`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 10/12/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

24/05   05h15 Cerro PorteñoA-2 vs Monagas SCA-4 0 : 1 3/41.000.880 : 3/4-0.940.825.501.239.301 1/40.970.8930.980.88
24/05   05h15 Grêmio/RSA-1 vs Defensor SportingA-3 0 : 1 1/20.960.920 : 1/20.82-0.944.951.278.8010.74-0.882 1/20.85-0.99
24/05   07h45 CS EmelecD-4 vs Ind. Santa FeD-3 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.813.201.873.953/40.75-0.892 1/4-0.940.80
24/05   07h45 River PlateD-1 vs CR Flamengo/RJD-2 0 : 3/4-0.930.800 : 1/40.960.923.351.774.203/40.72-0.862 1/4-0.970.83

VĐQG Pháp

24/05   01h45 AC Ajaccio  vs Toulouse FC18 0 : 0-0.940.820 : 0-0.960.843.002.772.453/40.83-0.9720.83-0.97

VĐQG Albania

23/05   22h00 Skenderbeu1 vs Vllaznia Shkodër8               
23/05   22h00 FK Kukesi2 vs Flamurtari Vlore6               
23/05   22h00 KS Lushnja10 vs Luftëtari Gjirokastër5               
23/05   22h00 Partizani Tirana4 vs KF Kamza7               
23/05   22h00 KF Laci3 vs Teuta Durres9               

VĐQG Belarus

23/05   21h15 FK Slutsk4 vs Dinamo Brest8               
23/05   23h15 Dinamo Minsk2 vs BATE Borisov1               

VĐQG Estonia

23/05   23h00 FC Kuressaare9 vs Vaprus Parnu10               
23/05   23h00 JK Tallinna Kalev8 vs Nomme Kalju1               
23/05   23h30 Flora Tallinn3 vs Levadia Tallinn2               

VĐQG Iceland

24/05   02h15 Breidablik1 vs Vikingur Reykjavik8 0 : 3/40.930.950 : 1/40.85-0.973.801.733.901 1/4-0.960.823-0.920.77
24/05   02h15 Stjarnan FC10 vs Fylkir FC4 0 : 3/4-0.880.760 : 1/40.87-0.993.801.913.201 1/4-0.990.8530.85-0.99
24/05   02h15 UMF Grindavik3 vs Valur Reykjavik5 3/4 : 0-0.960.841/4 : 00.82-0.943.954.501.601 1/4-0.960.823-0.920.77

VĐQG Lithuania

23/05   22h00 FK Kauno Zalgiris7 vs VMFD Zalgiris2               
24/05   00h00 FK Trakai3 vs FK Atlantas4               

VĐQG Romania

24/05   00h45 Dinamo Bucuresti6 vs FC Voluntari10 0 : 1/20.900.980 : 1/41.000.883.501.903.4510.80-0.942 1/20.78-0.93

VĐQG Slovakia

23/05   22h30 MSK Zilina5 vs FC Nitra6               
23/05   22h30 AS Trencin4 vs MFK Ruzomberok7               

VĐQG Slovenia

23/05   21h00 NK Aluminij8 vs Rudar Velenje5               
23/05   21h00 NK CM Celje4 vs NK Maribor2               
23/05   21h00 ND Triglav9 vs NK Domzale3               
23/05   21h00 ND Gorica6 vs NK Ankaran10               
23/05   21h00 Olimpija Ljubljana1 vs NK Krsko7               

VĐQG Thụy Điển

24/05   00h00 BK Häcken6 vs AIK Fotboll2 0 : 1/4-0.890.770 : 0-0.990.873.202.502.9510.930.932 1/40.880.98
24/05   00h00 Norrköping3 vs GIF Sundsvall10 0 : 10.881.000 : 1/40.77-0.894.551.525.701 1/4-0.970.8330.960.90
24/05   00h00 Östersunds FK11 vs Sirius IK15 0 : 1 1/4-0.990.870 : 1/2-0.960.844.601.447.101 1/4-0.880.742 3/41.000.86

VĐQG Ukraina

23/05   20h45 Zirka Kropyvnytskyi10 vs Desna Chernigiv                
23/05   23h00 Chernomorets Od.12 vs FK Poltava                

VĐQG Indonesia

23/05   20h30 Persib Bandung13 vs PSM Makassar2               
23/05   20h30 Borneo FC17 vs Bali United Pusam10               

