`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 11/11/2010

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

18/03   20h30 West Ham13 vs Manchester United3               
18/03   23h00 Manchester City1 vs Brighton12               

VĐQG Tây Ban Nha

18/03   22h00 CD Leganés12 vs Sevilla FC5               
18/03   22h00 FC Barcelona1 vs Athletic Bilbao14               
18/03   22h00 Real Betis11 vs RCD Espanyol15               
18/03   22h00 Celta de Vigo7 vs Málaga CF20               
18/03   22h00 Deportivo La Coruña19 vs UD Las Palmas18               
18/03   22h00 Levante UD17 vs SD Eibar8               
18/03   22h00 Real Madrid3 vs Girona FC9               
18/03   22h00 Real Sociedad13 vs Getafe CF10               
18/03   22h00 Valencia CF4 vs Deportivo Alavés16               
18/03   22h00 Villarreal CF6 vs Atlético Madrid2               

VĐQG Italia

18/03   20h00 Benevento Calcio20 vs Cagliari Calcio14               
18/03   20h00 SPAL 190718 vs Juventus FC2               
18/03   20h00 FC Crotone17 vs AS Roma4               
18/03   20h00 Lazio5 vs Bologna FC11               
18/03   20h00 AC Milan7 vs ChievoVerona15               
18/03   20h00 SSC Napoli1 vs Genoa13               
18/03   20h00 Sampdoria6 vs Inter Milano3               
18/03   20h00 Torino FC9 vs Fiorentina12               
18/03   20h00 Udinese Calcio10 vs Sassuolo Calcio16               
18/03   20h00 Hellas Verona19 vs Atalanta Bergamo8               

VĐQG Bồ Đào Nha

18/03   22h00 CD Tondela12 vs Marítimo7               
18/03   22h00 GD Estoril16 vs Paços de Ferreira15               
18/03   22h00 CD Feirense17 vs SL Benfica1               
18/03   22h00 Moreirense FC18 vs Belenenses11               
18/03   22h00 GD Chaves6 vs SC Braga4               
18/03   22h00 FC Porto2 vs Boavista FC8               
18/03   22h00 Vitória Setúbal14 vs Portimonense SC10               
18/03   22h00 Sporting Lisboa3 vs Rio Ave5               
18/03   22h00 Vitória Guimarães9 vs CD Aves13               

VĐQG Hà Lan

18/03   17h30 AZ Alkmaar3 vs FC Groningen13               
18/03   19h30 NAC Breda14 vs Roda Kerkrade17               
18/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs AFC Ajax2               
18/03   21h45 PEC Zwolle6 vs Feyenoord4               

VĐQG Nga

18/03   17h00 Rubin Kazan11 vs Spartak Moscow3               
18/03   17h00 Arsenal Tula10 vs FK Rostov9               
18/03   17h00 SKA-Energia16 vs FK Ural8               
18/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs FK Tosno14               
18/03   17h00 FK Krasnodar4 vs FK Ufa6               
18/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Amkar Perm13               
18/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Akhmat Groznyi7               
18/03   17h00 Zenit2 vs Dynamo Moscow12               

VĐQG Armenia

18/03   19h00 Pyunik FC5 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

18/03   20h00 Inter Baku8 vs Gabala FC2               
18/03   20h00 Zira FK3 vs Səbail FK6               

VĐQG Luxembourg

18/03   21h00 Differdange5 vs Progrès Niedercorn3               

VĐQG Malta

18/03   19h00 Gzira United4 vs Senglea Athletic10               
18/03   21h00 Hibernians Paola6 vs Lija Athletic14               

