`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 12/06/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

25/11   17h00 Urawa Red DiamondsF-1 vs Al Hilal RiyadhD-1               

Ngoại Hạng Anh

25/11   19h30 Southampton14 vs Everton FC16 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.970.853.401.904.301-0.860.722 1/4-0.990.85
25/11   22h00 Swansea City19 vs Bournemouth13               
25/11   22h00 Crystal Palace20 vs Stoke City15               
25/11   22h00 Manchester United2 vs Brighton9               
25/11   22h00 Newcastle Utd11 vs Watford FC8               
25/11   22h00 Tottenham4 vs West Bromwich17               
26/11   00h30 Liverpool FC5 vs Chelsea FC3               

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   19h00 Deportivo Alavés19 vs SD Eibar17 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.052.463.153/40.72-0.862 1/4-0.850.71
25/11   22h15 Real Madrid3 vs Málaga CF18               
26/11   00h30 Real Betis8 vs Girona FC11               
26/11   02h45 Levante UD12 vs Atlético Madrid4               

VĐQG Italia

25/11   21h00 Bologna FC13 vs Sampdoria6               
26/11   00h00 Sassuolo Calcio16 vs Hellas Verona19               
26/11   00h00 ChievoVerona10 vs SPAL 190717               
26/11   02h45 Cagliari Calcio12 vs Inter Milano2               

VĐQG Đức

25/11   21h30 RB Leipzig3 vs Werder Bremen16               
25/11   21h30 FC Augsburg10 vs VfL Wolfsburg13               
25/11   21h30 Borussia Dortmund5 vs Schalke 042               
25/11   21h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayer Leverkusen9               
25/11   21h30 SC Freiburg17 vs Mainz12               
26/11   00h30 Mönchengladbach4 vs Bayern München1               

VĐQG Pháp

25/11   23h00 Stade Rennais11 vs FC Nantes5               
26/11   02h00 SM Caen6 vs Girondins Bordeaux9               
26/11   02h00 Dijon FCO12 vs Toulouse FC10               
26/11   02h00 FC Metz20 vs Amiens SC19               
26/11   02h00 Montpellier HSC8 vs Lille OSC18               
26/11   02h00 Troyes AC13 vs Angers SCO15               

VĐQG Scotland

25/11   21h00 Hamilton Acad.8 vs Hibernian FC3               
25/11   21h00 Dundee FC12 vs Rangers FC4               
25/11   21h00 Celtic FC1 vs Partick Thistle11               
25/11   21h00 Hearts FC7 vs Ross County9               
25/11   21h00 Kilmarnock FC10 vs Aberdeen FC2               
25/11   21h00 Motherwell FC5 vs St Johnstone6               

VĐQG Hà Lan

25/11   23h30 VVV Venlo12 vs Willem II Tilburg15               
26/11   00h45 FC Groningen13 vs Feyenoord7               
26/11   01h45 SC Heerenveen8 vs PEC Zwolle4               

VĐQG Armenia

25/11   19h00 Shirak FC3 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

25/11   20h00 Gabala FC3 vs Kapaz PFK7               
25/11   20h00 Neftchi Baku5 vs Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

25/11   23h00 Nieciecza KS13 vs Wisla Krakow3               
25/11   23h00 Korona Kielce6 vs Legia Warszawa1               
25/11   23h00 Gornik Zabrze2 vs Jagiellonia4               
25/11   23h00 Cracovia15 vs Lechia Gdansk10               
25/11   23h00 Lech Poznan5 vs Wisla Plock11               
25/11   23h00 Slask Wroclaw9 vs Zaglebie Lubin7               
25/11   23h00 Arka Gdynia8 vs Sandecja12               
25/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Piast Gliwice14               

VĐQG Bosnia

25/11   22h00 Zrinjski Mostar3 vs Sloboda Tuzla9               
25/11   22h00 FK Zeljeznicar2 vs FK Sarajevo4               
25/11   22h00 NK Vitez12 vs Borac Banja Luka7               
25/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs Siroki Brijeg1               
25/11   22h00 GOSK Gabela10 vs Radnik Bijeljina8               
25/11   22h00 Celik Zenica11 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

25/11   21h00 Ludogorets1 vs Vitosha Bistritsa14               
25/11   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs CSKA Sofia2               
25/11   21h00 Cherno More Varna6 vs Pirin Blagoevgrad12               
25/11   21h00 Septemvri Sofia10 vs Botev Plovdiv5               
25/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs Dunav Ruse13               
25/11   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Slavia Sofia8               
25/11   21h00 Levski Sofia3 vs FC Vereya7               

