`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 11/02/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

24/02   19h30 Leicester City8 vs Stoke City19 0 : 3/40.970.930 : 1/40.960.923.751.735.0010.85-0.992 1/20.920.96
24/02   22h00 Bournemouth10 vs Newcastle Utd13 0 : 1/40.87-0.970 : 1/4-0.830.713.352.163.551-0.990.852 1/2-0.940.82
24/02   22h00 Brighton14 vs Swansea City16 0 : 1/40.84-0.940 : 1/4-0.790.673.252.173.653/40.82-0.9620.920.96
24/02   22h00 Burnley FC7 vs Southampton18 0 : 00.990.910 : 00.881.003.102.852.723/40.80-0.9420.950.93
24/02   22h00 Liverpool FC3 vs West Ham12 0 : 20.950.950 : 3/40.900.987.001.2212.501 1/2-0.960.823 1/40.85-0.97BDTV
24/02   22h00 West Bromwich20 vs Huddersfield17 0 : 1/20.940.960 : 1/4-0.850.733.251.944.553/40.76-0.9020.920.96
25/02   00h30 Watford FC11 vs Everton FC9 0 : 1/40.980.920 : 00.78-0.903.402.253.301-0.970.832 1/2-0.950.83BDTV

Liên Đoàn Anh

25/02   03h00 Manchester City  vs Arsenal  0 : 10.910.99   4.551.545.40   30.900.98

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   19h00 Celta de Vigo11 vs SD Eibar7 0 : 1/2-0.980.880 : 1/4-0.850.733.552.023.7510.880.982 1/20.900.98
24/02   22h15 Real Madrid4 vs Deportivo Alavés15 0 : 2 1/21.000.900 : 1 1/4-0.830.709.501.1319.001 3/4-0.890.753 3/40.881.00
25/02   00h30 CD Leganés13 vs UD Las Palmas18 0 : 1/20.82-0.930 : 1/4-0.900.783.551.824.751-0.880.732 1/40.930.95
25/02   02h45 FC Barcelona1 vs Girona FC8 0 : 2 1/40.85-0.950 : 10.86-0.989.101.1418.001 1/20.85-0.993 3/41.000.88

VĐQG Italia

25/02   00h00 Bologna FC13 vs Genoa12 0 : 00.910.990 : 00.75-0.883.202.662.853/40.73-0.8820.83-0.95
25/02   02h45 Inter Milano5 vs Benevento Calcio20 0 : 1 3/40.950.950 : 3/40.85-0.976.301.2512.001 1/2-0.940.8030.83-0.95

VĐQG Đức

24/02   21h30 Hoffenheim9 vs SC Freiburg12 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.82-0.944.251.694.701 1/4-0.970.833-0.960.82
24/02   21h30 Hannover 967 vs Mönchengladbach10 0 : 00.940.940 : 00.950.933.452.702.6110.78-0.932 3/4-0.990.85
24/02   21h30 Bayern München1 vs Hertha BSC11 0 : 2 1/4-0.940.840 : 1-0.880.767.801.1815.001 1/2-0.990.853 1/40.87-0.99
24/02   21h30 VfB Stuttgart13 vs Eintracht Frankfurt3 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.302.443.0510.990.872 1/40.900.96
25/02   00h30 Werder Bremen15 vs Hamburger SV17 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.980.863.551.854.5010.930.932 1/40.82-0.96

VĐQG Pháp

24/02   23h00 Toulouse FC16 vs AS Monaco2 1/2 : 01.000.881/4 : 00.78-0.903.453.551.8810.950.912 1/20.980.88
25/02   02h00 Dijon FCO13 vs SM Caen12 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.352.192.921-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   02h00 Guingamp10 vs FC Metz20 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.900.783.301.873.801-0.920.772 1/40.83-0.97
25/02   02h00 Lille OSC17 vs Angers SCO19 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.152.173.101-0.850.712 1/4-0.960.82
25/02   02h00 FC Nantes5 vs Amiens SC18 0 : 3/40.881.000 : 1/40.920.963.451.674.703/40.74-0.882 1/41.000.86
25/02   02h00 Stade Rennais7 vs Troyes AC15 0 : 3/40.910.970 : 1/40.930.953.551.704.351-0.990.852 1/21.000.86

