`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 12/01/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

25/02   21h05 Manchester United2 vs Chelsea FC4               

VĐQG Tây Ban Nha

25/02   18h00 Villarreal CF6 vs Getafe CF11               
25/02   22h15 Athletic Bilbao13 vs Málaga CF20               
26/02   00h30 Valencia CF3 vs Real Sociedad14               
26/02   02h45 Sevilla FC5 vs Atlético Madrid2               

VĐQG Italia

25/02   18h30 FC Crotone17 vs SPAL 190718               
25/02   21h00 Sassuolo Calcio15 vs Lazio5               
25/02   21h00 Fiorentina11 vs ChievoVerona16               
25/02   21h00 Sampdoria6 vs Udinese Calcio10               
25/02   21h00 Hellas Verona19 vs Torino FC9               
26/02   00h00 Juventus FC2 vs Atalanta Bergamo8               
26/02   02h45 AS Roma3 vs AC Milan7               

VĐQG Đức

25/02   21h30 Bayer Leverkusen2 vs Schalke 046               BDTV
26/02   00h00 RB Leipzig3 vs 1.FC Köln18               

VĐQG Pháp

25/02   21h00 Girondins Bordeaux7 vs OGC Nice9               
25/02   23h00 Lyon4 vs AS Saint-Étienne14               
26/02   03h00 Paris St. Germain1 vs Olympique Marseille3               

VĐQG Scotland

25/02   20h30 Aberdeen FC2 vs Celtic FC1               

VĐQG Bồ Đào Nha

25/02   22h00 Portimonense SC10 vs FC Porto1               
25/02   22h00 GD Chaves7 vs GD Estoril14               
25/02   22h00 Belenenses13 vs CD Feirense16               
25/02   22h00 SC Braga4 vs CD Tondela11               
25/02   22h00 Boavista FC6 vs Vitória Setúbal18               
25/02   22h00 Marítimo9 vs Vitória Guimarães8               
25/02   22h00 Paços de Ferreira12 vs SL Benfica2               
25/02   22h00 Rio Ave5 vs CD Aves15               
25/02   22h00 Sporting Lisboa3 vs Moreirense FC17               

VĐQG Hà Lan

25/02   17h30 AFC Ajax2 vs ADO Den Haag8               
25/02   19h30 Feyenoord4 vs PSV Eindhoven1               
25/02   19h30 Willem II Tilburg14 vs Roda Kerkrade16               
25/02   21h45 FC Utrecht6 vs FC Twente17               

VĐQG Azerbaijan

25/02   20h00 Qarabag FK1 vs Kapaz PFK7               
25/02   20h00 Inter Baku8 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Luxembourg

25/02   21h00 Progrès Niedercorn3 vs UNA Strassen12               
25/02   21h00 RM Hamm Benfica6 vs Differdange5               
25/02   21h00 US Hostert9 vs US Mondorf-les-Bains4               
25/02   21h00 Victoria Rosport11 vs Union Titus Pétange7               
25/02   21h00 RFCU Luxemburg8 vs CS Fola Esch2               
25/02   21h00 Rodange 9113 vs US Esch14               
25/02   21h00 Jeunesse Esch10 vs F91 Dudelange1               

VĐQG Malta

25/02   19h00 Mosta FC9 vs Hamrun Spartans8               
25/02   21h00 Valletta FC2 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   23h00 Akhisar Bld.12 vs Konyaspor16               
25/02   23h00 Kayserispor5 vs Kasımpaşa SK11               
25/02   23h00 Göztepe Izmir8 vs Sivasspor6               
25/02   23h00 Alanyaspor15 vs Trabzonspor7               
25/02   23h00 Osmanlispor FK17 vs Antalyaspor13               
25/02   23h00 Istanbul Basaksehir2 vs Genclerbirligi14               
25/02   23h00 Yeni Malatyaspor9 vs Kardemir Karabükspor18               
25/02   23h00 Besiktas JK3 vs Fenerbahçe SK4               
25/02   23h00 Galatasaray SK1 vs Bursaspor10               