VĐQG Bắc Ai Len

25/11   21h00 Cliftonville Belfast4 vs Ballymena United7               
25/11   21h00 Glentoran Belfast6 vs Ards FC10               
25/11   21h00 Coleraine FC1 vs Crusaders Belfast3               
25/11   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Warrenpoint Town9               
25/11   21h00 Dungannon Swifts8 vs Carrick Rangers11               
25/11   21h00 Glenavon2 vs Linfield Belfast5               

VĐQG Croatia

25/11   22h00 Inter Zaprešić5 vs Lokomotiva Zagreb6               
25/11   22h00 Rudeš Zagreb8 vs Dinamo Zagreb1               
25/11   22h00 Hajduk Split2 vs NK Osijek3               
25/11   22h00 Slaven Belupo7 vs Istra 196110               
25/11   22h00 Cibalia Vinkovci9 vs HNK Rijeka4               

VĐQG Hungary

25/11   23h00 Diosgyori VTK6 vs Ujpest FC5               
25/11   23h00 Videoton FC1 vs Paksi FC7               
25/11   23h00 Balmazujvaros10 vs Puskás Akadémia9               
25/11   23h00 Budapest Honved4 vs Mezokovesdi SE11               
25/11   23h00 Vasas SC8 vs Debrecen VSC3               
25/11   23h00 Haladas12 vs Ferencvaros TC2               

VĐQG Hy Lạp

25/11   19h00 PAS Giannina9 vs SKODA Xanthi5               
25/11   21h15 Apollon Smyrni15 vs Lamia FC10               
25/11   23h30 Atromitos FC2 vs Panathinaikos6               

VĐQG Israel

25/11   23h00 FC Ashdod13 vs Hapoel Ra'anana14               
25/11   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Tel Aviv4               
25/11   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Be'er Sheva2               
25/11   23h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Haifa6               
25/11   23h00 Bnei Sakhnin9 vs Hapoel Ashkelon10               
25/11   23h00 Ironi Kiryat Shmona8 vs Bnei Yehuda7               
25/11   23h00 Maccabi Petah Tikva11 vs Hapoel Acre12               

VĐQG Malta

25/11   19h00 Lija Athletic14 vs Hamrun Spartans7               
25/11   21h00 Naxxar Lions13 vs Mosta FC8               
25/11   21h15 Senglea Athletic10 vs Balzan FC1               

VĐQG Moldova

25/11   17h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Speranta7               
25/11   17h00 Dinamo-Auto10 vs Dacia Chisinau4               
25/11   17h00 Petrocub S-G5 vs Zimbru Chisinau6               
25/11   17h00 Sfîntul Gheorghe8 vs Zaria Balti3               
25/11   17h00 FC Spicul9 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

25/11   22h00 FK Mladost6 vs FK Zeta3               
25/11   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom5               
25/11   22h00 FK Grbalj4 vs Iskra Danilovgrad7               
25/11   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost2               
25/11   22h00 Rudar Pljevlja8 vs Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

26/11   01h00 SK Brann5 vs Tromso IL11               
26/11   01h00 Odd BK9 vs Rosenborg BK1               
26/11   01h00 Sandefjord12 vs Lillestrom SK13               
26/11   01h00 Molde FK2 vs Sarpsborg 083               
26/11   01h00 Aalesund FK14 vs Stromsgodset IF4               
26/11   01h00 Sogndal15 vs Valerenga6               
26/11   01h00 FK Haugesund8 vs Kristiansund BK10               
26/11   01h00 Viking FK16 vs Stabaek7               

VĐQG Romania

25/11   22h00 Viitorul Constanta5 vs ACS Poli Timisoara9               
25/11   22h00 FC Botosani4 vs CS Univ Craiova3               
25/11   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Concordia Chiajna11               
25/11   22h00 CFR Cluj1 vs Sepsi OSK12               
25/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Voluntari10               
25/11   22h00 Astra Giurgiu6 vs Steaua Bucuresti2               
25/11   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CSM Studentesc Iasi8               

VĐQG Serbia

25/11   22h00 FK Rad15 vs Mladost Lucani10               
25/11   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs FK Crvena Zvezda1               
25/11   22h00 FK Partizan2 vs Spartak Subotica3               
25/11   22h00 Radnicki Nis9 vs FK Zemun11               
25/11   22h00 Radnik Surdulica8 vs FK Napredak7               
25/11   22h00 FK Backa13 vs FK Vojvodina5               
25/11   22h00 Macva Sabac12 vs Javor Ivanjica14               
25/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Vozdovac4               

