               
09/12   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs Borac Cacak16               

VĐQG Slovakia

09/12   19h00 Spartak Trnava1 vs Tatran Presov10               
09/12   19h00 MFK Ruzomberok4 vs Slovan Bratislava6               
09/12   19h00 Dunajska Streda2 vs Zlate Moravce8               
09/12   19h00 Sport Podbrezova11 vs FC Nitra5               
09/12   19h00 AS Trencin7 vs MSK Zilina3               
09/12   19h00 FK Senica12 vs Zemplin Michalovce9               

VĐQG Síp

09/12   20h00 Olympiakos Nic.9 vs AEK Larnaka1               
09/12   20h00 Omonia Nicosia7 vs Apollon Limassol5               
09/12   20h00 Nea Salamina13 vs Aris Limassol12               
09/12   20h00 AEL Limassol3 vs APOEL FC4               
09/12   20h00 Ermis Aradippou10 vs Doxa Katokopia6               
09/12   20h00 Pafos FC8 vs Ethnikos Achnas14               
09/12   20h00 Anorthosis FC2 vs Alki Oroklini11               

VĐQG Ukraina

09/12   21h00 PFK Aleksandriya8 vs Dynamo Kiev2               
09/12   21h00 Olimpik Donetsk3 vs Vorskla5               
09/12   21h00 Chernomorets Od.11 vs Zirka Kropyvnytskyi9               
09/12   21h00 FC Mariupol7 vs Stal Kamianske12               
09/12   21h00 Veres Rivne4 vs Karpaty Lviv10               
09/12   21h00 Zorya Lugansk6 vs Shakhtar Donetsk1               

VĐQG Wales

09/12   20h30 Newtown AFC9 vs Cardiff Met2               
09/12   20h30 Barry Town United8 vs Bangor City4               
09/12   20h30 Carmarthen Town12 vs Llandudno7               

VĐQG Australia

09/12   12h35 Brisbane Roar7 vs Wellington Phoenix9               
09/12   14h50 WS Wanderers4 vs Sydney FC1               
09/12   17h00 Perth Glory6 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Arập Xeut

09/12   18h10 Al Baten5 vs Al Feiha13               
09/12   22h40 Qadisiya Khubar7 vs Al Nassr Riyadh3               

VĐQG Hồng Kông

09/12   13h30 Guangzhou R&F U195 vs Eastern AA7               
09/12   16h30 HK Pegasus3 vs Dreams SC6               

VĐQG New Zealand

10/12   07h00 Hawke's Bay Utd4 vs Tasman United3               
10/12   07h00 Southern United6 vs Canterbury United8               
10/12   09h35 Hamilton Wanderers10 vs Waitakere United7               

VĐQG Nam Phi

09/12   20h30 SuperSport United9 vs Cape Town City2               
09/12   20h30 Polokwane City13 vs Bidvest Wits16               
09/12   23h00 Platinum Stars14 vs Kaizer Chiefs5               
10/12   01h15 Ajax Cape Town15 vs Chippa United8               
10/12   01h15 Orlando Pirates6 vs AmaZulu FC12               

Hạng Nhất Anh

09/12   21h00 Nottingham F.9 vs Bolton Wanderers22               
09/12   21h00 Aston Villa6 vs Millwall FC19               
09/12   21h00 Barnsley16 vs Derby County7               
09/12   21h00 Burton Albion21 vs Preston NE13               
09/12   21h00 Fulham FC17 vs Birmingham City23               
09/12   21h00 Hull City20 vs Brentford FC12               
09/12   21h00 Middlesbrough5 vs Ipswich Town8               
09/12   21h00 Norwich City14 vs Sheffield Wed11               
09/12   21h00 QPR15 vs Leeds United10               
09/12   21h00 Reading FC18 vs Cardiff City3               
09/12   21h00 Sheffield Utd1 vs Bristol City4               
09/12   21h00 Wolverhampton2 vs Sunderland24               

Hạng 2 Italia

09/12   20h00 Spezia Calcio16 vs Foggia Calcio17               
09/12   20h00 Venezia FC4 vs Pro Vercelli18               
09/12   20h00 Salernitana8 vs Perugia Calcio12               
09/12   20h00 Novara14 vs Cremonese7               
09/12   20h00 Frosinone3 vs Brescia Calcio15               
09/12   20h00 Ascoli22 vs Virtus Entella19               
09/12   20h00 FC Bari 19081 vs Palermo2               
09/12   20h00 Cesena21 vs Pescara9               
09/12   20h00 Cittadella13 vs Avellino11               
09/12   20h00 Empoli FC5 vs Carpi FC10               
09/12   20h00 Ternana Calcio20 vs Parma Calcio6               

Hạng Nhất Scotland

09/12   21h00 Greenock Morton6 vs Dundee United2               
09/12   21h00 Brechin City10 vs St. Mirren1               
09/12   21h00 Dumbarton FC8 vs Livingston FC3               
09/12   21h00 Dunfermline4 vs Queen of the South5               
09/12   21h00 Inverness CT7 vs Falkirk FC9               