VĐQG Scotland

24/02   19h30 Kilmarnock FC6 vs Hibernian FC4 1/4 : 00.980.900 : 0-0.830.703.203.302.151-0.900.762 1/40.980.88
24/02   22h00 St Johnstone9 vs Ross County12 0 : 1/40.960.920 : 1/4-0.780.663.252.203.151-0.930.782 1/40.890.97
24/02   22h00 Hamilton Acad.11 vs Partick Thistle10 0 : 00.86-0.980 : 00.78-0.903.302.482.681-0.930.782 1/40.861.00
24/02   22h00 Dundee FC8 vs Motherwell FC7 0 : 00.85-0.970 : 00.85-0.973.302.462.681-0.940.802 1/40.82-0.96
24/02   22h00 Rangers FC2 vs Hearts FC5 0 : 10.900.980 : 1/40.79-0.924.101.535.4010.81-0.952 1/20.920.94

VĐQG Hà Lan

24/02   23h30 AZ Alkmaar3 vs Sparta Rotterdam18 0 : 1 1/20.940.940 : 1/20.76-0.885.101.317.101 1/40.79-0.933 1/40.960.90
25/02   00h45 Heracles Almelo12 vs PEC Zwolle6 0 : 00.980.900 : 00.80-0.933.652.462.381 1/4-0.960.8231.000.86
25/02   00h45 SC Heerenveen9 vs SBV Excelsior11 0 : 10.83-0.950 : 1/2-0.970.854.251.455.6010.80-0.942 3/41.000.86
25/02   01h45 VVV Venlo10 vs Vitesse Arnhem7 1/4 : 00.940.941/4 : 00.68-0.803.352.952.1610.930.932 1/21.000.86

VĐQG Albania

24/02   19h00 Skenderbeu1 vs Partizani Tirana5               
24/02   19h00 Skenderbeu1 vs KS Lushnja10               
24/02   19h00 FK Kukesi3 vs Teuta Durres9               
24/02   19h00 FK Kukesi3 vs KF Laci2               
24/02   19h00 Luftëtari Gjirokastër6 vs Vllaznia Shkodër8               
24/02   19h00 KS Lushnja10 vs KF Kamza7               
24/02   19h00 Partizani Tirana5 vs Luftëtari Gjirokastër6               
24/02   19h00 KF Kamza7 vs Vllaznia Shkodër8               
24/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari Vlore4               
24/02   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari Vlore4               

VĐQG Azerbaijan

24/02   20h00 Səbail FK6 vs Gabala FC2               
24/02   20h00 Neftchi Baku5 vs Zira FK3               

VĐQG Ba Lan

24/02   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Arka Gdynia8 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.830.713.152.043.403/40.78-0.932 1/40.930.93
24/02   23h00 Nieciecza KS15 vs Sandecja14 0 : 1/40.70-0.830 : 1/4-0.830.703.301.953.501-0.880.742 1/40.861.00
24/02   23h00 Korona Kielce6 vs Lech Poznan3 1/4 : 00.81-0.930 : 0-0.880.763.302.772.3010.980.882 1/40.880.98
24/02   23h00 Jagiellonia2 vs Lechia Gdansk11 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.830.713.152.043.403/40.75-0.892 1/40.940.92
24/02   23h00 Cracovia12 vs Legia Warszawa1 1/2 : 00.80-0.931/4 : 00.81-0.933.303.202.0510.940.922 1/21.000.86
24/02   23h00 Slask Wroclaw10 vs Gornik Zabrze4 0 : 1/4-0.980.860 : 00.77-0.893.502.202.7810.79-0.932 1/20.890.97
24/02   23h00 Piast Gliwice13 vs Wisla Krakow7 1/4 : 00.72-0.840 : 0-0.880.763.352.572.423/40.77-0.922 1/40.77-0.92
24/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Wisla Plock5 0 : 1/40.78-0.900 : 1/4-0.840.723.352.043.251-0.990.852 1/2-0.960.82

VĐQG Bosnia

24/02   22h00 FK Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina6               
24/02   22h00 FK Zeljeznicar1 vs Sloboda Tuzla9               
24/02   22h00 NK Vitez12 vs Siroki Brijeg3               
24/02   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs Zrinjski Mostar2               
24/02   22h00 GOSK Gabela10 vs Celik Zenica11               
24/02   22h00 Borac Banja Luka8 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

24/02   21h00 Dunav Ruse13 vs FC Vereya6               
24/02   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
24/02   21h00 Septemvri Sofia10 vs Levski Sofia3               
24/02   21h00 Slavia Sofia9 vs Lokomotiv Plovdiv7               
24/02   21h00 Botev Plovdiv5 vs Ludogorets1               
24/02   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Etar Veliko Tarnovo12               
24/02   21h00 CSKA Sofia2 vs Cherno More Varna8               

