`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 12/08/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

30/09   18h30 Huddersfield6 vs Tottenham5               
30/09   21h00 Bournemouth19 vs Leicester City15               
30/09   21h00 Manchester United2 vs Crystal Palace20               
30/09   21h00 Stoke City13 vs Southampton9               
30/09   21h00 West Bromwich10 vs Watford FC11               
30/09   21h00 West Ham17 vs Swansea City14               
30/09   23h30 Chelsea FC3 vs Manchester City1               

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   18h00 Deportivo La Coruña16 vs Getafe CF15               
30/09   21h15 Sevilla FC2 vs Málaga CF20               
30/09   23h30 Levante UD11 vs Deportivo Alavés19               
01/10   01h45 CD Leganés9 vs Atlético Madrid3               

VĐQG Italia

30/09   23h00 Udinese Calcio16 vs Sampdoria8               
01/10   01h45 Genoa17 vs Bologna FC13               

VĐQG Đức

30/09   20h30 FC Augsburg5 vs Borussia Dortmund1               
30/09   20h30 Eintracht Frankfurt10 vs VfB Stuttgart12               
30/09   20h30 Mönchengladbach7 vs Hannover 964               
30/09   20h30 VfL Wolfsburg13 vs Mainz15               
30/09   23h30 Hamburger SV11 vs Werder Bremen17               

VĐQG Pháp

30/09   22h00 Paris St. Germain1 vs Girondins Bordeaux4               
01/10   01h00 Dijon FCO18 vs Strasbourg19               
01/10   01h00 Guingamp10 vs Toulouse FC13               
01/10   01h00 Amiens SC14 vs Lille OSC17               
01/10   01h00 FC Nantes7 vs FC Metz20               
01/10   01h00 Stade Rennais15 vs SM Caen9               

VĐQG Scotland

30/09   21h00 Hamilton Acad.8 vs Rangers FC3               
30/09   21h00 Dundee FC9 vs Hearts FC7               
30/09   21h00 Aberdeen FC2 vs St Johnstone4               
30/09   21h00 Celtic FC1 vs Hibernian FC6               
30/09   21h00 Kilmarnock FC12 vs Ross County10               
30/09   21h00 Motherwell FC5 vs Partick Thistle11               

VĐQG Hà Lan

30/09   23h30 NAC Breda15 vs ADO Den Haag14               
01/10   00h45 SBV Excelsior13 vs VVV Venlo9               
01/10   00h45 PEC Zwolle7 vs FC Groningen10               
01/10   01h45 Sparta Rotterdam12 vs Roda Kerkrade18               

VĐQG Azerbaijan

30/09   20h00 Səbail FK7 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Ba Lan

30/09   23h00 Sandecja7 vs Slask Wroclaw8               
30/09   23h00 Wisla Krakow5 vs Jagiellonia6               
30/09   23h00 Wisla Plock11 vs Nieciecza KS16               
30/09   23h00 Gornik Zabrze2 vs Piast Gliwice14               
30/09   23h00 Lech Poznan1 vs Legia Warszawa3               
30/09   23h00 Lechia Gdansk12 vs Zaglebie Lubin4               
30/09   23h00 Arka Gdynia10 vs Cracovia15               
30/09   23h00 Pogon Szczecin13 vs Korona Kielce9               

VĐQG Belarus

30/09   20h00 FK Krumkachy12 vs Neman Grodno6               
30/09   20h00 Naftan Novopolotsk16 vs FC Gomel10               
30/09   20h00 Dnepr Mogilev11 vs FK Minsk13               

VĐQG Bosnia

30/09   22h00 FK Sarajevo7 vs FK Krupa6               
30/09   22h00 Siroki Brijeg4 vs Radnik Bijeljina8               
30/09   22h00 FK Zeljeznicar2 vs Zrinjski Mostar1               
30/09   22h00 NK Vitez11 vs GOSK Gabela9               
30/09   22h00 Mladost Doboj Kakanj3 vs Celik Zenica12               
30/09   22h00 Borac Banja Luka5 vs Sloboda Tuzla10               

