`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 12/07/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

23/12   02h45 Arsenal6 vs Liverpool FC5               

VĐQG Tây Ban Nha

23/12   01h30 Real Betis12 vs Athletic Bilbao14               
23/12   03h30 RCD Espanyol16 vs Atlético Madrid3               

VĐQG Italia

23/12   00h00 ChievoVerona12 vs Bologna FC11               
23/12   02h45 Cagliari Calcio14 vs Fiorentina10               

VĐQG Hà Lan

23/12   01h00 ADO Den Haag8 vs PEC Zwolle4               

VĐQG Wales

23/12   01h45 The New Saints1 vs Aberystwyth Town11               
23/12   01h45 Bala Town6 vs Cefn Druids AFC5               
23/12   01h45 GAP Connah's Quay2 vs Newtown AFC9               

VĐQG Iran

22/12   17h30 Teraktor Sazi11 vs Esteghlal Khuzestan13               
22/12   17h30 Foolad Khuzestan3 vs Persepolis FC1               
22/12   17h30 Pars Jonoubi Jam2 vs Gostaresh Foolad9               
22/12   17h30 Sepidrood Rasht15 vs Naft Tehran14               
22/12   17h30 Saipa Karaj6 vs Sepahan Esfahan12               
22/12   17h30 Zob Ahan10 vs Siah Jamegan AK16               
22/12   18h15 Padideh Shandiz5 vs Paykan FC4               
22/12   20h00 Esteghlal Tehran8 vs Sanat Naft AC7               

VĐQG Ai Cập

22/12   21h00 ENPPI Cairo8 vs Al Masry3               

Hạng Nhất Anh

23/12   02h45 Norwich City16 vs Brentford FC13               

Hạng 2 Hà Lan

23/12   01h00 Jong Ajax3 vs FC Volendam18               
23/12   01h00 FC Dordrecht13 vs Jong PSV8               
23/12   01h00 FC Emmen6 vs FC Den Bosch5               
23/12   01h00 Jong AZ Alkmaar17 vs NEC Nijmegen1               
23/12   01h00 Go Ahead Eagles14 vs RKC Waalwijk15               
23/12   01h00 SC Telstar7 vs De Graafschap4               
23/12   01h00 Fortuna Sittard2 vs Jong Utrecht20               
23/12   01h00 FC Oss10 vs MVV Maastricht11               
23/12   01h00 Almere City FC9 vs FC Eindhoven12               
23/12   01h00 Helmond Sport19 vs SC Cambuur16               

Hạng 2 Israel

22/12   19h00 Ahi Nazareth4 vs Hapoel Bnei Lod13               
22/12   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Hadera7               
22/12   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs FC Nazareth Ilit11               
22/12   19h00 Hapoel Katamon3 vs Hapoel Ramat Gan12               
22/12   19h00 Hapoel Afula9 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
22/12   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Petah Tikva10               
22/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Rishon Lezion5               
22/12   19h00 Hapoel Marmorek14 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               

League One

23/12   01h00 Fleetwood Town14 vs Gillingham21