VĐQG Slovakia

25/11   19h00 Spartak Trnava1 vs MSK Zilina4               
25/11   19h00 Dunajska Streda3 vs FC Nitra6               
25/11   19h00 Sport Podbrezova11 vs Slovan Bratislava2               
25/11   19h00 Zlate Moravce8 vs Zemplin Michalovce9               
25/11   19h00 AS Trencin7 vs MFK Ruzomberok5               
25/11   19h00 FK Senica12 vs Tatran Presov10               

VĐQG Slovenia

25/11   22h00 NK Aluminij7 vs Rudar Velenje4               
25/11   22h00 NK CM Celje6 vs NK Maribor1               
25/11   22h00 ND Triglav9 vs NK Domzale3               
25/11   22h00 ND Gorica5 vs NK Ankaran10               
25/11   22h00 Olimpija Ljubljana2 vs NK Krsko8               

VĐQG Séc

25/11   22h00 Jihlava14 vs 1. FC Brno13               
25/11   22h00 Banik Ostrava16 vs MFK OKD Karvina12               
25/11   22h00 FK Jablonec7 vs Slavia Praha3               
25/11   22h00 Bohemians 19056 vs Slovan Liberec4               
25/11   22h00 FK Zlin10 vs Slovacko15               
25/11   22h00 Sigma Olomouc2 vs Sparta Praha5               
25/11   22h00 Dukla Praha11 vs Mlada Boleslav9               
25/11   22h00 Teplice8 vs Viktoria Plzen1               

VĐQG Síp

25/11   20h00 Apollon Limassol4 vs Ethnikos Achnas14               
25/11   20h00 Nea Salamina13 vs Alki Oroklini12               
25/11   20h00 Doxa Katokopia6 vs Omonia Nicosia7               
25/11   20h00 Aris Limassol11 vs Ermis Aradippou10               
25/11   20h00 Anorthosis FC2 vs AEL Limassol3               
25/11   20h00 AEK Larnaka1 vs Pafos FC8               
25/11   20h00 APOEL FC5 vs Olympiakos Nic.9               

VĐQG Thụy Sỹ

25/11   21h00 FC Luzern9 vs FC Basel2               
25/11   21h00 FC Sion10 vs Grasshoppers3               
25/11   21h00 FC Lugano7 vs BSC Young Boys1               
25/11   21h00 FC Thun8 vs St. Gallen5               
25/11   21h00 FC Zürich4 vs Lausanne-Sport6               

VĐQG Ukraina

25/11   21h00 PFK Aleksandriya8 vs Karpaty Lviv11               
25/11   21h00 Olimpik Donetsk3 vs Shakhtar Donetsk1               
25/11   21h00 FC Mariupol7 vs Vorskla5               
25/11   21h00 Stal Kamianske12 vs Dynamo Kiev2               
25/11   21h00 Veres Rivne4 vs Chernomorets Od.9               
25/11   21h00 Zorya Lugansk6 vs Zirka Kropyvnytskyi10               

VĐQG Wales

25/11   20h30 The New Saints1 vs Carmarthen Town12               
25/11   20h30 Cefn Druids AFC6 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

25/11   23h30 Sturm Graz2 vs LASK Linz5               
25/11   23h30 SCR Altach7 vs SKN St. Pölten10               
25/11   23h30 Admira4 vs Mattersburg9               
25/11   23h30 Wolfsberger AC8 vs Austria Wien6               
25/11   23h30 Rapid Wien3 vs RB Salzburg1               

VĐQG Australia

25/11   12h35 Wellington Phoenix10 vs Central Coast Mariners9               
25/11   14h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar8               

VĐQG Arập Xeut

25/11   18h05 Al Baten6 vs Taawoun FC9               
25/11   20h30 Al Fateh (KSA)5 vs Al Faisaly (KSA)4               

VĐQG New Zealand

26/11   07h00 Canterbury United8 vs Hamilton Wanderers10               
26/11   07h00 Waitakere United7 vs Team Wellington2               

VĐQG Việt Nam

25/11   18h00 Than Quang Ninh4 vs T&T Ha Noi1               
25/11   18h00 Dong Tam Long An14 vs Can Tho FC13               
25/11   18h00 Hoang Anh Gia Lai10 vs SHB-Da Nang FC9               
25/11   18h00 Khatoco Khanh Hoa5 vs Becamex Binh Duong11               
25/11   18h00 Song Lam Nghe An8 vs Thanh Hoa FC2               
25/11   18h00 Quang Nam FC3 vs TP Ho Chi Minh12               
25/11   18h00 Ha Noi Club6 vs Vicem Hai Phong7               