VĐQG Bulgary

30/09   21h00 Ludogorets2 vs Beroe Stara Zagora4               
30/09   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Septemvri Sofia13               
30/09   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Botev Plovdiv10               
30/09   21h00 Dunav Ruse11 vs Pirin Blagoevgrad8               
30/09   21h00 FC Vereya5 vs Slavia Sofia12               
30/09   21h00 Etar Veliko Tarnovo9 vs CSKA Sofia1               
30/09   21h00 Levski Sofia3 vs Cherno More Varna6               

VĐQG Bắc Ai Len

30/09   21h00 Cliftonville Belfast7 vs Linfield Belfast2               
30/09   21h00 Glentoran Belfast5 vs Crusaders Belfast3               
30/09   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Ards FC10               
30/09   21h00 Glenavon4 vs Dungannon Swifts6               
30/09   21h00 Warrenpoint Town11 vs Carrick Rangers9               
30/09   21h00 Ballymena United8 vs Coleraine FC1               

VĐQG Croatia

01/10   00h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Slaven Belupo5               
01/10   00h00 HNK Rijeka2 vs Rudeš Zagreb7               
01/10   00h00 Hajduk Split3 vs Inter Zaprešić9               
01/10   00h00 NK Osijek4 vs Istra 196110               
01/10   00h00 Cibalia Vinkovci8 vs Dinamo Zagreb1               

VĐQG Estonia

30/09   17h00 Vaprus Parnu10 vs JK Sillamae Kalev7               
30/09   17h00 Tulevik Viljandi9 vs Flora Tallinn1               
30/09   17h00 Trans Narva5 vs Paide Linnameeskond8               

VĐQG Georgia

30/09   20h00 Lokomotivi Tbilisi6 vs Dinamo Batumi7               
30/09   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Saburtalo4               

VĐQG Hungary

30/09   23h00 Diosgyori VTK7 vs Videoton FC1               
30/09   23h00 Ujpest FC9 vs Debrecen VSC4               
30/09   23h00 Puskás Akadémia5 vs Paksi FC8               
30/09   23h00 Balmazujvaros12 vs Ferencvaros TC2               
30/09   23h00 Budapest Honved3 vs Vasas SC6               
30/09   23h00 Haladas10 vs Mezokovesdi SE11               

VĐQG Hy Lạp

30/09   20h00 AO Platanias12 vs Panetolikos14               
30/09   22h15 Panathinaikos8 vs PAS Giannina5               
01/10   00h30 AE Larisa16 vs PAOK Salonica4               

VĐQG Iceland

30/09   21h00 IA Akranes12 vs Vikingur Olafsvik11               
30/09   21h00 Valur Reykjavik1 vs Vikingur Reykjavik7               
30/09   21h00 KB Reykjavík4 vs Stjarnan FC2               
30/09   21h00 UMF Grindavik5 vs Fjölnir10               
30/09   21h00 IBV Vestmannaeyjar9 vs KA Akureyri6               
30/09   21h00 FH Hafnarfjordur3 vs Breidablik UBK8               

VĐQG Kazakhstan

30/09   17h00 FK Ordabasy3 vs Akzhayik Oral9               
30/09   17h00 Kaisar Kyzylorda8 vs FK Okzhetpes12               
30/09   17h00 FK Atyrau11 vs Shakhtyor Karagandy6               
30/09   17h00 Irtysh Pavlodar5 vs Kairat Almaty1               

VĐQG Latvia

30/09   18h00 FK Jelgava6 vs FK Ventspils2               
30/09   20h00 Riga FC4 vs Spartaks Jurmala1               
30/09   22h00 FS METTA/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola5               

VĐQG Luxembourg

30/09   21h00 F91 Dudelange1 vs Progrès Niedercorn3               
30/09   21h00 RM Hamm Benfica4 vs US Hostert10               
30/09   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Victoria Rosport14               
30/09   21h00 Union Titus Pétange7 vs UNA Strassen9               
30/09   21h00 US Esch12 vs CS Fola Esch2               
30/09   21h00 Differdange6 vs RFCU Luxemburg8               
30/09   21h00 Jeunesse Esch11 vs Rodange 9113               

VĐQG Malta

30/09   20h00 St. Andrews11 vs Senglea Athletic6               
30/09   21h00 Hamrun Spartans5 vs Mosta FC7               
30/09   22h00 Tarxien Rainbows14 vs Sliema Wanderers8               

