`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 11/08/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians/SPG-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolívarB-2               
01/03   03h59 CR Flamengo/RJD-2 vs River PlateD-3               

C1 Concacaf

01/03   08h00 Guadalajara Chivas  vs Cibao FC                
01/03   08h00 FC DallasH-1 vs Tauro FC                
01/03   10h00 Club América  vs SaprissaB-1               

VĐQG Tây Ban Nha

28/02   22h00 Girona FC8 vs Celta de Vigo11               
28/02   22h00 Deportivo Alavés15 vs Levante UD17               
28/02   22h00 Atlético Madrid2 vs CD Leganés13               
28/02   22h00 Real Betis10 vs Real Sociedad12               
28/02   22h00 Athletic Bilbao14 vs Valencia CF3               
28/02   22h00 SD Eibar7 vs Villarreal CF6               
28/02   22h00 RCD Espanyol16 vs Real Madrid4               
28/02   22h00 Getafe CF9 vs Deportivo La Coruña19               
28/02   22h00 UD Las Palmas18 vs FC Barcelona1               
28/02   22h00 Málaga CF20 vs Sevilla FC5               

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle10               
01/03   02h45 Celtic FC1 vs Dundee FC8               
01/03   02h45 Hearts FC5 vs Kilmarnock FC6               
01/03   02h45 Hibernian FC4 vs Hamilton Acad.11               
01/03   02h45 Motherwell FC7 vs Aberdeen FC3               

VĐQG Albania

28/02   19h00 FK Kukesi3 vs Skenderbeu1               
28/02   19h00 Partizani Tirana5 vs KS Lushnja10               
28/02   19h00 KF Kamza7 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari Vlore4 vs Luftëtari Gjirokastër6               
28/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkodër8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja14 vs Zaglebie Lubin9               
28/02   23h00 Wisla Krakow7 vs Korona Kielce6               
28/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Jagiellonia2               
28/02   23h00 Wisla Plock5 vs Cracovia12               
28/02   23h00 Gornik Zabrze4 vs Pogon Szczecin16               
28/02   23h00 Lech Poznan3 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Nieciecza KS15               
28/02   23h00 Arka Gdynia8 vs Piast Gliwice13               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina6 vs Siroki Brijeg3               
28/02   22h00 Sloboda Tuzla9 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo4               
28/02   22h00 GOSK Gabela10 vs NK Vitez12               
28/02   22h00 Celik Zenica11 vs Mladost Doboj Kakanj7               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets1 vs Septemvri Sofia10               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia9               
28/02   21h00 Dunav Ruse13 vs CSKA Sofia2               
28/02   21h00 FC Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad11               
28/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Cherno More Varna8               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad15 vs Borac Cacak16               
28/02   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Backa13               
28/02   22h00 FK Napredak8 vs FK Vojvodina7               
28/02   22h00 Radnicki Nis6 vs FK Partizan2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Spartak Subotica4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac12               
28/02   22h00 FK Zemun11 vs Javor Ivanjica14               
28/02   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK6 vs Lyngby BK12               
28/02   21h00 FC Midtjylland1 vs Brøndby IF2               
28/02   21h00 FC Nordsjælland3 vs Silkeborg IF10               
28/02   21h00 Randers FC14 vs FC Helsingor13               
28/02   21h00 AC Horsens4 vs AGF Aarhus11               
28/02   21h00 SønderjyskE9 vs AaB Aalborg8               
28/02   21h00 Hobro IK7 vs FC København5               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Shabab Al Ahli Dubai6 vs Jazira Abu Dhabi5               
28/02   23h15 Wasl Dubai3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 CD GuabiráA-7 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Univ San MartínA-1 vs Sport RosarioA-3               
01/03   03h00 Ayacucho FCA-8 vs Sporting CristalA-2               
01/03   03h00 Sport BoysB-3 vs BinacionalB-5               
01/03   03h00 FBC MelgarB-1 vs Academia CantolaoB-2               
01/03   03h00 Real GarcilasoB-4 vs Unión ComercioB-8               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sport HuancayoB-6               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs UniversitarioA-7               
01/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs UTC CajamarcaA-6               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira6 vs Monagas SC11               
01/03   03h00 Metropolitanos17 vs Trujillanos FC12               
01/03   03h00 Deportivo Tachira14 vs Carabobo FC3               
01/03   03h00 Anzoátegui15 vs Estudiantes FC16               
01/03   03h00 Deportivo Lara4 vs Portuguesa FC1               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta FC15 vs Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet Suez10 vs Masr lel Maqassah13               
28/02   22h00 Al Masry4 vs Alassiouty Sport12               
01/03   01h00 Dakhleya11 vs Ahly Cairo1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Darul TakzimH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines RoversH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club6 vs Al Hazm1               
28/02   20h05 Al Ta'i7 vs Dhamak5               
28/02   22h30 Al Kawkab2 vs Al Nojoom10               
28/02   23h05 Jeddah Club15 vs Al Watani (KSA)9               

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 CD Aves  vs Caldas SC                

Cúp Israel

01/03   00h00 Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Be'er Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Síp

28/02   22h00 Apollon Limassol  vs Othellos Athienou                
28/02   22h00 Nea Salamina  vs Olympiakos Nic.                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs Puebla FCD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros Tapachula  vs Venados Yucatán                
01/03   09h30 FC JuárezG-3 vs UNAM PumasB-2