VĐQG Wales

25/02   21h30 Prestatyn Town11 vs Newtown AFC8               
26/02   00h15 Carmarthen Town12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Đan Mạch

25/02   21h00 AaB Aalborg8 vs FC Nordsjælland3               
25/02   21h00 AC Horsens7 vs Randers FC14               
25/02   21h00 FC København4 vs Odense BK5               
25/02   21h00 Lyngby BK12 vs AGF Aarhus11               
25/02   21h00 SønderjyskE9 vs Silkeborg IF10               
25/02   21h00 Hobro IK6 vs FC Midtjylland1               
25/02   21h00 Brøndby IF2 vs FC Helsingor13               

VĐQG Australia

25/02   15h00 Sydney FC1 vs WS Wanderers6               

VĐQG Hồng Kông

25/02   13h30 Tai Po FC3 vs Lee Man FC5               
25/02   16h30 Yuen Long9 vs HK Rangers10               

Malay Super League

25/02   15h45 PKNP FC11 vs Kuala Lumpur FA10               

VĐQG Oman

25/02   20h25 Muscat Club7 vs Sohar Club8               
25/02   20h35 Al Nahda (OMA)5 vs Saham Club10               
25/02   20h35 Al Salam11 vs Fanja Club6               
25/02   20h50 Mirbat SC14 vs Al Oruba SC4               
25/02   23h50 Nasr Salalah3 vs Al Mudhaibhi13               

VĐQG Qatar

25/02   20h50 Al Sadd SC2 vs Ahli Doha7               
25/02   23h00 Qatar SC8 vs Rayyan SC3               

VĐQG Thái Lan

25/02   18h00 Chainat FC13 vs Buriram United5               
25/02   18h00 Bangkok United8 vs Suphanburi FC3               
25/02   19h00 Chiangrai United7 vs Police Tero FC18               
25/02   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Ubon UMT United17               

VĐQG Argentina

26/02   02h00 Defensa y Justicia14 vs Patronato Paraná16               
26/02   02h00 Talleres Córdoba2 vs Argentinos Juniors12               
26/02   02h00 Godoy Cruz4 vs Racing Club7               
26/02   02h00 Chacarita Juniors24 vs Belgrano Córdoba9               
26/02   02h00 Boca Juniors1 vs San Martín San Juan15               
26/02   02h00 Gimnasia La Plata20 vs San Lorenzo3               
26/02   02h00 Independiente8 vs CA Banfield18               
26/02   02h00 CA Lanús22 vs Rosario Central17               
26/02   02h00 Atlético Tucumán11 vs CA Tigre25               
26/02   02h00 Newell's Old Boys23 vs Temperley26               
26/02   02h00 Club Olimpo27 vs Arsenal Sarandi28               
26/02   02h00 Unión Santa Fe6 vs Colon Santa Fe13               
26/02   02h00 CA Huracán10 vs Estudiantes La Plata5               
26/02   02h00 Vélez Sársfield21 vs River Plate19               

VĐQG Bolivia

26/02   02h00 CD San JoséB-1 vs BloomingB-2               
26/02   02h00 Club AuroraB-4 vs Jorge WilstermannA-5               
26/02   04h15 Club DestroyersA-6 vs BolívarA-1               

VĐQG Chi Lê

25/02   22h00 Antofagasta7 vs Deportes Iquique9               
26/02   04h00 Deportes Temuco13 vs Univ de Chile1               
26/02   06h30 Audax Italiano16 vs Everton Viña del Mar10               