VĐQG Moldova

30/09   20h00 Zaria Balti7 vs FC Speranta8               
30/09   20h00 FC Spicul6 vs Dinamo-Auto10               
30/09   20h00 Dacia Chisinau3 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

30/09   22h00 FK Mladost5 vs FK Grbalj7               
30/09   22h00 Iskra Danilovgrad8 vs Decic Tuzi9               
30/09   22h00 FK Kom6 vs OFK Petrovac10               
30/09   22h00 FK Zeta2 vs Rudar Pljevlja4               
30/09   22h00 Sutjeska Niksic1 vs FK Buducnost3               

VĐQG Na Uy

01/10   01h00 SK Brann2 vs Kristiansund BK13               
01/10   01h00 Stabaek8 vs Valerenga12               
01/10   01h00 Odd BK6 vs FK Haugesund5               
01/10   01h00 Sandefjord7 vs Aalesund FK11               
01/10   01h00 Tromso IL15 vs Lillestrom SK10               
01/10   01h00 Sogndal14 vs Molde FK4               
01/10   01h00 Rosenborg BK1 vs Sarpsborg 083               
01/10   01h00 Viking FK16 vs Stromsgodset IF9               

VĐQG Phần Lan

30/09   21h00 HJK Helsinki1 vs PS Kemi10               
30/09   21h00 RoPS Rovaniemi9 vs JJK Jyväskylä12               
30/09   21h00 Ilves Tampere4 vs FC Lahti2               

VĐQG Romania

30/09   22h00 Viitorul Constanta10 vs CSM Studentesc Iasi9               
30/09   22h00 FC Voluntari8 vs Concordia Chiajna12               
30/09   22h00 Sepsi OSK11 vs Steaua Bucuresti4               
30/09   22h00 CFR Cluj1 vs Juventus Bucuresti14               
30/09   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs CS Univ Craiova2               
30/09   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani5               
30/09   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Astra Giurgiu3               

VĐQG Serbia

30/09   22h00 Javor Ivanjica16 vs FK Rad13               
30/09   22h00 FK Partizan3 vs Cukaricki Belgrade6               
30/09   22h00 FK Napredak12 vs FK Crvena Zvezda1               
30/09   22h00 Spartak Subotica4 vs Radnicki Nis7               
30/09   22h00 FK Vozdovac5 vs FK Zemun10               
30/09   22h00 Macva Sabac9 vs FK Backa14               
30/09   22h00 FK Vojvodina2 vs Mladost Lucani8               
30/09   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica11               

VĐQG Slovakia

01/10   00h00 Spartak Trnava2 vs Dunajska Streda4               
01/10   00h00 Slovan Bratislava1 vs FC Nitra3               
01/10   00h00 MFK Ruzomberok5 vs Tatran Presov10               
01/10   00h00 Sport Podbrezova11 vs FK Senica12               
01/10   00h00 MSK Zilina6 vs Zemplin Michalovce8               
01/10   00h00 AS Trencin9 vs Zlate Moravce7               

VĐQG Slovenia

30/09   22h00 NK CM Celje8 vs NK Domzale5               
30/09   22h00 NK Ankaran10 vs Rudar Velenje4               
30/09   22h00 NK Maribor2 vs ND Triglav9               
30/09   22h00 NK Krsko6 vs NK Aluminij7               
30/09   22h00 Olimpija Ljubljana1 vs ND Gorica3               

VĐQG Séc

30/09   22h00 Jihlava16 vs Sigma Olomouc3               
30/09   22h00 Banik Ostrava13 vs FK Zlin10               
30/09   22h00 FK Jablonec6 vs Mlada Boleslav11               
30/09   22h00 Slavia Praha2 vs 1. FC Brno15               
30/09   22h00 Slovacko12 vs MFK OKD Karvina14               
30/09   22h00 Viktoria Plzen1 vs Bohemians 19057               
30/09   22h00 Dukla Praha8 vs Sparta Praha5               
30/09   22h00 Teplice9 vs Slovan Liberec4               