VĐQG Brazil

26/11   02h00 Bahia/BA10 vs Chapecoense/SC11               
26/11   02h00 Avai FC/SC19 vs Atlético/PR13               
26/11   02h00 Corinthians/SP1 vs Atlético Mineiro/MG8               
26/11   02h00 Cruzeiro/MG4 vs Vasco da Gama/RJ9               
26/11   02h00 Coritiba/PR15 vs São Paulo/SP12               
26/11   02h00 CR Flamengo/RJ6 vs Santos/SP5               
26/11   02h00 Fluminense/RJ14 vs Sport Recife/PE18               
26/11   02h00 Grêmio/RS2 vs Atlético/GO20               
26/11   02h00 Palmeiras/SP3 vs Botafogo/RJ7               
26/11   02h00 Ponte Preta/SP17 vs Vitória/BA16               

VĐQG Peru

25/11   22h30 Sporting Cristal10 vs Alianza Atlético16               
25/11   23h30 Real Garcilaso3 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Uruguay

26/11   02h00 CA Cerro8 vs CA Peñarol1               
26/11   02h00 Mvo Wanderers16 vs IA Sud América10               
26/11   02h00 El Tanque Sisley9 vs Plaza Colonia14               
26/11   02h00 Liverpool (URU)12 vs Danubio FC6               
26/11   02h00 Nacional (URU)3 vs Defensor Sporting2               
26/11   02h00 Boston River7 vs Juventud LP15               
26/11   02h00 Racing Club (URU)13 vs River Plate (URU)4               
26/11   02h00 Atlético Fénix11 vs Rampla Juniors5               

VĐQG Algeria

25/11   23h00 USM Bel Abbès8 vs MC Alger4               
25/11   23h00 JS Kabylie9 vs CS Constantine1               
25/11   23h00 JS Saoura2 vs USM El Harrach15               
25/11   23h00 MC Oran5 vs USM Alger14               
25/11   23h00 USM Blida16 vs O Médéa11               
25/11   23h00 NA Hussein Dey10 vs ES Sétif3               
25/11   23h00 DRB Tadjenanet12 vs US Biskra13               
25/11   23h00 Paradou AC7 vs CR Belouizdad6               

VĐQG Nam Phi

25/11   20h30 SuperSport United9 vs Polokwane City13               
25/11   20h30 Chippa United8 vs Mamelodi Sundowns7               
25/11   23h00 Kaizer Chiefs5 vs Free State Stars10               
26/11   01h15 Ajax Cape Town15 vs AmaZulu FC12               
26/11   01h15 Golden Arrows4 vs Cape Town City2               

Hạng Nhất Anh

25/11   18h15 Barnsley16 vs Leeds United7               
25/11   21h00 Nottingham F.11 vs Cardiff City3               
25/11   21h00 Aston Villa5 vs Ipswich Town9               
25/11   21h00 Burton Albion22 vs Sunderland24               
25/11   21h00 Fulham FC17 vs Millwall FC18               
25/11   21h00 Hull City20 vs Bristol City4               
25/11   21h00 Middlesbrough6 vs Derby County8               
25/11   21h00 Norwich City12 vs Preston NE14               
25/11   21h00 QPR15 vs Brentford FC13               
25/11   21h00 Reading FC19 vs Sheffield Wed10               
25/11   21h00 Sheffield Utd2 vs Birmingham City21               
25/11   21h00 Wolverhampton1 vs Bolton Wanderers23               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   21h00 Cádiz CF8 vs Real Valladolid7               
25/11   23h00 Real Oviedo11 vs CD Numancia4               
25/11   23h00 Gimnàstic Tarragona15 vs La Hoya Lorca20               
26/11   01h00 Alcorcón13 vs Sevilla Atlético21               
26/11   01h30 Real Zaragoza14 vs CF Reus Deportiu12               

Hạng 2 Italia

25/11   20h00 Pro Vercelli18 vs Virtus Entella19               
25/11   20h00 Spezia Calcio17 vs Pescara9               
25/11   20h00 Venezia FC5 vs Novara14               
25/11   20h00 Ascoli22 vs Cremonese7               
25/11   20h00 Avellino11 vs Palermo3               
25/11   20h00 FC Bari 19081 vs Foggia Calcio16               
25/11   20h00 Cesena21 vs Brescia Calcio15               
25/11   20h00 Cittadella13 vs Salernitana8               
25/11   20h00 Empoli FC6 vs Frosinone4               
25/11   20h00 Carpi FC10 vs Parma Calcio2               
25/11   20h00 Ternana Calcio20 vs Perugia Calcio12               

