`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 11/08/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

12/03   19h00 Lokomotiv TashkentB-2 vs Al Duhail SCB-1               
12/03   22h00 Wahda Abu DhabiB-4 vs Zob AhanB-3               
12/03   22h25 Rayyan SCD-2 vs Al Hilal RiyadhD-4               
12/03   22h30 Esteghlal TehranD-1 vs Al AinD-3               

Ngoại Hạng Anh

13/03   03h00 Stoke City19 vs Manchester City1               

VĐQG Ireland

13/03   02h45 Derry City8 vs Limerick FC4               
13/03   02h45 Cork City2 vs Shamrock Rovers10               
13/03   02h45 Bray Wanderers5 vs Sligo Rovers9               
13/03   02h45 St Patrick's Dublin7 vs Dundalk FC6               
13/03   02h45 Waterford United3 vs Bohemians FC1               

VĐQG Kuwait

12/03   21h10 Al Nasr (KUW)4 vs Jahra FC3               
12/03   23h45 Al Arabi Kuwait7 vs Qadisiya Kuwait5               

VĐQG Bolivia

13/03   07h00 Royal PariB-2 vs BloomingB-1               

C2 Châu Á

12/03   22h15 Jaish DamascusB-3 vs Al Ahed BeirutB-1               
12/03   22h30 Manama ClubB-4 vs Zawra'a BaghdadB-2               

Hạng 2 Hà Lan

13/03   01h00 Jong Ajax1 vs FC Eindhoven15               
13/03   01h00 Jong PSV5 vs SC Cambuur12               
13/03   01h00 FC Dordrecht11 vs RKC Waalwijk18               
13/03   01h00 FC Volendam14 vs MVV Maastricht13               
13/03   01h00 Jong AZ Alkmaar16 vs Go Ahead Eagles17               
13/03   01h00 Jong Utrecht20 vs NEC Nijmegen2               
13/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs De Graafschap8               
13/03   01h00 FC Oss9 vs FC Emmen4               
13/03   01h00 Almere City FC7 vs SC Telstar6               
13/03   01h00 Helmond Sport19 vs FC Den Bosch10               

Malay Premier League

12/03   20h00 MISC-MIFA5 vs Sabah FA2               

Aus Victoria

12/03   16h30 Kingston City10 vs Port Melbourne Sharks11               

U23 Anh

13/03   02h00 Swansea City U23s1-4 vs Leicester City U23s1-6               
13/03   02h00 Southampton U23s2-3 vs Norwich U23s2-1               
13/03   02h00 West Bromwich U23s2-11 vs Stoke City U23s2-6               
13/03   02h00 Blackburn U23s2-4 vs Newcastle U23s2-12               
13/03   02h00 Arsenal U23s1-1 vs Tottenham U23s1-3               
13/03   02h00 Aston Villa U23s2-5 vs Reading U23s2-8               
13/03   02h05 West Ham Utd U23s1-9 vs Chelsea U23s1-2               

U21 Séc

12/03   18h00 Sparta Praha Youth1 vs Viktoria Plzen Youth8