`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 10/05/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

28/11   03h00 RCD Espanyol13 vs Getafe CF10               

VĐQG Italia

28/11   02h45 Atalanta Bergamo10 vs Benevento Calcio20               

VĐQG Hy Lạp

27/11   23h30 AEK Athens2 vs AO Platanias16               

VĐQG Oman

27/11   19h45 Saham Club7 vs Nasr Salalah3               
27/11   20h10 Mirbat SC13 vs Al Salam14               
27/11   21h45 Oman Club12 vs Al Shabab (Oman)2               
27/11   21h45 Fanja Club9 vs Al Nahda (OMA)5               
27/11   21h45 Al Oruba SC4 vs Muscat Club8               
27/11   22h45 Sohar Club6 vs Al Suwaiq1               
27/11   23h15 Dhofar Salalah10 vs Al Mudhaibhi11               

VĐQG Ai Cập

27/11   17h45 Petrojet Suez6 vs Al Raja18               
27/11   20h00 Tala'ea Al Jaish Cairo10 vs Nasr Cairo17               
27/11   23h00 Zamalek SC5 vs Masr lel Maqassah16               

Hạng 2 Hà Lan

28/11   01h00 Jong Ajax2 vs FC Dordrecht12               
28/11   01h00 FC Emmen9 vs MVV Maastricht11               
28/11   01h00 Jong AZ Alkmaar15 vs FC Volendam20               
28/11   01h00 Go Ahead Eagles10 vs Jong Utrecht19               
28/11   01h00 SC Telstar4 vs NEC Nijmegen1               
28/11   01h00 FC Den Bosch5 vs De Graafschap6               
28/11   01h00 FC Oss7 vs Jong PSV13               
28/11   01h00 Almere City FC14 vs RKC Waalwijk17               
28/11   01h00 FC Eindhoven8 vs SC Cambuur16               
28/11   01h00 Helmond Sport18 vs Fortuna Sittard3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

28/11   01h00 FC Chiasso5 vs FC Winterthur8               
28/11   01h00 FC Schaffhausen3 vs Servette FC2               
28/11   01h00 FC Rapperswil-Jona4 vs FC Vaduz6               
28/11   01h00 FC Wohlen9 vs FC Aarau7               
28/11   01h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Wil10               

U21 Séc

27/11   16h00 Slavia Praha Youth7 vs Pribram Youth1               
27/11   18h00 C. Budejovice Youth17 vs Teplice Youth4