VĐQG Bắc Ai Len

24/02   22h00 Glentoran Belfast6 vs Cliftonville Belfast5               
24/02   22h00 Coleraine FC2 vs Warrenpoint Town10               
24/02   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ballinamallard Utd12               
24/02   22h00 Ards FC9 vs Linfield Belfast4               
24/02   22h00 Carrick Rangers11 vs Glenavon3               

VĐQG Croatia

24/02   22h00 Lokomotiva Zagreb7 vs NK Osijek3               
24/02   22h00 Inter Zaprešić5 vs Istra 19618               
24/02   22h00 HNK Rijeka4 vs Dinamo Zagreb1               
24/02   22h00 Hajduk Split2 vs Slaven Belupo6               
24/02   22h00 Cibalia Vinkovci10 vs Rudeš Zagreb9               

VĐQG Hungary

24/02   23h00 Ujpest FC5 vs Haladas10               
24/02   23h00 Videoton FC2 vs Diosgyori VTK6               
24/02   23h00 Videoton FC2 vs Vasas SC9               
24/02   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Haladas10               
24/02   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Puskás Akadémia8               
24/02   23h00 Vasas SC9 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvaros TC1 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvaros TC1 vs Balmazujvaros11               
24/02   23h00 Paksi FC7 vs Diosgyori VTK6               
24/02   23h00 Paksi FC7 vs Puskás Akadémia8               
24/02   23h00 Debrecen VSC3 vs Ujpest FC5               
24/02   23h00 Debrecen VSC3 vs Balmazujvaros11               

VĐQG Ireland

25/02   01h30 Limerick FC4 vs Bohemians FC1               

VĐQG Israel

24/02   23h00 Hapoel Acre14 vs Maccabi Petah Tikva8               
24/02   23h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
24/02   23h00 Hapoel Ra'anana11 vs FC Ashdod12               
24/02   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Bnei Sakhnin9               
24/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Netanya5               
24/02   23h00 Bnei Yehuda6 vs Ironi Kiryat Shmona7               
24/02   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               

VĐQG Malta

24/02   19h00 Senglea Athletic10 vs St. Andrews11               
24/02   19h00 Lija Athletic14 vs Balzan FC1               
24/02   21h00 Gzira United4 vs Floriana FC5               
24/02   21h00 Sliema Wanderers7 vs Tarxien Rainbows12               

VĐQG Montenegro

24/02   23h00 Decic Tuzi9 vs FK Grbalj6               
24/02   23h00 FK Kom5 vs FK Zeta4               
24/02   23h00 Sutjeska Niksic1 vs Iskra Danilovgrad8               
24/02   23h00 FK Buducnost2 vs FK Mladost3               
24/02   23h00 Rudar Pljevlja7 vs OFK Petrovac10               

VĐQG Romania

24/02   22h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
24/02   22h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Viitorul Constanta4               
24/02   22h00 CS Univ Craiova3 vs ACS Poli Timisoara10               
24/02   22h00 Juventus Bucuresti14 vs CFR Cluj1               
24/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs FC Voluntari9               
24/02   22h00 Astra Giurgiu5 vs Dinamo Bucuresti6               
24/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Sepsi OSK12               

VĐQG Serbia

24/02   22h00 Javor Ivanjica14 vs Mladost Lucani9               
24/02   22h00 FK Partizan2 vs FK Zemun11               
24/02   22h00 Spartak Subotica4 vs FK Crvena Zvezda1               
24/02   22h00 FK Vozdovac5 vs FK Napredak8               
24/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Cukaricki Belgrade3               
24/02   22h00 FK Backa13 vs FK Rad15               
24/02   22h00 Macva Sabac12 vs FK Vojvodina7               
24/02   22h00 Borac Cacak16 vs Radnicki Nis6               

VĐQG Slovakia

24/02   19h00 Spartak Trnava1 vs FK Senica12               
24/02   19h00 Slovan Bratislava3 vs MSK Zilina2               
24/02   19h00 MFK Ruzomberok5 vs FC Nitra7               
24/02   19h00 Dunajska Streda4 vs Zemplin Michalovce9               
24/02   19h00 Sport Podbrezova10 vs Zlate Moravce8               
24/02   19h00 AS Trencin6 vs Tatran Presov11               

VĐQG Séc

24/02   22h00 Slavia Praha3 vs Bohemians 19056               
24/02   22h00 Slovacko13 vs Sparta Praha4               
24/02   22h00 Viktoria Plzen1 vs Jihlava15               
24/02   22h00 1. FC Brno14 vs Sigma Olomouc2               
24/02   22h00 Dukla Praha10 vs FK Jablonec7               
24/02   22h00 MFK OKD Karvina11 vs FK Zlin9               
24/02   22h00 Slovan Liberec5 vs Mlada Boleslav12               
24/02   22h00 Teplice8 vs Banik Ostrava16               