VĐQG Colombia

26/02   03h30 Patriotas FC3 vs Alianza Petrolera10               
26/02   03h30 Rionegro Águilas16 vs Independiente Medellín2               
26/02   03h30 Deportes Tolima7 vs Atlético Bucaramanga17               
26/02   03h30 Leones FC18 vs Deportivo Pasto11               
26/02   03h30 Deportivo Cali5 vs Millonarios9               
26/02   03h30 Junior Barranquilla14 vs Boyacá Chicó19               
26/02   03h30 Once Caldas1 vs Atlético Huila13               
26/02   03h30 Ind. Santa Fe20 vs Jaguares de Córdoba12               
26/02   03h30 La Equidad15 vs Envigado FC6               
26/02   03h30 Atlético Nacional4 vs América de Cali8               

VĐQG Ecuador

26/02   00h00 Univ Católica Quito2 vs LDU Quito8               
26/02   05h00 Barcelona SC1 vs Independiente del Valle7               

VĐQG Peru

26/02   03h00 Unión ComercioB-7 vs Deportivo MunicipalB-8               
26/02   03h00 Ayacucho FCA-8 vs Sport RosarioA-7               
26/02   03h00 FBC MelgarB-2 vs BinacionalB-5               
26/02   03h00 Sporting CristalA-3 vs Comerciantes UnidosA-6               
26/02   03h00 UniversitarioA-5 vs Alianza LimaA-2               
26/02   03h00 UTC CajamarcaA-4 vs Univ San MartínA-1               
26/02   03h00 Academia CantolaoB-1 vs Real GarcilasoB-3               
26/02   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Sport BoysB-4               

VĐQG Venezuela

26/02   03h00 Monagas SC6 vs Deportivo Tachira12               
26/02   03h00 Estudiantes FC13 vs Mineros Guyana4               
26/02   03h00 Portuguesa FC1 vs Metropolitanos15               
26/02   03h00 Atlético Venezuela10 vs Aragua FC17               
26/02   03h00 Carabobo FC7 vs Zulia FC14               
26/02   03h00 Estudiantes Caracas11 vs Zamora FC2               
26/02   03h00 Trujillanos FC9 vs Anzoátegui18               
26/02   03h00 Deportivo Lara3 vs Deportivo La Guaira8               
26/02   03h00 Caracas FC5 vs Puerto Cabello16               

VĐQG Mexico

26/02   01h00 UNAM Pumas3 vs Guadalajara Chivas16               
26/02   03h00 Lobos de la BUAP17 vs TR Veracruz14               
26/02   03h00 Querétaro FC13 vs Deportivo Toluca10               
26/02   07h00 Santos Laguna2 vs Cruz Azul15               

VĐQG Costa Rica

26/02   00h00 AD Carmelita5 vs CS Herediano2               
26/02   00h00 Santos Guápiles6 vs Saprissa3               
26/02   00h00 Limón FC10 vs LD Alajuelense1               
26/02   00h00 Universidad CR9 vs CS Cartaginés12               
26/02   00h00 Municipal Liberia11 vs Pérez Zeledón4               
26/02   00h00 Municipal Grecia8 vs Guadalupe FC7               

VĐQG Ai Cập

25/02   22h00 Masr lel Maqassah13 vs Wadi Degla SC15               

VĐQG Nam Phi

25/02   20h30 Chippa United11 vs Orlando Pirates2               
25/02   20h30 Baroka FC7 vs Polokwane City13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/02   00h00 CF Reus Deportiu12 vs Sevilla Atlético21               
26/02   00h00 Rayo Vallecano3 vs SD Huesca1               
26/02   00h00 Granada CF5 vs Alcorcón14               
26/02   00h00 Córdoba CF20 vs Real Valladolid7               
26/02   00h00 Barcelona B17 vs Gimnàstic Tarragona15               
26/02   00h00 Albacete Balompié16 vs CD Numancia8               
26/02   00h00 UD Almería18 vs Cultural Leonesa19               
26/02   00h00 Cádiz CF2 vs Lorca FC22               
26/02   00h00 Sporting Gijón10 vs CA Osasuna6               
26/02   00h00 CD Tenerife13 vs CD Lugo9               
26/02   00h00 Real Zaragoza11 vs Real Oviedo4               