VĐQG Serbia

18/03   22h00 Javor Ivanjica14 vs Cukaricki Belgrade3               
18/03   22h00 FK Partizan2 vs Radnik Surdulica10               
18/03   22h00 FK Napredak8 vs Mladost Lucani9               
18/03   22h00 Spartak Subotica4 vs FK Rad16               
18/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Radnicki Nis6               
18/03   22h00 Macva Sabac11 vs FK Crvena Zvezda1               
18/03   22h00 FK Vojvodina7 vs FK Zemun12               
18/03   22h00 Borac Cacak15 vs FK Backa13               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   23h00 Trabzonspor6 vs Yeni Malatyaspor11               
18/03   23h00 Konyaspor16 vs Kayserispor5               
18/03   23h00 Bursaspor12 vs Sivasspor7               
18/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Akhisar Bld.9               
18/03   23h00 Alanyaspor15 vs Göztepe Izmir8               
18/03   23h00 Istanbul Basaksehir2 vs Besiktas JK4               
18/03   23h00 Kasımpaşa SK10 vs Antalyaspor14               
18/03   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Osmanlispor FK17               
18/03   23h00 Fenerbahçe SK3 vs Galatasaray SK1               

VĐQG Đan Mạch

18/03   21h00 FC Midtjylland1 vs SønderjyskE9               
18/03   21h00 Randers FC13 vs Odense BK6               
18/03   21h00 Silkeborg IF10 vs FC København5               
18/03   21h00 AGF Aarhus11 vs AaB Aalborg8               
18/03   21h00 FC Helsingor14 vs FC Nordsjælland3               
18/03   21h00 Lyngby BK12 vs AC Horsens4               
18/03   21h00 Brøndby IF2 vs Hobro IK7               

VĐQG Australia

18/03   13h00 Melbourne Victory4 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Nhật Bản

18/03   12h00 Shimizu S-Pulse10 vs Vegalta Sendai13               
18/03   12h00 Consadole Sapporo18 vs V-Varen Nagasaki17               
18/03   13h00 Gamba Osaka16 vs Kashiwa Reysol9               
18/03   13h00 FC Tokyo6 vs Shonan Bellmare2               
18/03   14h00 Urawa Red Diamonds7 vs Yokohama F Marinos14               
18/03   14h00 Vissel Kobe5 vs Cerezo Osaka8               
18/03   14h00 Sanfrecce Hiroshima3 vs Jubilo Iwata11               
18/03   14h00 Sagan Tosu4 vs Kashima Antlers12               
18/03   17h00 Nagoya Grampus1 vs Kawasaki Frontale15               

VĐQG Hàn Quốc

18/03   12h00 Jeonbuk Hyundai M.1 vs FC Seoul5               
18/03   12h00 Ulsan Hyundai3 vs Jeju United2               
18/03   14h00 Suwon Bluewings4 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Argentina

19/03   02h00 Talleres Córdoba2 vs Defensa y Justicia11               
19/03   02h00 Temperley25 vs CA Huracán5               
19/03   02h00 San Martín San Juan17 vs Gimnasia La Plata22               
19/03   02h00 Argentinos Juniors14 vs Newell's Old Boys23               
19/03   02h00 Arsenal Sarandi28 vs Vélez Sársfield18               
19/03   02h00 CA Banfield19 vs Unión Santa Fe8               
19/03   02h00 Colon Santa Fe10 vs CA Lanús21               
19/03   02h00 Estudiantes La Plata7 vs Godoy Cruz6               
19/03   02h00 Atlético Tucumán13 vs Boca Juniors1               
19/03   02h00 Racing Club4 vs Patronato Paraná16               
19/03   02h00 River Plate20 vs Belgrano Córdoba12               
19/03   02h00 Rosario Central15 vs Chacarita Juniors26               
19/03   02h00 San Lorenzo3 vs Club Olimpo27               
19/03   02h00 CA Tigre24 vs Independiente9               

VĐQG Bolivia

19/03   02h00 Nacional PotosíB-6 vs Real PotosíA-2               
19/03   02h00 CD GuabiráA-7 vs Oriente PetroleroA-6               
19/03   03h00 BolívarA-1 vs Universitario SucreA-5               
19/03   04h15 CD San JoséB-4 vs The StrongestB-3               
19/03   07h00 BloomingB-1 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Ecuador