VĐQG Síp

24/02   20h00 Omonia Nicosia6 vs Doxa Katokopia7               
24/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Apollon Limassol2               
24/02   20h00 AEL Limassol5 vs Anorthosis FC3               
24/02   20h00 Ermis Aradippou8 vs Aris Limassol13               
24/02   20h00 Pafos FC9 vs AEK Larnaka4               
24/02   20h00 Alki Oroklini10 vs Nea Salamina11               

VĐQG Thụy Sỹ

24/02   21h00 FC Luzern7 vs FC Thun9 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.860.743.602.062.971 1/4-0.930.782 3/40.870.99
24/02   21h00 Grasshoppers6 vs FC Zürich3 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.402.962.1410.880.982 1/20.940.92
24/02   21h00 St. Gallen5 vs FC Lugano4 0 : 0-0.940.820 : 0-0.990.873.502.632.3110.78-0.932 3/4-0.890.75
24/02   21h00 Lausanne-Sport8 vs FC Basel2 1 1/4 : 0-0.930.811/2 : 00.980.904.906.701.341 1/40.880.9830.920.94
24/02   21h00 BSC Young Boys1 vs FC Sion10 0 : 1 1/21.000.880 : 1/20.83-0.955.001.346.401 1/2-0.940.803 1/40.81-0.95

VĐQG Ukraina

24/02   21h00 PFK Aleksandriya8 vs FC Mariupol6               
24/02   21h00 Olimpik Donetsk7 vs Stal Kamianske12               
24/02   21h00 Chernomorets Od.10 vs Karpaty Lviv11               
24/02   21h00 Veres Rivne5 vs Dynamo Kiev2               
24/02   21h00 Zorya Lugansk4 vs Vorskla3               
24/02   21h00 Shakhtar Donetsk1 vs Zirka Kropyvnytskyi9               

VĐQG Wales

24/02   21h30 GAP Connah's Quay2 vs The New Saints1               
24/02   23h15 Barry Town United9 vs Llandudno7               
25/02   00h30 Bala Town4 vs Cardiff Met5               

VĐQG Áo

25/02   00h30 Sturm Graz2 vs RB Salzburg1 1/2 : 00.940.941/4 : 00.80-0.933.403.551.9110.980.882 1/2-0.960.82
25/02   00h30 SCR Altach8 vs Mattersburg6 0 : 1/4-0.960.840 : 00.83-0.953.302.262.821-0.970.832 1/40.861.00
25/02   00h30 Admira3 vs Austria Wien7 0 : 1/4-0.970.850 : 00.71-0.833.602.222.691 1/4-0.930.782 3/40.890.97
25/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs SKN St. Pölten10 0 : 3/40.881.000 : 1/40.77-0.893.501.654.8010.930.932 1/40.930.93
25/02   00h30 Rapid Wien4 vs LASK Linz5 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.960.843.401.873.7010.880.982 1/20.960.90

VĐQG Australia

24/02   13h35 Brisbane Roar7 vs Newcastle Jets2 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.890.773.502.662.2910.75-0.892 3/40.82-0.96
24/02   15h50 Melbourne Victory5 vs Adelaide United4 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.900.783.552.013.101 1/4-0.880.732 3/40.920.94
24/02   18h00 Perth Glory8 vs Melbourne City3 1/4 : 0-0.980.861/4 : 00.71-0.833.702.862.081 1/4-0.880.7330.900.96

VĐQG Hồng Kông

24/02   13h30 Southern District8 vs Dreams SC7               
24/02   16h30 Eastern AA6 vs HK Pegasus2               

VĐQG Iran

24/02   19h00 Pars Jonoubi Jam5 vs Teraktor Sazi11               
24/02   19h00 Zob Ahan2 vs Padideh Shandiz9               
24/02   19h30 Foolad Khuzestan3 vs Esteghlal Tehran6               
24/02   22h00 Persepolis FC1 vs Esteghlal Khuzestan15               

Malay Super League

24/02   15h45 Kelantan FA12 vs Perak FA7               
24/02   20h00 Darul Takzim2 vs Melaka United4               

VĐQG New Zealand

25/02   10h35 Hawke's Bay Utd8 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

24/02   20h50 Al Duhail SC1 vs Khor SC9               
24/02   23h00 Markhiya SC11 vs Gharrafa SC6               