Hạng Nhất Scotland

25/11   21h00 Brechin City10 vs Dundee United1               
25/11   21h00 Queen of the South5 vs Livingston FC3               
25/11   21h00 Dunfermline4 vs Dumbarton FC8               
25/11   21h00 Falkirk FC9 vs Greenock Morton6               
25/11   21h00 Inverness CT7 vs St. Mirren2               

Hạng 2 Nga

25/11   19h00 Krylia Sovetov Samara3 vs Shinnik Yaroslavl8               
25/11   19h00 Luch-Energiya16 vs FK Tyumen15               
25/11   19h00 Zenit-218 vs Spartak-2 Moscow10               
25/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Sibir Novosibirsk6               
25/11   19h00 Olimpiets NV12 vs Dynamo St Peter.5               
25/11   19h00 Volgar Astrakhan9 vs Tom Tomsk17               
25/11   19h00 FK Yenisey1 vs Baltika Kaliningrad7               
25/11   19h00 Avangard Kursk14 vs FK Khimki13               
25/11   19h00 Fakel Voronezh19 vs FK Tambov4               
25/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs FK Orenburg2               

Hạng 2 Ba Lan

25/11   22h00 GKS Katowice7 vs Miedz Legnica3               
25/11   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Chojniczanka2               
25/11   22h00 Odra Opole1 vs Pogoń Siedlce12               
25/11   22h00 Wigry Suwalki13 vs Olimpia Grudziadz16               
25/11   22h00 Bytovia10 vs Podbeskidzie11               
25/11   22h00 Chrobry Glogow5 vs Ruch Chorzow15               
25/11   22h00 Stal Mielec8 vs GKS Tychy14               
25/11   22h00 Rakow Czestochowa4 vs Puszcza Niepolomice6               
25/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec9 vs Gornik Leczna18               

Hạng 2 Bỉ

25/11   22h00 Union Saint-Gilloise6 vs OH Leuven1               
26/11   01h30 Roeselare4 vs Lierse SK5               

Hạng 2 Séc

25/11   20h00 Hradec Kralove7 vs Znojmo6               
25/11   20h00 FK Varnsdorf13 vs Viktoria Zizkov12               
25/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs FK Pardubice5               
25/11   20h00 Ceske Budejovice3 vs Sellier&Bellot Vlasim9               
25/11   20h00 MFK Vítkovice14 vs Opava2               
25/11   20h00 Olympia H.Kralove10 vs Taborsko11               
25/11   20h00 Pribram4 vs Fotbal Trinec1               
25/11   20h00 Banik Sokolov8 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Argentina

26/11   01h00 Instituto Córdoba13 vs Quilmes AC19               
26/11   01h00 Ferro Carril Oeste7 vs CA Aldosivi4               
26/11   01h00 Guillermo Brown3 vs Mitre SdE24               
26/11   01h00 Nueva Chicago23 vs Gimnasia Jujuy12               
26/11   01h00 San Martín Tucumán16 vs Villa Dálmine20               
26/11   01h00 Ramón Santamarina10 vs Los Andes22               
26/11   01h00 Juventud Unida (G)11 vs Boca Unidos25               
26/11   01h00 Brown de Adrogué6 vs All Boys9               
26/11   01h00 CS Estudiantes (SL)21 vs Deportivo Riestra17               
26/11   01h00 Flandria1 vs Deportivo Morón18               
26/11   01h00 Club Almagro2 vs Sarmiento Junín15               
26/11   01h00 Agropecuario AAC14 vs Atletico Rafaela8               

Hạng 2 Brazil

26/11   02h00 Luverdense/MT17 vs Nautico/PE20               
26/11   02h00 Brasil Pelotas/RS12 vs Criciúma/SC11               
26/11   02h00 Vila Nova/GO7 vs Londrina/PR5               
26/11   02h00 Ceará SC/CE3 vs ABC Natal/RN19               
26/11   02h00 Oeste/SP6 vs Goiás/GO16               
26/11   02h00 América Mineiro/MG1 vs CRB/AL14               
26/11   02h00 Figueirense/SC13 vs Paysandu/PA10               
26/11   02h00 Internacional/RS2 vs Guarani/SP15               
26/11   02h00 Paraná/PR4 vs Boa Esporte/MG9               
26/11   02h00 Santa Cruz/PE18 vs Juventude/RS8               