VĐQG Síp

30/09   20h00 Omonia Nicosia4 vs Olympiakos Nic.7               
30/09   20h00 Ethnikos Achnas11 vs AEL Limassol5               
30/09   20h00 Apollon Limassol8 vs Nea Salamina13               
30/09   20h00 Doxa Katokopia3 vs Aris Limassol12               
30/09   20h00 Pafos FC9 vs Ermis Aradippou14               
30/09   20h00 Alki Oroklini6 vs APOEL FC10               
30/09   20h00 AEK Larnaka2 vs Anorthosis FC1               

VĐQG Thụy Sỹ

30/09   21h00 Grasshoppers8 vs FC Basel4               
30/09   21h00 Lausanne-Sport10 vs FC Sion7               
30/09   21h00 BSC Young Boys1 vs St. Gallen3               
30/09   21h00 FC Thun9 vs FC Luzern5               
30/09   21h00 FC Zürich2 vs FC Lugano6               

VĐQG Wales

30/09   20h30 Newtown AFC6 vs GAP Connah's Quay5               
30/09   20h30 Cardiff Met3 vs Prestatyn Town8               
30/09   20h30 Llandudno1 vs Cefn Druids AFC9               
30/09   20h30 Carmarthen Town11 vs The New Saints4               
30/09   20h30 Bangor City2 vs Barry Town United10               

VĐQG Áo

30/09   23h30 RB Salzburg2 vs Wolfsberger AC7               
30/09   23h30 Austria Wien3 vs SCR Altach6               
30/09   23h30 SKN St. Pölten10 vs Sturm Graz1               
30/09   23h30 Admira5 vs LASK Linz4               
30/09   23h30 Mattersburg9 vs Rapid Wien8               

VĐQG Nhật Bản

30/09   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Cerezo Osaka4               
30/09   17h00 Kashiwa Reysol3 vs Ventforet Kofu16               
30/09   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs Consadole Sapporo14               
30/09   17h00 Albirex Niigata18 vs Vissel Kobe11               
30/09   17h00 Omiya Ardija17 vs Shimizu S-Pulse13               
30/09   17h00 Sagan Tosu9 vs Kashima Antlers1               
30/09   17h00 Vegalta Sendai12 vs Urawa Red Diamonds8               
30/09   17h00 Gamba Osaka7 vs Yokohama F Marinos5               
30/09   17h00 FC Tokyo10 vs Jubilo Iwata6               

VĐQG Arập Xeut

30/09   22h30 Al Faisaly (KSA)3 vs Ettifaq FC8               
01/10   00h15 Al Ahli Jeddah6 vs Al Raed Club14               
01/10   00h15 Al Hilal Riyadh2 vs Qadisiya Khubar4               

VĐQG Hồng Kông

30/09   13h30 Guangzhou R&F U198 vs Kitchee SC1               
30/09   13h30 Lee Man FC6 vs Tai Po FC2               
30/09   16h30 HK Pegasus3 vs Eastern AA9               

VĐQG Indonesia

30/09   15h00 Mitra Kukar  vs Sriwijaya FC                
30/09   18h30 Persija Jakarta  vs Gresik United                

VĐQG Jordan

30/09   23h30 Yarmouk Amman1 vs Buqa'a Amman8               

Malay Super League

30/09   18h15 Sarawak FA11 vs Kedah FA3               
30/09   19h00 Kelantan FA9 vs PKNS FC7               
30/09   19h00 Felda United4 vs Darul Takzim1               
30/09   19h00 Perak FA6 vs Penang FA12               
30/09   19h00 PBDKT T-Team8 vs Kedah FA3               
30/09   19h00 Melaka FA10 vs Selangor FA5               

VĐQG Qatar

30/09   21h45 Arabi Doha11 vs Qatar SC8               
30/09   23h55 Ahli Doha6 vs Umm Salal SC3               

VĐQG UAE

30/09   20h15 Dubba Al Fujairah12 vs Ajman Club10               
30/09   20h20 Sharjah9 vs Wasl Dubai7               
30/09   23h15 Jazira Abu Dhabi3 vs Al Nasr Dubai8               

VĐQG Việt Nam

30/09   17h00 Thanh Hoa FC1 vs Vicem Hai Phong7               
30/09   17h00 Song Lam Nghe An9 vs Ha Noi Club4               
30/09   17h30 TP Ho Chi Minh10 vs SHB-Da Nang FC8               

