`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 11/04/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

01/02   03h59 Carabobo FCVL-2 vs Club GuaraníVL-5               
01/02   03h59 Univ de ConcepcionVL-16 vs Vasco da Gama/RJVL-18               
01/02   03h59 Santiago WanderersVL-14 vs FBC MelgarVL-10               
01/02   03h59 CA BanfieldVL-1 vs Independiente del ValleVL-6               
01/02   06h45 Chapecoense/SCVL-3 vs Nacional (URU)VL-11               

Giao Hữu CLB

31/01   18h59 Slavia Praha  vs Guangzhou Evergrande                
31/01   18h59 Sparta Praha  vs AaB Aalborg                

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia-Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton FC9 vs Leicester City7               
01/02   02h45 Chelsea FC3 vs Bournemouth12               
01/02   02h45 Newcastle Utd15 vs Burnley FC8               
01/02   02h45 Southampton18 vs Brighton16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich19               
01/02   03h00 Stoke City17 vs Watford FC10               
01/02   03h00 Tottenham5 vs Manchester United2               

VĐQG Scotland

01/02   02h45 St Johnstone7 vs Hamilton Acad.9               
01/02   02h45 Ross County12 vs Aberdeen FC2               
01/02   02h45 Partick Thistle11 vs Rangers FC3               
01/02   02h45 Hibernian FC4 vs Motherwell FC8               
01/02   02h45 Kilmarnock FC6 vs Dundee FC10               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense SC13 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 GD Estoril18 vs CD Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense FC15 vs FC Porto1               
31/01   22h00 GD Chaves7 vs Vitória Setúbal17               
31/01   22h00 Belenenses12 vs SL Benfica3               
31/01   22h00 SC Braga4 vs CD Aves16               
31/01   22h00 Boavista FC9 vs Marítimo6               
31/01   22h00 Paços de Ferreira14 vs CD Feirense11               
31/01   22h00 Sporting Lisboa2 vs Vitória Guimarães8               

VĐQG Síp

31/01   22h00 Ethnikos Achnas14 vs Aris Limassol13               
31/01   22h00 Apollon Limassol2 vs APOEL FC1               
31/01   23h00 Pafos FC10 vs Anorthosis FC3               
01/02   00h00 AEK Larnaka4 vs Doxa Katokopia7               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town16 vs Orlando Pirates6               
01/02   00h31 SuperSport United9 vs AmaZulu FC13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicão10               
31/01   22h00 Sporting Lisboa B13 vs Real SC20               
31/01   22h00 Vitória Guimarães B14 vs Sporting Covilha9               
31/01   22h00 Nacional Madeira3 vs UD Oliveirense16               
31/01   22h00 Gil Vicente18 vs Varzim SC17               
31/01   22h00 FC Arouca7 vs CD Cova Piedade12               
31/01   22h00 CD Santa Clara8 vs Sporting Braga B19               
31/01   22h00 Académica Coimbra2 vs União da Madeira15               
31/01   22h00 Leixões SC5 vs Académico Viseu4               
31/01   22h00 FC Penafiel6 vs FC Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs Puebla FCD-3