League One

25/11   21h00 Southend Utd14 vs Oxford United7               
25/11   21h00 Rotherham8 vs Wigan Athletic2               
25/11   21h00 Rochdale22 vs Peterborough11               
25/11   21h00 Fleetwood Town10 vs Blackpool12               
25/11   21h00 Shrewsbury1 vs Bradford City3               
25/11   21h00 AFC Wimbledon18 vs Walsall FC17               
25/11   21h00 Blackburn Rovers6 vs Bristol Rovers16               
25/11   21h00 Doncaster Rovers21 vs Milton Keynes Dons13               
25/11   21h00 Gillingham19 vs Oldham Athletic15               
25/11   21h00 Northampton20 vs Bury FC24               
25/11   21h00 Portsmouth9 vs Plymouth Argyle23               
25/11   21h00 Scunthorpe Utd4 vs Charlton Athletic5               

Hạng 3 Đức

25/11   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs VfL Osnabrück16               
25/11   19h00 Würzburger Kickers15 vs Sportfreunde Lotte13               
25/11   19h00 FSV Zwickau17 vs SV Wehen4               
25/11   19h00 Magdeburg2 vs Hallescher FC10               
25/11   19h00 Preußen Münster18 vs Chemnitzer FC14               
25/11   19h00 Meppen9 vs Sonnenhof Großaspach6               
25/11   19h00 VfR Aalen11 vs Unterhaching5               
25/11   19h00 Werder Bremen II19 vs RW Erfurt20               
25/11   19h00 Paderborn1 vs Karlsruher SC8               
25/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Fortuna Köln3               

Nữ Australia

25/11   14h30 Adelaide Utd (W)6 vs Newcastle Jets (W)5               

League Two

25/11   21h00 Notts County1 vs Colchester Utd12               
25/11   21h00 Lincoln City10 vs Port Vale19               
25/11   21h00 Swindon Town5 vs Newport County9               
25/11   21h00 Wycombe6 vs Yeovil Town17               
25/11   21h00 Carlisle Utd11 vs Morecambe FC20               
25/11   21h00 Cambridge Utd14 vs Stevenage FC13               
25/11   21h00 Forest Green18 vs Cheltenham16               
25/11   21h00 Crewe Alexandra22 vs Luton Town2               
25/11   21h00 Exeter City4 vs Accrington Stanley3               
25/11   21h00 Barnet23 vs Grimsby Town15               
25/11   21h00 Coventry City7 vs Crawley Town21               
25/11   21h00 Mansfield8 vs Chesterfield24               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   19h00 Nürnberg II1 vs Schalding-Heining3               
25/11   19h00 TSV Buchbach11 vs Illertissen5               
25/11   19h00 Rosenheim13 vs TSV 18608               
25/11   19h00 FC Augsburg II12 vs Schweinfurt6               
25/11   19h00 SpVgg Bayreuth16 vs VfR Garching18               
25/11   19h00 FC Pipinsried7 vs VfB Eichstätt15               
25/11   19h00 Wacker Burghausen10 vs Seligenporten9               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/11   19h00 Hoffenheim II  vs TSV Schott Mainz                
25/11   19h00 SSV Ulm  vs VfB Stuttgart II                
25/11   19h00 SC Freiburg II  vs TuS Koblenz                
25/11   19h00 Mainz II  vs Wormatia Worms                
25/11   19h00 TSV Steinbach  vs Kickers Offenbach                
25/11   19h00 Röchling Völklingen  vs E. Stadtallendorf                
25/11   19h00 Hessen Kassel  vs 1. FC Saarbrücken                
25/11   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Astoria Walldorf                
25/11   19h00 SV Elversberg  vs Waldhof Mannheim                

U21 Nga

25/11   17h00 Amkar Youth13 vs Dynamo M. Youth2               
25/11   17h00 FK Rostov Youth8 vs Anzhi Youth10               
25/11   17h00 Rubin Kazan Youth5 vs CSKA Moscow Youth3               
25/11   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs FK Ufa Youth4               
25/11   17h00 Spartak M. Youth6 vs Zenit Youth7               
25/11   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Krasnodar Youth1               
25/11   17h00 FK Tosno Youth12 vs Arsenal Tula Youth14               
25/11   17h00 SKA-Energia Youth11 vs Lokomotiv M. Youth9