VĐQG Thái Lan

24/02   17h45 Chonburi FC14 vs Sukhothai FC2               
24/02   18h00 Siam Navy4 vs Bangkok Glass18               
24/02   19h00 Prachuap FC11 vs Pattaya United8               
24/02   20h00 Port FC1 vs Ratchaburi FC9               

VĐQG UAE

24/02   20h30 Dubba Al Fujairah11 vs Wasl Dubai3               
24/02   20h30 Emirates Club12 vs Ajman Club8               
24/02   23h15 Sharjah7 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

25/02   02h00 CD GuabiráA-7 vs Real PotosíA-2               
25/02   04h15 The StrongestB-3 vs Royal PariB-2               
25/02   07h00 Nacional PotosíB-6 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Chi Lê

24/02   22h00 CD Huachipato7 vs Univ de Concepcion14               
25/02   04h00 San Luis Quillota10 vs CD Palestino9               
25/02   06h30 Universidad Católica1 vs Unión La Calera5               

VĐQG Ecuador

25/02   00h00 Delfin SC3 vs El Nacional Quito10               
25/02   04h00 Macará9 vs Delfin SC3               
25/02   04h00 Independiente del Valle7 vs SD Aucas11               
25/02   04h00 Univ Católica Quito2 vs Deportivo Cuenca4               
25/02   06h00 Guayaquil City6 vs CS Emelec5               

VĐQG Paraguay

25/02   03h00 Sol de América9 vs 3 de Febrero10               
25/02   03h00 Independiente FBC4 vs Sportivo Luqueño12               
25/02   03h00 Deportivo Capiatá5 vs Deportivo Santaní8               
25/02   03h00 General Díaz11 vs Nacional Asunción7               
25/02   03h00 Olimpia Asunción1 vs Club Guaraní3               
25/02   03h00 Libertad2 vs Cerro Porteño6               

VĐQG Uruguay

25/02   02h30 Nacional (URU)1 vs CA Cerro11               
25/02   02h30 Rampla Juniors16 vs Defensor Sporting5               
25/02   02h30 Atenas San Carlos9 vs Mvo Wanderers6               
25/02   02h30 Boston River12 vs El Tanque Sisley13               
25/02   02h30 Danubio FC4 vs River Plate (URU)8               
25/02   02h30 CA Torque15 vs Racing Club (URU)14               
25/02   02h30 CA Peñarol3 vs Liverpool (URU)10               
25/02   02h30 Atlético Fénix7 vs CA Progreso2               

VĐQG Mexico

25/02   08h00 Tigres UANL10 vs Monarcas Morelia5               
25/02   08h06 Pachuca CF11 vs Club León12               
25/02   10h00 Club América1 vs Club Tijuana8               

VĐQG Ai Cập

24/02   19h30 Alassiouty Sport12 vs Dakhleya11               
24/02   22h00 Arab Contractors9 vs Al Masry4               
24/02   22h00 Ismaily SC2 vs Tanta FC16               
25/02   01h00 Ahly Cairo1 vs Al Intagh Al Harbi7               

VĐQG Nam Phi

24/02   20h30 Golden Arrows12 vs Ajax Cape Town15               
24/02   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs SuperSport United10               
24/02   23h00 Cape Town City4 vs Bidvest Wits14               
25/02   01h15 Free State Stars3 vs AmaZulu FC8               
25/02   01h15 Kaizer Chiefs6 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng Nhất Anh

24/02   21h00 Birmingham City19 vs Barnsley22               
24/02   21h00 Burton Albion24 vs Millwall FC14               
24/02   21h00 Cardiff City2 vs Bristol City6               
24/02   21h00 Fulham FC5 vs Wolverhampton1               
24/02   21h00 Hull City21 vs Sheffield Utd8               
24/02   21h00 Leeds United11 vs Brentford FC10               
24/02   21h00 Norwich City13 vs Bolton Wanderers20               
24/02   21h00 Preston NE7 vs Ipswich Town12               
24/02   21h00 QPR15 vs Nottingham F.17               
24/02   21h00 Reading FC18 vs Derby County4               
24/02   21h00 Sheffield Wed16 vs Aston Villa3               
24/02   21h00 Sunderland23 vs Middlesbrough9               