Hạng 2 Bỉ

10/12   01h30 Roeselare5 vs Cercle Brugge3               
10/12   01h30 Westerlo7 vs OH Leuven1               
10/12   01h30 Union Saint-Gilloise6 vs Lierse SK4               
10/12   01h30 Tubize8 vs FCO Beerschot Wilrijk2               

Hạng 2 Argentina

10/12   01h00 Instituto Córdoba14 vs Villa Dálmine25               
10/12   01h00 Ferro Carril Oeste18 vs Mitre SdE6               
10/12   01h00 Guillermo Brown16 vs Atletico Rafaela4               
10/12   01h00 Nueva Chicago22 vs Deportivo Riestra12               
10/12   01h00 Independiente Rivadavia13 vs All Boys3               
10/12   01h00 San Martín Tucumán24 vs Los Andes21               
10/12   01h00 Ramón Santamarina23 vs CS Estudiantes (SL)8               
10/12   01h00 Juventud Unida (G)17 vs Sarmiento Junín11               
10/12   01h00 Brown de Adrogué5 vs Deportivo Morón15               
10/12   01h00 Flandria19 vs Boca Unidos10               
10/12   01h00 Club Almagro7 vs Gimnasia Jujuy9               
10/12   01h00 Agropecuario AAC1 vs Quilmes AC20               

Hạng 3 Đức

09/12   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Karlsruher SC8               
09/12   19h00 Würzburger Kickers15 vs RW Erfurt20               
09/12   19h00 FSV Zwickau17 vs Hallescher FC10               
09/12   19h00 Magdeburg2 vs Sportfreunde Lotte13               
09/12   19h00 Preußen Münster18 vs Sonnenhof Großaspach6               
09/12   19h00 Meppen9 vs Werder Bremen II19               
09/12   19h00 VfR Aalen11 vs SV Wehen4               
09/12   19h00 VfL Osnabrück16 vs Unterhaching5               
09/12   19h00 Paderborn1 vs Fortuna Köln3               
09/12   19h00 Hansa Rostock7 vs Chemnitzer FC14               

Nữ Australia

09/12   12h00 WS Wanderers (W)8 vs Sydney FC (W)9               

League Two

09/12   21h00 Yeovil Town17 vs Lincoln City8               
09/12   21h00 Chesterfield24 vs Barnet23               
09/12   21h00 Accrington Stanley2 vs Swindon Town5               
09/12   21h00 Morecambe FC19 vs Coventry City6               
09/12   21h00 Newport County9 vs Carlisle Utd14               
09/12   21h00 Crawley Town18 vs Mansfield11               
09/12   21h00 Cheltenham16 vs Crewe Alexandra20               
09/12   21h00 Colchester Utd10 vs Exeter City3               
09/12   21h00 Grimsby Town15 vs Forest Green21               
09/12   21h00 Luton Town4 vs Notts County1               
09/12   21h00 Port Vale22 vs Cambridge Utd12               
09/12   21h00 Stevenage FC13 vs Wycombe7               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

09/12   19h00 SSV Ulm  vs TSV Schott Mainz                
09/12   19h00 SC Freiburg II  vs Waldhof Mannheim                
09/12   19h00 Mainz II  vs TuS Koblenz                
09/12   19h00 TSV Steinbach  vs Hoffenheim II                
09/12   19h00 Röchling Völklingen  vs 1. FC Saarbrücken                
09/12   19h00 Hessen Kassel  vs Kickers Offenbach                
09/12   19h00 Stuttgarter Kickers  vs E. Stadtallendorf                
09/12   19h00 SV Elversberg  vs VfB Stuttgart II                
09/12   19h00 FSV Frankfurt  vs Astoria Walldorf                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

09/12   19h00 SV Rödinghausen  vs Alemannia Aachen                
09/12   19h00 Viktoria Köln  vs Wiedenbrück 2000                
09/12   19h00 Mönchengladbach II  vs TuS Erndtebrück                
09/12   19h00 RW Essen  vs KFC Uerdingen                
09/12   19h00 Bonner SC  vs 1.FC Köln II                
09/12   19h00 FC Wegberg-Beeck  vs Wuppertal                
09/12   19h00 Westfalia Rhynern  vs Fortuna Düsseldorf II                
09/12   19h00 SG Wattenscheid  vs Borussia Dortmund II                
09/12   19h00 Verl  vs RW Oberhausen                

U21 Nga

09/12   17h00 Amkar Youth13 vs FK Krasnodar Youth1               
09/12   17h00 FK Rostov Youth10 vs FK Ufa Youth4               
09/12   17h00 Rubin Kazan Youth5 vs SKA-Energia Youth11               
09/12   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs Zenit Youth7               
09/12   17h00 Dynamo M. Youth2 vs Anzhi Youth9               
09/12   17h00 Spartak M. Youth6 vs CSKA Moscow Youth3               
09/12   17h00 FK Ural Youth16 vs Arsenal Tula Youth14               
09/12   17h00 FK Tosno Youth12 vs Lokomotiv M. Youth8