`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 11/02/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

10/03   19h30 Manchester United2 vs Liverpool FC3               
10/03   22h00 Everton FC9 vs Brighton14               
10/03   22h00 Huddersfield17 vs Swansea City16               
10/03   22h00 Newcastle Utd13 vs Southampton18               
10/03   22h00 West Bromwich20 vs Leicester City8               
10/03   22h00 West Ham12 vs Burnley FC7               
11/03   00h30 Chelsea FC4 vs Crystal Palace15               

VĐQG Đức

10/03   20h30 Hoffenheim9 vs VfL Wolfsburg13               
10/03   20h30 Werder Bremen15 vs 1.FC Köln18               
10/03   20h30 Borussia Dortmund4 vs Eintracht Frankfurt6               
10/03   20h30 Hannover 967 vs FC Augsburg8               
10/03   20h30 Hertha BSC11 vs SC Freiburg12               
10/03   20h30 Bayer Leverkusen2 vs Mönchengladbach10               
10/03   20h30 Mainz16 vs Schalke 045               
10/03   20h30 Bayern München1 vs Hamburger SV17               
10/03   20h30 VfB Stuttgart14 vs RB Leipzig3               

VĐQG Pháp

11/03   01h00 Girondins Bordeaux7 vs Angers SCO19               
11/03   01h00 Dijon FCO13 vs Amiens SC17               
11/03   01h00 Guingamp10 vs OGC Nice9               
11/03   01h00 Lille OSC18 vs Montpellier HSC5               
11/03   01h00 Lyon4 vs SM Caen12               
11/03   01h00 FC Nantes6 vs Troyes AC15               
11/03   01h00 Paris St. Germain1 vs FC Metz20               
11/03   01h00 Stade Rennais8 vs AS Saint-Étienne11               
11/03   01h00 Strasbourg14 vs AS Monaco2               
11/03   01h00 Toulouse FC16 vs Olympique Marseille3               

VĐQG Scotland

10/03   22h00 Hamilton Acad.11 vs Motherwell FC7               
10/03   22h00 Partick Thistle10 vs Aberdeen FC2               
10/03   22h00 Dundee FC8 vs St Johnstone9               
10/03   22h00 Hibernian FC4 vs Hearts FC5               
10/03   22h00 Kilmarnock FC6 vs Ross County12               
10/03   22h00 Rangers FC3 vs Celtic FC1               

VĐQG Hà Lan

10/03   23h30 ADO Den Haag8 vs NAC Breda15               
11/03   00h45 VVV Venlo10 vs SBV Excelsior11               
11/03   00h45 Willem II Tilburg14 vs PSV Eindhoven1               
11/03   01h45 Roda Kerkrade16 vs Sparta Rotterdam18               

VĐQG Albania

10/03   19h00 Skenderbeu1 vs Luftëtari Gjirokastër6               
10/03   19h00 FK Kukesi4 vs Vllaznia Shkodër8               
10/03   19h00 KS Lushnja10 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 Partizani Tirana3 vs Flamurtari Vlore5               
10/03   19h00 KF Laci2 vs KF Kamza7               

VĐQG Armenia

10/03   19h00 Gandzasar Kapan2 vs Pyunik FC5               

VĐQG Azerbaijan

10/03   20h00 Inter Baku8 vs Neftchi Baku5               
10/03   20h00 Kapaz PFK7 vs Gabala FC2               

VĐQG Ba Lan

10/03   23h00 Sandecja13 vs Piast Gliwice16               
10/03   23h00 Wisla Krakow7 vs Slask Wroclaw10               
10/03   23h00 Wisla Plock5 vs Korona Kielce6               
10/03   23h00 Gornik Zabrze4 vs Zaglebie Lubin9               
10/03   23h00 Lech Poznan3 vs Jagiellonia2               
10/03   23h00 Lechia Gdansk11 vs Legia Warszawa1               
10/03   23h00 Arka Gdynia8 vs Nieciecza KS14               
10/03   23h00 Pogon Szczecin15 vs Cracovia12               

VĐQG Bulgary

10/03   21h00 Ludogorets2 vs Cherno More Varna7               
10/03   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Beroe Stara Zagora4               
10/03   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Septemvri Sofia9               
10/03   21h00 Dunav Ruse13 vs Slavia Sofia8               
10/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs CSKA Sofia1               
10/03   21h00 FC Vereya6 vs Botev Plovdiv5               
10/03   21h00 Levski Sofia3 vs Etar Veliko Tarnovo12               