Hạng 2 Đức

25/02   18h30 SV Darmstadt17 vs Heidenheim9               
25/02   18h30 Jahn Regensburg8 vs Fortuna Düsseldorf1               
25/02   18h30 Union Berlin10 vs SV Sandhausen4               
25/02   18h30 Erzgebirge Aue15 vs Kaiserslautern18               
25/02   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Dynamo Dresden13               
25/02   18h30 VfL Bochum14 vs Nürnberg2               
25/02   18h30 MSV Duisburg6 vs Ingolstadt7               
25/02   18h30 Greuther Fürth16 vs E. Braunschweig12               
25/02   18h30 St. Pauli11 vs Holstein Kiel3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/02   22h00 SL Benfica B9 vs CD Cova Piedade13               
25/02   22h00 Sporting Lisboa B14 vs Académica Coimbra2               
25/02   22h00 Vitória Guimarães B12 vs Académico Viseu4               
25/02   22h00 Nacional Madeira8 vs FC Porto B1               
25/02   22h00 FC Famalicão11 vs Sporting Covilha10               
25/02   22h00 UD Oliveirense17 vs Sporting Braga B19               
25/02   22h00 FC Arouca3 vs Varzim SC15               
25/02   22h00 CD Santa Clara5 vs Gil Vicente18               
25/02   22h00 Leixões SC6 vs União da Madeira16               
25/02   22h00 FC Penafiel7 vs Real SC20               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   19h00 Adana Demirspor15 vs İstanbulspor AŞ5               
25/02   19h00 Ankaragücü3 vs Gaziantepspor18               
25/02   19h00 Rizespor2 vs Elazığspor8               
25/02   19h00 Balikesirspor6 vs Samsunspor14               
25/02   19h00 Altınordu SK4 vs Boluspor10               
25/02   19h00 Ümraniyespor1 vs Giresunspor9               
25/02   19h00 Erzurum BB12 vs Adanaspor11               
25/02   19h00 Manisaspor16 vs Eskişehirspor13               
25/02   19h00 Gaziantep B.B.7 vs Denizlispor17               

Liên Đoàn Iceland

25/02   23h00 HaukarC-2 vs Vikingur OlafsvikC-5               
25/02   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs Keflavik IFC-4               
26/02   01h15 IR ReykjavikB-6 vs Trottur ReykjavikB-5               

Cúp Thụy Điển

25/02   21h00 Varbergs BoIS  vs Sirius IK                
25/02   21h00 Gefle IF  vs Malmö FF                
25/02   21h00 Norrby IF  vs BK Häcken                
25/02   21h00 Brommapojkarna  vs Dalkurd FF                
25/02   23h00 Kalmar FF  vs Trelleborgs FF                
25/02   23h00 Hammarby IF  vs GAIS                
25/02   23h00 Jönköpings Södra  vs Degerfors IF                
25/02   23h00 Vasalunds IF  vs IF Elfsborg                