Hạng 2 Italia

24/02   21h00 Pro Vercelli20 vs Palermo3 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.920.793.152.742.271-0.840.702 1/40.980.88
24/02   21h00 Foggia Calcio13 vs Brescia Calcio16 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.940.943.551.773.6510.79-0.932 3/40.960.90
24/02   21h00 Frosinone2 vs Perugia Calcio12 0 : 3/4-0.940.820 : 1/4-0.940.823.301.803.8011.000.862 1/21.000.86
24/02   21h00 Ascoli21 vs Cesena19 0 : 1/4-0.900.780 : 00.80-0.933.302.292.641-0.900.762 1/2-0.960.82
24/02   21h00 Avellino17 vs Novara14 0 : 1/4-0.930.810 : 00.73-0.853.252.262.723/40.70-0.842 1/40.880.98
24/02   21h00 Cittadella4 vs Empoli FC1 0 : 00.960.920 : 0-0.930.803.302.482.421-0.990.852 1/20.861.00
24/02   21h00 Carpi FC10 vs Virtus Entella18 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.702.992.033.403/40.880.9820.85-0.99
24/02   21h00 Pescara11 vs Cremonese7 0 : 1/4-0.990.870 : 00.75-0.883.402.162.7510.78-0.932 1/20.85-0.99
24/02   21h00 Ternana Calcio22 vs FC Bari 19085 1/4 : 00.78-0.900 : 0-0.830.713.202.682.311-0.950.812 1/2-0.970.83

Hạng Nhất Scotland

24/02   22h00 St. Mirren1 vs Brechin City10 0 : 2-0.960.800 : 3/40.80-0.966.101.1910.001 1/40.75-0.933 1/40.970.85
24/02   22h00 Queen of the South5 vs Dunfermline6 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.860.703.452.083.0510.880.942 3/4-0.880.70
24/02   22h00 Falkirk FC7 vs Dumbarton FC9 0 : 3/40.900.940 : 1/40.900.943.651.694.3010.920.902 1/20.940.88
24/02   22h00 Inverness CT8 vs Greenock Morton4 0 : 1/4-0.990.830 : 00.72-0.883.302.242.831-0.940.762 1/2-0.930.75
24/02   22h00 Livingston FC2 vs Dundee United3 0 : 1/4-0.860.700 : 00.880.963.402.442.5310.940.882 3/4-0.830.65

Hạng 2 Bỉ

25/02   01h30 Cercle Brugge1 vs Westerlo7               
25/02   01h30 Roeselare6 vs OH Leuven2               
25/02   01h30 FCO Beerschot Wilrijk3 vs Lierse SK4               
25/02   01h30 Tubize8 vs Union Saint-Gilloise5               

Hạng 2 Arập Xeut

24/02   19h10 Al Khaleej Club6 vs Jeddah Club15               

Malay Premier League

24/02   19h15 Sabah FA2 vs Sarawak FA6               
24/02   20h00 PDRM FA12 vs Penang FA8               

Hạng 2 Colombia

25/02   03h30 Real Cartagena9 vs Tigres FC (COL)6               
25/02   03h30 Bogotá FC15 vs Barranquilla FC5               
25/02   03h30 Cortuluá13 vs Deportes Quindío10               
25/02   03h30 Universitario Popayán8 vs Valledupar FC2               
25/02   03h30 Unión Magdalena14 vs Atlético FC4               
25/02   03h30 Real Santander16 vs Orsomarso SC7               
25/02   03h30 Llaneros FC (COL)12 vs Deportivo Pereira1               
25/02   03h30 Cúcuta Deportivo3 vs Fortaleza (COL)11               

Hạng 2 Mexico

24/02   11h00 Murciélagos FC15 vs Dorados Sinaloa3               
25/02   06h00 Zacatepec8 vs UAEM12               
25/02   08h00 Celaya FC11 vs Correcaminos UAT13               
25/02   08h00 Cafetaleros Tapachula5 vs Mineros de Zacatecas2               
25/02   09h00 Tampico Madero6 vs FC Juárez10               

Liên Đoàn Iceland

24/02   20h00 IA AkranesA-2 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
24/02   21h00 UMF SelfossD-6 vs UMF GrindavikD-1               
24/02   21h15 BreidablikB-1 vs Magni GrenivikB-4               
24/02   22h15 KR ReykjavikB-3 vs KA AkureyriB-2               
25/02   00h00 Thor AkureyriD-4 vs Fylkir FCD-2               
25/02   00h15 Fram ReykjavikA-6 vs Valur ReykjavikA-1               

Cúp Phần Lan

24/02   18h00 FC LahtiC-1 vs Grankulla IFKC-5               
24/02   19h00 HJK HelsinkiD-1 vs HIFK HelsinkiD-4               
24/02   19h30 FC HakaC-3 vs Ilves TampereC-2               
24/02   20h00 FF JaroB-2 vs Seinajoen JKB-3               
24/02   20h30 AC OuluA-6 vs MuSa PoriA-3               
24/02   22h00 PK Keski UusimaaB-5 vs KPV KokkolaB-4               