VĐQG Bắc Ai Len

10/03   22h00 Ballinamallard Utd12 vs Ards FC9               
10/03   22h00 Ballymena United7 vs Coleraine FC2               

VĐQG Bỉ

11/03   01h30 KSC Lokeren14 vs Zulte Waregem11               
11/03   01h30 Sint-Truiden8 vs Club Brugge1               
11/03   01h30 KV Mechelen15 vs RS Waasland-Beveren10               
11/03   01h30 KV Oostende12 vs Standard Liège9               
11/03   01h30 Racing Genk6 vs KAA Gent4               
11/03   01h30 KV Kortrijk5 vs Sporting Charleroi2               
11/03   01h30 Eupen16 vs Mouscron-Peruwelz13               
11/03   01h30 Anderlecht3 vs Royal Antwerp7               

VĐQG Croatia

10/03   22h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Dinamo Zagreb1               
10/03   22h00 Inter Zaprešić5 vs HNK Rijeka4               
10/03   22h00 Hajduk Split2 vs Istra 19618               
10/03   22h00 Slaven Belupo7 vs Rudeš Zagreb9               
10/03   22h00 Cibalia Vinkovci10 vs NK Osijek3               

VĐQG Israel

10/03   23h00 Hapoel Acre14 vs Ironi Kiryat Shmona8               
10/03   23h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Bnei Sakhnin9               
10/03   23h00 Hapoel Haifa4 vs FC Ashdod12               
10/03   23h00 Hapoel Ra'anana11 vs Beitar Jerusalem3               
10/03   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Maccabi Haifa10               
10/03   23h00 Bnei Yehuda6 vs Maccabi Netanya5               
10/03   23h00 Maccabi Tel Aviv2 vs Maccabi Petah Tikva7               

VĐQG Malta

10/03   19h00 Senglea Athletic10 vs Floriana FC5               
10/03   19h00 Sliema Wanderers7 vs St. Andrews11               
10/03   21h00 Birkirkara FC3 vs Balzan FC1               
10/03   21h00 Naxxar Lions13 vs Hamrun Spartans8               

VĐQG Serbia

10/03   22h00 FK Rad15 vs Javor Ivanjica14               
10/03   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Partizan2               
10/03   22h00 Radnicki Nis8 vs Spartak Subotica4               
10/03   22h00 Mladost Lucani9 vs FK Vojvodina6               
10/03   22h00 Radnik Surdulica10 vs Borac Cacak16               
10/03   22h00 FK Backa13 vs Macva Sabac12               
10/03   22h00 FK Zemun11 vs FK Vozdovac5               
10/03   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs FK Napredak7               

VĐQG Séc

10/03   22h00 FK Jablonec7 vs Banik Ostrava16               
10/03   22h00 Slavia Praha2 vs Sigma Olomouc3               
10/03   22h00 Slovacko13 vs Bohemians 19056               
10/03   22h00 Viktoria Plzen1 vs Slovan Liberec4               
10/03   22h00 1. FC Brno14 vs Mlada Boleslav12               
10/03   22h00 Dukla Praha10 vs Jihlava15               
10/03   22h00 MFK OKD Karvina11 vs Sparta Praha5               
10/03   22h00 Teplice8 vs FK Zlin9               

VĐQG Thụy Sỹ

10/03   21h00 FC Luzern7 vs FC Basel2               
10/03   21h00 FC Sion10 vs FC Thun9               
10/03   21h00 Lausanne-Sport8 vs St. Gallen5               
10/03   21h00 BSC Young Boys1 vs Grasshoppers6               
10/03   21h00 FC Zürich3 vs FC Lugano4               

VĐQG Wales

10/03   21h30 GAP Connah's Quay2 vs Cefn Druids AFC6               
10/03   21h30 Newtown AFC8 vs Aberystwyth Town10               
11/03   02h00 Cardiff Met5 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

11/03   00h30 Austria Wien7 vs SKN St. Pölten10               
11/03   00h30 SCR Altach8 vs Rapid Wien4               
11/03   00h30 Admira3 vs Sturm Graz2               
11/03   00h30 Wolfsberger AC9 vs LASK Linz5               
11/03   00h30 Mattersburg6 vs RB Salzburg1               

VĐQG Australia

10/03   18h00 Perth Glory8 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Hồng Kông