Hạng 3 Italia

25/02   21h00 AC RenateB-11 vs FanoB-14               
25/02   21h00 MonzaA-6 vs Viterbese CastrenseA-3               
25/02   21h00 FC SüdtirolB-13 vs PadovaB-6               
25/02   21h00 CatanzaroC-18 vs Rende CalcioC-7               
25/02   21h00 Teramo CalcioB-17 vs Bassano VirtusB-3               
25/02   21h00 Siracusa CalcioC-6 vs MonopoliC-4               
25/02   21h00 Paganese CalcioC-16 vs Fidelis AndriaC-15               
25/02   21h00 AC CuneoA-12 vs Pro PiacenzaA-10               
25/02   21h00 SantarcangeloB-10 vs SambenedetteseB-8               
25/02   21h00 Casertana FCC-11 vs CosenzaC-2               
25/02   21h00 PistoieseA-13 vs Giana ErminioA-5               
25/02   21h00 Fermana FCB-18 vs TriestinaB-9               
25/02   21h00 Racing FondiC-12 vs Matera CalcioC-5               
25/02   21h00 AC PisaA-2 vs Lucchese LibertasA-16               
25/02   21h00 Sicula LeonzioC-8 vs Virtus FrancavillaC-10               
25/02   21h00 AS BisceglieC-17 vs AkragasC-19               
25/02   21h00 AC MestreB-15 vs FeralpiSalòB-2               
25/02   21h00 US ArezzoA-15 vs LivornoA-4               
25/02   21h00 Vicenza CalcioB-5 vs ReggianaB-1               
25/02   21h00 Piacenza CalcioA-14 vs PontederaA-8               
25/02   21h00 AC PratoA-17 vs AlessandriaA-1               
25/02   21h00 RavennaB-16 vs PordenoneB-12               
25/02   21h00 RegginaC-14 vs Trapani CalcioC-13               
25/02   21h00 Robur SienaA-9 vs Olbia CalcioA-11               
25/02   21h00 US LecceC-1 vs Juve StabiaC-9               

Aus Queensland

25/02   11h00 Sunshine Coast9 vs Brisbane Roar Youth8               

Brazil Mineiro

25/02   20h00 Democrata-GV/MG12 vs Uberlândia/MG10               
26/02   02h00 Caldense/MG5 vs URT/MG4               
26/02   02h00 Patrocinense/MG8 vs Villa Nova/MG3               
26/02   02h00 Cruzeiro/MG1 vs Boa Esporte/MG7               

Brazil Gaucho

26/02   02h00 São José PoA/RS4 vs SC São Paulo/RS11               
26/02   02h00 Avenida/RS8 vs Veranópolis/RS6               
26/02   02h00 Caxias/RS1 vs Brasil Pelotas/RS2               
26/02   02h00 Grêmio/RS10 vs Novo Hamburgo/RS12               
26/02   02h00 Internacional/RS3 vs São Luiz/RS5               
26/02   02h00 Juventude/RS9 vs Cruzeiro PoA/RS7               

Brazil Paulista

26/02   02h00 Botafogo/SPD-3 vs Linense/SPA-4               
26/02   02h00 Bragantino/SPA-2 vs Novorizontino/SPC-4               
26/02   02h00 Ituano/SPA-3 vs RB Brasil/SPD-2               
26/02   02h00 Mirassol/SPD-4 vs Ponte Preta/SPB-2               
26/02   02h00 Corinthians/SPA-1 vs Palmeiras/SPC-1               
26/02   02h00 São Paulo/SPB-1 vs Ferroviária/SPC-3               
26/02   02h00 Santos/SPD-1 vs Santo André/SPB-3               
26/02   02h00 Sao Caetano/SPB-4 vs Sao Bento/SPC-2               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

25/02   19h30 Viktoria Berlin  vs Lokomotive Leipzig                
25/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs Babelsberg                
25/02   19h30 Budissa Bautzen  vs Meuselwitz                
25/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Berlin AK 07                
25/02   19h30 Luckenwalde  vs Union Fürstenwalde                
25/02   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs VfB Auerbach                
25/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Hertha BSC II                
25/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs Berliner FC Dynamo                
25/02   19h30 Energie Cottbus  vs Germania Halberstadt                

U21 Séc

25/02   21h00 Bohemians 1905 Youth14 vs FK Jablonec Youth19               
25/02   21h00 Liberec Youth8 vs C. Budejovice Youth18               
25/02   21h00 Hradec Kralove Youth4 vs Pribram Youth3               
25/02   21h00 Teplice Youth2 vs Slavia Praha Youth5               
25/02   21h00 Dukla Praha Youth17 vs Viktoria Plzen Youth9