Cúp Thụy Điển

24/02   18h00 IK Frej  vs Djurgårdens IF                
24/02   20h00 Tvaakers IF  vs Norrköping                
24/02   20h00 IFK Göteborg  vs Östers IF                
24/02   20h00 Örebro SK  vs Helsingborg                
24/02   20h00 GIF Sundsvall  vs IFK Värnamo                
24/02   22h00 IK Oddevold  vs AIK Fotboll                
24/02   22h00 Halmstads BK  vs Syrianska FC                

League One

24/02   22h00 Rotherham4 vs Doncaster Rovers16 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.940.823.551.854.0010.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Fleetwood Town20 vs Milton Keynes Dons22 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.800.683.302.093.451-0.880.732 1/40.930.93
24/02   22h00 Peterborough9 vs AFC Wimbledon18 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.950.833.551.903.8510.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Bristol Rovers12 vs Scunthorpe Utd5 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.452.322.8610.82-0.962 3/4-0.940.80
24/02   22h00 Bury FC23 vs Gillingham11 0 : 1/4-0.970.850 : 00.72-0.843.252.323.051-0.900.762 1/40.900.96
24/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Shrewsbury2 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.252.263.151-0.880.742 1/40.960.90
24/02   22h00 Northampton19 vs Oxford United14 0 : 1/40.940.940 : 00.70-0.833.452.203.0510.900.962 1/20.900.96
24/02   22h00 Oldham Athletic21 vs Southend Utd13 0 : 1/40.980.900 : 00.72-0.843.352.263.051-0.980.842 1/2-0.960.82
24/02   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bradford City8 0 : 1/4-0.890.770 : 00.80-0.933.452.402.7510.940.922 1/20.930.93
24/02   22h00 Portsmouth10 vs Blackpool17 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.940.823.451.903.951-0.930.782 1/2-0.940.80
24/02   22h00 Walsall FC15 vs Blackburn Rovers1 3/4 : 00.82-0.941/4 : 00.85-0.973.604.101.8210.920.942 1/20.930.93
24/02   22h00 Wigan Athletic3 vs Rochdale24 0 : 1 1/4-0.980.860 : 1/2-0.970.854.451.427.1010.85-0.992 3/4-0.940.80

Hạng 3 Đức

24/02   19h00 Fortuna Köln6 vs Werder Bremen II19 0 : 3/40.960.920 : 1/40.84-0.963.351.744.0510.980.882 1/2-0.930.78
24/02   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs RW Erfurt20 0 : 1/20.77-0.890 : 1/40.980.903.351.744.051-0.960.822 1/2-0.890.75
24/02   19h00 FSV Zwickau17 vs Preußen Münster12 0 : 1/4-0.850.730 : 00.76-0.883.202.372.581-0.890.752 1/40.960.90
24/02   19h00 SV Wehen3 vs Hallescher FC13 0 : 3/40.940.940 : 1/40.910.973.401.724.101-0.980.842 1/2-0.940.80
24/02   19h00 VfR Aalen7 vs Meppen9 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.860.743.251.983.2510.861.002 1/2-0.920.77
24/02   19h00 Karlsruher SC4 vs Chemnitzer FC18 0 : 1 1/4-0.930.810 : 1/2-0.970.854.201.396.1010.85-0.992 1/20.990.87
24/02   19h00 VfL Osnabrück16 vs Sonnenhof Großaspach11 0 : 1/20.77-0.890 : 1/4-0.900.783.351.744.0010.940.922 1/2-0.990.85
24/02   19h00 Paderborn2 vs Würzburger Kickers10 0 : 3/4-0.880.750 : 1/4-0.950.833.251.853.651-0.970.832 1/40.84-0.98
24/02   19h00 Hansa Rostock5 vs Magdeburg1 0 : 0-0.880.760 : 0-0.940.823.152.702.3211.000.862 1/2-0.760.62
24/02   19h00 Unterhaching8 vs Sportfreunde Lotte14 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.302.053.0010.79-0.932 1/21.000.86

Hạng 2 Scotland

24/02   22h00 Stranraer FC7 vs Alloa Athletic2 1/4 : 00.761.000 : 01.000.763.452.632.2210.75-0.992 3/40.960.80
24/02   22h00 East Fife9 vs Albion Rovers10 0 : 1/40.800.960 : 1/4-0.930.683.602.022.871 1/4-0.980.7430.960.80
24/02   22h00 Queen's Park FC8 vs Forfar Athletic5 0 : 1/40.900.860 : 00.69-0.933.552.112.741 1/4-0.920.673-0.930.68
24/02   22h00 Raith Rovers1 vs Arbroath FC3 0 : 1-0.930.690 : 1/40.790.973.751.594.4010.761.002 3/4-0.980.74
24/02   22h00 Ayr United6 vs Airdrieonians FC4 0 : 1 1/20.990.770 : 1/20.800.964.701.336.301 1/40.820.9430.800.96