10/03   13h30 Southern District8 vs Lee Man FC5               

Malay Super League

10/03   15h45 Terengganu FA5 vs Darul Takzim2               
10/03   15h45 Pahang FA6 vs Negeri Sembilan9               
10/03   20h00 Kuala Lumpur FA10 vs Kedah FA8               

VĐQG New Zealand

11/03   08h00 Canterbury United4 vs Team Wellington2               
11/03   08h00 Wellington Phoenix (R)9 vs Tasman United6               
11/03   08h00 Waitakere United7 vs Hawke's Bay Utd8               
11/03   10h35 Auckland City1 vs Eastern Suburbs (NZL)3               

VĐQG Thái Lan

10/03   17h45 Siam Navy2 vs Suphanburi FC3               
10/03   18h00 Chonburi FC12 vs Bangkok Glass16               
10/03   19h00 Bangkok United8 vs Buriram United5               
10/03   20h00 Air Force Central14 vs Pattaya United9               

VĐQG Paraguay

11/03   03h00 Independiente FBC3 vs Deportivo Santaní7               
11/03   03h00 Deportivo Capiatá4 vs 3 de Febrero11               
11/03   03h00 General Díaz10 vs Club Guaraní6               
11/03   03h00 Sportivo Luqueño12 vs Nacional Asunción8               
11/03   03h00 Olimpia Asunción2 vs Cerro Porteño5               
11/03   03h00 Libertad1 vs Sol de América9               

VĐQG Uruguay

11/03   02h30 CA Progreso1 vs CA Cerro10               
11/03   02h30 Nacional (URU)3 vs Defensor Sporting7               
11/03   02h30 Rampla Juniors16 vs River Plate (URU)12               
11/03   02h30 Atenas San Carlos8 vs El Tanque Sisley13               
11/03   02h30 Danubio FC6 vs Liverpool (URU)9               
11/03   02h30 CA Torque15 vs Mvo Wanderers4               
11/03   02h30 CA Peñarol2 vs Boston River11               
11/03   02h30 Atlético Fénix5 vs Racing Club (URU)14               

VĐQG Mexico

11/03   08h00 Tigres UANL7 vs Club Tijuana13               
11/03   10h00 Club América1 vs Club León8               

Hạng Nhất Anh

10/03   21h00 Nottingham F.17 vs Derby County4               
10/03   21h00 Aston Villa3 vs Wolverhampton1               
10/03   21h00 Burton Albion24 vs Bristol City6               
10/03   21h00 Cardiff City2 vs Birmingham City19               
10/03   21h00 Hull City21 vs Norwich City13               
10/03   21h00 Ipswich Town12 vs Sheffield Utd8               
10/03   21h00 Middlesbrough9 vs Barnsley22               
10/03   21h00 Millwall FC14 vs Brentford FC10               
10/03   21h00 Preston NE7 vs Fulham FC5               
10/03   21h00 QPR15 vs Sunderland23               
10/03   21h00 Reading FC18 vs Leeds United11               
10/03   21h00 Sheffield Wed16 vs Bolton Wanderers20               

Hạng 2 Italia

10/03   21h00 Spezia Calcio9 vs Ternana Calcio22               
10/03   21h00 Venezia FC6 vs Ascoli21               
10/03   21h00 Perugia Calcio12 vs Foggia Calcio13               
10/03   21h00 Salernitana15 vs Avellino16               
10/03   21h00 Novara14 vs Brescia Calcio19               
10/03   21h00 FC Bari 19085 vs Pro Vercelli20               
10/03   21h00 Cesena18 vs Carpi FC10               
10/03   21h00 Cremonese7 vs Cittadella4               
10/03   21h00 Empoli FC1 vs Virtus Entella17               
10/03   21h00 Palermo3 vs Frosinone2               
10/03   21h00 Pescara11 vs Parma Calcio8               

Hạng Nhất Scotland

10/03   22h00 Brechin City10 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/03   22h00 SL Benfica B10 vs Académica Coimbra2               
10/03   22h00 Vitória Guimarães B9 vs Gil Vicente18               
10/03   22h00 FC Porto B1 vs Académico Viseu4               
10/03   22h00 Nacional Madeira8 vs Sporting Braga B19               
10/03   22h00 FC Famalicão12 vs Real SC20               
10/03   22h00 UD Oliveirense17 vs Varzim SC15               
10/03   22h00 FC Arouca3 vs Sporting Covilha11               
10/03   22h00 CD Santa Clara5 vs Sporting Lisboa B14               
10/03   22h00 Leixões SC6 vs CD Cova Piedade13               
10/03   22h00 FC Penafiel7 vs União da Madeira16               