VĐQG Brazil

01/10   02h00 Atlético/PR8 vs Atlético/GO20               
01/10   02h00 Atlético Mineiro/MG10 vs São Paulo/SP17               
01/10   02h00 Vitória/BA19 vs Sport Recife/PE12               
01/10   02h00 Avai FC/SC13 vs Vasco da Gama/RJ11               
01/10   02h00 Botafogo/RJ7 vs Chapecoense/SC15               
01/10   02h00 Corinthians/SP1 vs Coritiba/PR18               
01/10   02h00 CR Flamengo/RJ5 vs Fluminense/RJ9               
01/10   02h00 Grêmio/RS2 vs Cruzeiro/MG6               
01/10   02h00 Palmeiras/SP4 vs Bahia/BA16               
01/10   02h00 Ponte Preta/SP14 vs Santos/SP3               

VĐQG Peru

01/10   00h30 Ayacucho FC12 vs Sporting Cristal6               
01/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Juan Aurich14               

VĐQG Mỹ

01/10   03h00 Colorado RapidsTay-11 vs Montreal ImpactDong-7               
01/10   03h00 Chicago FireDong-3 vs New York City FCDong-2               
01/10   03h00 Sporting Kansas CityTay-2 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
01/10   03h00 Toronto FCDong-1 vs New York Red BullsDong-6               
01/10   03h00 Orlando City SCDong-9 vs FC DallasTay-7               
01/10   07h30 Houston DynamoTay-6 vs Minnesota UnitedTay-9               
01/10   09h30 Los Angeles GalaxyTay-10 vs Real Salt LakeTay-8               
01/10   09h30 San Jose EarthquakeTay-5 vs Portland TimbersTay-4               

VĐQG Mexico

01/10   07h00 Tigres UANL6 vs Guadalajara Chivas12               
01/10   07h06 Pachuca CF13 vs Club Necaxa9               
01/10   09h00 Club América2 vs Deportivo Toluca3               

VĐQG Ai Cập

30/09   20h00 Petrojet Suez15 vs Tanta FC16               
30/09   22h15 Masr lel Maqassah12 vs Dakhleya17               
01/10   01h15 Ismaily SC4 vs Ahly Cairo11               

VĐQG Nam Phi

30/09   20h00 Ajax Cape Town12 vs Cape Town City9               
30/09   20h00 Golden Arrows1 vs Chippa United11               
30/09   23h00 Kaizer Chiefs4 vs Baroka FC2               
01/10   01h15 SuperSport United6 vs AmaZulu FC7               
01/10   01h15 Polokwane City14 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

30/09   21h00 Nottingham F.10 vs Sheffield Utd6               
30/09   21h00 Aston Villa13 vs Bolton Wanderers24               
30/09   21h00 Burton Albion19 vs Wolverhampton2               
30/09   21h00 Cardiff City3 vs Derby County15               
30/09   21h00 Hull City17 vs Birmingham City23               
30/09   21h00 Ipswich Town5 vs Bristol City8               
30/09   21h00 Middlesbrough7 vs Brentford FC22               
30/09   21h00 Preston NE4 vs Sunderland21               
30/09   21h00 QPR11 vs Fulham FC14               
30/09   21h00 Reading FC18 vs Norwich City12               
30/09   21h00 Sheffield Wed9 vs Leeds United1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   21h00 Real Valladolid2 vs Córdoba CF13               
30/09   23h00 CD Numancia1 vs Albacete Balompié22               
01/10   01h00 La Hoya Lorca17 vs Cádiz CF3               

Hạng 2 Italia

30/09   20h00 Pro Vercelli22 vs Cesena20               
30/09   20h00 Spezia Calcio10 vs FC Bari 190812               
30/09   20h00 Ascoli21 vs Palermo5               
30/09   20h00 Avellino9 vs Empoli FC2               
30/09   20h00 Brescia Calcio15 vs Perugia Calcio3               
30/09   20h00 Cittadella6 vs Virtus Entella17               
30/09   20h00 Carpi FC4 vs Pescara11               
30/09   20h00 Ternana Calcio16 vs Venezia FC8               