Malay Super League

23/05   21h00 Darul Takzim1 vs Negeri Sembilan12               
23/05   21h00 Melaka United10 vs PKNS FC5               
23/05   21h00 PKNP FC7 vs Selangor FA9               

VĐQG Oman

24/05   01h00 Al Suwaiq1 vs Al Oruba SC5               
24/05   01h00 Al Shabab (Oman)2 vs Sohar Club9               
24/05   01h00 Al Nahda (OMA)4 vs Mirbat SC7               
24/05   01h00 Al Mudhaibhi10 vs Saham Club13               
24/05   01h00 Nasr Salalah3 vs Fanja Club14               

VĐQG Singapore

23/05   19h30 Young Lions5 vs Brunei DPMM FC4               

VĐQG Uruguay

24/05   06h00 CA Peñarol2 vs Boston River10               

VĐQG Nam Phi

24/05   00h30 Platinum Stars16 vs Jomo Cosmos18               

Copa Sudamericana

24/05   07h45 Bahia/BA  vs Blooming  0 : 1 1/40.67-0.790 : 1/20.77-0.894.901.2510.0010.990.872 1/2-0.980.84

Hạng 2 Thụy Điển

24/05   00h00 IK Frej16 vs IK Brage6               
24/05   00h00 Örgryte IS1 vs IFK Värnamo15 0 : 11.000.880 : 1/2-0.890.774.051.544.9010.79-0.932 1/20.900.96
24/05   00h00 Landskrona BoIS13 vs Halmstads BK5 0 : 00.940.940 : 0-0.990.873.452.492.4610.940.922 1/20.920.94
24/05   00h00 Jönköpings Södra10 vs Degerfors IF7 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.800.683.302.113.101-0.960.822 1/2-0.960.82

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

24/05   07h00 RGV TorosNhóm 2-13 vs LA Galaxy IINhóm 2-15               

Cúp Croatia

24/05   00h00 Dinamo Zagreb  vs Hajduk Split  0 : 1/20.78-0.960 : 1/4-0.940.763.251.784.001-0.920.712 1/40.950.85

Cúp Hungary

24/05   01h00 Puskás Akadémia  vs Ujpest FC                

Cúp Kazakhstan

23/05   18h00 Shakhtyor Karagandy  vs Kaisar Kyzylorda                
23/05   19h00 FK Ordabasy  vs Kairat Almaty                
23/05   19h00 FK Maktaaral  vs Irtysh Pavlodar                
23/05   20h00 FK Atyrau  vs Tobol Kostanay                

Cúp Macedonia

24/05   01h00 Pelister Bitola  vs Shkendija'79                

Cúp Moldova

24/05   00h00 Zimbru Chisinau  vs FC Milsami                

Cúp Serbia

24/05   00h00 FK Partizan  vs Mladost Lucani                

Cúp Brazil

24/05   07h45 Palmeiras/SP  vs América Mineiro/MG  0 : 1 1/40.86-0.980 : 1/20.930.954.601.337.5010.85-0.992 1/20.861.00

Nữ Iceland

24/05   00h30 Thor/KA (W)  vs KR Reykjavik (W)                
24/05   01h00 Breidablik (W)  vs IBV (W)                
24/05   02h15 Stjarnan (W)  vs UMF Grindavik (W)                
24/05   02h15 UMF Selfoss (W)  vs FH Hafnarfjordur (W)                
24/05   02h15 Valur (W)  vs HK/Vikingur (W)                

Hạng 3 Hàn Quốc

23/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Cheonan City3               
23/05   17h00 Changwon City7 vs Gangneung City6               
23/05   17h00 Mokpo City5 vs Gyeongju KHNP1               
23/05   17h00 Busan Transportation8 vs Gimhae City2               

Nữ Mỹ

24/05   06h30 Washington Spirit (W)8 vs Sky Blue FC (W)9               
24/05   06h30 Orlando Pride (W)4 vs NC Courage (W)1               
24/05   07h00 Houston Dash (W)7 vs Seattle Reign (W)2               

Giao Hữu U19

23/05   14h00 England U19  vs Uruguay U19                
23/05   18h00 China U19  vs Hungary U19                

U19 Séc

23/05   16h00 Slavia Praha U19  vs Teplice U19                
23/05   18h00 Banik Ostrava U19  vs Sparta Praha U19                

U21 Séc

23/05   19h00 Pribram YouthCFL-8 vs FK Zlin YouthMSFL-4