Hạng 2 Nga

10/03   19h00 Tom Tomsk17 vs Dynamo St Peter.5               
10/03   19h00 Krylia Sovetov Samara3 vs FK Tyumen16               
10/03   19h00 Luch-Energiya15 vs FK Orenburg2               
10/03   19h00 Zenit-218 vs FK Yenisey1               
10/03   19h00 FK Khimki13 vs Shinnik Yaroslavl9               
10/03   19h00 Kuban Krasnodar10 vs FK Tambov4               
10/03   19h00 Olimpiets NV12 vs Sibir Novosibirsk7               
10/03   19h00 Avangard Kursk14 vs Volgar Astrakhan8               
10/03   19h00 Fakel Voronezh19 vs Baltika Kaliningrad6               
10/03   19h00 Rotor Volgograd20 vs Spartak-2 Moscow11               

Hạng 2 Ba Lan

10/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Chojniczanka1               
10/03   22h00 GKS Katowice7 vs Rakow Czestochowa3               
10/03   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Ruch Chorzow14               
10/03   22h00 Odra Opole2 vs Puszcza Niepolomice8               
10/03   22h00 Wigry Suwalki9 vs Pogoń Siedlce13               
10/03   22h00 Bytovia11 vs GKS Tychy15               
10/03   22h00 Chrobry Glogow6 vs Olimpia Grudziadz16               
10/03   22h00 Stal Mielec5 vs Gornik Leczna18               
10/03   22h00 Zaglebie Sosnowiec10 vs Miedz Legnica4               

Hạng 2 Séc

10/03   20h00 Hradec Kralove10 vs Ceske Budejovice4               
10/03   20h00 FK Varnsdorf12 vs Sellier&Bellot Vlasim8               
10/03   20h00 Frydek-Mistek16 vs Znojmo6               
10/03   20h00 MFK Vítkovice14 vs Viktoria Zizkov13               
10/03   20h00 Olympia H.Kralove9 vs Fotbal Trinec2               
10/03   20h00 Usti nad Labem15 vs FK Pardubice5               
10/03   20h00 Pribram3 vs Taborsko11               
10/03   20h00 Banik Sokolov7 vs Opava1               

Malay Premier League

10/03   15h45 UKM FC7 vs Terengganu II11               
10/03   20h00 UiTM FC3 vs FELCRA FC4               

Hạng 2 Mexico

10/03   11h00 Murciélagos FC15 vs Alebrijes de Oaxaca1               
11/03   06h00 Zacatepec8 vs Dorados Sinaloa3               
11/03   08h00 Celaya FC11 vs Mineros de Zacatecas2               
11/03   08h00 Cafetaleros Tapachula4 vs Leones Negros10               

Liên Đoàn Iceland

10/03   19h00 Keflavik IFC-4 vs HaukarC-2               
10/03   19h00 Stjarnan FCC-1 vs Vikingur OlafsvikC-5               
10/03   21h00 UMF NjardvikA-4 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
10/03   21h00 HK KopavogurD-6 vs Thor AkureyriD-3               
10/03   22h15 Fylkir FCD-2 vs UMF SelfossD-4               
11/03   00h15 FjölnirC-3 vs Leiknir ReykjavikC-6               
11/03   02h00 Magni GrenivikB-4 vs Trottur ReykjavikB-5               

Cúp Phần Lan

10/03   19h00 FC KTPD-6 vs PEPOD-5               
10/03   19h00 Grankulla IFKC-5 vs FC ViikingitC-6               
10/03   19h00 FC Honka EspooD-2 vs IF GnistanD-3               
10/03   19h00 KuPS KuopioA-1 vs RoPS RovaniemiA-2               
10/03   19h00 TPS TurkuE-5 vs EIF EkenasE-1               
10/03   19h00 PS KemiA-4 vs AC OuluA-6               
10/03   19h00 JJK JyväskyläC-4 vs FC HakaC-3               
10/03   20h00 AC KajaaniA-5 vs MuSa PoriA-3               
10/03   20h00 FC Honka EspooD-2 vs HJK HelsinkiD-1               
10/03   22h00 FC Honka/2E-2 vs Inter TurkuE-4               