Hạng Nhất Scotland

30/09   21h00 St. Mirren2 vs Brechin City10               
30/09   21h00 Greenock Morton3 vs Falkirk FC9               
30/09   21h00 Dunfermline1 vs Dundee United4               
30/09   21h00 Inverness CT8 vs Queen of the South5               
30/09   21h00 Livingston FC6 vs Dumbarton FC7               

Hạng 2 Nga

30/09   19h00 Tom Tomsk13 vs FK Yenisey1               
30/09   19h00 Krylia Sovetov Samara2 vs Zenit-214               
30/09   19h00 Luch-Energiya16 vs Rotor Volgograd19               
30/09   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs FK Tambov4               
30/09   19h00 FK Tyumen18 vs Sibir Novosibirsk6               
30/09   19h00 FK Khimki15 vs Baltika Kaliningrad7               
30/09   19h00 Olimpiets NV20 vs Fakel Voronezh17               
30/09   19h00 Volgar Astrakhan5 vs Spartak-2 Moscow10               
30/09   19h00 Dynamo St Peter.3 vs FK Orenburg9               
30/09   19h00 Avangard Kursk11 vs Kuban Krasnodar12               

Hạng 2 Ba Lan

30/09   22h00 Podbeskidzie11 vs Puszcza Niepolomice10               
30/09   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Gornik Leczna12               
30/09   22h00 GKS Tychy7 vs Pogoń Siedlce13               
30/09   22h00 Stomil Olsztyn8 vs Rakow Czestochowa15               
30/09   22h00 Wigry Suwalki17 vs Chojniczanka1               
30/09   22h00 Bytovia6 vs GKS Katowice16               
30/09   22h00 Chrobry Glogow4 vs Odra Opole3               
30/09   22h00 Stal Mielec5 vs Zaglebie Sosnowiec14               
30/09   22h00 Ruch Chorzow18 vs Miedz Legnica2               

Hạng 2 Bỉ

30/09   22h00 OH Leuven2 vs Roeselare4               
01/10   01h30 Tubize6 vs Westerlo7               

Hạng 2 Na Uy

01/10   01h00 Fredrikstad FK14 vs Ullensaker/Kisa6               
01/10   01h00 Levanger FK7 vs Tromsdalen UIL11               
01/10   01h00 FK Jerv10 vs Mjøndalen IF5               
01/10   01h00 Arendal Football16 vs Kongsvinger13               
01/10   01h00 FK Bodo/Glimt1 vs Floro SK8               
01/10   01h00 Ranheim Fotball3 vs Sandnes Ulf4               
01/10   01h00 Strommen IF9 vs IK Start2               
01/10   01h00 Asane Fotball12 vs Elverum Fotball15               

Hạng 2 Phần Lan

30/09   19h00 OPS Oulu8 vs TPS Turku1               
30/09   19h00 FC Honka Espoo2 vs AC Oulu5               
30/09   19h00 FF Jaro6 vs FC Haka4               
30/09   19h00 KPV Kokkola3 vs EIF Ekenas7               

Hạng 2 Séc

30/09   20h00 Fotbal Trinec4 vs Znojmo5               
30/09   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Opava1               
30/09   20h00 Sellier&Bellot Vlasim6 vs Usti nad Labem13               
30/09   20h00 FK Varnsdorf16 vs Banik Sokolov12               
30/09   20h00 Taborsko11 vs FK Pardubice8               
30/09   20h00 Ceske Budejovice2 vs MFK Vítkovice15               
30/09   20h00 Olympia H.Kralove7 vs Hradec Kralove3               
30/09   20h00 Pribram9 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Nhật Bản

30/09   17h00 Montedio Yamagata12 vs V-Varen Nagasaki2               
30/09   17h00 Avispa Fukuoka3 vs Renofa Yamaguchi21               
30/09   17h00 Shonan Bellmare1 vs Zweigen Kanazawa18               
30/09   17h00 Thespakusatsu Gunma22 vs Yokohama FC5               
30/09   17h00 Kyoto Sanga17 vs JEF United Chiba11               
30/09   17h00 Mito HollyHock13 vs Matsumoto Yamaga4               
30/09   17h00 Tokyo Verdy8 vs Machida Zelvia14               
30/09   17h00 Roasso Kumamoto20 vs Ehime FC16               
30/09   17h00 FC Gifu15 vs Nagoya Grampus6               
30/09   17h00 Fagiano Okayama10 vs Oita Trinita9               
30/09   17h00 Kamatamare Sanuki19 vs Tokushima Vortis7               