19/03   00h00 Macará10 vs Técnico Universitario3               
19/03   00h00 Independiente del Valle2 vs Univ Católica Quito1               
19/03   00h00 SD Aucas11 vs Barcelona SC8               
19/03   00h00 Delfin SC6 vs Deportivo Cuenca12               
19/03   00h00 CS Emelec7 vs LDU Quito4               
19/03   00h00 El Nacional Quito9 vs Guayaquil City5               

VĐQG Costa Rica

19/03   00h00 Pérez Zeledón4 vs AD Carmelita7               
19/03   00h00 Santos Guápiles5 vs Municipal Grecia6               
19/03   00h00 Limón FC10 vs Municipal Liberia12               
19/03   00h00 LD Alajuelense2 vs CS Cartaginés11               
19/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Universidad CR9               
19/03   00h00 Saprissa3 vs CS Herediano1               

VĐQG Nam Phi

18/03   20h30 Bloemfontein Celtic10 vs Platinum Stars16               
18/03   20h30 Baroka FC8 vs Cape Town City6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs Cádiz CF3               
19/03   00h00 CD Lugo10 vs Alcorcón15               
19/03   00h00 Rayo Vallecano2 vs CF Reus Deportiu14               
19/03   00h00 Sevilla Atlético22 vs Albacete Balompié18               
19/03   00h00 SD Huesca1 vs Sporting Gijón7               
19/03   00h00 Real Oviedo5 vs Granada CF4               
19/03   00h00 Lorca FC21 vs Barcelona B16               
19/03   00h00 Gimnàstic Tarragona17 vs Córdoba CF20               
19/03   00h00 CD Numancia6 vs CD Tenerife13               
19/03   00h00 CA Osasuna8 vs Real Zaragoza11               
19/03   00h00 Real Valladolid9 vs UD Almería12               

Hạng 2 Đức

18/03   18h30 Holstein Kiel3 vs Heidenheim11               
18/03   18h30 Ingolstadt9 vs Dynamo Dresden10               
18/03   18h30 SV Sandhausen6 vs VfL Bochum16               
18/03   18h30 Union Berlin7 vs Jahn Regensburg5               
18/03   18h30 Fortuna Düsseldorf2 vs Arminia Bielefeld8               
18/03   18h30 Erzgebirge Aue14 vs Greuther Fürth15               
18/03   18h30 E. Braunschweig13 vs MSV Duisburg4               
18/03   18h30 Kaiserslautern18 vs St. Pauli12               
18/03   18h30 Nürnberg1 vs SV Darmstadt17               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/03   22h00 SL Benfica B11 vs Gil Vicente18               
18/03   22h00 FC Porto B2 vs Sporting Covilha12               
18/03   22h00 Sporting Braga B19 vs Real SC20               
18/03   22h00 Nacional Madeira8 vs Varzim SC14               
18/03   22h00 Académico Viseu5 vs CD Cova Piedade15               
18/03   22h00 FC Famalicão9 vs Vitória Guimarães B10               
18/03   22h00 UD Oliveirense16 vs União da Madeira17               
18/03   22h00 FC Arouca3 vs Académica Coimbra1               
18/03   22h00 Leixões SC6 vs Sporting Lisboa B13               
18/03   22h00 FC Penafiel7 vs CD Santa Clara4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Ümraniyespor3               
18/03   19h00 Ankaragücü2 vs Eskişehirspor12               
18/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Elazığspor9               
18/03   19h00 Rizespor1 vs Adanaspor10               
18/03   19h00 Balikesirspor7 vs İstanbulspor AŞ6               
18/03   19h00 Altınordu SK4 vs Denizlispor17               
18/03   19h00 Erzurum BB13 vs Giresunspor11               
18/03   19h00 Manisaspor16 vs Gaziantep B.B.5               
18/03   19h00 Samsunspor14 vs Boluspor8               

Hạng 2 Đan Mạch

18/03   18h45 Vejle BK1 vs Skive IK12               
18/03   18h45 Viborg FF7 vs HB Køge5               
18/03   18h45 Vendsyssel FF3 vs FC Fredericia6               
18/03   18h45 Fremad Amager10 vs Nykøbing FC9               
18/03   18h45 Thisted FC2 vs Esbjerg fB4               
18/03   18h45 FC Roskilde8 vs Brabrand IF11               