League One

10/03   22h00 Southend Utd13 vs Doncaster Rovers16               
10/03   22h00 Rotherham4 vs Rochdale24               
10/03   22h00 Fleetwood Town20 vs Plymouth Argyle7               
10/03   22h00 Shrewsbury1 vs Walsall FC15               
10/03   22h00 Peterborough10 vs Charlton Athletic6               
10/03   22h00 Bristol Rovers12 vs Northampton19               
10/03   22h00 Bury FC23 vs Oldham Athletic21               
10/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Oxford United14               
10/03   22h00 Blackburn Rovers3 vs Blackpool17               
10/03   22h00 Bradford City8 vs Milton Keynes Dons22               
10/03   22h00 Portsmouth9 vs Gillingham11               
10/03   22h00 Wigan Athletic2 vs Scunthorpe Utd5               

Hạng 3 Đức

10/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Fortuna Köln6               
10/03   19h00 Würzburger Kickers9 vs VfL Osnabrück17               
10/03   19h00 Chemnitzer FC18 vs Hallescher FC13               
10/03   19h00 Magdeburg1 vs VfR Aalen10               
10/03   19h00 Preußen Münster12 vs Carl Zeiss Jena15               
10/03   19h00 RW Erfurt20 vs Karlsruher SC4               
10/03   19h00 Meppen8 vs Unterhaching7               
10/03   19h00 Werder Bremen II19 vs FSV Zwickau16               
10/03   19h00 Sonnenhof Großaspach11 vs SV Wehen3               
10/03   19h00 Hansa Rostock5 vs Paderborn2               

Hạng 2 Scotland

10/03   22h00 Stranraer FC7 vs Albion Rovers10               
10/03   22h00 East Fife9 vs Airdrieonians FC4               
10/03   22h00 Queen's Park FC8 vs Alloa Athletic2               
10/03   22h00 Arbroath FC3 vs Forfar Athletic5               
10/03   22h00 Ayr United6 vs Raith Rovers1               

Aus Queensland

10/03   15h00 QLD Lions4 vs Western Pride2               
10/03   15h30 Brisbane City14 vs Brisbane Roar Youth8               
10/03   16h00 Gold Coast Utd11 vs Olympic FC QLD3               

Aus South Sup.League

10/03   11h30 West Adelaide6 vs N.E. MetroStars2               
10/03   15h30 Campbelltown City10 vs SA Panthers                
10/03   15h30 Adelaide Olympic8 vs Adelaide Comets3               

Brazil Paranaense

11/03   02h00 Atlético/PR1 vs Rio Branco/PR7               

League Two

10/03   22h00 Chesterfield23 vs Lincoln City7               
10/03   22h00 Forest Green21 vs Notts County5               
10/03   22h00 Crawley Town9 vs Morecambe FC22               
10/03   22h00 Exeter City8 vs Carlisle Utd13               
10/03   22h00 Coventry City10 vs Barnet24               
10/03   22h00 Grimsby Town18 vs Port Vale19               
10/03   22h00 Luton Town1 vs Accrington Stanley3               
10/03   22h00 Mansfield4 vs Colchester Utd11               
10/03   22h00 Stevenage FC15 vs Crewe Alexandra20               

U23 Anh

10/03   21h00 Fulham U23s2-6 vs Wolverhampton U23s2-9               

U21 Nga

10/03   17h00 Amkar Youth11 vs Arsenal Tula Youth13               
10/03   17h00 FK Rostov Youth7 vs Zenit Youth4               
10/03   17h00 Akhmat Gr. Youth15 vs CSKA Moscow Youth2               
10/03   17h00 Dynamo M. Youth3 vs FK Krasnodar Youth1               
10/03   17h00 Spartak M. Youth9 vs SKA-Energia Youth14               
10/03   17h00 FK Ural Youth16 vs Lokomotiv M. Youth5               
10/03   17h00 FK Ufa Youth8 vs Anzhi Youth10               
10/03   17h00 FK Tosno Youth12 vs Rubin Kazan Youth6               

U20 Hy Lạp

10/03   16h00 PAOK Youth  vs AEK Youth                
10/03   16h00 Xanthi Youth  vs Panetolikos Youth                
10/03   16h00 Panionios Youth  vs Atromitos Youth                
10/03   16h00 PAS Giannina Youth  vs Apollon Smyrni Youth                
10/03   16h00 AO Platanias Youth  vs Olympiakos Youth                
10/03   16h00 Panathinaikos Youth  vs Asteras Tripoli Youth                
10/03   16h00 AE Larisa Youth  vs AO Kerkyra Youth                
10/03   16h00 Lamia Youth  vs Levadiakos Youth