Hạng 2 Hàn Quốc

30/09   12h00 Ansan Police5 vs Suwon FC7               
30/09   12h00 Seoul E-Land8 vs Daejeon Citizen10               
30/09   14h00 Bucheon FC 19953 vs FC Anyang6               

Hạng 2 Argentina

01/10   01h00 Instituto Córdoba15 vs Ferro Carril Oeste12               
01/10   01h00 Nueva Chicago20 vs All Boys3               
01/10   01h00 San Martín Tucumán23 vs CA Aldosivi2               
01/10   01h00 Ramón Santamarina22 vs Mitre SdE8               
01/10   01h00 Juventud Unida (G)17 vs Brown de Adrogué4               
01/10   01h00 CS Estudiantes (SL)9 vs Deportivo Morón10               
01/10   01h00 Los Andes19 vs Boca Unidos7               
01/10   01h00 Villa Dálmine25 vs Sarmiento Junín24               
01/10   01h00 Club Almagro5 vs Independiente Rivadavia14               
01/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Guillermo Brown16               
01/10   01h00 Deportivo Riestra11 vs Atletico Rafaela6               
01/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Quilmes AC21               

Hạng 2 Colombia

01/10   01h00 Real Cartagena3 vs Valledupar FC10               
01/10   01h00 Deportes Quindío8 vs Cúcuta Deportivo5               
01/10   01h00 Fortaleza (COL)15 vs Deportivo Pereira1               
01/10   01h00 Leones FC2 vs Real Santander14               
01/10   01h00 Unión Magdalena9 vs Bogotá FC12               
01/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Llaneros FC (COL)6               
01/10   01h00 Orsomarso SC11 vs Universitario Popayán16               
01/10   01h00 Boyacá Chicó7 vs Atlético FC13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/10   03h00 NY Red Bulls IINhóm 1-6 vs Pitts. RiverhoundsNhóm 1-9               
01/10   03h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-2 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
01/10   03h00 CS SwitchbacksNhóm 2-10 vs Orange County SCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

01/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca7 vs Atlante FC10               
01/10   07h00 FC Juárez1 vs Tampico Madero11               
01/10   08h00 Dorados Sinaloa6 vs Murciélagos FC9               

Cúp Trung Quốc

30/09   18h35 Guangzhou Evergrande  vs Shanghai SIPG  0 : 00.51-0.630 : 1/40.950.874.351.704.301 1/40.77-0.974 1/2-0.220.10

VĐ Bắc Mỹ

01/10   06h30 North Carolina FC2 vs Indy Eleven8               

League One

30/09   21h00 Southend Utd17 vs Blackpool5               
30/09   21h00 Rotherham9 vs Northampton18               
30/09   21h00 Fleetwood Town8 vs Charlton Athletic7               
30/09   21h00 Shrewsbury1 vs Scunthorpe Utd6               
30/09   21h00 Peterborough3 vs Oxford United10               
30/09   21h00 Bristol Rovers15 vs Plymouth Argyle23               
30/09   21h00 Bury FC22 vs Milton Keynes Dons13               
30/09   21h00 AFC Wimbledon16 vs Rochdale21               
30/09   21h00 Blackburn Rovers11 vs Gillingham20               
30/09   21h00 Bradford City4 vs Doncaster Rovers19               
30/09   21h00 Portsmouth12 vs Oldham Athletic24               
30/09   21h00 Wigan Athletic2 vs Walsall FC14               

Hạng 3 Đức

30/09   19h00 Sportfreunde Lotte18 vs Hallescher FC11               
30/09   19h00 Würzburger Kickers13 vs Unterhaching8               
30/09   19h00 FSV Zwickau14 vs Paderborn1               
30/09   19h00 Magdeburg3 vs Carl Zeiss Jena19               
30/09   19h00 Preußen Münster12 vs VfL Osnabrück17               
30/09   19h00 RW Erfurt15 vs SV Wehen4               
30/09   19h00 Meppen9 vs Karlsruher SC16               
30/09   19h00 Werder Bremen II10 vs Chemnitzer FC20               
30/09   19h00 Sonnenhof Großaspach5 vs Fortuna Köln2               
30/09   19h00 Hansa Rostock7 vs VfR Aalen6               