Aus Queensland

24/02   15h00 QLD Lions4 vs North QLD United5               
24/02   15h00 Brisbane Strikers13 vs SWQ Thunder6               
24/02   15h30 Cairns FC10 vs Redlands Utd7               
24/02   16h00 Moreton Bay Utd2 vs Western Pride3               
24/02   16h00 Gold Coast Utd11 vs Brisbane City14               

Aus South Sup.League

24/02   11h30 Campbelltown City5 vs Adelaide City2               
24/02   11h30 Para Hills Knights8 vs Adelaide Olympic3               
24/02   11h30 West Adelaide11 vs Sturt Lions10               

Brazil Mineiro

25/02   02h00 Tupi/MG6 vs Atlético Mineiro/MG7               

League Two

24/02   22h00 Yeovil Town17 vs Carlisle Utd13 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.890.773.402.832.3710.980.882 1/2-0.970.83
24/02   22h00 Notts County5 vs Stevenage FC15 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.960.923.751.794.1010.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Lincoln City7 vs Crewe Alexandra20 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.80-0.933.951.634.8510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Chesterfield23 vs Swindon Town6 1/4 : 00.980.901/4 : 00.68-0.803.553.102.1410.85-0.992 3/4-0.940.80
24/02   22h00 Accrington Stanley3 vs Cambridge Utd14 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.601.844.0510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Wycombe2 vs Morecambe FC22 0 : 1-0.930.800 : 1/40.78-0.904.101.614.8510.80-0.942 3/4-0.990.85
24/02   22h00 Forest Green21 vs Crawley Town9 0 : 00.85-0.970 : 00.87-0.993.402.472.6910.950.912 1/20.960.90
24/02   22h00 Colchester Utd11 vs Barnet24 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.970.853.601.844.0510.930.932 1/20.930.93
24/02   22h00 Grimsby Town18 vs Exeter City8 0 : 0-0.970.850 : 0-0.970.853.352.722.481-0.990.852 1/2-0.960.82
24/02   22h00 Luton Town1 vs Cheltenham16 0 : 1-0.950.830 : 1/40.79-0.924.201.604.851 1/4-0.840.702 3/40.930.93
24/02   22h00 Mansfield4 vs Coventry City10 0 : 1/40.900.980 : 00.65-0.783.302.173.301-0.930.782 1/40.910.95
24/02   22h00 Port Vale19 vs Newport County12 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.252.342.971-0.930.792 1/40.900.96

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   19h00 Nürnberg II1 vs TSV 18606               
24/02   19h00 TSV Buchbach12 vs Ingolstadt II2               
24/02   19h00 Rosenheim14 vs Seligenporten13               
24/02   19h00 FC Augsburg II16 vs FC Pipinsried10               
24/02   19h00 Schalding-Heining3 vs Illertissen7               
24/02   19h00 SpVgg Bayreuth17 vs FC Unterföhring19               
24/02   19h00 Wacker Burghausen9 vs VfR Garching15               

U20 Hy Lạp

24/02   16h00 PAOK Youth  vs Olympiakos Youth                
24/02   16h00 Atromitos Youth  vs AEK Youth                
24/02   16h00 Xanthi Youth  vs Apollon Smyrni Youth                
24/02   16h00 Panionios Youth  vs Asteras Tripoli Youth                
24/02   16h00 PAS Giannina Youth  vs Levadiakos Youth                
24/02   16h00 Panathinaikos Youth  vs Lamia Youth                
24/02   16h00 Panetolikos Youth  vs AO Kerkyra Youth                
24/02   16h00 AE Larisa Youth  vs AO Platanias Youth                

U19 Séc

24/02   15h30 FK Zlin U19  vs Frydek-Mistek U19                
24/02   16h00 Banik Ostrava U19  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h00 Teplice U19  vs Hradec Kralove U19                
24/02   16h00 Pardubice U19  vs Brno U19                
24/02   16h45 Slavia Praha U19  vs Slovacko U19                
24/02   17h30 Sigma Olomouc U19  vs Ceske Budejovice U19                
24/02   19h00 Sparta Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
24/02   19h00 Bohemians 1905 U19  vs MFK OKD Karviná U19                
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava U19