Hạng 2 Hàn Quốc

18/03   12h00 Busan I'Park2 vs Ansan Police5               
18/03   13h00 Daejeon Citizen10 vs Seoul E-Land8               

Liên Đoàn Iceland

18/03   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs Stjarnan FCC-1               

Hạng 3 Italia

18/03   21h00 AC RenateB-15 vs Bassano VirtusB-2               
18/03   21h00 MonzaA-6 vs Robur SienaA-8               
18/03   21h00 Trapani CalcioC-8 vs AS BisceglieC-13               
18/03   21h00 Carrarese CalcioA-2 vs Lucchese LibertasA-15               
18/03   21h00 Teramo CalcioB-16 vs AlbinoLeffeB-10               
18/03   21h00 CosenzaC-2 vs US LecceC-1               
18/03   21h00 PordenoneB-9 vs Fermana FCB-18               
18/03   21h00 Rende CalcioC-6 vs Juve StabiaC-11               
18/03   21h00 GavorranoA-17 vs PontederaA-10               
18/03   21h00 SantarcangeloB-12 vs TriestinaB-8               
18/03   21h00 Casertana FCC-7 vs Racing FondiC-14               
18/03   21h00 Fidelis AndriaC-16 vs CatanzaroC-18               
18/03   21h00 MonopoliC-3 vs Paganese CalcioC-17               
18/03   21h00 AkragasC-19 vs Sicula LeonzioC-9               
18/03   21h00 Viterbese CastrenseA-4 vs US ArezzoA-14               
18/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs LivornoA-5               
18/03   21h00 AC PisaA-3 vs Piacenza CalcioA-16               
18/03   21h00 Virtus FrancavillaC-12 vs Siracusa CalcioC-10               
18/03   21h00 ReggianaB-1 vs GubbioB-6               
18/03   21h00 FanoB-11 vs SambenedetteseB-5               
18/03   21h00 CataniaC-4 vs RegginaC-15               
18/03   21h00 Vicenza CalcioB-7 vs FC SüdtirolB-14               
18/03   21h00 AC PratoA-18 vs PistoieseA-13               
18/03   21h00 RavennaB-17 vs AC MestreB-13               
18/03   21h00 AlessandriaA-1 vs Giana ErminioA-7               

Aus Brisbane

18/03   13h30 Grange Thistle6 vs Brisbane Knights4               

Aus FB West Premier

18/03   18h00 Perth SC10 vs Floreat Athena5               

Aus Queensland

18/03   12h00 Olympic FC QLD1 vs Cairns FC5               

Aus South Sup.League

18/03   11h30 SA Panthers8 vs West Torrens11               

Brazil Paranaense

19/03   02h00 Maringá FC/PR6 vs Cascavel/PR4               
19/03   02h00 Foz do Iguaçu/PR2 vs Paraná/PR9               
19/03   02h00 União/PR12 vs Toledo CW/PR10               
19/03   02h00 Rio Branco/PR7 vs Prudentópolis/PR11               
19/03   05h00 Atlético/PR1 vs Londrina/PR8               

U23 Anh

18/03   20h00 Swansea City U23s1-4 vs Man United U23s1-12               

U21 Séc

18/03   19h00 1. FC Brno Youth15 vs Karvina Youth10               
18/03   19h00 Sigma Olomouc Youth12 vs FK Zlin Youth7               
18/03   19h00 Jihlava Youth14 vs Fotbal Trinec Youth20               
18/03   19h00 Banik Ostrava Youth11 vs Slovacko Youth17               
18/03   21h00 Viktoria Plzen Youth8 vs Bohemians 1905 Youth13               
18/03   21h00 Liberec Youth9 vs Dukla Praha Youth16               
18/03   21h00 Hradec Kralove Youth4 vs Teplice Youth3               
18/03   21h00 Pribram Youth2 vs Sparta Praha Youth1               
18/03   21h00 Mlada Boleslav Youth6 vs FK Jablonec Youth18