Hạng 3 Nhật Bản

30/09   11h00 Azul Claro Numazu1 vs Yokohama S&CC13               
30/09   11h00 Gamba Osaka (R)17 vs Fujieda MYFC9               
30/09   11h00 FC Tokyo (R)12 vs Grulla Morioka14               
30/09   11h00 Fukushima Utd10 vs Nagano Parceiro6               
30/09   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs SC Sagamihara11               
30/09   11h00 Kataller Toyama5 vs Tochigi SC3               
30/09   11h00 Kagoshima United4 vs Blaublitz Akita2               
30/09   11h00 FC Ryukyu8 vs Cerezo Osaka (R)16               

Nữ Nhật

30/09   11h00 NTV Beleza (W)1 vs Iga FC Kunoichi (W)10               
30/09   11h00 Nagano Parceiro (W)6 vs Nojima Stella (W)9               

Hạng 3 Hàn Quốc

30/09   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gimhae City2               
30/09   17h00 Cheonan City3 vs Busan Transportation8               

Nữ Mỹ

01/10   03h00 Portland Thorns (W)1 vs Chicago RS (W)3               
01/10   03h00 Washington Spirit (W)10 vs Seattle Reign (W)5               
01/10   06h00 Boston Breakers (W)9 vs Sky Blue FC (W)6               
01/10   06h30 NC Courage (W)2 vs Orlando Pride (W)4               

League Two

30/09   19h00 Grimsby Town13 vs Lincoln City10               
30/09   19h00 Mansfield5 vs Notts County2               
30/09   21h00 Yeovil Town19 vs Colchester Utd17               
30/09   21h00 Chesterfield23 vs Cheltenham21               
30/09   21h00 Swindon Town8 vs Cambridge Utd7               
30/09   21h00 Wycombe12 vs Barnet14               
30/09   21h00 Forest Green22 vs Accrington Stanley3               
30/09   21h00 Crawley Town20 vs Carlisle Utd18               
30/09   21h00 Exeter City1 vs Morecambe FC16               
30/09   21h00 Coventry City6 vs Crewe Alexandra15               
30/09   21h00 Luton Town4 vs Newport County9               
30/09   21h00 Stevenage FC11 vs Port Vale24               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

30/09   17h59 Bosnia-H. (W) U1711-1 vs Romania (W) U179-4               
30/09   17h59 Denmark (W) U171-1 vs France (W) U176-1               
30/09   17h59 Kazakhstan (W) U176-4 vs Wales (W) U177-2               
30/09   17h59 Greece (W) U172-1 vs Ireland (W) U1710-1               

U21 Nga

30/09   17h00 Rubin Kazan Youth4 vs Amkar Youth15               
30/09   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs FK Ufa Youth6               
30/09   17h00 Anzhi Youth14 vs Zenit Youth7               
30/09   17h00 Lokomotiv M. Youth5 vs Dynamo M. Youth3               
30/09   17h00 Spartak M. Youth10 vs FK Ural Youth16               
30/09   17h00 Arsenal Tula Youth12 vs FK Krasnodar Youth1               
30/09   17h00 FK Tosno Youth11 vs Akhmat Gr. Youth13               
30/09   17h00 SKA-Energia Youth8 vs FK Rostov Youth9               

U19 Séc

30/09   15h30 Slovacko U19  vs Frydek-Mistek U19                
30/09   15h30 FK Zlin U19  vs Bohemians 1905 U19                
30/09   16h00 Sparta Praha U19  vs Hradec Kralove U19                
30/09   16h00 Slavia Praha U19  vs Ceske Budejovice U19                
30/09   16h00 Brno U19  vs Opava U19                
30/09   16h00 Teplice U19  vs Banik Ostrava U19                
30/09   16h00 Pardubice U19  vs Viktoria Plzen U19                
30/09   19h00 Mlada Boleslav U19  vs MFK OKD Karviná U19